ทีเด็ดบอล CF Salmantino vs CD Artistico Navalcarnero
‹ คู่ก่อนหน้าNumancia vs CF Talavera de la Reina · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 283 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Asane Fotball vs Stabaek · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 22:00 น.
CF Salmantinoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 283 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSCF SalmantinoCD Artistico Navalcarneroใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9438% @3.18สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79CD Artistico Navalcarneroทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Salmantinoต่อ 0.5 @1.97แนวรุก🔥10.8 vs 9.6CF Salmantinoกองกลาง🎯56% vs 47%CF Salmantinoการ์ดยิงดุ🔥10.8CF Salmantinoการ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Artistico Navalcarneroการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5CF Salmantinoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Artistico Navalcarneroรอง 0.5 @1.79แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8CD Artistico Navalcarneroการ์ดรับหลวม🕳️7.8CF Salmantinoการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Artistico Navalcarneroการ์ดได้ราคา💰6/10CD Artistico Navalcarneroการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥10.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CF Salmantinoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 283 / 34822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
CF SalmantinoCD Artistico Navalcarnero
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9438% @3.18
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79
CD Artistico Navalcarneroทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Salmantino
ต่อ 0.5 @1.97
แนวรุก🔥10.8 vs 9.6CF Salmantino
กองกลาง🎯56% vs 47%CF Salmantino
การ์ดยิงดุ🔥10.8CF Salmantino
การ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Artistico Navalcarnero
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5CF Salmantino
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Artistico Navalcarnero
รอง 0.5 @1.79
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8CD Artistico Navalcarnero
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CF Salmantino
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Artistico Navalcarnero
การ์ดได้ราคา💰6/10CD Artistico Navalcarnero
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥10.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Salmantino vs CD Artistico Navalcarnero
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Salmantino ต่อ 0.5 @1.97การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Salmantinoโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Salmantino · บิลหลัก 1X2 @1.94
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CF Salmantino ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.94 · ควรเป็น @1.94 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Salmantino 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CF Salmantino ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Salmantino · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Salmantino ชนะ 1 ลูก23%
CF Salmantino ชนะ 2 ลูก14%
CF Salmantino ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
CD Artistico Navalcarnero ชนะ 1 ลูก16%
CD Artistico Navalcarnero ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
CF Salmantino ชนะ46%
CF Salmantino ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
CF Salmantino คลีนชีท25%
CD Artistico Navalcarnero ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Salmantino ไม่แพ้72%
CD Artistico Navalcarnero ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-28%0-17%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Salmantino)
- โอกาส CF Salmantino ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- CF Salmantino ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด CF Salmantino ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- CD Artistico Navalcarnero ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส CD Artistico Navalcarnero ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Salmantino
พ0-1ช3-0ช2-1พ0-2ช3-2พ1-3
CD Artistico Navalcarnero
ช4-0พ1-3ช3-1ช3-1ส1-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Salmantinoยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
CD Artistico Navalcarneroยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Salmantino
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
CD Artistico Navalcarnero
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Salmantino
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
CD Artistico Navalcarnero
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Salmantino
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
CD Artistico Navalcarnero
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
CF Salmantino ชนะ 3เสมอ 1CD Artistico Navalcarnero ชนะ 1
- 30-08-2026CF Salmantino1 - 0CD Artistico Navalcarnero
- 27-03-2022CF Salmantino1 - 0CD Artistico Navalcarnero
- 07-11-2021CD Artistico Navalcarnero2 - 0CF Salmantino
- 28-04-2019CF Salmantino3 - 2CD Artistico Navalcarnero
- 09-12-2018CD Artistico Navalcarnero1 - 1CF Salmantino
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CF Salmantino@1.97 → @1.941.3%
เสมอ@3.33 → @3.330.0%
ทีมเยือน CD Artistico Navalcarnero@3.10 → @3.18▲ 2.4%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 35 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:00
CD Linares DeportivoRecreativo Huelva
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
อา. 18 ต.ค.21:30
CF CalamochaPena Sport
อา. 18 ต.ค.22:00
Arosa SCUD Llanera
อา. 18 ต.ค.22:00
Bergantinos CFReal Oviedo B
อา. 18 ต.ค.22:00
Marino luancoSestao
อา. 18 ต.ค.22:00
Gimnastica TorrelavegaAlaves B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD ArnedoCD Tudelano
อา. 18 ต.ค.22:00
SD LogronesNaxara
อา. 18 ต.ค.22:00
TerrassaUD Logrones B
อา. 18 ต.ค.22:00
CD CiezaValencia CF Mestalla
อา. 18 ต.ค.22:00
BadajozAtletico Sanluqueno
อา. 18 ต.ค.22:00
Don BenitoAtletico Central
อา. 18 ต.ค.22:00
NumanciaCF Talavera de la Reina
อา. 18 ต.ค.23:00
CD AlcoyanoElche CF Ilicitano
จ. 19 ต.ค.00:00
Xerez DeportivoLucena CF
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.93 | 3.25 | 3.10 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.93 | 3.25 | 3.10 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.30 | 3.50 | 1.90 | 2.5 | 1.87 | 1.99 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.50 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 1.97 | 3.26 | 3.29 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.97 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.96 | 3.30 | 3.27 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.05 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.69 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.17 | 2.98 | 1.79 | 2.5 | 1.96 | 1.89 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.05 | 2.96 | 3.76 | 1.97 | 2.5 | 1.82 | 1.76 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.45 | 3.19 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.51 | 0 | 2.31 | |
| Live | 1.96 | 3.13 | 3.63 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.68 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-4] CF Salmantino | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 8 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-10] CD Artistico Navalcarnero | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CF Salmantino Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 30-08-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 4-4 (2-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 27-03-2022 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 4-3 (2-0) | 3.10 | 2.88 | 2.25 | W | 2.10 | 0 | 1.70 | W | U |
| SPA D4 | 07-11-2021 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (1-0) | CF Salmantino | 0-9 (0-3) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 28-04-2019 | CF Salmantino | 3-2 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 7-3 (5-2) | 1.28 | 5.00 | 7.50 | W | 1.55 | 1 | 2.38 | D | O |
| SPA D4 | 09-12-2018 | CD Artistico Navalcarnero | 1-1 (0-0) | CF Salmantino | 1-4 (1-3) | 1.95 | 3.60 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Salmantino Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA FC | 15-10-2026 | Sestao | 3-1 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (3-2) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Salmantino | 3-2 (2-0) | UD San Sebastian Reyes | 4-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Tordesillas | 2-0 (0-0) | CF Salmantino | 1-8 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA FC | 02-10-2026 | UD Santa Marta | 1-2 (1-2) | CF Salmantino | 3-4 (0-3) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Salmantino | 3-0 (2-0) | RSD Alcala Henares | 5-3 (5-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA FC | 17-09-2026 | CD Derio | 3-3 (2-3) | CF Salmantino | 4-5 (3-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | Getafe B | 3-8 (2-4) | W | ||||||||
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Salmantino | 2-2 (0-0) | Caudal | 10-4 (3-3) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | CD Guadalajara | 2-3 (1-0) | CF Salmantino | 8-3 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 4-4 (2-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Atletico Astorga | 2-1 (1-1) | CF Salmantino | 1-1 | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | CF Salmantino | 2-2 (1-1) | Palencia | - | D | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | CF Salmantino | 3-1 (1-0) | UD Santa Marta | 7-2 (3-1) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural Leonesa | 5-0 (2-0) | CF Salmantino | 5-7 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Salmantino | 2-1 (1-0) | CD Lealtad | 8-4 (5-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | 4-4 (2-2) | 5.00 | 3.40 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CF Salmantino | 0-1 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 7-6 (1-4) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | 7-1 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CF Salmantino | 1-2 (0-1) | Rayo Cantabria | 4-4 (2-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| CD Artistico Navalcarnero Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA FC | 15-10-2026 | Recreativo Huelva | 2-2 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 5-6 (4-4) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-1 (0-1) | Atletico Madrid C | 11-1 (5-0) | 2.00 | 3.40 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | RSD Alcala Henares | 1-3 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 6-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA FC | 01-10-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (0-0) | Real Murcia | 3-7 (1-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-3 (0-0) | UB Conquense | 6-4 (2-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA FC | 24-09-2026 | Atletico Saguntino | 0-4 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 5-2 (4-1) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Atletico Tordesillas | 2-2 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-4 (1-3) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (2-0) | Real Avila CF | 2-3 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-9 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Valladol B | 1-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-3 (5-1) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 4-4 (2-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-0 (1-0) | Torrejon CF | 3-2 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | AD Union Adarve | 0-1 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-0 (1-0) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA FC | 13-08-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 5-0 (2-0) | Siello | 5-4 (3-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | AD Alcorcon | 1-1 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (0-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Toledo | 1-3 (1-1) | CD Artistico Navalcarnero | 6-5 (5-0) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (1-1) | Fuenlabrada | 5-2 (1-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Colonia Moscardo | 0-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (2-0) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (1-0) | UB Conquense | 4-2 (3-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Coria | 2-1 (0-1) | CD Artistico Navalcarnero | 3-2 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CF Talavera de la Reina | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | G. Segoviana | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Real Avila CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Numancia | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Atletico Paso | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Guadalajara | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.50 | 2.07 | 3.75 | 2.50 | 2.07 | 3.75 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 2.04 | 0/0.5 | 1.66 | 2.04 | 0/0.5 | 1.66 | |
| Initial | 1.93 | 3.25 | 3.10 | 1.93 | 3.25 | 3.10 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | 1.93 | 0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.25 | 3.60 | 2.50 | 2.20 | 3.75 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.8 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1.1 |
| 10.3 | Shot(OT) | 11.7 | 10.1 | Shot(OT) | 11.8 |
| 5.3 | Corner | 5.3 | 4.8 | Corner | 4.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.2 |
| 13.3 | Fouls | 10 | 15.3 | Fouls | 11.9 |
| 60% | Possession | 49.7% | 55.9% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CF Salmantino ( 40 Matches) | CD Artistico Navalcarnero ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 6 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 7 |