ทีเด็ดบอล UD San Sebastian Reyes vs CS Puertollano
‹ คู่ก่อนหน้าRSD Alcala Henares vs Real Madrid C · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 70 / 105เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ural Sverdlovsk Oblast vs FK Nizhny Novgorod · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
UD San Sebastian Reyesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 70 / 10517:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSUD San Sebastian ReyesCS Puertollanoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ79% @1.4821% @5.55สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93CS Puertollanoทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ1.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUD San Sebastian Reyesต่อ 1 @1.83แนวรุก🔥8.4 vs 1.8UD San Sebastian Reyesการ์ดยิงดุ🔥8.4UD San Sebastian Reyesการ์ดรุกทื่อ💧1.8CS Puertollanoการ์ดรับหลวม🕳️6.0CS Puertollanoการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2UD San Sebastian Reyesการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCS Puertollanoรอง 1 @1.93แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8CS Puertollanoการ์ดรับหลวม🕳️7.8UD San Sebastian Reyesการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
UD San Sebastian Reyesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 70 / 10517:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
79% @1.4821% @5.55
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
CS Puertollanoทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ1.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUD San Sebastian Reyes
ต่อ 1 @1.83
แนวรุก🔥8.4 vs 1.8UD San Sebastian Reyes
การ์ดยิงดุ🔥8.4UD San Sebastian Reyes
การ์ดรุกทื่อ💧1.8CS Puertollano
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CS Puertollano
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2UD San Sebastian Reyes
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCS Puertollano
รอง 1 @1.93
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8CS Puertollano
การ์ดรับหลวม🕳️7.8UD San Sebastian Reyes
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD San Sebastian Reyes vs CS Puertollano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUD San Sebastian Reyes ต่อ 1 @1.83การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUD San Sebastian Reyesโอกาสชนะ 60%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.546/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD San Sebastian Reyes · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UD San Sebastian Reyes ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.53 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD San Sebastian Reyes 44 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UD San Sebastian Reyes ต่อ 1
ได้ 35%คืนทุน 23%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD San Sebastian Reyes · คาดสกอร์ 1.3 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD San Sebastian Reyes ชนะ 1 ลูก23%
UD San Sebastian Reyes ชนะ 2 ลูก23%
UD San Sebastian Reyes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
CS Puertollano ชนะ 1 ลูก12%
CS Puertollano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
UD San Sebastian Reyes ชนะ58%
UD San Sebastian Reyes ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
UD San Sebastian Reyes คลีนชีท47%
CS Puertollano ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD San Sebastian Reyes ไม่แพ้83%
CS Puertollano ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-017%0-013%1-113%2-011%0-110%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD San Sebastian Reyes)
- โอกาส UD San Sebastian Reyes ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- UD San Sebastian Reyes คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 35%
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- CS Puertollano รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD San Sebastian Reyes
ช3-1ช1-0ส0-0พ0-2ช3-0พ2-3
CS Puertollano
พ0-3ส0-0พ1-2ช1-0พ0-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD San Sebastian Reyesยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
CS Puertollanoยิง 0.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD San Sebastian Reyes
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
CS Puertollano
1.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 5
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD San Sebastian Reyes
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
CS Puertollano
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD San Sebastian Reyes
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
CS Puertollano
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 5
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.42 | 3.70 | 5.60 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.42 | 3.70 | 5.60 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.45 | 3.80 | 7.00 | 1.86 | 2/2.5 | 1.91 | 1.84 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.45 | 3.80 | 7.00 | 1.86 | 2/2.5 | 1.91 | 1.84 | 1 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.51 | 3.53 | 5.80 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.93 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.47 | 3.66 | 6.15 | 1.82 | 2/2.5 | 1.92 | 1.83 | 1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.50 | 3.50 | 5.50 | 1.79 | 2/2.5 | 1.73 | 1.66 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.46 | 3.70 | 6.00 | 1.77 | 2/2.5 | 1.80 | 1.73 | 1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.47 | 3.70 | 6.17 | 1.82 | 2/2.5 | 1.92 | 1.82 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.49 | 3.80 | 6.46 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 1.84 | 1 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.56 | 3.65 | 5.63 | 2.11 | 2.5 | 1.62 | 2.55 | 1.5 | 1.41 | |
| Live | 1.45 | 3.72 | 6.78 | 2.04 | 2.5 | 1.67 | 2.10 | 1/1.5 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-6] UD San Sebastian Reyes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 3 | 7 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 3 | 7 | 16.7% |
| [SPA D4-13] CS Puertollano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| UD San Sebastian Reyes Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD San Sebastian Reyes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Salmantino | 3-2 (2-0) | UD San Sebastian Reyes | 4-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 3-0 (1-0) | Real Avila CF | 6-4 (1-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | G. Segoviana | 2-0 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-8 (1-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-3 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (0-0) | Real Valladol B | 9-4 (5-3) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Tordesillas | 1-3 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0-7 (0-4) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | Mostoles | 7-1 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 28-08-2026 | CD Ebro | 2-1 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 5-4 (1-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Baleares | 3-5 (1-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 3-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 3-3 (1-0) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Toledo | 2-1 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 8-0 (3-0) | Rayo Vallecano B | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 3-5 (1-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | CD Alcoyano | 2-6 (0-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| SPA D4 | 10-05-2026 | CD Alcoyano | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | 6-2 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Tenerife B | 1-3 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | 7-5 (3-5) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Real Madrid C | 5-3 (3-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 7-5 (5-3) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| No Data |
| CS Puertollano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 1-4 (0-2) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Real Valladol B | 3-0 (2-0) | CS Puertollano | 3-6 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.25 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 1-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Avila CF | 2-1 (1-1) | CS Puertollano | 3-4 (2-4) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CD Atletico Paso | 4-2 (4-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CS Puertollano | 0-3 (0-1) | G. Segoviana | 4-1 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 31-08-2026 | Don Benito | 1-0 (1-0) | CS Puertollano | 4-4 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 6-2 (4-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | CD Linares Deportivo | 6-2 (4-0) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Suokuaili Moss | 1-0 (1-0) | CS Puertollano | 0-3 (0-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | La Solana | 6-1 (5-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Toledo | 0-2 (0-0) | CS Puertollano | - | 1.75 | 3.10 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| Spain D4 | 26-04-2026 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | Cazalegas | 8-1 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Huracan de Balazote | 2-1 (0-0) | CS Puertollano | 1-4 (0-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CS Puertollano | 4-0 (2-0) | CD Guadalajara B | 5-3 (5-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Marchamalo | 1-3 (1-1) | CS Puertollano | 8-5 (2-3) | 3.60 | 3.10 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CS Puertollano | 1-1 (0-1) | CD Azuqueca | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-03-2026 | Villarrubia CF | 1-2 (1-1) | CS Puertollano | 3-2 (1-0) | 3.00 | 2.90 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | CS Puertollano | 2-0 (1-0) | CD Tarancon | 7-3 (4-1) | 1.95 | 3.00 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Pedroneras | 1-1 (1-1) | CS Puertollano | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | RSD Alcala Henares | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Albacete B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Getafe B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Getafe B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Guadalajara | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Numancia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.98 | 2.10 | 5.90 | 1.98 | 2.10 | 5.90 | 1.93 | 1 | 1.77 | 1.93 | 1 | 1.77 | 1.98 | 0.5 | 1.72 | 1.98 | 0.5 | 1.72 | |
| Initial | 1.42 | 3.70 | 5.60 | 1.42 | 3.70 | 5.60 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.10 | 6.00 | 2.05 | 2.20 | 6.50 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.70 | 0/0.5 | 2.10 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.3 | 1.4 | Goal | 0.3 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1 |
| 10 | Shot(OT) | 7.7 | 8.2 | Shot(OT) | 6.9 |
| 5.3 | Corner | 2.7 | 5.2 | Corner | 3.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.7 | 1.8 | Yellow Card | 1.9 |
| 15 | Fouls | 8.3 | 13.6 | Fouls | 7.8 |
| 49% | Possession | 51.7% | 51.1% | Possession | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD San Sebastian Reyes ( 44 Matches) | CS Puertollano ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 7 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 6 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 1 | 1 |