ทีเด็ดบอล Yeclano Deportivo vs UD Poblense
‹ คู่ก่อนหน้าCastellon B vs Deportiva Minera · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 65 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CA Antoniano vs Sevilla Atletico · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Yeclano Deportivoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 65 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่49พิศดาร
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่914พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★96⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSYeclano DeportivoUD Poblenseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7931% @4.10สูง/ต่ำ 2 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96UD Poblenseทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4🏠เต็งเจ้าบ้านYeclano Deportivoต่อ 0.5 @1.80กองกลาง🎯50% vs 46%Yeclano Deportivoการ์ด 1 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Poblenseรอง 0.5 @1.96การ์ดได้ราคา💰6/10UD Poblenseการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.83พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร9
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.7เส้น 2การ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.8ลูก/นัดการ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ
Yeclano Deportivoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 65 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่49พิศดาร
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่914พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★96⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
Yeclano DeportivoUD Poblense
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7931% @4.10
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
UD Poblenseทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
🏠เต็งเจ้าบ้านYeclano Deportivo
ต่อ 0.5 @1.80
กองกลาง🎯50% vs 46%Yeclano Deportivo
การ์ด 1 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Poblense
รอง 0.5 @1.96
การ์ดได้ราคา💰6/10UD Poblense
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.83
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร9
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.7เส้น 2
การ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.8ลูก/นัด
การ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Yeclano Deportivo vs UD Poblense
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2 @1.83การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งYeclano Deportivoโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 296/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 9 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Yeclano Deportivo · บิลหลัก 1X2 @1.79
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Yeclano Deportivo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.79 · ควรเป็น @1.87 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Yeclano Deportivo 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Yeclano Deportivo ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Yeclano Deportivo · คาดสกอร์ 0.9 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Yeclano Deportivo ชนะ 1 ลูก30%
Yeclano Deportivo ชนะ 2 ลูก12%
Yeclano Deportivo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ31%
UD Poblense ชนะ 1 ลูก16%
UD Poblense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Yeclano Deportivo ชนะ47%
Yeclano Deportivo ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Yeclano Deportivo คลีนชีท47%
UD Poblense ยิงไม่ได้40%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Yeclano Deportivo ไม่แพ้77%
UD Poblense ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)24%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)9%
ยิงได้ทั้งคู่32%
ต่ำ 2.576%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-019%1-017%0-114%1-113%2-08%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Yeclano Deportivo)
- โอกาส Yeclano Deportivo ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Yeclano Deportivo คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- UD Poblense ยิงไม่ได้เลย 40%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 31% ค่อนข้างสูง
- Yeclano Deportivo ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UD Poblense รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- โอกาส UD Poblense ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Yeclano Deportivo
ช1-0ส1-1พ0-1ช1-0ส1-1ส1-1
UD Poblense
พ0-1พ1-2พ0-2ช1-0พ1-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Yeclano Deportivoยิง 0.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
UD Poblenseยิง 0.8 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Yeclano Deportivo
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 10
UD Poblense
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Yeclano Deportivo
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
UD Poblense
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Yeclano Deportivo
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
UD Poblense
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Yeclano Deportivo@1.91 → @1.79▼ 6.5%
เสมอ@3.00 → @3.051.7%
ทีมเยือน UD Poblense@3.70 → @4.10▲ 10.8%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.77 | 3.00 | 4.00 | 1.90 | 2 | 1.80 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.77 | 3.00 | 4.00 | 1.90 | 2 | 1.80 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 1.93 | 2 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 1.95 | 2 | 1.85 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.13 | 4.75 | 1.92 | 2 | 1.85 | 1.79 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.80 | 3.13 | 4.75 | 1.92 | 2 | 1.85 | 1.79 | 0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 2.09 | 2.85 | 3.45 | 1.88 | 2 | 1.86 | 1.78 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.79 | 2.96 | 4.45 | 1.93 | 2 | 1.81 | 1.79 | 0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 2.95 | 3.30 | 1.77 | 2 | 1.75 | 1.69 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.78 | 3.05 | 4.20 | 1.81 | 2 | 1.75 | 1.73 | 0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 2.77 | 3.46 | 1.99 | 2 | 1.76 | 1.85 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.85 | 3.08 | 4.40 | 1.93 | 2 | 1.85 | 1.86 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.00 | 3.55 | 2.13 | 2/2.5 | 1.61 | 1.74 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.84 | 3.02 | 4.32 | 1.60 | 1.5/2 | 2.08 | 1.58 | 0/0.5 | 2.17 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] Yeclano Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [SPA D4-15] UD Poblense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 8 | 6 | 15 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 5 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 8 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Yeclano Deportivo Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Yeclano Deportivo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Murcia B | 1-1 (0-1) | Yeclano Deportivo | 2-7 (0-4) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CF Intercity | 1-1 (1-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (0-3) | 1.95 | 2.88 | 4.00 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Yeclano Deportivo | 1-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 4-1 (2-0) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Yeclano Deportivo | 0-1 (0-0) | CF La Nucia | 4-5 (3-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Yeclano Deportivo | 1-0 (0-0) | Baleares | 4-5 (2-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Yeclano Deportivo | 0-2 (0-1) | CD Alcoyano | 2-1 (2-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | CP Villarrobledo | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 0-8 (0-7) | 4.75 | 3.30 | 1.67 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Yeclano Deportivo | 2-2 (2-1) | Athletic Torrellano | 8-6 (3-5) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Yeclano Deportivo | 0-0 (0-0) | FC Cartagena | 2-7 (2-4) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Ontinyent CF | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 1-0 (1-0) | 4.20 | 3.40 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (1-1) | CD Estebona | - | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 3-4 (1-1) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (0-0) | Almeria B | 7-6 (3-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CA Antoniano | 1-1 (1-1) | Yeclano Deportivo | 2-4 (1-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | D |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Yeclano Deportivo | 2-3 (1-3) | Extremadura | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Puente Genil | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-3 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Yeclano Deportivo | 3-0 (1-0) | Atletico Malagueno | 8-3 (6-2) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Real Jaen CF | 1-0 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-2 | 1.83 | 3.00 | 4.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (0-1) | UCAM Murcia | 4-4 (2-1) | 2.60 | 2.88 | 2.63 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | D |
| No Data |
| UD Poblense Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Castellon B | 6-7 (1-5) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Baleares | 2-1 (0-0) | UD Poblense | 6-8 (3-4) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 5-4 (0-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | UD Poblense | 4-2 (2-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Poblense | 1-2 (1-1) | UD Castellonense | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | UD Poblense | 6-4 (5-0) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | 1-5 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 2-3 (1-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 24-05-2026 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 5-1 (3-0) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-0) | Numancia | 3-4 (0-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Numancia | 0-1 (0-0) | UD Poblense | 3-6 (1-0) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Ibiza Islas Pitiusas | 3-1 (2-1) | UD Poblense | 4-4 (0-2) | 1.75 | 3.20 | 4.10 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD Poblense | 3-1 (1-1) | Porreres | 4-3 (1-1) | 1.38 | 3.80 | 7.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Terrassa | 2-3 (2-1) | UD Poblense | 1-10 (0-4) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Torrent C.F | - | 1.57 | 3.40 | 5.25 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | UD Poblense | 6-0 (2-0) | 1.83 | 3.10 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA D4 | 29-03-2026 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Andratks | 5-1 (3-0) | 1.45 | 3.75 | 6.50 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 5-3 (4-3) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | UD Poblense | 1-2 (1-2) | Reus FC Reddis | - | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-2 (0-2) | UD Poblense | - | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Deportiva Minera | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Orihuela CF | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Mallorca B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | SCR Pena Deportiva | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Lorca Deportiva FC | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | CD Cieza | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.40 | 1.89 | 4.90 | 2.40 | 1.89 | 4.90 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.77 | 3.00 | 4.00 | 1.77 | 3.00 | 4.00 | 1.90 | 2 | 1.80 | 1.90 | 2 | 1.80 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | 1.77 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 1.93 | 2 | 1.88 | 1.95 | 2 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.8 | Goal | 0.8 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 0.9 |
| 6.7 | Shot(OT) | 8 | 8 | Shot(OT) | 9 |
| 5.3 | Corner | 6.3 | 4.9 | Corner | 3.6 |
| 3.3 | Yellow Card | 4.7 | 3.1 | Yellow Card | 2.6 |
| 19 | Fouls | 17 | 17.3 | Fouls | 16.2 |
| 55% | Possession | 41.7% | 49.7% | Possession | 45.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Yeclano Deportivo ( 40 Matches) | UD Poblense ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 7 |