ทีเด็ดบอล Reus FC Reddis vs RCD Espanyol B
‹ คู่ก่อนหน้าBarbastro vs CE Manresa · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 61 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Intercity vs Murcia B · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Reus FC Reddisเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 61 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน527พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSReus FC ReddisRCD Espanyol Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.0359% @2.08สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86RCD Espanyol Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านReus FC Reddisรอง 0/-0.5 @1.89การ์ดยิงดุ🔥7.2Reus FC Reddisการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRCD Espanyol Bต่อ 0/-0.5 @1.86พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.8 vs 7.2RCD Espanyol Bแนวรับ🛡️2.4 vs 7.2RCD Espanyol Bการ์ดรับหลวม🕳️7.2Reus FC Reddisการ์ดยิงดุ🔥13.8RCD Espanyol Bการ์ดรับเหนียว🧱2.4RCD Espanyol Bการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1RCD Espanyol Bการ์ดได้ราคา💰9/10RCD Espanyol Bการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.91พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Reus FC Reddisเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 61 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน527พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.0359% @2.08
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
RCD Espanyol Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านReus FC Reddis
รอง 0/-0.5 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥7.2Reus FC Reddis
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRCD Espanyol B
ต่อ 0/-0.5 @1.86
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.8 vs 7.2RCD Espanyol B
แนวรับ🛡️2.4 vs 7.2RCD Espanyol B
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Reus FC Reddis
การ์ดยิงดุ🔥13.8RCD Espanyol B
การ์ดรับเหนียว🧱2.4RCD Espanyol B
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1RCD Espanyol B
การ์ดได้ราคา💰9/10RCD Espanyol B
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.91
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Reus FC Reddis vs RCD Espanyol B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRCD Espanyol B ต่อ 0/-0.5 @1.86การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.91การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRCD Espanyol Bโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 2 แผน5 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RCD Espanyol B · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา RCD Espanyol B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @1.84 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RCD Espanyol B 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป RCD Espanyol B ต่อ 0/-0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 28%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RCD Espanyol B · คาดสกอร์ 0.9 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RCD Espanyol B ชนะ 1 ลูก21%
RCD Espanyol B ชนะ 2 ลูก15%
RCD Espanyol B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ28%
Reus FC Reddis ชนะ 1 ลูก17%
Reus FC Reddis ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
RCD Espanyol B ชนะ47%
RCD Espanyol B ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
RCD Espanyol B คลีนชีท42%
Reus FC Reddis ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Reus FC Reddis ไม่แพ้53%
RCD Espanyol B ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-111%0-211%1-210%0-08%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RCD Espanyol B)
- โอกาส RCD Espanyol B ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- RCD Espanyol B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 42%
- ราคา @2.08 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.84 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (42%)
- RCD Espanyol B ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- RCD Espanyol B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด RCD Espanyol B ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Reus FC Reddis ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Reus FC Reddis เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Reus FC Reddis ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Reus FC Reddis
พ0-1พ0-2ช1-0ช1-0พ1-4ช3-1
RCD Espanyol B
ช2-0ช2-1ช5-0พ1-2ช5-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Reus FC Reddisยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
RCD Espanyol Bยิง 2.3 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Reus FC Reddis
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
RCD Espanyol B
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reus FC Reddis
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
RCD Espanyol B
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reus FC Reddis
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
RCD Espanyol B
89%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Reus FC Reddis ชนะ 4เสมอ 1RCD Espanyol B ชนะ 3
- 18-01-2026RCD Espanyol B2 - 0Reus FC Reddis
- 21-09-2025Reus FC Reddis3 - 2RCD Espanyol B
- 24-08-2024Reus FC Reddis1 - 0RCD Espanyol B
- 08-11-2018RCD Espanyol B1 - 0Reus FC Reddis
- 22-07-2018RCD Espanyol B0 - 0Reus FC Reddis
- 17-01-2016RCD Espanyol B2 - 0Reus FC Reddis
- 31-08-2015Reus FC Reddis3 - 1RCD Espanyol B
- 24-01-2015Reus FC Reddis1 - 0RCD Espanyol B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Reus FC Reddis@2.98 → @3.031.7%
เสมอ@3.18 → @3.10▼ 2.4%
ทีมเยือน RCD Espanyol B@2.08 → @2.080.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.95 | 3.10 | 2.05 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.95 | 3.10 | 2.05 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.25 | 2.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.10 | 3.10 | 2.10 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 3.01 | 3.17 | 2.13 | 1.96 | 2.5 | 1.78 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.06 | 3.03 | 2.17 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.20 | 2.05 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.10 | 3.05 | 2.10 | 1.80 | 2/2.5 | 1.76 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 3.26 | 2.86 | 2.20 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.32 | 3.07 | 2.15 | 1.93 | 2/2.5 | 1.86 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 3.15 | 3.30 | 2.12 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.25 | 0 | 1.57 | |
| Live | 3.27 | 2.99 | 2.15 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 2.27 | 0 | 1.53 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-7] Reus FC Reddis | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 8 | 9 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 6 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-4] RCD Espanyol B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 4 | 0 | 1 | 15 | 4 | 12 | 4 | 80.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 10 | 0 | 6 | 5 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 5 | 4 | 0 | 1 | 15 | 4 | 12 | 80.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 0 | 6 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 1 | 13 | 80.0% |
Head to Head Statistics
| Reus FC Reddis Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 18-01-2026 | RCD Espanyol B | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 3-11 (0-3) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | D |
| SPA D4 | 21-09-2025 | Reus FC Reddis | 3-2 (0-0) | RCD Espanyol B | 2-2 (1-0) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 24-08-2024 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | RCD Espanyol B | - | W | ||||||||
| Catalonia C | 08-11-2018 | RCD Espanyol B | 1-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 2-5 (1-4) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 22-07-2018 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 4-3 (2-2) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 17-01-2016 | RCD Espanyol B | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 6-5 (3-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | L | U |
| SPA D4 | 31-08-2015 | Reus FC Reddis | 3-1 (0-0) | RCD Espanyol B | 8-1 | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 24-01-2015 | Reus FC Reddis | 1-0 (0-0) | RCD Espanyol B | - | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | |||||
| SPA D4 | 06-09-2014 | RCD Espanyol B | 4-1 (1-1) | Reus FC Reddis | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | |||||
| SPA D4 | 26-01-2014 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | - | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 15-09-2013 | RCD Espanyol B | 2-0 (2-0) | Reus FC Reddis | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| SPA D4 | 24-03-2013 | Reus FC Reddis | 1-2 (1-1) | RCD Espanyol B | - | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 28-10-2012 | RCD Espanyol B | 2-3 (0-0) | Reus FC Reddis | - | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Reus FC Reddis Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Tudelano | 1-3 (0-1) | Reus FC Reddis | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-4 (0-1) | CE Manresa | 8-3 (5-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Utebo FC | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 2-10 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 21-09-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | Naxara | 2-6 (2-2) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | CD Ebro | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 4-2 (2-0) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 8-3 (6-0) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | Castellon B | 4-5 (1-1) | 1.72 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | 8-1 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | FC Asco | 0-3 (0-2) | Reus FC Reddis | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-1) | Atletico Saguntino | 4-1 (3-1) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Petro Atletico de Luanda | 4-0 (3-0) | Reus FC Reddis | 0-8 (0-4) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 3-3 | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 16-05-2026 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | 2-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | 6-1 (4-0) | 2.10 | 3.05 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Terrassa | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 3-5 (1-3) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | 2-7 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Sant Andreu | 2-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 0-2 (0-1) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Reus FC Reddis | 2-1 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | 5-3 (5-1) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Torrent C.F | 2-2 (1-0) | Reus FC Reddis | 4-5 (1-4) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| RCD Espanyol B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 89% Home 0% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Girona B | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 3-6 (2-6) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | RCD Espanyol B | 5-0 (4-0) | CD Arnedo | 5-3 (3-1) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | Pena Sport | 2-1 (1-1) | RCD Espanyol B | 8-4 (7-3) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | RCD Espanyol B | 5-0 (3-0) | CF Calamocha | 12-1 (4-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 4-2 (1-0) | 2.55 | 2.88 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 31-08-2026 | UE Vilassar de Mar | 0-2 (0-0) | RCD Espanyol B | 4-7 (1-3) | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | RCD Espanyol B | 3-0 (2-0) | Gimnastic Tarragona | 5-3 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | CF Badalona | 0-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 8-3 (5-1) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | CE Europa | 2-4 (1-3) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | 1-9 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | RCD Espanyol B | 1-1 (0-1) | Sant Andreu | 2-1 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | FC L Escala | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | - | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 02-05-2026 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | 2-6 (0-5) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | 2-6 (2-4) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-1 (1-0) | Girona B | 8-4 (7-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Barcelona B | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol B | 3-3 (1-2) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-4 (1-1) | Castellon B | 1-6 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Barbastro | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | 2-6 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 5-3 (4-3) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | CD Alcoyano | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | 5-7 (0-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Pena Sport | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Terrassa | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | UD Logrones B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Osasuna B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | UD Logrones B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Barbastro | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.65 | 1.97 | 2.72 | 3.65 | 1.97 | 2.72 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.12 | 0 | 1.59 | 2.12 | 0 | 1.59 | |
| Initial | 2.95 | 3.10 | 2.05 | 2.95 | 3.10 | 2.05 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 2.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 2.3 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 0.4 |
| 10.5 | Shot(OT) | 8.7 | 10.1 | Shot(OT) | 7.6 |
| 9 | Corner | 5 | 5 | Corner | 5.5 |
| 3 | Yellow Card | 3.3 | 2.7 | Yellow Card | 1.6 |
| 10.5 | Fouls | 16.3 | 11.8 | Fouls | 14.8 |
| 61% | Possession | 54.7% | 56.6% | Possession | 55.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Reus FC Reddis ( 42 Matches) | RCD Espanyol B ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 6 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 0 | 2 |