ทีเด็ดบอล UD Castellonense vs CF La Nucia
‹ คู่ก่อนหน้าQuarto 2012 vs Ercolanese 1924 · อา. 18 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 54 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UE Tona vs CE Europa B · อา. 18 ต.ค. 16:45 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 16:45 น.
UD Castellonenseเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 54 / 10716:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 66% ★สมดุลVSUD CastellonenseCF La Nuciaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.5350% @2.52สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87CF La Nuciaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUD CastellonenseHDP 0 @1.88การ์ดยิงดุ🔥8.4UD Castellonenseการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCF La NuciaHDP 0 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4CF La Nuciaแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0CF La Nuciaการ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Castellonenseการ์ดยิงดุ🔥10.8CF La Nuciaการ์ดได้ราคา💰7/10CF La Nuciaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.99แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.77ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UD Castellonenseเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 54 / 10716:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 66% ★สมดุลVS
UD CastellonenseCF La Nucia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.5350% @2.52
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87
CF La Nuciaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Castellonense
HDP 0 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥8.4UD Castellonense
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCF La Nucia
HDP 0 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4CF La Nucia
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0CF La Nucia
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Castellonense
การ์ดยิงดุ🔥10.8CF La Nucia
การ์ดได้ราคา💰7/10CF La Nucia
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.99
แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.77
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Castellonense vs CF La Nucia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCF La Nucia HDP 0 @1.87การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.99การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 35%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD Castellonense · บิลหลัก 1X2 @2.53
ความเสี่ยงของบิล66%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UD Castellonense ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.53 · ควรเป็น @2.58 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD Castellonense 0 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UD Castellonense ต่อ 0
ได้ 34%คืนทุน 28%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD Castellonense · คาดสกอร์ 1.2 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD Castellonense ชนะ 1 ลูก20%
UD Castellonense ชนะ 2 ลูก10%
UD Castellonense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
CF La Nucia ชนะ 1 ลูก18%
CF La Nucia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
UD Castellonense ชนะ34%
UD Castellonense ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
UD Castellonense คลีนชีท21%
CF La Nucia ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Castellonense ไม่แพ้63%
CF La Nucia ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%0-28%1-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD Castellonense)
- โอกาส UD Castellonense ชนะ 34% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- UD Castellonense ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด UD Castellonense ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CF La Nucia รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- CF La Nucia ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CF La Nucia เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส CF La Nucia ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Castellonense
ช2-1ช2-1ช1-0พ0-1ช3-0พ2-3
CF La Nucia
ช1-0ช5-1ช1-0ช2-0พ0-2พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Castellonenseยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
CF La Nuciaยิง 1.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Castellonense
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 13
CF La Nucia
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Castellonense
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
CF La Nucia
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Castellonense
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
CF La Nucia
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
UD Castellonense ชนะ 3เสมอ 2CF La Nucia ชนะ 2
- 21-08-2026CF La Nucia3 - 1UD Castellonense
- 04-04-2026UD Castellonense2 - 0CF La Nucia
- 23-11-2025CF La Nucia0 - 2UD Castellonense
- 25-05-2025CF La Nucia1 - 2UD Castellonense
- 18-05-2025UD Castellonense0 - 0CF La Nucia
- 06-04-2025UD Castellonense0 - 2CF La Nucia
- 25-11-2024CF La Nucia1 - 1UD Castellonense
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Castellonense@2.48 → @2.53▲ 2.0%
เสมอ@3.00 → @2.951.7%
ทีมเยือน CF La Nucia@2.52 → @2.520.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.46 | 3.00 | 2.43 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.86 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.46 | 3.00 | 2.43 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.86 | 0 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.60 | 2.90 | 2.60 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.63 | 2.01 | 2/2.5 | 1.78 | 1.87 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.63 | 1.99 | 2/2.5 | 1.79 | 1.87 | 0 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.56 | 3.01 | 2.54 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.85 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.56 | 2.92 | 2.61 | 1.98 | 2/2.5 | 1.76 | 1.88 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 2.90 | 2.55 | 1.78 | 2/2.5 | 1.74 | 1.73 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.60 | 2.85 | 2.55 | 1.92 | 2/2.5 | 1.66 | 1.79 | 0 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.68 | 2.81 | 2.61 | 2.01 | 2/2.5 | 1.75 | 1.89 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.71 | 2.87 | 2.68 | 2.04 | 2/2.5 | 1.77 | 1.90 | 0 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 2.15 | 2.5 | 1.67 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.62 | 2.88 | 2.57 | 2.22 | 2.5 | 1.56 | 1.85 | 0 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-1] UD Castellonense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 3 | 9 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 3 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-4] CF La Nucia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 4 | 9 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 10 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 1 | 13 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 5 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| UD Castellonense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 2 (29%) Lose 2 (29%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 17% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 21-08-2026 | CF La Nucia | 3-1 (3-0) | UD Castellonense | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | UD Castellonense | 2-0 (1-0) | CF La Nucia | 2-4 (2-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 23-11-2025 | CF La Nucia | 0-2 (0-0) | UD Castellonense | 5-1 (0-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| Spain D4 | 25-05-2025 | CF La Nucia | 1-2 (1-2) | UD Castellonense | 6-3 (1-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 18-05-2025 | UD Castellonense | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | 2-4 (1-2) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 06-04-2025 | UD Castellonense | 0-2 (0-1) | CF La Nucia | 5-5 (2-5) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 25-11-2024 | CF La Nucia | 1-1 (0-0) | UD Castellonense | - | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Castellonense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Deportiva Minera | 3-2 (2-1) | UD Castellonense | 5-4 (4-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | Murcia B | 5-5 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Castellonense | 1-0 (0-0) | CD Cieza | 3-3 (2-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Poblense | 1-2 (1-1) | UD Castellonense | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Castellonense | 2-1 (2-0) | UCAM Murcia | 2-1 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 21-08-2026 | CF La Nucia | 3-1 (3-0) | UD Castellonense | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Torrent C.F | 0-1 (0-0) | UD Castellonense | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Castellon B | 5-1 (3-0) | UD Castellonense | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | UD Castellonense | 1-1 (1-0) | Johor Darul Takzim | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | UD Castellonense | 0-1 (0-0) | Atzeneta UE | 2-6 (0-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Hercules CF B | 1-4 (1-2) | UD Castellonense | 3-3 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Castellonense | 1-1 (0-0) | Atletico Saguntino | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| Spain D4 | 18-04-2026 | UD Castellonense | 2-3 (1-1) | Ontinyent CF | - | 1.70 | 3.10 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Villarreal C | 3-0 (1-0) | UD Castellonense | 2-8 (2-2) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 04-04-2026 | UD Castellonense | 2-0 (1-0) | CF La Nucia | 2-4 (2-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Crevillente | 0-1 (0-0) | UD Castellonense | 2-6 (0-3) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD Castellonense | 2-0 (2-0) | Soneja | 5-2 (4-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD Bunol | 2-0 (0-0) | UD Castellonense | 3-2 (3-0) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | UD Castellonense | 1-0 (0-0) | CD Utiel | 7-3 (5-1) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| No Data |
| CF La Nucia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF La Nucia | 1-3 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 3-5 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | CF La Nucia | 8-8 (5-6) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF La Nucia | 2-0 (1-0) | Mallorca B | 4-4 (1-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Yeclano Deportivo | 0-1 (0-0) | CF La Nucia | 4-5 (3-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | CF La Nucia | 5-1 (2-0) | Murcia B | 3-2 (0-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | UD Poblense | 6-4 (5-0) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | CF La Nucia | 0-0 (0-0) | Jove Espanol | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-08-2026 | CF La Nucia | 2-1 (0-1) | FC Torrevieja | - | W | ||||||||
| INT CF | 21-08-2026 | CF La Nucia | 3-1 (3-0) | UD Castellonense | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Atzeneta UE | 0-3 (0-3) | CF La Nucia | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | CF La Nucia | 1-2 (1-1) | CD Alcoyano | 2-4 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | CF Intercity | 3-3 (3-1) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 21-06-2026 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-3 (1-3) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | CF Trival Valderas | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | 5-5 (4-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Atletico Levante | 1-1 (0-1) | CF La Nucia | 3-2 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | Atletico Levante | 7-3 (2-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Atletico Saguntino | 1-0 (0-0) | CF La Nucia | 5-1 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | CF La Nucia | 3-1 (2-0) | Atletico Saguntino | 6-5 (2-0) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | CF La Nucia | 3-0 (1-0) | Recambios Colon CD | 4-0 (2-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Athletic Torrellano | 0-3 (0-3) | CF La Nucia | 2-4 (2-1) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CF Intercity | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Valencia CF Mestalla | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | CD Alcoyano | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Castellon B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CF Intercity | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Baleares | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 1.92 | 3.15 | 3.20 | 1.92 | 3.15 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.86 | 0 | 1.84 | 1.86 | 0 | 1.84 | |
| Initial | 2.46 | 3.00 | 2.43 | 2.46 | 3.00 | 2.43 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.86 | 0 | 1.84 | 1.86 | 0 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 2.60 | 2.90 | 2.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 0.8 |
| 12 | Shot(OT) | 11.7 | 9.8 | Shot(OT) | 9.7 |
| 3 | Corner | 5 | 2.8 | Corner | 4.8 |
| 4.7 | Yellow Card | 2.7 | 4 | Yellow Card | 2.2 |
| 17 | Fouls | 14.7 | 17 | Fouls | 15.2 |
| 53.3% | Possession | 48.3% | 52.4% | Possession | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD Castellonense ( 6 Matches) | CF La Nucia ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |