ทีเด็ดบอล UB Conquense vs CD Atletico Paso
‹ คู่ก่อนหน้าAtletico Tordesillas vs CD Guadalajara · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 70 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›RSD Alcala Henares vs Real Madrid C · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
UB Conquenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 70 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSUB ConquenseCD Atletico Pasoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.4720% @5.75สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88CD Atletico Pasoทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUB Conquenseต่อ 1 @1.88แนวรุก🔥11.4 vs 4.2UB Conquenseกองกลาง🎯54% vs 44%UB Conquenseการ์ดยิงดุ🔥11.4UB Conquenseการ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Atletico Pasoการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1UB Conquenseการ์ดได้ราคา💰6/10UB Conquenseการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Atletico Pasoรอง 1 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️6.6UB Conquenseการ์ดได้ราคา💰6/8CD Atletico Pasoการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
UB Conquenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 70 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
UB ConquenseCD Atletico Paso
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.4720% @5.75
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
CD Atletico Pasoทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUB Conquense
ต่อ 1 @1.88
แนวรุก🔥11.4 vs 4.2UB Conquense
กองกลาง🎯54% vs 44%UB Conquense
การ์ดยิงดุ🔥11.4UB Conquense
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Atletico Paso
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1UB Conquense
การ์ดได้ราคา💰6/10UB Conquense
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Atletico Paso
รอง 1 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️6.6UB Conquense
การ์ดได้ราคา💰6/8CD Atletico Paso
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UB Conquense vs CD Atletico Paso
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUB Conquense ต่อ 1 @1.88การ์ด 6 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUB Conquenseโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UB Conquense · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UB Conquense ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.47 · ควรเป็น @1.48 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UB Conquense 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UB Conquense ต่อ 1
ได้ 41%คืนทุน 19%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UB Conquense · คาดสกอร์ 1.6 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UB Conquense ชนะ 1 ลูก19%
UB Conquense ชนะ 2 ลูก24%
UB Conquense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ25%
CD Atletico Paso ชนะ 1 ลูก11%
CD Atletico Paso ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
UB Conquense ชนะ59%
UB Conquense ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
UB Conquense คลีนชีท43%
CD Atletico Paso ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UB Conquense ไม่แพ้85%
CD Atletico Paso ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-011%2-19%0-09%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UB Conquense)
- โอกาส UB Conquense ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- UB Conquense คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- UB Conquense ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- UB Conquense ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- CD Atletico Paso รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UB Conquense
ส2-2ช2-1ช1-0ช3-1พ2-3ช4-0
CD Atletico Paso
พ0-2ส0-0พ0-1ส2-2ช1-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UB Conquenseยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
CD Atletico Pasoยิง 0.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UB Conquense
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
CD Atletico Paso
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 6
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UB Conquense
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
CD Atletico Paso
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UB Conquense
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
CD Atletico Paso
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
UB Conquense ชนะ 1เสมอ 0CD Atletico Paso ชนะ 1
- 09-03-2025CD Atletico Paso1 - 0UB Conquense
- 27-10-2024UB Conquense3 - 0CD Atletico Paso
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UB Conquense@1.46 → @1.470.7%
เสมอ@3.68 → @3.700.7%
ทีมเยือน CD Atletico Paso@5.75 → @5.750.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.44 | 3.65 | 5.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.44 | 3.65 | 5.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 3.70 | 6.00 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.50 | 3.75 | 6.00 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 3.80 | 6.50 | 1.88 | 2/2.5 | 1.90 | 1.86 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.50 | 3.80 | 6.50 | 1.88 | 2/2.5 | 1.90 | 1.86 | 1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.45 | 3.67 | 6.50 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.80 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.48 | 3.59 | 6.05 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.88 | 1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.47 | 3.60 | 5.75 | 1.79 | 2/2.5 | 1.74 | 1.78 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.46 | 3.70 | 6.00 | 1.80 | 2/2.5 | 1.76 | 1.78 | 1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.49 | 3.62 | 6.01 | 1.85 | 2/2.5 | 1.88 | 1.87 | 1 | 1.87 | |
| Live | 1.51 | 3.72 | 6.28 | 1.88 | 2/2.5 | 1.91 | 1.89 | 1 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 1.50 | 3.75 | 6.37 | 2.09 | 2.5 | 1.63 | 2.40 | 1.5 | 1.46 | |
| Live | 1.45 | 3.65 | 6.90 | 1.82 | 2/2.5 | 1.84 | 2.12 | 1/1.5 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [SPA D4-2] UB Conquense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | 13 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 5 | 6 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-15] CD Atletico Paso | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| UB Conquense Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 09-03-2025 | CD Atletico Paso | 1-0 (0-0) | UB Conquense | 4-2 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 27-10-2024 | UB Conquense | 3-0 (2-0) | CD Atletico Paso | 5-1 (5-0) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UB Conquense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UB Conquense | 4-0 (1-0) | Albacete B | - | 1.50 | 3.70 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Madrid C | 3-2 (1-1) | UB Conquense | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-3 (0-0) | UB Conquense | 6-4 (2-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | G. Segoviana | 1-2 (0-1) | UB Conquense | 4-2 (3-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UB Conquense | 2-2 (0-1) | Getafe B | 9-2 (6-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | UB Conquense | 4-1 (2-1) | CD Guadalajara | 1-4 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | AD Alcorcon | 2-6 (2-3) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 09-08-2026 | UB Conquense | 0-1 (0-0) | Real Jaen CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 2-4 (1-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 01-06-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | UD Ourense | 4-1 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 24-05-2026 | UD Ourense | 1-0 (1-0) | UB Conquense | 3-6 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UB Conquense | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-0) | UB Conquense | 7-3 (1-2) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Madrid C | 0-1 (0-0) | UB Conquense | 9-1 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | Tenerife B | - | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (1-0) | UB Conquense | 4-2 (3-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | UB Conquense | 2-1 (0-0) | Suokuaili Moss | 4-3 (1-0) | 1.45 | 3.70 | 6.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Orihuela CF | 2-2 (0-0) | UB Conquense | 8-1 (2-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-1) | Elche CF Ilicitano | 7-5 (3-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| CD Atletico Paso Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 17% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (1-1) | CD Atletico Paso | 3-7 (2-4) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Atletico Paso | 1-0 (1-0) | Real Madrid C | - | 2.88 | 3.05 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Albacete B | 2-2 (1-1) | CD Atletico Paso | 5-2 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Atletico Paso | 0-1 (0-0) | Atletico Madrid C | - | 3.50 | 3.25 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CD Atletico Paso | 4-2 (4-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Atletico Paso | 0-2 (0-1) | Numancia | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Algeciras | 1-0 (1-0) | CD Atletico Paso | 5-3 (2-3) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Herbania | 1-1 (0-1) | CD Atletico Paso | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Atletico Paso | 1-0 (1-0) | Las Palmas C | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Panaderia Pulido | 1-1 (1-1) | CD Atletico Paso | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Atletico Paso | 1-1 (0-0) | Telde | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Marino | 0-0 (0-0) | CD Atletico Paso | 4-5 (4-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Atletico Paso | 1-1 (0-0) | CD Mensajero | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | Tenerife C | 0-3 (0-2) | CD Atletico Paso | 2-1 | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 24-03-2026 | CD Atletico Paso | 3-0 (2-0) | CF San Bartolome | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | UD San Fernando | 1-1 (1-1) | CD Atletico Paso | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Atletico Paso | 3-0 (1-0) | Arucas CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 28-02-2026 | Villa Santa Brigida | 1-1 (1-1) | CD Atletico Paso | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-02-2026 | CD Atletico Paso | 3-0 (1-0) | CD Union Sur Yaiza | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-02-2026 | CD San Miguel | 0-1 (0-0) | CD Atletico Paso | 0-3 (0-2) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Real Madrid C | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | RSD Alcala Henares | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CF Talavera de la Reina | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Real Avila CF | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CD Artistico Navalcarnero | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | RSD Alcala Henares | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.01 | 2.07 | 5.80 | 2.01 | 2.07 | 5.80 | 1.97 | 1 | 1.73 | 1.97 | 1 | 1.73 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | |
| Initial | 1.44 | 3.65 | 5.50 | 1.44 | 3.65 | 5.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 2.10 | 6.50 | 2.05 | 2.10 | 6.50 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 2.10 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.48 | 3.70 | 6.00 | 1.50 | 3.75 | 6.00 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.90 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 0.7 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1 |
| 8 | Shot(OT) | 9 | 8.4 | Shot(OT) | 9 |
| 4 | Corner | 4.5 | 3.8 | Corner | 3.5 |
| 3.5 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 11 | Fouls | 16.5 | 11 | Fouls | 16.3 |
| 51% | Possession | 41% | 53.8% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UB Conquense ( 44 Matches) | CD Atletico Paso ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 6 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 7 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 1 | 0 |