tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 01:00 น. Red Star FC 93 vs Saint Etienne
LIVEอัปเดต 23:57 น. 00:45:34 อา. 18 ต.ค. 2569
90คู่ติดแผนพิศดาร 2คู่คอมโบ 1+7+10 7คู่น่าเล่นไม่แพ้ 6คู่คอมโบชนะขาด 1คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 2คู่คอมโบสูงเด่น 22คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล Mallorca B vs Orihuela CF

‹ คู่ก่อนหน้าCF Intercity vs Murcia B · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 63 / 107เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Castellon B vs Deportiva Minera · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF 🕒 18-10-2026 17:00 น.
Mallorca Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 63 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดารครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดารครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้ม
VS
Mallorca BOrihuela CF
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3146% @2.69
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01
Orihuela CFทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านMallorca B
ต่อ 0 @1.75
กองกลาง🎯57% vs 50%Mallorca B
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2Mallorca B
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Orihuela CF
การ์ดได้ราคา💰6/10Mallorca B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนOrihuela CF
รอง 0 @2.01
แนวรุก🔥7.2 vs 4.8Orihuela CF
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Mallorca B
การ์ดยิงดุ🔥7.2Orihuela CF
การ์ดได้ราคา💰6/10Orihuela CF
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
พิศดาร27ครึ่งหลังมีประตู 10/12
แนวรับ🕳️7.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
การ์ด 1 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์Mallorca B vs Orihuela CF

🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.78การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMallorca Bโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mallorca B · บิลหลัก 1X2 @2.31

ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mallorca B ชนะราคาคุ้ม
แพง
คุ้ม
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.20 (+5%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
39%28%33%
ระบบ
41%28%31%
ตลาดเอนไปทาง Mallorca B 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mallorca B ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 28%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mallorca B · คาดสกอร์ 1.4 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Mallorca B ชนะ 1 ลูก22%
Mallorca B ชนะ 2 ลูก12%
Mallorca B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Orihuela CF ชนะ 1 ลูก19%
Orihuela CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Mallorca B ชนะ41%
Mallorca B ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Mallorca B คลีนชีท32%
Orihuela CF ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mallorca B ไม่แพ้69%
Orihuela CF ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-19%2-19%0-08%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mallorca B)
  • โอกาส Mallorca B ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
  • ราคา @2.31 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.20 (คุ้มกว่า 5%)
  • Orihuela CF เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
  • โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
  • Mallorca B ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
  • ราคา Mallorca B ไหลขึ้นจาก @2.15 (เงินไหลออก)
  • โอกาส Orihuela CF ชนะ 31%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

Mallorca B
ส1-1ส0-0ช1-0พ0-2พ0-1ส2-2
6/18 แต้ม
Orihuela CF
ช1-0ส1-1ส2-2พ1-4พ0-4พ1-3
5/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

Mallorca Bยิง 0.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
11121131112122
Orihuela CFยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
1121311112214413
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

Mallorca B
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 15
Orihuela CF
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Mallorca B
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
Orihuela CF
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Mallorca B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
Orihuela CF
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

8 นัดที่เจอกัน
Mallorca B ชนะ 2เสมอ 4Orihuela CF ชนะ 2
  • 17-02-2013Mallorca B1 - 0Orihuela CF
  • 27-09-2012Orihuela CF0 - 0Mallorca B
  • 26-02-2012Mallorca B1 - 1Orihuela CF
  • 01-10-2011Orihuela CF0 - 0Mallorca B
  • 20-02-2011Mallorca B2 - 0Orihuela CF
  • 03-10-2010Orihuela CF2 - 1Mallorca B
  • 25-04-2010Orihuela CF2 - 1Mallorca B
  • 13-12-2009Mallorca B1 - 1Orihuela CF

💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า

เจ้าบ้าน Mallorca B@2.15 → @2.31▲ 7.7%
เสมอ@3.18 → @3.180.0%
ทีมเยือน Orihuela CF@2.89 → @2.69▼ 6.9%

คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Crown Initial 2.24 3.15 2.58 1.75 2/2.5 1.95 1.72 0 1.98
Live 2.24 3.15 2.58 1.75 2/2.5 1.95 1.72 0 1.98
Bet365 Initial 2.05 3.20 3.20 1.85 2/2.5 1.95 1.83 0/0.5 1.98
Live 2.38 3.20 2.80 1.80 2/2.5 2.00 1.78 0 2.03
Vcbet Initial 2.45 3.20 2.75 1.79 2/2.5 1.99 1.74 0 2.00
Live 2.45 3.20 2.75 1.80 2/2.5 1.98 1.75 0 1.99
wewbet Initial 2.09 3.09 3.19 1.83 2/2.5 1.91 1.80 0/0.5 1.94
Live 2.40 3.08 2.66 1.77 2/2.5 1.97 1.74 0 2.00
18Bet Initial 2.00 3.15 3.15 1.74 2/2.5 1.78 1.71 0/0.5 1.81
Live 2.30 3.15 2.70 1.71 2/2.5 1.86 1.93 0/0.5 1.65
pinnacle Initial 2.06 3.00 3.40 1.87 2/2.5 1.87 1.79 0/0.5 1.96
Live 2.35 3.36 2.71 2.01 2.5 1.79 1.76 0 2.04
1xBet Initial 2.07 3.20 3.27 2.10 2.5 1.70 1.79 0/0.5 1.94
Live 2.32 3.18 2.69 1.74 2/2.5 1.94 1.71 0 1.96
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:

Standings

[SPA D4-14]   Mallorca B
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 6 1 3 2 4 6 6 14 16.7%
Home Field 2 0 1 1 0 1 1 17 0.0%
Away Field 4 1 2 1 4 5 5 4 25.0%
Last 6 6 1 3 2 4 6 6 16.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 6 0 3 3 0 3 3 18 0.0%
Home Field 2 0 2 0 0 0 2 14 0.0%
Away Field 4 0 1 3 0 3 1 16 0.0%
Last 6 6 0 3 3 0 3 3 0.0%
[SPA D4-12]   Orihuela CF
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 6 2 1 3 7 14 7 12 33.3%
Home Field 3 1 0 2 2 8 3 15 33.3%
Away Field 3 1 1 1 5 6 4 6 33.3%
Last 6 6 2 1 3 7 14 7 33.3%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 6 2 4 0 5 3 10 2 33.3%
Home Field 3 0 3 0 1 1 3 12 0.0%
Away Field 3 2 1 0 4 2 7 1 66.7%
Last 6 6 2 4 0 5 3 10 33.3%

Head to Head Statistics

Mallorca B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8
Win 2 (25%) Draw 4 (50%) Lose 2 (25%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 0% Over 0% Draw 100% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SPA D4 17-02-2013 Mallorca B 1-0 (0-0) Orihuela CF - 2.87 2.87 2.40 W 1.83 0 1.98 W U
SPA D4 27-09-2012 Orihuela CF 0-0 (0-0) Mallorca B - 1.90 3.20 3.60 D
SPA D4 26-02-2012 Mallorca B 1-1 (0-0) Orihuela CF - 2.50 3.00 2.60 D 2.03 0/0.5 1.78 L U
SPA D4 01-10-2011 Orihuela CF 0-0 (0-0) Mallorca B - 1.80 3.20 4.00 D 1.83 0.5/1 1.98 W U
SPA D4 20-02-2011 Mallorca B 2-0 (2-0) Orihuela CF - 3.30 3.00 2.10 W 1.90 0/-0.5 1.90 W U
SPA D4 03-10-2010 Orihuela CF 2-1 (0-0) Mallorca B - L
SPA D4 25-04-2010 Orihuela CF 2-1 (0-1) Mallorca B - L
SPA D4 13-12-2009 Mallorca B 1-1 (0-0) Orihuela CF - 1.83 3.00 4.00 D 1.88 0.5 1.93 L U
No Data

Previous Scores Statistics

Mallorca B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SPA D4 11-10-2026 Baleares 2-2 (1-0) Mallorca B 4-7 (3-3) 1.48 3.80 6.00 D 1.80 1 2.00 W O
SPA D4 04-10-2026 Mallorca B 0-1 (0-0) CD Alcoyano 5-1 (2-0) 3.50 3.00 2.00 L 1.75 -0.5 2.05 L U
SPA D4 27-09-2026 CF La Nucia 2-0 (1-0) Mallorca B 4-4 (1-3) 1.73 3.40 4.20 L 2.00 0.5/1 1.80 L U
SPA D4 20-09-2026 Murcia B 0-1 (0-0) Mallorca B 7-1 (4-0) 2.50 3.20 2.50 W 1.90 0 1.90 W U
SPA D4 13-09-2026 Mallorca B 0-0 (0-0) Deportiva Minera 3-4 (0-3) 2.20 3.25 2.80 D 1.98 0/0.5 1.83 L U
SPA D4 06-09-2026 Valencia CF Mestalla 1-1 (1-0) Mallorca B 6-2 (4-2) 1.85 3.70 3.30 D 1.90 0.5 1.90 W U
INT CF 15-08-2026 Mallorca B 1-3 (1-0) Baleares - 3.40 3.40 1.91 L
INT CF 29-07-2026 Mallorca B 1-0 (0-0) Sant Andreu - W
INT CF 25-07-2026 Baleares 2-1 (1-0) Mallorca B - 1.44 4.00 6.00 L
Spain D4 09-05-2026 CD Manacor 1-1 (0-0) Mallorca B - D
Spain D4 03-05-2026 Mallorca B 7-0 (6-0) CE Mercadal 2-0 (2-0) W
Spain D4 25-04-2026 CD Binissalem 0-2 (0-2) Mallorca B 8-3 (4-3) W
Spain D4 19-04-2026 Mallorca B 8-1 (4-0) CE Felanitx 7-1 (3-0) 1.11 7.50 13.00 W 1.83 2.5 1.98 W O
Spain D4 12-04-2026 SCR Pena Deportiva 2-2 (2-1) Mallorca B - D
Spain D4 05-04-2026 Mallorca B 5-0 (3-0) Portmany 8-2 (3-2) 1.08 10.00 21.00 W 1.93 3 1.88 W O
Spain D4 29-03-2026 UD Rotlet Molinar 2-2 (0-2) Mallorca B - D
Spain D4 21-03-2026 Mallorca B 2-0 (1-0) UD Collerense 14-1 (5-0) 1.07 10.00 21.00 W 1.98 3 1.83 L U
Spain D4 15-03-2026 Santanyi 0-3 (0-1) Mallorca B 2-3 8.00 5.00 1.27 W 1.83 -1.5/2 1.98 W D
Spain D4 08-03-2026 Mallorca B 6-2 (2-2) Song clade pull 13-1 (7-1) 1.13 6.50 17.00 W 1.83 2/2.5 1.98 W O
Spain D4 28-02-2026 UD Alcudia 0-3 (0-2) Mallorca B - W
No Data
Orihuela CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SPA D4 11-10-2026 SCR Pena Deportiva 3-1 (1-1) Orihuela CF 2-4 (1-1) 2.45 3.30 2.40 L 1.93 0 1.88 L O
SPA D4 04-10-2026 Orihuela CF 0-4 (0-0) CD Cieza 2-4 (1-3) 2.45 3.20 2.55 L 1.85 0 1.95 L O
SPA D4 26-09-2026 Orihuela CF 1-4 (1-1) Castellon B 13-3 (7-1) 2.10 3.20 3.10 L 1.90 0/0.5 1.90 L O
SPA D4 20-09-2026 Deportiva Minera 2-2 (0-1) Orihuela CF 5-5 (4-1) 1.80 3.25 4.00 D 1.85 0.5 1.95 W O
SPA FC 17-09-2026 Orihuela CF 1-1 (1-0) Real Murcia 3-10 (3-7) 3.80 3.40 1.80 D 1.95 -0.5 1.85 W U
SPA D4 14-09-2026 Orihuela CF 1-0 (0-0) Lorca Deportiva FC 6-2 (6-0) 1.85 3.40 3.50 W 1.95 0.5 1.85 W U
SPA FC 08-09-2026 UD San Fernando 1-3 (0-1) Orihuela CF 4-6 (3-1) 3.00 3.30 2.10 W 1.90 0/-0.5 1.90 W O
SPA D4 05-09-2026 Murcia B 1-2 (1-2) Orihuela CF 3-5 (0-3) 3.75 3.40 1.80 W 2.03 0/-0.5 1.78 W O
INT CF 30-08-2026 Orihuela CF 1-1 (0-1) Valencia CF Mestalla 2-2 (1-1) 2.25 3.25 2.75 D 2.00 0/0.5 1.80 L U
INT CF 23-08-2026 Aguilas CF 0-0 (0-0) Orihuela CF 5-1 (3-1) 1.83 3.50 3.50 D 1.90 0.5 1.90 W U
INT CF 16-08-2026 Orihuela CF 0-1 (0-0) CD Cieza 3-0 (2-0) 2.10 3.40 2.90 L 1.90 0/0.5 1.90 L U
INT CF 12-08-2026 FC Cartagena 3-0 (1-0) Orihuela CF 1-2 (1-1) 1.40 4.00 6.50 L 1.93 1/1.5 1.88 L D
INT CF 08-08-2026 UCAM Murcia 7-2 (4-1) Orihuela CF 6-0 (2-0) 1.62 3.50 4.75 L 1.83 0.5/1 1.98 L O
SPA D4 03-05-2026 Orihuela CF 2-1 (0-0) Getafe B 1-6 (0-1) 2.55 3.10 2.50 W 1.95 0 1.85 W O
SPA D4 26-04-2026 Las Palmas Atletico 2-1 (1-1) Orihuela CF 5-13 (2-8) 1.83 3.40 3.60 L 1.90 0.5 1.90 L O
SPA D4 18-04-2026 Orihuela CF 0-2 (0-0) UD San Sebastian Reyes 7-5 (5-3) 3.00 3.10 2.20 L 1.80 0/-0.5 2.00 L D
SPA D4 11-04-2026 CD Colonia Moscardo 1-0 (0-0) Orihuela CF 1-4 (1-3) 2.70 3.40 2.20 L 1.80 0/-0.5 2.00 L U
SPA D4 05-04-2026 Orihuela CF 2-2 (0-0) UB Conquense 8-1 (2-0) 2.05 3.20 3.20 D 1.83 0/0.5 1.98 L O
SPA D4 29-03-2026 Tenerife B 1-3 (1-2) Orihuela CF 5-5 (2-1) 2.15 3.30 2.90 W 1.95 0/0.5 1.85 W O
SPA D4 23-03-2026 Orihuela CF 0-4 (0-1) CD Coria 10-3 (5-1) 1.85 3.30 3.75 L 1.90 0.5 1.90 L O
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
SPA D4 25-10 Home Elche CF Ilicitano 7 Days
SPA D4 01-11 Away UCAM Murcia 14 Days
SPA D4 08-11 Home Yeclano Deportivo 21 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
SPA D4 25-10 Home Valencia CF Mestalla 7 Days
SPA D4 01-11 Away Yeclano Deportivo 14 Days
SPA D4 08-11 Home UCAM Murcia 21 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 2.90 2.02 3.25 2.90 2.02 3.25 1.94 1 1.76 1.94 1 1.76 1.74 0 1.96 1.74 0 1.96
Initial 2.24 3.15 2.58 2.24 3.15 2.58 1.75 2/2.5 1.95 1.75 2/2.5 1.95 1.72 0 1.98 1.72 0 1.98

ข้อมูลชุดที่ 2

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 2.05 3.20 3.20 2.38 3.20 2.80 1.85 2/2.5 1.95 1.80 2/2.5 2.00 1.83 0/0.5 1.98 1.78 0 2.03

ข้อมูลชุดที่ 3

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
0.7 Goal 0.7 0.8 Goal 1.2
1.7 Loss 3.7 1.2 Loss 1.7
8 Shot(OT) 10.3 8.2 Shot(OT) 10.3
5.3 Corner 6.3 3.7 Corner 4.7
1.3 Yellow Card 3.7 1.7 Yellow Card 3
13 Fouls 12 12.8 Fouls 13.6
58.7% Possession 52.7% 56.8% Possession 49.9%

ข้อมูลชุดที่ 4

Mallorca B ( 6 Matches) Orihuela CF ( 40 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 0 0 4 6
HT-D / FT-W 0 1 2 1
HT-L / FT-W 0 0 1 0
HT-W / FT-D 0 0 2 1
HT-D / FT-D 1 0 2 6
HT-L / FT-D 0 2 0 0
HT-W / FT-L 0 0 0 0
HT-D / FT-L 1 0 4 5
HT-L / FT-L 0 1 5 1