ทีเด็ดบอล Red Star FC 93 vs Saint Etienne
‹ คู่ก่อนหน้าUjpesti vs Puskas Akademia · อา. 18 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 393 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Telstar vs Feyenoord · อา. 18 ต.ค. 01:00 น.
France Ligue 2
🕒 18-10-2026 01:00 น.
Red Star FC 93เจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 17 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 393 / 41201:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม68.9พลังทีม72.6Red Star FC 93Saint Etienneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.9358% @2.14สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.94
Saint Etienneทีมเยือน · อันดับ #1 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1⚽
✓ ชนะ
Zurab DavitashviliFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.32🧤
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🎯
✓ ชนะ
Thierno BalloMF · 24 ปี£6Mคะแนน 6.93⚽
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3⚽
✓ ชนะ
Augustine BoakyeFW · 25 ปี£6Mคะแนน 6.9Saint Etienne ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)66.3พลังที่แท้จริง68.9พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+3.7Saint Etienne นำ 3.7 · ตลาดให้เต็ง 42%พลังทีม (ประมาณการ)72.6พลังที่แท้จริง72.6พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านRed Star FC 93รอง 0/-0.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥10.2Red Star FC 93การ์ดรับหลวม🕳️7.2Saint Etienneการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSaint Etienneต่อ 0/-0.5 @1.94แนวรุก🔥19.2 vs 10.2Saint Etienneดาวเด่น 1
£12MDavitashviliดาวเด่น 2
£6MBalloดาวเด่น 3
£6MBoakyeการ์ดรับหลวม🕳️7.8Red Star FC 93การ์ดยิงดุ🔥19.2Saint Etienneการ์ดได้ราคา💰8/10Saint Etienneการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 19.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·3.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Red Star FC 93เจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 17 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 393 / 41201:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม68.9พลังทีม72.6
Red Star FC 93Saint Etienne
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.9358% @2.14
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.94
Saint Etienneทีมเยือน · อันดับ #1 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.21⚽
✓ ชนะ
Zurab DavitashviliFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.3
✓ ชนะ
Zurab DavitashviliFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.32🧤
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Thierno BalloMF · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9
✓ ชนะ
Thierno BalloMF · 24 ปี£6Mคะแนน 6.93⚽
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Augustine BoakyeFW · 25 ปี£6Mคะแนน 6.9
✓ ชนะ
Augustine BoakyeFW · 25 ปี£6Mคะแนน 6.9Saint Etienne ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)66.3
พลังที่แท้จริง68.9
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+3.7
Saint Etienne นำ 3.7 · ตลาดให้เต็ง 42%
พลังทีม (ประมาณการ)72.6
พลังที่แท้จริง72.6
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านRed Star FC 93
รอง 0/-0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥10.2Red Star FC 93
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Saint Etienne
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSaint Etienne
ต่อ 0/-0.5 @1.94
แนวรุก🔥19.2 vs 10.2Saint Etienne
ดาวเด่น 1
£12MDavitashvili
£12MDavitashviliดาวเด่น 2
£6MBallo
£6MBalloดาวเด่น 3
£6MBoakye
£6MBoakyeการ์ดรับหลวม🕳️7.8Red Star FC 93
การ์ดยิงดุ🔥19.2Saint Etienne
การ์ดได้ราคา💰8/10Saint Etienne
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 19.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·3.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Red Star FC 93 = วงกลม · Saint Etienne = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Red Star FC 93ประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Saint Etienneประมาณการจากมูลค่านักเตะ
16Gaetan Poussin6.1
20Dylan Durivaux6.2
25Leonardo Buta6.1
2Theo Magnin6.0
6Bradley Danger6.0MD14Mahamadou Diawara6.1
10Saif-Eddine Khaoui5.9
19Islamdine Halifa5.8
23Jovany Ikanga6.1
91Kevin Cabral6.1
7Damien Durand6.0
30Gautier Larsonneur6.5
15Chico Lamba6.6
13Joao Ferreira6.3
18Sohaib Nair6.3
26Julien Le Cardinal6.3
8Thierno Ballo6.9
10Jakob Breum Martinsen6.8
16Tamar Svetlin6.4
22Zurab Davitashvili7.3
20Augustine Boakye6.9
7Irvin Cardona6.4Red Star FC 934-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Saint Etienne4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Red Star FC 93 vs แนวรุก Saint Etienne
4vs324.3 – 20.6 คะแนน
Red Star FC 93 คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 20.1 คะแนน
Saint Etienne คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Red Star FC 93 vs แนวรับ Saint Etienne
3vs418.1 – 25.5 คะแนน
Saint Etienne คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Saint Etienne คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Red Star FC 93 vs Saint Etienne
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSaint Etienne ต่อ 0/-0.5 @1.94การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.94การ์ด 12 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSaint Etienne +3.768.9 vs 72.6
🃏ศึกดาวเด่นSaint Etienne ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSaint Etienneโอกาสชนะ 42%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.579/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 7 · 10 · 17a · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Saint Etienne · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Saint Etienne ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @1.96 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Saint Etienne 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Saint Etienne ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Saint Etienne · คาดสกอร์ 1.6 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Saint Etienne ชนะ 1 ลูก19%
Saint Etienne ชนะ 2 ลูก14%
Saint Etienne ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Red Star FC 93 ชนะ 1 ลูก15%
Red Star FC 93 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Saint Etienne ชนะ46%
Saint Etienne ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Saint Etienne คลีนชีท21%
Red Star FC 93 ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Red Star FC 93 ไม่แพ้54%
Saint Etienne ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%2-27%2-16%1-36%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Saint Etienne)
- โอกาส Saint Etienne ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.14 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.96 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- Saint Etienne ยิงเฉลี่ย 3.2 ลูก/นัด
- Saint Etienne ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Red Star FC 93 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- ราคา Saint Etienne ไหลขึ้นจาก @1.99 (เงินไหลออก)
- โอกาส Red Star FC 93 ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Red Star FC 93
ส1-1พ1-4ช2-1ช1-0ช3-1ช3-2
Saint Etienne
ช3-2ช3-1พ1-2ส2-2ช5-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Red Star FC 93ยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Saint Etienneยิง 3.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Red Star FC 93
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
Saint Etienne
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Red Star FC 93
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Saint Etienne
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Red Star FC 93
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Saint Etienne
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Red Star FC 93 ชนะ 1เสมอ 0Saint Etienne ชนะ 2
- 08-03-2026Saint Etienne2 - 0Red Star FC 93
- 02-11-2025Red Star FC 932 - 1Saint Etienne
- 11-02-2015Red Star FC 931 - 2Saint Etienne
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Red Star FC 93@3.22 → @2.93▼ 8.9%
เสมอ@3.33 → @3.320.3%
ทีมเยือน Saint Etienne@1.99 → @2.14▲ 7.6%
คู่อื่นใน Ligue 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.87 | 3.23 | 1.92 | 1.80 | 2.5 | 1.82 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.52 | 3.33 | 2.08 | 1.89 | 2.5/3 | 1.73 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| Crown | Initial | 3.15 | 3.45 | 2.03 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.83 | 3.50 | 2.17 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.00 | 3.20 | 2.15 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 3.70 | 3.30 | 2.09 | 1.88 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.13 | 1.75 | 2.5 | 2.08 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.50 | 2.05 | 1.84 | 2.5 | 1.99 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.00 | 3.40 | 2.15 | 1.99 | 2.5/3 | 1.84 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.30 | 3.35 | 1.97 | 1.91 | 2.5 | 1.93 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.05 | 3.50 | 2.15 | 1.78 | 2.5 | 2.09 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 3.30 | 3.35 | 1.97 | 1.91 | 2.5 | 1.93 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.05 | 3.50 | 2.15 | 1.78 | 2.5 | 2.09 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 3.26 | 3.23 | 1.98 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.97 | 3.25 | 2.09 | 2.01 | 2.5/3 | 1.87 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.38 | 3.62 | 2.07 | 1.89 | 2.5 | 1.95 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.04 | 3.65 | 2.23 | 1.83 | 2.5 | 2.05 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.05 | 2.40 | 1.88 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.10 | 3.45 | 2.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.84 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 3.34 | 3.18 | 2.21 | 1.90 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.17 | 3.60 | 2.22 | 1.97 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| hkjc | Initial | 3.15 | 3.30 | 1.95 | 1.76 | 2.5 | 1.94 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.15 | 3.30 | 1.95 | 1.76 | 2.5 | 1.94 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Willhill | Initial | 3.20 | 3.20 | 2.15 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.15 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 3.45 | 3.25 | 2.05 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.60 | -0.5 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 3.35 | 3.20 | 2.22 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 2.35 | 0 | 1.55 | |
| Live | 3.13 | 3.50 | 2.15 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-2] Red Star FC 93 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 12 | 9 | 17 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 5 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 3 | 13 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
| [FRA D2-1] Saint Etienne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 21 | 8 | 19 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 2 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 6 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 3 | 0 | 11 | 2 | 18 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Red Star FC 93 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 08-03-2026 | Saint Etienne | 2-0 (0-0) | Red Star FC 93 | 8-7 (5-2) | 1.73 | 3.60 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 02-11-2025 | Red Star FC 93 | 2-1 (2-0) | Saint Etienne | 0-5 (0-3) | 2.88 | 3.30 | 2.38 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| FRAC | 11-02-2015 | Red Star FC 93 | 1-2 (1-1) | Saint Etienne | 3-4 | 6.00 | 4.00 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 2.03 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Red Star FC 93 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Clermont | 2-3 (1-1) | Red Star FC 93 | 6-3 (1-2) | 3.80 | 3.10 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Guingamp | 1-3 (0-2) | Red Star FC 93 | 4-3 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D2 | 15-09-2026 | Red Star FC 93 | 1-0 (0-0) | Metz | 9-2 (4-1) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-2 (0-2) | Red Star FC 93 | 5-6 (1-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Reims | 7-2 (4-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Boulogne | 1-1 (0-1) | Red Star FC 93 | 3-3 (2-0) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Red Star FC 93 | 0-0 (0-0) | Sochaux | 12-1 (9-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Nantes | 0-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 4-8 (1-4) | 1.67 | 3.50 | 4.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Amiens | 3-1 (1-0) | Red Star FC 93 | 1-11 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | UNFP | 1-4 (1-3) | Red Star FC 93 | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Le Havre | 2-1 (0-1) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Red Star FC 93 | 3-2 (1-1) | Orleans US 45 | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Troyes | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Red Star FC 93 | 2-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 13-05-2026 | Red Star FC 93 | 2-3 (1-1) | Rodez Aveyron | 2-3 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Red Star FC 93 | 1-1 (1-0) | Montpellier | 3-3 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Amiens | 1-3 (0-1) | Red Star FC 93 | 2-8 (0-2) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Red Star FC 93 | 3-2 (3-1) | Guingamp | 0-8 (0-4) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Reims | 3-2 (2-0) | Red Star FC 93 | 6-5 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Saint Etienne Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 89% Over 0% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 11-10-2026 | Saint Etienne | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 1-6 (1-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Saint Etienne | 5-1 (4-1) | FC Sion | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 20-09-2026 | Metz | 2-2 (0-0) | Saint Etienne | 3-6 (0-2) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 13-09-2026 | USL Dunkerque | 2-1 (0-1) | Saint Etienne | 3-3 (2-1) | 4.33 | 3.50 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 06-09-2026 | Saint Etienne | 3-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (4-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 01-09-2026 | Dijon | 2-3 (1-1) | Saint Etienne | 3-3 (1-2) | 3.70 | 3.20 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 23-08-2026 | Saint Etienne | 4-0 (3-0) | Grenoble | 6-2 (1-1) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Saint Etienne | 3-1 (1-0) | Clermont | 7-6 (5-1) | 1.57 | 4.00 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Sochaux | 0-3 (0-3) | Saint Etienne | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Saint Etienne | 4-3 (2-1) | Venezia | 1-6 (1-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Saint Etienne | 4-0 (1-0) | Lausanne Sports | 4-1 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Glasgow Rangers | 2-1 (1-1) | Saint Etienne | 4-1 (2-0) | 1.62 | 4.10 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Servette | 1-0 (1-0) | Saint Etienne | 2-0 | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Saint Etienne | 2-2 (1-0) | Biel Bienne | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 30-05-2026 | Nice | 4-1 (0-0) | Saint Etienne | 6-4 (3-1) | 1.91 | 3.20 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 27-05-2026 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Nice | 6-6 (1-2) | 2.40 | 3.40 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRA D2 | 16-05-2026 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | 8-3 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Saint Etienne | 5-0 (2-0) | Amiens | 3-6 (3-3) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Rodez Aveyron | 2-1 (1-0) | Saint Etienne | 2-7 (1-6) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | D |
| FRA D2 | 26-04-2026 | Saint Etienne | 0-3 (0-0) | Troyes | 9-3 (8-0) | 1.90 | 3.50 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Away | Montpellier | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | Nancy | 13 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Dijon | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 25-10 | Home | Nantes | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | Guingamp | 13 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Stade Lavallois MFC | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.65 | 2.20 | 2.55 | 3.30 | 2.23 | 2.71 | 1.76 | 1 | 2.04 | 1.68 | 1 | 2.08 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | 2.07 | 0 | 1.69 | |
| Initial | 3.15 | 3.45 | 2.03 | 2.83 | 3.50 | 2.17 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.79 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.30 | 2.60 | 3.60 | 2.25 | 2.88 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | 2.10 | 0 | 1.70 | |
| Live | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 3.00 | 3.20 | 2.15 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.67 | 2.13 | 2.50 | 3.28 | 2.18 | 2.65 | 1.87 | 1 | 1.99 | 1.76 | 1 | 2.11 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.13 | 2.17 | 0 | 1.71 | |
| Initial | 3.26 | 3.23 | 1.98 | 2.97 | 3.25 | 2.09 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 2.01 | 2.5/3 | 1.87 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.81 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.7 | 1.7 | Goal | 3.2 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.2 |
| 10.3 | Shot(OT) | 8.5 | 10.4 | Shot(OT) | 7.9 |
| 5 | Corner | 4.5 | 6.9 | Corner | 4 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.8 | Yellow Card | 1.4 |
| 24 | Fouls | 20.5 | 17.8 | Fouls | 16 |
| 54.7% | Possession | 51.5% | 54.9% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Red Star FC 93 ( 43 Matches) | Saint Etienne ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 9 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 7 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 1 | 4 |
Metz
Sochaux
Nantes
USL Dunkerque