ทีเด็ดบอล Nantes vs USL Dunkerque
‹ คู่ก่อนหน้าMetz vs Sochaux · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 111 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Sociedad B vs Almeria · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
France Ligue 2
🕒 17-10-2026 19:00 น.
Nantesเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 111 / 33719:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล63.3พลังทีม63.6NantesUSL Dunkerqueใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.6226% @4.57สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.96🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะTTTylel TatiDF · 18 ปี£25Mคะแนน 7.7VS1🛡️
Victor MayelaDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.32🎯
✓ ชนะ
Louis LerouxMF · 20 ปี£10Mคะแนน 7.2VS2🎯
Egor PrutsevMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
✓ ชนะ
Johann LepenantMF · 23 ปี£7Mคะแนน 7.0VS3⚽
KAKhalil AyariFW · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Nantes ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)72.7พลังที่แท้จริง63.3พลังโค้ช×0.87▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.3USL Dunkerque นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 20%พลังทีม (ประมาณการ)65.6พลังที่แท้จริง63.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNantesต่อ 0.5/1 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Nantesกองกลาง🎯56% vs 49%Nantesดาวเด่น 1TT£25MTatiดาวเด่น 2
£10MLerouxดาวเด่น 3
£7MLepenantการ์ดยิงดุ🔥9.0Nantesการ์ดรับหลวม🕳️10.2USL Dunkerqueการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUSL Dunkerqueรอง 0.5/1 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️9.6Nantesการ์ดยิงดุ🔥6.0USL Dunkerqueการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Nantesเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 111 / 33719:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล63.3พลังทีม63.6
NantesUSL Dunkerque
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.6226% @4.57
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.96
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะTTTylel TatiDF · 18 ปี£25Mคะแนน 7.7
VS
✓ ชนะTTTylel TatiDF · 18 ปี£25Mคะแนน 7.71🛡️
Victor MayelaDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3

Victor MayelaDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.32🎯
✓ ชนะ
Louis LerouxMF · 20 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะ
Louis LerouxMF · 20 ปี£10Mคะแนน 7.22🎯
Egor PrutsevMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2

Egor PrutsevMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
✓ ชนะ
Johann LepenantMF · 23 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Johann LepenantMF · 23 ปี£7Mคะแนน 7.03⚽
KAKhalil AyariFW · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1
KAKhalil AyariFW · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Nantes ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)72.7
พลังที่แท้จริง63.3
พลังโค้ช×0.87▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.3
USL Dunkerque นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 20%
พลังทีม (ประมาณการ)65.6
พลังที่แท้จริง63.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNantes
ต่อ 0.5/1 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Nantes
กองกลาง🎯56% vs 49%Nantes
ดาวเด่น 1TT£25MTati
ดาวเด่น 2
£10MLeroux
£10MLerouxดาวเด่น 3
£7MLepenant
£7MLepenantการ์ดยิงดุ🔥9.0Nantes
การ์ดรับหลวม🕳️10.2USL Dunkerque
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUSL Dunkerque
รอง 0.5/1 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Nantes
การ์ดยิงดุ🔥6.0USL Dunkerque
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Nantes = วงกลม · USL Dunkerque = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Nantesประมาณการจากมูลค่านักเตะ
USL Dunkerqueประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Maxime Dupe6.0TT78Tylel Tati7.7
4Saidou Sow6.4
98Kelvin Amian Adou6.3
5Lucas Perrin6.3
19Louis Leroux7.2
8Johann Lepenant7.0
17Dehmaine Assoumani6.8
12Killian Corredor6.5
37Ignatius Kpene Ganago6.3
7Antoine Joujou6.3
16Maxence Prevot5.8
22Victor Mayela6.3
27Allan Linguet5.9
4Bram Lagae5.9
24Lenny Vallier5.9
11Egor Prutsev6.2JM6Jordan Morel5.9
9Gaetan Robail5.9KA7Khalil Ayari6.1
MN•MBaye Niang6.0
10Adrien Lebeau5.8Nantes4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
USL Dunkerque4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Nantes vs แนวรุก USL Dunkerque
4vs326.8 – 17.8 คะแนน
Nantes คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs320.9 – 18.0 คะแนน
Nantes คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Nantes vs แนวรับ USL Dunkerque
3vs419.1 – 24.0 คะแนน
USL Dunkerque คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Nantes คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Nantes vs USL Dunkerque
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNantes ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 4 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงUSL Dunkerque +0.363.3 vs 63.6
🃏ศึกดาวเด่นNantes ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งNantesโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nantes · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Nantes ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.65 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nantes 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Nantes ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 25%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nantes · คาดสกอร์ 1.7 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nantes ชนะ 1 ลูก25%
Nantes ชนะ 2 ลูก17%
Nantes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
USL Dunkerque ชนะ 1 ลูก12%
USL Dunkerque ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Nantes ชนะ55%
Nantes ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Nantes คลีนชีท29%
USL Dunkerque ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nantes ไม่แพ้79%
USL Dunkerque ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nantes)
- โอกาส Nantes ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- USL Dunkerque เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส USL Dunkerque ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nantes
พ2-5ส3-3ช1-0พ0-1ช2-1ส0-0
USL Dunkerque
พ0-2ส1-1ช2-1พ0-2พ0-4พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nantesยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
USL Dunkerqueยิง 1.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nantes
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
USL Dunkerque
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nantes
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
USL Dunkerque
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nantes
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
USL Dunkerque
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Nantes ชนะ 1เสมอ 0USL Dunkerque ชนะ 0
- 27-07-2024Nantes2 - 1USL Dunkerque
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Nantes@1.61 → @1.620.6%
เสมอ@3.68 → @3.670.3%
ทีมเยือน USL Dunkerque@4.61 → @4.570.9%
คู่อื่นใน Ligue 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.45 | 3.83 | 4.35 | 1.87 | 2.5/3 | 1.75 | 1.78 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.60 | 3.45 | 3.83 | 1.88 | 2.5/3 | 1.74 | 1.81 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| Crown | Initial | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.65 | 4.00 | 5.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.61 | 3.60 | 4.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.90 | 4.80 | 1.97 | 2.5/3 | 1.86 | 1.83 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.85 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.68 | 3.75 | 4.25 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.68 | 3.75 | 4.20 | 2.01 | 2.5/3 | 1.86 | 1.91 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 1.67 | 3.75 | 4.25 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.68 | 3.75 | 4.20 | 2.01 | 2.5/3 | 1.86 | 1.91 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.62 | 3.59 | 4.39 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.65 | 3.56 | 4.27 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.70 | 4.05 | 4.76 | 1.97 | 2.5/3 | 1.87 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.70 | 4.04 | 4.75 | 2.01 | 2.5/3 | 1.87 | 1.90 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.52 | 4.00 | 5.50 | 1.94 | 2.5/3 | 1.80 | 1.93 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 4.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.81 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 1.54 | 4.05 | 5.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.81 | 1.97 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 5.00 | 1.99 | 2.5/3 | 1.87 | 1.88 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| Willhill | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.60 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.60 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.75 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 3.55 | 5.00 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.80 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.10 | 1 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 4.10 | 5.37 | 1.95 | 2.5/3 | 1.80 | 2.23 | 1/1.5 | 1.61 | |
| Live | 1.67 | 3.92 | 4.65 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 2.45 | 1/1.5 | 1.50 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-13] Nantes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 13 | 8 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 4 | 4 | 9 | 11 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [FRA D2-12] USL Dunkerque | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 13 | 8 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 6 | 7 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 7 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Nantes Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 100% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 27-07-2024 | Nantes | 2-1 (1-0) | USL Dunkerque | 3-3 (2-3) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nantes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nantes | 0-0 (0-0) | Reims | 7-6 (1-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Boulogne | 1-2 (0-0) | Nantes | 1-6 (0-5) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Nantes | 4-5 (2-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D2 | 08-09-2026 | Nantes | 1-0 (0-0) | Nancy | 4-1 (2-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 30-08-2026 | Guingamp | 3-3 (2-1) | Nantes | 1-5 (0-2) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Nantes | 2-5 (2-1) | Rodez Aveyron | 4-6 (2-3) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Stade Lavallois MFC | 2-1 (1-1) | Nantes | 2-7 (1-7) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Nantes | 0-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 4-8 (1-4) | 1.67 | 3.50 | 4.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Nantes | 5-1 (1-1) | Al-Wakra | 13-2 (7-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Nantes | 6-6 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Nantes | 1-1 (0-0) | La Roche VF | 5-2 (1-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Lorient | 1-0 (1-0) | Nantes | 1-4 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-5 (0-3) | Nantes | 5-2 (3-1) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Nantes | 0-0 (0-0) | Toulouse | 2-3 (2-3) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| FRA D1 | 09-05-2026 | Lens | 1-0 (0-0) | Nantes | 8-3 (6-1) | 1.27 | 5.25 | 10.00 | L | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| FRA D1 | 02-05-2026 | Nantes | 3-0 (0-0) | Marseille | 7-8 (3-3) | 5.25 | 4.00 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 2.00 | W | D |
| FRA D1 | 26-04-2026 | Rennes | 2-1 (1-1) | Nantes | 6-8 (2-4) | 1.44 | 4.20 | 7.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D1 | 23-04-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-0 (2-0) | Nantes | 7-6 (4-4) | 1.20 | 6.25 | 13.00 | L | 1.83 | 2 | 2.03 | L | U |
| FRA D1 | 19-04-2026 | Nantes | 1-1 (1-0) | Stade Brestois | 11-0 (5-0) | 2.35 | 3.25 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D1 | 12-04-2026 | AJ Auxerre | 0-0 (0-0) | Nantes | 3-2 (1-1) | 1.91 | 3.20 | 4.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| USL Dunkerque Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-1) | FC Annecy | 5-10 (2-4) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | USL Dunkerque | 0-4 (0-1) | LaLouviere | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Pau FC | 2-0 (0-0) | USL Dunkerque | 6-2 (5-0) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 13-09-2026 | USL Dunkerque | 2-1 (0-1) | Saint Etienne | 3-3 (2-1) | 4.33 | 3.50 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | USL Dunkerque | 1-1 (1-0) | Clermont | 2-7 (1-3) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Nancy | 2-0 (1-0) | USL Dunkerque | 1-3 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Montpellier | 5-7 (4-6) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Reims | 3-3 (1-1) | USL Dunkerque | 2-9 (2-4) | 1.67 | 3.75 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | USL Dunkerque | 4-2 (1-1) | Grenoble | 10-2 (5-2) | 1.90 | 3.40 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Mechelen | 0-0 (0-0) | USL Dunkerque | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | USL Dunkerque | 1-3 (0-1) | Westerlo | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | USL Dunkerque | 2-1 (2-0) | Samsunspor | 7-4 (3-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | USL Dunkerque | 2-0 (2-0) | Standard Liege | 2-2 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | USL Dunkerque | 0-2 (0-2) | Valenciennes | 1-3 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Nancy | 3-2 (2-0) | USL Dunkerque | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Grenoble | 8-0 (4-0) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 28-04-2026 | Boulogne | 2-6 (1-2) | USL Dunkerque | 5-3 (0-2) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 21-04-2026 | USL Dunkerque | 0-2 (0-1) | Stade Lavallois MFC | 5-2 (0-2) | 1.85 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 12-04-2026 | Saint Etienne | 2-1 (1-1) | USL Dunkerque | 6-2 (3-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 04-04-2026 | USL Dunkerque | 1-1 (0-1) | Rodez Aveyron | 9-0 (5-0) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 25-10 | Away | Saint Etienne | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | Clermont | 13 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Pau FC | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Home | Metz | 6 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | Rodez Aveyron | 13 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Guingamp | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.14 | 2.30 | 4.55 | 2.14 | 2.30 | 4.55 | 2.12 | 1/1.5 | 1.69 | 2.09 | 1/1.5 | 1.67 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.74 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.61 | 3.95 | 4.45 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.30 | 5.50 | 2.20 | 2.30 | 5.50 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.11 | 2.25 | 4.46 | 2.11 | 2.25 | 4.46 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.62 | 3.59 | 4.39 | 1.65 | 3.56 | 4.26 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | 1.91 | 0.5/1 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0 | 1.5 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.7 |
| 8 | Shot(OT) | 17.5 | 9.1 | Shot(OT) | 13.4 |
| 5 | Corner | 3.5 | 5.9 | Corner | 4.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.3 | Yellow Card | 2.5 |
| 16.7 | Fouls | 12.5 | 15.7 | Fouls | 14.4 |
| 55.3% | Possession | 48% | 55.8% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Nantes ( 7 Matches) | USL Dunkerque ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 4 | 6 |
Metz
Sochaux