ทีเด็ดบอล FC Victoria Mykolaivka vs FC Chernigiv
คู่ที่ 1 / 322เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Concordia Chiajna vs ACS Viitorul Selimbar · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Ukraine Division 2
🕒 17-10-2026 15:00 น.
FC Victoria Mykolaivkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 1 / 32215:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSFC Victoria MykolaivkaFC Chernigivใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7530% @4.00FC Chernigivทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
FC Victoria Mykolaivkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 1 / 32215:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
FC Victoria MykolaivkaFC Chernigiv
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7530% @4.00
FC Chernigivทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Victoria Mykolaivka vs FC Chernigiv
📈ตลาดให้เต็งFC Victoria Mykolaivkaโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Victoria Mykolaivka · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Victoria Mykolaivka ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.77 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Victoria Mykolaivka 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Victoria Mykolaivka · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Victoria Mykolaivka ชนะ 1 ลูก25%
FC Victoria Mykolaivka ชนะ 2 ลูก15%
FC Victoria Mykolaivka ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
FC Chernigiv ชนะ 1 ลูก14%
FC Chernigiv ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
FC Victoria Mykolaivka ชนะ50%
FC Victoria Mykolaivka ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
FC Victoria Mykolaivka คลีนชีท30%
FC Chernigiv ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Victoria Mykolaivka ไม่แพ้77%
FC Chernigiv ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-08%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Victoria Mykolaivka)
- โอกาส FC Victoria Mykolaivka ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- FC Chernigiv เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Victoria Mykolaivka ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- FC Chernigiv ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Chernigiv ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Victoria Mykolaivka
พ0-1พ0-1พ1-3ส0-0ช1-0ส2-2
FC Chernigiv
ช1-0พ2-3พ0-2พ2-3ช4-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Victoria Mykolaivkaยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FC Chernigivยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Victoria Mykolaivka
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
FC Chernigiv
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Victoria Mykolaivka
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
FC Chernigiv
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Victoria Mykolaivka
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
FC Chernigiv
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
FC Victoria Mykolaivka ชนะ 7เสมอ 0FC Chernigiv ชนะ 0
- 22-02-2026FC Chernigiv0 - 1FC Victoria Mykolaivka
- 23-11-2025FC Victoria Mykolaivka3 - 0FC Chernigiv
- 09-08-2025FC Chernigiv1 - 2FC Victoria Mykolaivka
- 12-07-2025FC Chernigiv0 - 1FC Victoria Mykolaivka
- 12-08-2024FC Chernigiv0 - 1FC Victoria Mykolaivka
- 12-11-2023FC Chernigiv0 - 3FC Victoria Mykolaivka
- 09-09-2023FC Victoria Mykolaivka2 - 1FC Chernigiv
คู่อื่นใน Division 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.81 | 3.09 | 4.09 | 1.99 | 2/2.5 | 1.75 | 1.81 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.81 | 3.12 | 4.13 | 1.99 | 2/2.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.20 | 4.18 | 2.23 | 2.5 | 1.58 | 2.08 | 0.5/1 | 1.67 | |
| Live | 1.82 | 3.20 | 4.18 | 2.23 | 2.5 | 1.58 | 2.08 | 0.5/1 | 1.67 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [UKR D2-1] FC Victoria Mykolaivka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 14 | 8 | 21 | 1 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 7 | 2 | 4 | 5 | 13 | 10 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
| [UKR D2-14] FC Chernigiv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 11 | 14 | 10 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 7 | 11 | 5 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 6 | 1 | 4 | 2 | 15 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 5 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 6 | 1 | 1 | 2 | 6 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Victoria Mykolaivka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 7 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 50% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 22-02-2026 | FC Chernigiv | 0-1 (0-1) | FC Victoria Mykolaivka | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 23-11-2025 | FC Victoria Mykolaivka | 3-0 (1-0) | FC Chernigiv | 4-1 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| UKR D2 | 09-08-2025 | FC Chernigiv | 1-2 (1-2) | FC Victoria Mykolaivka | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2025 | FC Chernigiv | 0-1 (0-0) | FC Victoria Mykolaivka | - | W | ||||||||
| UKRC | 12-08-2024 | FC Chernigiv | 0-1 (0-1) | FC Victoria Mykolaivka | 1-5 (1-1) | 5.50 | 3.60 | 1.53 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| UKR D2 | 12-11-2023 | FC Chernigiv | 0-3 (0-1) | FC Victoria Mykolaivka | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 09-09-2023 | FC Victoria Mykolaivka | 2-1 (1-1) | FC Chernigiv | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Victoria Mykolaivka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 09-10-2026 | Metalist Kharkiv | 2-2 (1-1) | FC Victoria Mykolaivka | 4-9 (2-4) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| UKR D2 | 03-10-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 1-0 (0-0) | FC Inhulets Petrove | 10-1 (5-0) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| UKR D2 | 26-09-2026 | UCSA | 0-0 (0-0) | FC Victoria Mykolaivka | 6-10 (3-6) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| UKR D2 | 21-09-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 1-3 (0-2) | Nyva Ternopil | 13-2 (9-1) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| UKR D2 | 14-09-2026 | PFC Oleksandria | 1-0 (1-0) | FC Victoria Mykolaivka | 4-4 (4-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| UKRC | 09-09-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 0-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 7-0 (3-0) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| UKR D2 | 05-09-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 1-1 (1-1) | Polissya Zhytomyr B | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 30-08-2026 | Probiy Horodenka | 0-3 (0-1) | FC Victoria Mykolaivka | - | 3.50 | 3.20 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| UKRC | 21-08-2026 | Podillya Khmelnytskyi | 1-3 (1-2) | FC Victoria Mykolaivka | - | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| UKR D2 | 15-08-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 2-1 (1-0) | Kulykiv | 4-4 (0-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| UKR D2 | 08-08-2026 | Lokomotiv Kyiv | 0-1 (0-0) | FC Victoria Mykolaivka | 10-3 (5-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| UKR D2 | 02-08-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 2-0 (0-0) | Kolos Kovalivka II | 10-2 (5-0) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| UKR D2 | 24-07-2026 | FK Yarud Mariupol | 0-1 (0-0) | FC Victoria Mykolaivka | 4-3 (3-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 14-07-2026 | FC Livyi Bereh | 1-1 (0-1) | FC Victoria Mykolaivka | 5-3 (4-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | SC Poltava | 1-3 (1-1) | FC Victoria Mykolaivka | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 01-06-2026 | FK Yarud Mariupol | 2-0 (2-0) | FC Victoria Mykolaivka | 5-7 (4-2) | L | ||||||||
| UKR D2 | 23-05-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 0-1 (0-1) | Probiy Horodenka | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 16-05-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 (0-0) | FC Victoria Mykolaivka | 3-10 (2-2) | L | ||||||||
| UKR D2 | 10-05-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 2-2 (0-0) | FC Inhulets Petrove | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 04-05-2026 | Metalurh Zaporizhya | 0-3 (0-2) | FC Victoria Mykolaivka | - | W | ||||||||
| No Data |
| FC Chernigiv Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 11-10-2026 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 0-1 (0-0) | FC Chernigiv | 10-0 (5-0) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| UKRC | 06-10-2026 | FC Trostianets | 2-4 (2-0) | FC Chernigiv | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 02-10-2026 | SC Poltava | 3-2 (1-1) | FC Chernigiv | 2-5 (1-2) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| UKR D2 | 27-09-2026 | Metalist Kharkiv | 2-0 (0-0) | FC Chernigiv | 4-4 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| UKR D2 | 11-09-2026 | UCSA | 3-2 (1-0) | FC Chernigiv | 0-4 (0-1) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| UKR D2 | 05-09-2026 | FC Chernigiv | 1-0 (1-0) | Nyva Ternopil | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 29-08-2026 | PFC Oleksandria | 1-0 (0-0) | FC Chernigiv | - | L | ||||||||
| UKRC | 23-08-2026 | LSTM Lutsk | 1-2 (1-0) | FC Chernigiv | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 15-08-2026 | FC Chernigiv | 2-2 (1-0) | Polissya Zhytomyr B | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 09-08-2026 | Probiy Horodenka | 1-1 (0-0) | FC Chernigiv | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 01-08-2026 | FC Chernigiv | 1-1 (1-0) | Kulykiv | 2-2 (0-1) | 2.15 | 3.25 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| UKR D2 | 25-07-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-1 (0-0) | FC Chernigiv | 6-2 (2-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Livyi Bereh | 2-1 (0-0) | FC Chernigiv | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Obolon Kiev | 3-2 (1-1) | FC Chernigiv | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Polissya Zhytomyr B | 3-1 (0-0) | FC Chernigiv | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 01-06-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 (1-0) | FC Chernigiv | 6-4 (2-1) | L | ||||||||
| UKR D2 | 29-05-2026 | Metalurh Zaporizhya | 0-0 (0-0) | FC Chernigiv | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 26-05-2026 | FC Chernigiv | 1-2 (1-0) | Metalist Kharkiv | 1-6 (0-4) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| UKR D2 | 23-05-2026 | FC Chernigiv | 1-2 (0-2) | FC Inhulets Petrove | - | L | ||||||||
| UKRC | 20-05-2026 | FC Chernigiv | 1-3 (1-1) | Dynamo Kyiv | 1-12 (1-6) | 15.00 | 6.25 | 1.13 | L | 1.93 | -2/2.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 24-10 | Away | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 7 Days |
| UKR D2 | 01-11 | Away | SC Poltava | 14 Days |
| UKR D2 | 08-11 | Home | Ahrobiznes TSK Romny | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 24-10 | Home | Ahrobiznes TSK Romny | 7 Days |
| UKR D2 | 01-11 | Home | FK Yarud Mariupol | 14 Days |
| UKR D2 | 08-11 | Home | Kolos Kovalivka II | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.75 | 3.40 | 4.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.3 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.5 |
| 7.7 | Shot(OT) | 12 | 8.3 | Shot(OT) | 10.2 |
| 9.7 | Corner | 2.5 | 8.1 | Corner | 3.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.5 | 1.8 | Yellow Card | 2.6 |
| 50.3% | Fouls | 41% | 50.1% | Fouls | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Victoria Mykolaivka ( 41 Matches) | FC Chernigiv ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 4 | 9 |
