ทีเด็ดบอล Ahrobiznes TSK Romny vs Metalist Kharkiv
‹ คู่ก่อนหน้าFC Kababile vs Hapoel Daliyat Al Karmel · ศ. 16 ต.ค. 14:45 น. คู่ที่ 55 / 55เรียงตามเวลาเตะ
Ukraine Division 2
🕒 16-10-2026 17:00 น.
Ahrobiznes TSK Romnyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 55 / 5517:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSAhrobiznes TSK RomnyMetalist Kharkivใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.9535% @3.60สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Metalist Kharkivทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAhrobiznes TSK Romnyต่อ 0.5 @2.03พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 6.0Ahrobiznes TSK Romnyการ์ดยิงดุ🔥11.4Ahrobiznes TSK Romnyการ์ดรับหลวม🕳️6.0Metalist Kharkivการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Ahrobiznes TSK Romnyการ์ดได้ราคา💰6/10Ahrobiznes TSK Romnyการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMetalist Kharkivรอง 0.5 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️6.6Ahrobiznes TSK Romnyการ์ดยิงดุ🔥6.0Metalist Kharkivการ์ดได้ราคา💰7/10Metalist Kharkivการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.03แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ahrobiznes TSK Romnyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 55 / 5517:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVS
Ahrobiznes TSK RomnyMetalist Kharkiv
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.9535% @3.60
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Metalist Kharkivทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAhrobiznes TSK Romny
ต่อ 0.5 @2.03
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 6.0Ahrobiznes TSK Romny
การ์ดยิงดุ🔥11.4Ahrobiznes TSK Romny
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Metalist Kharkiv
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Ahrobiznes TSK Romny
การ์ดได้ราคา💰6/10Ahrobiznes TSK Romny
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMetalist Kharkiv
รอง 0.5 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Ahrobiznes TSK Romny
การ์ดยิงดุ🔥6.0Metalist Kharkiv
การ์ดได้ราคา💰7/10Metalist Kharkiv
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.03
แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ahrobiznes TSK Romny vs Metalist Kharkiv
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAhrobiznes TSK Romny ต่อ 0.5 @2.03การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @2.03การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAhrobiznes TSK Romnyโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ahrobiznes TSK Romny · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ahrobiznes TSK Romny ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.85 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ahrobiznes TSK Romny 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ahrobiznes TSK Romny ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ahrobiznes TSK Romny · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ahrobiznes TSK Romny ชนะ 1 ลูก23%
Ahrobiznes TSK Romny ชนะ 2 ลูก15%
Ahrobiznes TSK Romny ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ28%
Metalist Kharkiv ชนะ 1 ลูก15%
Metalist Kharkiv ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Ahrobiznes TSK Romny ชนะ49%
Ahrobiznes TSK Romny ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Ahrobiznes TSK Romny คลีนชีท37%
Metalist Kharkiv ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ahrobiznes TSK Romny ไม่แพ้76%
Metalist Kharkiv ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-09%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ahrobiznes TSK Romny)
- โอกาส Ahrobiznes TSK Romny ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Ahrobiznes TSK Romny คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @1.95 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.85 (คุ้มกว่า 6%)
- Ahrobiznes TSK Romny ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Ahrobiznes TSK Romny ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Metalist Kharkiv รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส Metalist Kharkiv ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ahrobiznes TSK Romny
ส1-1พ2-3ช1-0ส0-0ช3-2ช1-0
Metalist Kharkiv
ช1-0พ0-1พ0-3ช2-0ส0-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ahrobiznes TSK Romnyยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Metalist Kharkivยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ahrobiznes TSK Romny
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
Metalist Kharkiv
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ahrobiznes TSK Romny
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Metalist Kharkiv
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ahrobiznes TSK Romny
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Metalist Kharkiv
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ahrobiznes TSK Romny ชนะ 6เสมอ 1Metalist Kharkiv ชนะ 1
- 30-11-2025Metalist Kharkiv0 - 1Ahrobiznes TSK Romny
- 16-08-2025Ahrobiznes TSK Romny1 - 0Metalist Kharkiv
- 04-03-2025Ahrobiznes TSK Romny0 - 0Metalist Kharkiv
- 04-10-2024Metalist Kharkiv0 - 1Ahrobiznes TSK Romny
- 07-08-2024Ahrobiznes TSK Romny2 - 1Metalist Kharkiv
- 15-03-2024Ahrobiznes TSK Romny1 - 2Metalist Kharkiv
- 29-02-2024Metalist Kharkiv2 - 3Ahrobiznes TSK Romny
- 06-10-2023Metalist Kharkiv1 - 2Ahrobiznes TSK Romny
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.10 | 3.60 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.95 | 3.10 | 3.60 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.93 | 3.11 | 3.58 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.93 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.91 | 3.03 | 3.76 | 2.01 | 2/2.5 | 1.73 | 1.91 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.25 | 3.70 | 1.76 | 2/2.5 | 1.81 | 1.76 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 3.10 | 3.70 | 1.87 | 2/2.5 | 1.70 | 1.81 | 0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.71 | 3.27 | 4.23 | 1.97 | 2/2.5 | 1.75 | 1.96 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.83 | 3.13 | 3.85 | 1.74 | 2 | 2.00 | 1.84 | 0.5 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.29 | 3.83 | 1.77 | 2/2.5 | 1.98 | 2.13 | 0.5/1 | 1.64 | |
| Live | 1.93 | 3.12 | 3.83 | 1.95 | 2/2.5 | 1.73 | 2.12 | 0.5/1 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [UKR D2-3] Ahrobiznes TSK Romny | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 18 | 14 | 20 | 3 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 9 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 5 | 1 | 8 | 4 | 20 | 2 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
| [UKR D2-9] Metalist Kharkiv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 13 | 13 | 15 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 8 | 2 | 5 | 6 | 11 | 13 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 5 | 3 | 8 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Ahrobiznes TSK Romny Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 30-11-2025 | Metalist Kharkiv | 0-1 (0-1) | Ahrobiznes TSK Romny | 3-1 | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| UKR D2 | 16-08-2025 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 (1-0) | Metalist Kharkiv | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-03-2025 | Ahrobiznes TSK Romny | 0-0 (0-0) | Metalist Kharkiv | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 04-10-2024 | Metalist Kharkiv | 0-1 (0-1) | Ahrobiznes TSK Romny | 4-7 (1-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| UKR D2 | 07-08-2024 | Ahrobiznes TSK Romny | 2-1 (0-1) | Metalist Kharkiv | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-03-2024 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-2 (0-0) | Metalist Kharkiv | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-02-2024 | Metalist Kharkiv | 2-3 (0-2) | Ahrobiznes TSK Romny | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 06-10-2023 | Metalist Kharkiv | 1-2 (0-2) | Ahrobiznes TSK Romny | 2-5 (2-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| UKR D2 | 06-08-2023 | Ahrobiznes TSK Romny | 3-1 (1-1) | Metalist Kharkiv | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 18-10-2021 | Ahrobiznes TSK Romny | 2-1 (2-1) | Metalist Kharkiv | 2-5 (1-3) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ahrobiznes TSK Romny Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 10-10-2026 | FC Inhulets Petrove | 0-1 (0-1) | Ahrobiznes TSK Romny | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 04-10-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 3-2 (2-1) | UCSA | 9-5 (4-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| UKR D2 | 27-09-2026 | Nyva Ternopil | 0-0 (0-0) | Ahrobiznes TSK Romny | 7-4 (4-1) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| UKR D2 | 20-09-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 (0-0) | PFC Oleksandria | 7-6 (5-2) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| UKR D2 | 14-09-2026 | Polissya Zhytomyr B | 3-2 (1-1) | Ahrobiznes TSK Romny | 2-4 | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| UKRC | 09-09-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-1 (1-0) | FC Livyi Bereh | 2-5 (1-4) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| UKR D2 | 05-09-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 6-0 (2-0) | Probiy Horodenka | 1-1 (1-1) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| UKR D2 | 30-08-2026 | Kulykiv | 5-1 (2-0) | Ahrobiznes TSK Romny | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| UKRC | 21-08-2026 | Rebel Kyiv | 0-4 (0-3) | Ahrobiznes TSK Romny | - | 6.50 | 4.00 | 1.40 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| UKR D2 | 14-08-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Kyiv | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| UKR D2 | 08-08-2026 | Kolos Kovalivka II | 1-2 (0-1) | Ahrobiznes TSK Romny | - | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| UKR D2 | 31-07-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 2-0 (1-0) | FK Yarud Mariupol | 10-2 (7-0) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| UKR D2 | 25-07-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 0-3 (0-0) | SC Poltava | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Nyva Ternopil | 1-1 (0-0) | Ahrobiznes TSK Romny | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 3-1 (1-1) | Ahrobiznes TSK Romny | - | L | ||||||||
| UKR D1 | 09-06-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 2-2 (0-1) | Kudrivka | 2-2 (2-2) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| UKR D1 | 05-06-2026 | Kudrivka | 0-0 (0-0) | Ahrobiznes TSK Romny | 5-3 (1-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| UKR D2 | 01-06-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 (1-0) | FC Chernigiv | 6-4 (2-1) | W | ||||||||
| UKR D2 | 23-05-2026 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 1-1 (0-1) | Ahrobiznes TSK Romny | 7-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| UKR D2 | 16-05-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 (0-0) | FC Victoria Mykolaivka | 3-10 (2-2) | W | ||||||||
| No Data |
| Metalist Kharkiv Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 29% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 09-10-2026 | Metalist Kharkiv | 2-2 (1-1) | FC Victoria Mykolaivka | 4-9 (2-4) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| UKR D2 | 03-10-2026 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 0-0 (0-0) | Metalist Kharkiv | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| UKR D2 | 27-09-2026 | Metalist Kharkiv | 2-0 (0-0) | FC Chernigiv | 4-4 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| UKR D2 | 20-09-2026 | SC Poltava | 3-0 (2-0) | Metalist Kharkiv | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 12-09-2026 | FC Inhulets Petrove | 1-0 (1-0) | Metalist Kharkiv | - | L | ||||||||
| UKRC | 09-09-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 0-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 7-0 (3-0) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| UKR D2 | 05-09-2026 | Metalist Kharkiv | 3-1 (1-1) | UCSA | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| UKR D2 | 30-08-2026 | Metalist Kharkiv | 1-1 (0-0) | Nyva Ternopil | 3-6 (2-3) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | D |
| UKRC | 23-08-2026 | Penuel Kryvyi Rih | 0-1 (0-1) | Metalist Kharkiv | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 15-08-2026 | Metalist Kharkiv | 0-2 (0-0) | PFC Oleksandria | 5-7 (1-3) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UKR D2 | 09-08-2026 | Polissya Zhytomyr B | 0-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 7-3 (4-2) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| UKR D2 | 01-08-2026 | Metalist Kharkiv | 3-1 (3-1) | Probiy Horodenka | 11-4 (7-0) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| UKR D2 | 26-07-2026 | Kulykiv | 2-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 4-6 (2-5) | L | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Metalist Kharkiv | 3-1 (2-0) | Atlet Kiev | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Metalist Kharkiv | 2-2 (0-0) | FC Vilkhivtsi | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Metalist Kharkiv | 1-1 (0-1) | FC Bukovyna chernivtsi | - | D | ||||||||
| UKR D2 | 01-06-2026 | Chernomorets Odessa | 1-0 (0-0) | Metalist Kharkiv | 5-4 (2-2) | L | ||||||||
| UKR D2 | 26-05-2026 | FC Chernigiv | 1-2 (1-0) | Metalist Kharkiv | 1-6 (0-4) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| UKR D2 | 23-05-2026 | Metalist Kharkiv | 2-0 (1-0) | UCSA | 2-5 (0-2) | 1.91 | 3.10 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| UKR D2 | 17-05-2026 | FC Vorskla Poltava | 1-1 (1-1) | Metalist Kharkiv | 5-9 (4-5) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 24-10 | Away | FC Chernigiv | 8 Days |
| UKR D2 | 01-11 | Home | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 15 Days |
| UKR D2 | 08-11 | Away | FC Victoria Mykolaivka | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 24-10 | Home | FK Yarud Mariupol | 8 Days |
| UKR D2 | 01-11 | Away | Kolos Kovalivka II | 15 Days |
| UKR D2 | 08-11 | Home | Lokomotiv Kyiv | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 3.10 | 3.60 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 2.03 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1 |
| 12 | Shot(OT) | 4.7 | 11.1 | Shot(OT) | 6.2 |
| 6.5 | Corner | 3.7 | 4.3 | Corner | 3.6 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.7 | 1.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 48.5% | Fouls | 41.3% | 51.3% | Fouls | 46.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ahrobiznes TSK Romny ( 41 Matches) | Metalist Kharkiv ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 6 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 2 | 9 |