ทีเด็ดบอล Metz vs Sochaux
‹ คู่ก่อนหน้าRCD Espanyol vs Atletico Madrid · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 110 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nantes vs USL Dunkerque · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
France Ligue 2
🕒 17-10-2026 19:00 น.
Metzเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 110 / 33719:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล64.5พลังทีม64.7MetzSochauxใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7730% @4.01สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.89
Sochauxทีมเยือน · อันดับ #9 · 11 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะBMBelieve MunongoMF · 16 ปี£10Mคะแนน 7.2VS1⚽
Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
✓ ชนะ
Alpha ToureDF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2⚽
Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะNMNathan MbalaFW · 18 ปี£5Mคะแนน 6.7VS3⚽
Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1Metz ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)70.1พลังที่แท้จริง64.5พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.2Sochaux นำ 0.2 · ตลาดให้เต็ง 22%พลังทีม (ประมาณการ)65.4พลังที่แท้จริง64.7พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMetzต่อ 0.5 @1.93แนวรุก🔥10.8 vs 4.8Metzกองกลาง🎯51% vs 43%Metzดาวเด่น 1BM£10MMunongoดาวเด่น 2
£5MToureดาวเด่น 3NM£5MMbalaการ์ดยิงดุ🔥10.8Metzการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSochauxรอง 0.5 @1.89แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Sochauxการ์ดรับหลวม🕳️7.2Metzการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Metzเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 110 / 33719:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล
64.5พลังทีม64.7
MetzSochaux
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7730% @4.01
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.89
Sochauxทีมเยือน · อันดับ #9 · 11 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะBMBelieve MunongoMF · 16 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะBMBelieve MunongoMF · 16 ปี£10Mคะแนน 7.21⚽
Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.3

Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
✓ ชนะ
Alpha ToureDF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Alpha ToureDF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1

Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะNMNathan MbalaFW · 18 ปี£5Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะNMNathan MbalaFW · 18 ปี£5Mคะแนน 6.73⚽
Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1

Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1Metz ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)70.1
พลังที่แท้จริง64.5
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.2
Sochaux นำ 0.2 · ตลาดให้เต็ง 22%
พลังทีม (ประมาณการ)65.4
พลังที่แท้จริง64.7
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMetz
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรุก🔥10.8 vs 4.8Metz
กองกลาง🎯51% vs 43%Metz
ดาวเด่น 1BM£10MMunongo
ดาวเด่น 2
£5MToure
£5MToureดาวเด่น 3NM£5MMbala
การ์ดยิงดุ🔥10.8Metz
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSochaux
รอง 0.5 @1.89
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Sochaux
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Metz
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Metz = วงกลม · Sochaux = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Metzประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Sochauxประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Jonathan Fischer6.3
12Alpha Toure6.8
5Jean Ruiz6.1
3Florian Miguel6.1
4Urie-Michel Mboula6.0BM18Believe Munongo7.2
8Jessy Deminguet6.3TS10Teji Savanier6.1
NM22Nathan Mbala6.7
11Pape Moussa Fall6.6
9Giorgi Abuashvili6.1BV1Baptiste Valette6.0
EN26Elie N'Gatta6.0
AV4Arthur Vitelli5.9
TF•Thomas Fontaine5.8
97Saad Agouzoul5.8
•Dimitri Lienard5.9
13Kevin Hoggas5.8
•Younes Kaabouni5.8
•Tony Mauricio6.3
11Louicius Don Deedson6.1
•Moussa Doumbia6.1Metz4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Sochaux4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Metz vs แนวรุก Sochaux
4vs325.0 – 18.4 คะแนน
Metz คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.5 – 17.5 คะแนน
Metz คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Metz vs แนวรับ Sochaux
3vs419.3 – 23.5 คะแนน
Sochaux คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Metz คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Metz vs Sochaux
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMetz ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 6 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSochaux +0.264.5 vs 64.7
🃏ศึกดาวเด่นMetz ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMetzโอกาสชนะ 51%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Metz · บิลหลัก 1X2 @1.77
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Metz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.77 · ควรเป็น @1.76 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Metz 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Metz ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Metz · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Metz ชนะ 1 ลูก26%
Metz ชนะ 2 ลูก15%
Metz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Sochaux ชนะ 1 ลูก14%
Sochaux ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Metz ชนะ51%
Metz ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Metz คลีนชีท39%
Sochaux ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Metz ไม่แพ้78%
Sochaux ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-09%2-09%0-19%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Metz)
- โอกาส Metz ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Metz คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Metz ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Metz ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Sochaux รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- โอกาส Sochaux ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Metz
ส1-1ส1-1ช4-1พ0-1ส2-2พ2-4
Sochaux
ส0-0ส1-1ช1-0ส1-1ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Metzยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Sochauxยิง 0.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Metz
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
Sochaux
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metz
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Sochaux
14%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metz
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Sochaux
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Metz ชนะ 5เสมอ 3Sochaux ชนะ 0
- 22-07-2026Metz4 - 1Sochaux
- 27-05-2023Sochaux0 - 1Metz
- 16-10-2022Metz0 - 0Sochaux
- 23-07-2022Metz1 - 0Sochaux
- 19-07-2019Metz0 - 0Sochaux
- 12-03-2019Metz1 - 1Sochaux
- 09-10-2018Sochaux1 - 2Metz
- 12-01-2016Metz1 - 0Sochaux
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Metz@1.81 → @1.77▼ 2.2%
เสมอ@3.30 → @3.351.5%
ทีมเยือน Sochaux@3.89 → @4.01▲ 3.2%
คู่อื่นใน Ligue 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.75 | 3.20 | 3.42 | 1.84 | 2.5 | 1.78 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.67 | 3.23 | 3.72 | 1.82 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| Crown | Initial | 1.82 | 3.50 | 3.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.82 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.80 | 3.55 | 3.80 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.77 | 0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.20 | 4.20 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.20 | 4.20 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.79 | 3.40 | 4.30 | 1.92 | 2.5 | 1.86 | 1.81 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.76 | 3.30 | 4.20 | 1.93 | 2.5 | 1.89 | 1.98 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3.50 | 4.00 | 1.96 | 2.5 | 1.87 | 1.86 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 4.40 | 1.93 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.84 | 3.45 | 3.75 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.76 | 3.55 | 4.00 | 1.96 | 2.5 | 1.91 | 1.76 | 0.5 | 2.14 | ||
| 12BET | Initial | 1.84 | 3.45 | 3.75 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.76 | 3.55 | 4.00 | 1.96 | 2.5 | 1.91 | 2.00 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 1.85 | 3.21 | 3.72 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.75 | 3.31 | 4.04 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.01 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.85 | 3.74 | 4.10 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 1.85 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.80 | 3.68 | 4.35 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 2.04 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.79 | 3.40 | 4.30 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.78 | 3.60 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.25 | 3.61 | 1.85 | 2/2.5 | 1.93 | 1.79 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.75 | 3.80 | 4.70 | 1.93 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 1.83 | 3.30 | 4.00 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.75 | 3.50 | 4.40 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.83 | 3.25 | 4.40 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.30 | 4.40 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.40 | 4.56 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.30 | 0 | 3.10 | |
| Live | 1.74 | 3.64 | 4.57 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.87 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-10] Metz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 12 | 11 | 10 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 5 | 8 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 5 | 5 | 9 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 6 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% |
| [FRA D2-9] Sochaux | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 5 | 1 | 5 | 6 | 11 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 2 | 4 | 10 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Metz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Metz | 4-1 (3-0) | Sochaux | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 27-05-2023 | Sochaux | 0-1 (0-0) | Metz | 3-5 (2-2) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D2 | 16-10-2022 | Metz | 0-0 (0-0) | Sochaux | 7-7 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 23-07-2022 | Metz | 1-0 (1-0) | Sochaux | 6-4 (5-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 19-07-2019 | Metz | 0-0 (0-0) | Sochaux | 2-3 (1-1) | 1.66 | 4.00 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| FRA D2 | 12-03-2019 | Metz | 1-1 (0-0) | Sochaux | 4-5 (3-3) | 1.53 | 3.60 | 7.50 | D | 1.72 | 0.5/1 | 2.15 | L | U |
| FRA D2 | 09-10-2018 | Sochaux | 1-2 (0-0) | Metz | 9-1 (4-1) | 3.40 | 3.10 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 12-01-2016 | Metz | 1-0 (0-0) | Sochaux | 5-8 (1-4) | 2.15 | 3.10 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 08-08-2015 | Sochaux | 0-1 (0-1) | Metz | 8-3 | 2.60 | 3.00 | 2.87 | W | 2.25 | 0/0.5 | 1.68 | W | U |
| INT CF | 26-07-2014 | Sochaux | 2-1 (0-1) | Metz | 3-5 | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | O |
| INT CF | 23-07-2008 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Metz | - | 1.90 | 3.20 | 3.60 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | |
| FRA D1 | 04-05-2008 | Sochaux | 0-0 (0-0) | Metz | - | 1.53 | 3.60 | 6.00 | D | 1.85 | 1 | 2.00 | W | |
| FRA D1 | 16-12-2007 | Metz | 1-2 (0-1) | Sochaux | - | 2.60 | 2.88 | 2.75 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | |
| FRA D1 | 30-04-2006 | Metz | 0-1 (0-0) | Sochaux | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | |
| FRA D1 | 11-12-2005 | Sochaux | 1-1 (1-1) | Metz | - | 1.80 | 3.00 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 2.02 | W | |
| INT CF | 21-07-2005 | Sochaux | 0-1 (0-1) | Metz | - | W | ||||||||
| FRA D1 | 17-03-2005 | Sochaux | 2-1 (1-1) | Metz | - | 1.83 | 2.87 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.10 | L | |
| FRAC | 13-02-2005 | Metz | 0-1 (0-0) | Sochaux | - | L | ||||||||
| FRA D1 | 03-10-2004 | Metz | 0-0 (0-0) | Sochaux | - | D | ||||||||
| FRA D1 | 27-03-2004 | Sochaux | 2-0 (0-0) | Metz | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Metz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 13-10-2026 | Dijon | 4-2 (3-1) | Metz | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 20-09-2026 | Metz | 2-2 (0-0) | Saint Etienne | 3-6 (0-2) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 15-09-2026 | Red Star FC 93 | 1-0 (0-0) | Metz | 9-2 (4-1) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Metz | 4-1 (3-1) | Rodez Aveyron | 7-7 (5-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | FC Annecy | 1-1 (1-1) | Metz | 7-6 (2-1) | 2.30 | 2.90 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Metz | 1-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | 4-7 (3-5) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Metz | 1-5 (0-3) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Metz | 2-1 (0-0) | Guingamp | 5-3 (5-0) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Metz | 1-3 (0-2) | Kaiserslautern | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Metz | 3-1 (1-1) | Fortuna Sittard | 4-8 (2-4) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Metz | 4-1 (3-0) | Sochaux | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Metz | 6-0 (2-0) | Seraing United | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Metz | 2-1 (0-1) | Racing Union Luxemburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Metz | 1-1 (1-1) | Versailles 78 | - | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Metz | 1-2 (0-0) | FC Differdange 03 | - | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Metz | 5-2 (1-1) | US Mondorf-les-Bains | - | W | ||||||||
| FRA D1 | 18-05-2026 | Nice | 0-0 (0-0) | Metz | 10-4 (5-3) | 1.36 | 4.80 | 7.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Metz | 0-4 (0-1) | Lorient | 7-4 (5-0) | 2.80 | 3.50 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| FRA D1 | 03-05-2026 | Metz | 1-2 (0-0) | Monaco | 5-9 (0-5) | 5.50 | 4.20 | 1.55 | L | 1.98 | -1 | 1.88 | D | U |
| INT CF | 29-04-2026 | Seraing United | 1-1 (1-0) | Metz | - | D | ||||||||
| No Data |
| Sochaux Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 6 (60%) Lose 1 (10%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 13% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Boulogne | 8-4 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Sochaux | 2-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-1 (0-0) | Sochaux | 6-3 (4-3) | 2.40 | 3.00 | 2.80 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Nantes | 4-5 (2-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Pau FC | 1-1 (1-0) | Sochaux | 8-1 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Sochaux | 8-3 (2-0) | 2.40 | 2.90 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Guingamp | 2-8 (1-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Red Star FC 93 | 0-0 (0-0) | Sochaux | 12-1 (9-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Sochaux | 0-3 (0-3) | Saint Etienne | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | AJ Auxerre | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Sochaux | 0-3 (0-1) | Dijon | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Metz | 4-1 (3-0) | Sochaux | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Grenoble | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Sochaux | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Sochaux | 2-2 (2-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-3 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Chateauroux | 2-1 (0-0) | Sochaux | 6-9 (3-6) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Valenciennes | 5-3 (4-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Sochaux | 2-1 (0-0) | Bourg Peronnas | 5-1 (3-1) | 1.44 | 3.75 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Dijon | 0-0 (0-0) | Sochaux | 3-7 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Sochaux | 2-2 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 9-1 (3-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Away | USL Dunkerque | 6 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | Pau FC | 13 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Montpellier | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Home | FC Annecy | 6 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | Reims | 13 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Nancy | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.19 | 4.30 | 2.31 | 2.20 | 4.30 | 1.81 | 1 | 1.99 | 1.77 | 1 | 1.99 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Initial | 1.82 | 3.50 | 3.75 | 1.80 | 3.55 | 3.80 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.82 | 0.5 | 2.00 | 1.77 | 0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.20 | 4.75 | 2.40 | 2.20 | 4.75 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.75 | 3.20 | 4.20 | 1.75 | 3.20 | 4.20 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.29 | 2.12 | 4.24 | 2.29 | 2.12 | 4.24 | 1.94 | 1 | 1.92 | 1.94 | 1 | 1.92 | 1.96 | 0/0.5 | 1.90 | 1.96 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.85 | 3.21 | 3.72 | 1.75 | 3.31 | 4.04 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | 2.01 | 0.5/1 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 0.8 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 0.8 |
| 16.7 | Shot(OT) | 15 | 13.2 | Shot(OT) | 14.6 |
| 4 | Corner | 5.5 | 4.5 | Corner | 3.5 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 1.6 | Yellow Card | 1.1 |
| 12.7 | Fouls | 15.5 | 13 | Fouls | 15 |
| 53% | Possession | 46% | 50.9% | Possession | 42.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Metz ( 7 Matches) | Sochaux ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
Nantes
USL Dunkerque