ทีเด็ดบอล Ujpesti vs Puskas Akademia
‹ คู่ก่อนหน้าPisa vs Cremonese · อา. 18 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 392 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Red Star FC 93 vs Saint Etienne · อา. 18 ต.ค. 01:00 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 18-10-2026 00:30 น.
Ujpestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 392 / 41200:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSUjpestiPuskas Akademiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1243% @2.77สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87Puskas Akademiaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านUjpestiต่อ 0/0.5 @1.92การ์ดยิงดุ🔥10.8Ujpestiการ์ดรับหลวม🕳️7.8Puskas Akademiaการ์ดได้ราคา💰6/10Ujpestiการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPuskas Akademiaรอง 0/0.5 @1.87แนวรุก🔥13.2 vs 10.8Puskas Akademiaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Ujpestiการ์ดยิงดุ🔥13.2Puskas Akademiaการ์ดได้ราคา💰6/10Puskas Akademiaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.91พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.2ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ujpestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 392 / 41200:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
UjpestiPuskas Akademia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1243% @2.77
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87
Puskas Akademiaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านUjpesti
ต่อ 0/0.5 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥10.8Ujpesti
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Puskas Akademia
การ์ดได้ราคา💰6/10Ujpesti
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPuskas Akademia
รอง 0/0.5 @1.87
แนวรุก🔥13.2 vs 10.8Puskas Akademia
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Ujpesti
การ์ดยิงดุ🔥13.2Puskas Akademia
การ์ดได้ราคา💰6/10Puskas Akademia
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.91
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.2ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ujpesti vs Puskas Akademia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPuskas Akademia รอง 0/0.5 @1.87การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.91การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUjpestiโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ujpesti · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ujpesti ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @2.10 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ujpesti 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ujpesti ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ujpesti · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ujpesti ชนะ 1 ลูก21%
Ujpesti ชนะ 2 ลูก13%
Ujpesti ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Puskas Akademia ชนะ 1 ลูก16%
Puskas Akademia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Ujpesti ชนะ42%
Ujpesti ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Ujpesti คลีนชีท19%
Puskas Akademia ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ujpesti ไม่แพ้67%
Puskas Akademia ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-18%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ujpesti)
- โอกาส Ujpesti ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Ujpesti ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Puskas Akademia ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Puskas Akademia เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Puskas Akademia ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ujpesti
ช3-1ส2-2ส0-0ช2-1ส1-1ส1-1
Puskas Akademia
พ1-2พ0-1ช8-1ช3-1พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ujpestiยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Puskas Akademiaยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ujpesti
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Puskas Akademia
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ujpesti
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Puskas Akademia
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ujpesti
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Puskas Akademia
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ujpesti ชนะ 1เสมอ 3Puskas Akademia ชนะ 4
- 25-04-2026Puskas Akademia2 - 0Ujpesti
- 01-02-2026Ujpesti0 - 1Puskas Akademia
- 04-10-2025Puskas Akademia0 - 0Ujpesti
- 09-03-2025Ujpesti1 - 1Puskas Akademia
- 02-11-2024Puskas Akademia1 - 1Ujpesti
- 28-07-2024Ujpesti1 - 2Puskas Akademia
- 09-03-2024Puskas Akademia0 - 2Ujpesti
- 12-11-2023Ujpesti1 - 2Puskas Akademia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ujpesti@2.13 → @2.120.8%
เสมอ@3.46 → @3.501.0%
ทีมเยือน Puskas Akademia@2.75 → @2.770.6%
คู่อื่นใน Borsodi Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.65 | 2.76 | 1.93 | 3 | 1.87 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.16 | 3.65 | 2.76 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.14 | 3.50 | 2.80 | 1.90 | 3 | 1.85 | 1.92 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.14 | 3.50 | 2.80 | 1.91 | 3 | 1.86 | 1.92 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.40 | 2.83 | 1.87 | 3 | 1.87 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 2.85 | 1.88 | 3 | 1.86 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.40 | 2.83 | 1.87 | 3 | 1.87 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 2.85 | 1.88 | 3 | 1.86 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 2.09 | 3.34 | 2.75 | 1.92 | 3 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.09 | 3.34 | 2.75 | 1.92 | 3 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 2.22 | 3.58 | 2.72 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.14 | 3.64 | 2.82 | 1.91 | 3 | 1.89 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.60 | 2.55 | 1.89 | 3 | 1.83 | 1.78 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.85 | 1.89 | 3 | 1.83 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.19 | 3.80 | 2.79 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.94 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.27 | 3.72 | 2.89 | 1.98 | 3 | 1.84 | 1.99 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.88 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.88 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.40 | 2.70 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.20 | 3.45 | 2.90 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.60 | 2.55 | 1.67 | 2.5/3 | 2.08 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.15 | 3.48 | 2.83 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.86 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-4] Ujpesti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 18 | 14 | 15 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 5 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 9 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 8 | 12 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
| [HUN D1-1] Puskas Akademia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 0 | 3 | 14 | 10 | 18 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 7 | 6 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 3 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 9 | 4 | 17 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 1 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Ujpesti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 25-04-2026 | Puskas Akademia | 2-0 (1-0) | Ujpesti | 5-4 (2-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 01-02-2026 | Ujpesti | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 8-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN D1 | 04-10-2025 | Puskas Akademia | 0-0 (0-0) | Ujpesti | 9-3 (7-1) | 1.90 | 3.75 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 09-03-2025 | Ujpesti | 1-1 (0-0) | Puskas Akademia | 12-4 (7-3) | 3.70 | 3.30 | 2.05 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| HUN D1 | 02-11-2024 | Puskas Akademia | 1-1 (1-1) | Ujpesti | 7-6 (1-4) | 1.62 | 3.60 | 5.25 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| HUN D1 | 28-07-2024 | Ujpesti | 1-2 (0-0) | Puskas Akademia | 3-3 (0-1) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D1 | 09-03-2024 | Puskas Akademia | 0-2 (0-1) | Ujpesti | 3-1 (2-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| HUN D1 | 12-11-2023 | Ujpesti | 1-2 (1-1) | Puskas Akademia | 4-4 (1-3) | 2.45 | 3.40 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| HUN D1 | 05-08-2023 | Puskas Akademia | 3-3 (3-1) | Ujpesti | 6-2 (2-0) | 2.00 | 3.30 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| HUN D1 | 19-03-2023 | Puskas Akademia | 5-1 (1-0) | Ujpesti | 6-1 (6-1) | 1.91 | 3.50 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN Cup | 10-02-2023 | Puskas Akademia | 0-0 (0-0) | Ujpesti | 8-6 (4-1) | 2.00 | 3.30 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D1 | 30-10-2022 | Ujpesti | 3-3 (1-1) | Puskas Akademia | 5-6 (4-5) | 3.30 | 3.20 | 2.25 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D1 | 07-08-2022 | Puskas Akademia | 2-0 (1-0) | Ujpesti | 3-6 (0-4) | 1.85 | 3.40 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D1 | 05-03-2022 | Ujpesti | 2-1 (1-1) | Puskas Akademia | 3-3 (2-2) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| HUN D1 | 07-11-2021 | Puskas Akademia | 2-1 (0-0) | Ujpesti | 4-2 (3-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | D |
| HUN D1 | 02-08-2021 | Ujpesti | 1-2 (0-1) | Puskas Akademia | 5-4 (1-3) | 2.60 | 3.25 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 07-03-2021 | Puskas Akademia | 2-1 (1-1) | Ujpesti | 6-6 (1-4) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN Cup | 24-02-2021 | Puskas Akademia | 1-2 (0-1) | Ujpesti | 2-1 (0-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 16-01-2021 | Puskas Akademia | 5-0 (3-0) | Ujpesti | - | L | ||||||||
| HUN D1 | 12-12-2020 | Ujpesti | 1-2 (0-0) | Puskas Akademia | 4-6 (0-3) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.92 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ujpesti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 11-10-2026 | Budapest Honved | 1-1 (0-0) | Ujpesti | 0-13 (0-6) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-1) | Ujpesti | - | D | ||||||||
| HUN D1 | 20-09-2026 | Ujpesti | 2-1 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 4-3 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Dorogi FC | 0-0 (0-0) | Ujpesti | 6-13 (2-6) | 9.50 | 5.75 | 1.20 | D | 1.88 | -2 | 1.93 | L | U |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Ferencvarosi TC | 2-2 (2-1) | Ujpesti | 5-1 (1-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| HUN D1 | 30-08-2026 | Ujpesti | 3-1 (0-0) | Vasas | 3-1 (1-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HUN D1 | 21-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-0 (2-0) | Ujpesti | 6-1 (4-0) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| HUN D1 | 15-08-2026 | Ujpesti | 1-1 (1-1) | MTK Hungaria | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 08-08-2026 | Kisvarda FC | 2-4 (1-2) | Ujpesti | 6-4 (2-3) | 2.45 | 3.25 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ujpesti | 4-2 (2-1) | Debrecin VSC | 6-11 (4-8) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 25-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (0-1) | Ujpesti | 6-3 (2-0) | 2.05 | 3.50 | 2.95 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Ujpesti | 2-0 (1-0) | Radnik Bijeljina | 3-4 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | BVSC Zuglo | 3-0 (0-0) | Ujpesti | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Diosgyor VTK | 2-2 (1-0) | Ujpesti | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | TSV Hartberg | 1-1 (0-1) | Ujpesti | 0-2 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Ujpesti | 0-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-6 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 20-06-2026 | Cegled | 0-4 (0-1) | Ujpesti | 0-16 (0-7) | W | ||||||||
| HUN D1 | 16-05-2026 | Debrecin VSC | 2-1 (2-0) | Ujpesti | 7-6 (5-3) | 1.65 | 3.70 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| HUN D1 | 03-05-2026 | Ujpesti | 0-5 (0-2) | Ferencvarosi TC | 3-5 (3-4) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 25-04-2026 | Puskas Akademia | 2-0 (1-0) | Ujpesti | 5-4 (2-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Puskas Akademia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 12-10-2026 | Gyori ETO | 0-1 (0-1) | Puskas Akademia | 4-6 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 01-10-2026 | Dunajska Streda | 2-1 (1-0) | Puskas Akademia | 5-9 (2-4) | 3.25 | 3.40 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D1 | 19-09-2026 | Puskas Akademia | 3-1 (2-1) | Budapest Honved | 9-5 (4-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Mezoors | 1-8 (0-4) | Puskas Akademia | 0-6 (0-2) | 41.00 | 12.00 | 1.05 | W | 1.93 | -2.5/3 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (1-0) | Puskas Akademia | 1-7 (1-4) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| HUN D1 | 31-08-2026 | Puskas Akademia | 1-2 (0-0) | Ferencvarosi TC | 2-5 (1-4) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 22-08-2026 | Vasas | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 3-11 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Puskas Akademia | 3-2 (2-1) | Paksi SE Honlapja | 2-7 (1-4) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| HUN D1 | 07-08-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (6-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 01-08-2026 | Puskas Akademia | 0-2 (0-1) | Kisvarda FC | 7-5 (4-3) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Debrecin VSC | 0-2 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 16-07-2026 | Puskas Akademia | 0-2 (0-2) | Istanbul Basaksehir | 2-4 (1-2) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Blau Weiss Linz | 1-1 (1-1) | Puskas Akademia | 4-2 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Puskas Akademia | 1-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 8-4 (6-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Puskas Akademia | 2-2 (0-0) | MTK Hungaria | 6-4 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 02-05-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-3 (1-2) | Puskas Akademia | 2-8 (2-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D1 | 25-04-2026 | Puskas Akademia | 2-0 (1-0) | Ujpesti | 5-4 (2-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 19-04-2026 | Paksi SE Honlapja | 1-0 (1-0) | Puskas Akademia | 4-6 (4-1) | 1.95 | 3.60 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D1 | 14-04-2026 | Ferencvarosi TC | 2-1 (2-1) | Puskas Akademia | 3-5 (2-2) | 1.40 | 4.20 | 7.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 10-04-2026 | Puskas Akademia | 1-4 (0-1) | Gyori ETO | 4-7 (2-5) | 3.25 | 3.40 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Away | Gyori ETO | 7 Days |
| HUN Cup | 29-10 | Away | Szeged Csanad | 11 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Home | Nyiregyhaza | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Home | Nyiregyhaza | 7 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Diosgyor VTK | 11 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Home | Debrecin VSC | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 2.33 | 3.20 | 2.64 | 2.33 | 3.20 | 1.97 | 1/1.5 | 1.83 | 1.95 | 1/1.5 | 1.81 | 1.73 | 0 | 2.09 | 1.66 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.16 | 3.65 | 2.76 | 2.16 | 3.65 | 2.76 | 1.93 | 3 | 1.87 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.30 | 3.40 | 2.75 | 2.40 | 3.40 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.73 | 0 | 2.08 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.52 | 2.32 | 3.19 | 2.52 | 2.32 | 3.19 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.67 | 0 | 2.17 | 1.67 | 0 | 2.17 | |
| Initial | 2.09 | 3.34 | 2.75 | 2.09 | 3.34 | 2.75 | 1.92 | 3 | 1.88 | 1.92 | 3 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 4 | 1.8 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.3 |
| 14 | Shot(OT) | 13.3 | 14.8 | Shot(OT) | 15.7 |
| 8.5 | Corner | 8 | 5.6 | Corner | 6.1 |
| 3 | Yellow Card | 1 | 1.8 | Yellow Card | 2.2 |
| 14 | Fouls | 17 | 13.9 | Fouls | 15.4 |
| 58% | Possession | 50.7% | 50.8% | Possession | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Ujpesti ( 42 Matches) | Puskas Akademia ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 5 | 6 |