ทีเด็ดบอล Nyiregyhaza vs Budapest Honved
‹ คู่ก่อนหน้าMFK Lokomotiva Zvolen vs Povazska Bystrica · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 163 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Zalgiris Vilnius B vs Atomsfera Mazeikiai · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Nyiregyhazaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 163 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★★87⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSNyiregyhazaBudapest Honvedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0039% @3.05สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Budapest Honvedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNyiregyhazaต่อ 0/0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.2Nyiregyhazaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Budapest Honvedการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBudapest Honvedรอง 0/0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 10.2Budapest Honvedแนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Budapest Honvedการ์ดรับหลวม🕳️12.0Nyiregyhazaการ์ดยิงดุ🔥15.0Budapest Honvedการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.84JOKERบอลสูง
66สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 15.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 13 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Nyiregyhazaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 163 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★★87⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVS
NyiregyhazaBudapest Honved
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0039% @3.05
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Budapest Honvedทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNyiregyhaza
ต่อ 0/0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.2Nyiregyhaza
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Budapest Honved
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBudapest Honved
รอง 0/0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 10.2Budapest Honved
แนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Budapest Honved
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Nyiregyhaza
การ์ดยิงดุ🔥15.0Budapest Honved
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.84
JOKERบอลสูง
66สูง 2.5/3
66สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 15.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 13 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nyiregyhaza vs Budapest Honved
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBudapest Honved รอง 0/0.5 @1.95การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.84การ์ด 13 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNyiregyhazaโอกาสชนะ 45%
🔥คอมโบสูงเด่น★★ สูงแรง 2.5/387/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nyiregyhaza · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nyiregyhaza ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.12 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nyiregyhaza 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Nyiregyhaza ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 24%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nyiregyhaza · คาดสกอร์ 1.8 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nyiregyhaza ชนะ 1 ลูก21%
Nyiregyhaza ชนะ 2 ลูก12%
Nyiregyhaza ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Budapest Honved ชนะ 1 ลูก14%
Budapest Honved ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Nyiregyhaza ชนะ43%
Nyiregyhaza ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Nyiregyhaza คลีนชีท12%
Budapest Honved ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nyiregyhaza ไม่แพ้67%
Budapest Honved ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-18%2-27%2-17%1-36%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nyiregyhaza)
- โอกาส Nyiregyhaza ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Budapest Honved เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.00 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.12 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- เจอกันล่าสุด Budapest Honved เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Budapest Honved ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nyiregyhaza
ส1-1พ2-3ช8-1ส1-1ส1-1พ1-5
Budapest Honved
พ1-2ช1-0พ2-3ช7-0พ1-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nyiregyhazaยิง 1.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Budapest Honvedยิง 2.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nyiregyhaza
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 23
Budapest Honved
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nyiregyhaza
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Budapest Honved
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nyiregyhaza
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Budapest Honved
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Nyiregyhaza ชนะ 2เสมอ 3Budapest Honved ชนะ 3
- 11-02-2024Budapest Honved1 - 1Nyiregyhaza
- 13-08-2023Nyiregyhaza0 - 0Budapest Honved
- 19-09-2021Nyiregyhaza1 - 5Budapest Honved
- 21-04-2015Nyiregyhaza2 - 3Budapest Honved
- 18-03-2015Budapest Honved3 - 0Nyiregyhaza
- 28-02-2015Nyiregyhaza2 - 0Budapest Honved
- 09-08-2014Budapest Honved0 - 1Nyiregyhaza
- 15-05-2010Budapest Honved1 - 1Nyiregyhaza
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.02 | 3.65 | 3.05 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.02 | 3.65 | 3.05 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.89 | 3.60 | 3.40 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 2.02 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.01 | 3.40 | 3.10 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 2.01 | 0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 3.50 | 3.10 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.96 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.94 | 3.55 | 3.10 | 1.78 | 2.5/3 | 1.96 | 1.94 | 0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3.50 | 3.10 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.96 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.94 | 3.55 | 3.10 | 1.78 | 2.5/3 | 1.96 | 1.94 | 0.5 | 1.80 | ||
| Sbobet | Initial | 1.93 | 3.31 | 3.11 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.93 | 3.31 | 3.11 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 3.61 | 3.56 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.00 | 3.53 | 3.18 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 2.00 | 0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.80 | 3.70 | 3.80 | 1.78 | 2.5/3 | 1.94 | 1.79 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.05 | 3.60 | 3.25 | 1.82 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.16 | 3.48 | 3.06 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.05 | 3.64 | 3.42 | 1.87 | 2.5/3 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.80 | ||
| Willhill | Initial | 1.83 | 3.50 | 3.80 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 1.80 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.45 | 3.60 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 3.15 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.75 | 3.85 | 1.73 | 2.5 | 2.03 | 1.47 | 0 | 2.50 | |
| Live | 1.97 | 3.44 | 3.26 | 1.65 | 2.5 | 2.06 | 2.24 | 0.5/1 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-11] Nyiregyhaza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 10 | 19 | 8 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 15 | 0 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 13 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 5 | 12 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
| [HUN D1-12] Budapest Honved | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 12 | 15 | 7 | 12 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 6 | 9 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 3 | 13 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Nyiregyhaza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 11-02-2024 | Budapest Honved | 1-1 (0-1) | Nyiregyhaza | 2-9 (1-2) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN D2E | 13-08-2023 | Nyiregyhaza | 0-0 (0-0) | Budapest Honved | 4-5 (2-4) | 3.40 | 3.30 | 2.20 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN Cup | 19-09-2021 | Nyiregyhaza | 1-5 (0-2) | Budapest Honved | 3-4 (1-3) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| HUN LC | 21-04-2015 | Nyiregyhaza | 2-3 (0-2) | Budapest Honved | 5-2 | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN LC | 18-03-2015 | Budapest Honved | 3-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 10-2 | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D1 | 28-02-2015 | Nyiregyhaza | 2-0 (1-0) | Budapest Honved | 7-2 | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | W | U |
| HUN D1 | 09-08-2014 | Budapest Honved | 0-1 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-3 | 1.66 | 3.60 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HUN D1 | 15-05-2010 | Budapest Honved | 1-1 (0-0) | Nyiregyhaza | - | 2.45 | 3.20 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN LC | 17-03-2010 | Nyiregyhaza | 0-5 (0-3) | Budapest Honved | - | 2.20 | 3.20 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN LC | 16-02-2010 | Budapest Honved | 1-1 (0-0) | Nyiregyhaza | - | D | ||||||||
| HUN D1 | 31-10-2009 | Nyiregyhaza | 0-1 (0-1) | Budapest Honved | - | 2.20 | 3.20 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 19-04-2009 | Budapest Honved | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | - | 1.70 | 3.50 | 4.50 | L | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| HUN D1 | 21-09-2008 | Nyiregyhaza | 3-0 (1-0) | Budapest Honved | - | 2.40 | 3.10 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 25-05-2008 | Nyiregyhaza | 3-0 (1-0) | Budapest Honved | - | W | ||||||||
| HUN LC | 20-02-2008 | Nyiregyhaza | 1-1 (1-0) | Budapest Honved | - | 3.20 | 3.20 | 2.00 | D | 2.20 | -0.5 | 1.60 | W | |
| HUN LC | 01-12-2007 | Budapest Honved | 4-2 (3-0) | Nyiregyhaza | - | L | ||||||||
| HUN D1 | 10-11-2007 | Budapest Honved | 0-0 (0-0) | Nyiregyhaza | - | 1.44 | 3.75 | 6.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.85 | W | |
| HUN D1 | 30-04-2005 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-1) | Budapest Honved | - | D | ||||||||
| HUN D1 | 23-10-2004 | Budapest Honved | 3-2 (0-1) | Nyiregyhaza | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nyiregyhaza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 11-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-1 (0-1) | Nyiregyhaza | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Michalovce | 8-4 (6-2) | 1.80 | 3.50 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D1 | 21-09-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 3-7 (1-3) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Majosi SE | 1-8 (1-4) | Nyiregyhaza | 4-5 (2-0) | 6.25 | 5.50 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D1 | 04-09-2026 | Vasas | 3-2 (2-1) | Nyiregyhaza | 7-7 (4-4) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 6-5 (4-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HUN D1 | 22-08-2026 | MTK Hungaria | 2-1 (1-1) | Nyiregyhaza | 4-5 (2-2) | 1.95 | 3.75 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| HUN D1 | 15-08-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (1-0) | Kisvarda FC | 5-2 (2-0) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-5 (0-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Gyori ETO | 4-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-7 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 25-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (0-1) | Ujpesti | 6-3 (2-0) | 2.05 | 3.50 | 2.95 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-2 (2-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 11-4 (7-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-2 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-5 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Universitaea Cluj | 0-3 (0-1) | Nyiregyhaza | 2-5 (1-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Brno | 3-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-5 (1-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Wolfsberger AC | 2-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 2-2 (2-1) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 15-05-2026 | Nyiregyhaza | 2-2 (1-0) | Kazincbarcika | 12-2 (7-0) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 02-05-2026 | MTK Hungaria | 1-1 (0-0) | Nyiregyhaza | 3-2 (2-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 26-04-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-5 (3-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D1 | 18-04-2026 | Ujpesti | 7-2 (3-0) | Nyiregyhaza | 6-3 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Budapest Honved Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 11-10-2026 | Budapest Honved | 1-1 (0-0) | Ujpesti | 0-13 (0-6) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D1 | 19-09-2026 | Puskas Akademia | 3-1 (2-1) | Budapest Honved | 9-5 (4-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Baja | 0-7 (0-5) | Budapest Honved | - | W | ||||||||
| HUN D1 | 07-09-2026 | Gyori ETO | 3-2 (0-0) | Budapest Honved | 3-6 (3-4) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Budapest Honved | 1-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-6 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 14-08-2026 | Budapest Honved | 1-2 (1-0) | Vasas | 1-4 (0-3) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D1 | 01-08-2026 | Budapest Honved | 3-3 (2-1) | MTK Hungaria | 4-3 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (0-0) | Budapest Honved | 1-7 (0-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | ZNK Osijek | 2-1 (2-0) | Budapest Honved | 3-6 (0-4) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Monori SE | 0-6 (0-3) | Budapest Honved | 3-8 (1-4) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Budapest Honved | 2-0 (1-0) | SOROKSAR | 3-2 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Nafta | 0-3 (0-0) | Budapest Honved | 3-7 (3-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-5 (1-3) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Budapest Honved | 2-1 (1-1) | Kisvarda FC | 3-1 (2-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D2E | 17-05-2026 | BVSC Zuglo | 4-1 (2-1) | Budapest Honved | 0-6 (0-2) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Budapest Honved | 3-1 (1-1) | Vasas | 8-6 (3-4) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HUN D2E | 03-05-2026 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Budapest Honved | 2-7 (1-1) | 4.50 | 3.60 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 28-04-2026 | Budapest Honved | 0-0 (0-0) | SOROKSAR | 4-1 (1-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| HUN Cup | 22-04-2026 | Budapest Honved | 1-1 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-1 (5-0) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Away | Puskas Akademia | 7 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Ozd-Sajovolgye | 11 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Away | Ujpesti | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Home | Debrecin VSC | 7 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Gyirmot SE | 11 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Home | Kisvarda FC | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.54 | 2.26 | 3.55 | 2.54 | 2.26 | 3.55 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.06 | 1/1.5 | 1.70 | 2.12 | 0/0.5 | 1.71 | 2.08 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Initial | 2.02 | 3.65 | 3.05 | 2.02 | 3.65 | 3.05 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.30 | 3.60 | 2.63 | 2.30 | 3.60 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.45 | 2.24 | 3.48 | 2.45 | 2.24 | 3.48 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Initial | 1.93 | 3.31 | 3.11 | 1.93 | 3.31 | 3.11 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3.3 | 1.7 | Goal | 2.5 |
| 2.3 | Loss | 2 | 2 | Loss | 1.6 |
| 13.7 | Shot(OT) | 16.5 | 11.1 | Shot(OT) | 12.8 |
| 5 | Corner | 5.5 | 5.5 | Corner | 5.1 |
| 3 | Yellow Card | 4.5 | 3.3 | Yellow Card | 2.5 |
| 20.5 | Fouls | 19.5 | 17.2 | Fouls | 13 |
| 47% | Possession | 53% | 53.8% | Possession | 50.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Nyiregyhaza ( 42 Matches) | Budapest Honved ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 0 | 1 |