ทีเด็ดบอล FK Zalgiris Vilnius B vs Atomsfera Mazeikiai
‹ คู่ก่อนหน้าNyiregyhaza vs Budapest Honved · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 164 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ethnikos Achnas FC vs APEA Akrotiriou · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Lithuania - 2.Division
🕒 17-10-2026 19:30 น.
FK Zalgiris Vilnius Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 164 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSFK Zalgiris Vilnius BAtomsfera Mazeikiaiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.55Atomsfera Mazeikiaiทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
FK Zalgiris Vilnius Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 164 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
FK Zalgiris Vilnius BAtomsfera Mazeikiai
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.55
Atomsfera Mazeikiaiทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Zalgiris Vilnius B vs Atomsfera Mazeikiai
📈ตลาดให้เต็งFK Zalgiris Vilnius Bโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Zalgiris Vilnius B · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Zalgiris Vilnius B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @1.97 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Zalgiris Vilnius B 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Zalgiris Vilnius B · คาดสกอร์ 1.8 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Zalgiris Vilnius B ชนะ 1 ลูก20%
FK Zalgiris Vilnius B ชนะ 2 ลูก14%
FK Zalgiris Vilnius B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Atomsfera Mazeikiai ชนะ 1 ลูก19%
Atomsfera Mazeikiai ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
FK Zalgiris Vilnius B ชนะ46%
FK Zalgiris Vilnius B ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FK Zalgiris Vilnius B คลีนชีท35%
Atomsfera Mazeikiai ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Zalgiris Vilnius B ไม่แพ้70%
Atomsfera Mazeikiai ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-011%2-110%2-09%0-16%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Zalgiris Vilnius B)
- โอกาส FK Zalgiris Vilnius B ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- FK Zalgiris Vilnius B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- ราคา @2.25 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.97 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (40%)
- Atomsfera Mazeikiai เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- FK Zalgiris Vilnius B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Atomsfera Mazeikiai เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Atomsfera Mazeikiai ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Zalgiris Vilnius B
ช4-3ช1-0ช1-0ช1-0พ0-1ช2-1
Atomsfera Mazeikiai
ส1-1พ1-3ช3-1พ2-3ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Zalgiris Vilnius Bยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Atomsfera Mazeikiaiยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Zalgiris Vilnius B
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
Atomsfera Mazeikiai
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Zalgiris Vilnius B
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Atomsfera Mazeikiai
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Zalgiris Vilnius B
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Atomsfera Mazeikiai
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FK Zalgiris Vilnius B ชนะ 2เสมอ 4Atomsfera Mazeikiai ชนะ 2
- 30-05-2026Atomsfera Mazeikiai2 - 0FK Zalgiris Vilnius B
- 23-08-2025Atomsfera Mazeikiai5 - 0FK Zalgiris Vilnius B
- 26-04-2025FK Zalgiris Vilnius B2 - 1Atomsfera Mazeikiai
- 27-08-2022FK Zalgiris Vilnius B4 - 4Atomsfera Mazeikiai
- 15-04-2022Atomsfera Mazeikiai1 - 1FK Zalgiris Vilnius B
- 13-08-2021Atomsfera Mazeikiai3 - 3FK Zalgiris Vilnius B
- 17-04-2021FK Zalgiris Vilnius B5 - 0Atomsfera Mazeikiai
- 16-10-2020Atomsfera Mazeikiai2 - 2FK Zalgiris Vilnius B
คู่อื่นใน 2.Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.30 | 3.39 | 2.57 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.30 | 3.39 | 2.57 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.72 | 0 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.15 | 1.70 | 3 | 1.83 | 1.66 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.45 | 1.78 | 3 | 1.79 | 1.74 | 0 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 2.68 | 3.65 | 2.26 | 1.97 | 3.5 | 1.74 | 2.00 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 1.62 | 2.5 | 2.30 | 1.73 | 0 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [LIT D2-4] FK Zalgiris Vilnius B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 14 | 4 | 8 | 40 | 33 | 46 | 4 | 53.8% |
| Home Field | 13 | 8 | 2 | 3 | 24 | 15 | 26 | 5 | 61.5% |
| Away Field | 13 | 6 | 2 | 5 | 16 | 18 | 20 | 5 | 46.2% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 9 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 10 | 9 | 7 | 18 | 13 | 39 | 6 | 38.5% |
| Home Field | 13 | 6 | 5 | 2 | 12 | 6 | 23 | 3 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 4 | 4 | 5 | 6 | 7 | 16 | 7 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
| [LIT D2-9] Atomsfera Mazeikiai | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 8 | 7 | 10 | 37 | 33 | 31 | 9 | 32.0% |
| Home Field | 13 | 4 | 4 | 5 | 17 | 16 | 16 | 11 | 30.8% |
| Away Field | 12 | 4 | 3 | 5 | 20 | 17 | 15 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 9 | 9 | 7 | 17 | 15 | 36 | 8 | 36.0% |
| Home Field | 13 | 4 | 5 | 4 | 6 | 6 | 17 | 10 | 30.8% |
| Away Field | 12 | 5 | 4 | 3 | 11 | 9 | 19 | 5 | 41.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| FK Zalgiris Vilnius B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| LIT D2 | 30-05-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 2-0 (1-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 10-3 (6-0) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| LIT D2 | 23-08-2025 | Atomsfera Mazeikiai | 5-0 (2-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 4-4 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| LIT D2 | 26-04-2025 | FK Zalgiris Vilnius B | 2-1 (1-1) | Atomsfera Mazeikiai | 3-6 (1-5) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| LIT D2 | 27-08-2022 | FK Zalgiris Vilnius B | 4-4 (2-2) | Atomsfera Mazeikiai | 4-6 (3-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| LIT D2 | 15-04-2022 | Atomsfera Mazeikiai | 1-1 (0-1) | FK Zalgiris Vilnius B | 8-4 (5-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| LIT D2 | 13-08-2021 | Atomsfera Mazeikiai | 3-3 (2-2) | FK Zalgiris Vilnius B | 5-6 (3-1) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| LIT D2 | 17-04-2021 | FK Zalgiris Vilnius B | 5-0 (3-0) | Atomsfera Mazeikiai | 7-6 (3-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| LIT D2 | 16-10-2020 | Atomsfera Mazeikiai | 2-2 (0-2) | FK Zalgiris Vilnius B | 4-4 (2-0) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| LIT D2 | 10-07-2020 | FK Zalgiris Vilnius B | 3-0 (0-0) | Atomsfera Mazeikiai | 5-3 (2-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| LIT D2 | 01-09-2019 | FK Zalgiris Vilnius B | 2-2 (1-1) | Atomsfera Mazeikiai | 1-1 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | L | O |
| LIT D2 | 12-05-2019 | Atomsfera Mazeikiai | 1-2 (0-1) | FK Zalgiris Vilnius B | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Zalgiris Vilnius B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| LIT D2 | 10-10-2026 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 1-2 (1-1) | FK Zalgiris Vilnius B | 8-7 (3-4) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| LIT D2 | 20-09-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 0-1 (0-0) | Babrungas | 10-7 (5-3) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| LIT D2 | 12-09-2026 | FK Tauras Taurage | 0-1 (0-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 4-5 (2-4) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| LIT D2 | 08-09-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 1-0 (1-0) | FK Neptunas Klaipeda | 7-3 (4-1) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| LIT D2 | 28-08-2026 | DFK Dainava Alytus | 0-1 (0-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 6-3 (2-1) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| LIT D2 | 26-08-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 4-3 (3-1) | FK Transinvest II | 5-9 (3-4) | 1.42 | 4.33 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| LIT D2 | 14-08-2026 | Siauliai B | 1-4 (0-1) | FK Zalgiris Vilnius B | 12-6 (5-4) | 2.88 | 3.70 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| LIT D2 | 10-08-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 2-1 (0-1) | FK Kauno Zalgiris II | 6-2 (2-2) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| LIT D2 | 01-08-2026 | Ekranas Panevezys | 1-1 (1-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 9-3 (5-2) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| LIT D2 | 28-07-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 1-0 (1-0) | FK Minija | 2-14 (2-8) | 5.50 | 4.60 | 1.40 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| LIT D2 | 21-07-2026 | Hegelmann Litauen II | 0-2 (0-1) | FK Zalgiris Vilnius B | 5-11 (2-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| LIT D2 | 02-07-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 3-1 (1-1) | Hegelmann Litauen II | 10-11 (4-6) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| LIT D2 | 26-06-2026 | NFA Kaunas | 2-1 (1-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 10-5 (3-1) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| LIT D2 | 21-06-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 1-2 (1-2) | Lietava Jonava | 7-2 (2-1) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| LIT D2 | 13-06-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 2-1 (1-0) | Garr and Ava | 3-8 (2-3) | 3.20 | 3.75 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | D |
| LIT D2 | 30-05-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 2-0 (1-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 10-3 (6-0) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| LIT D2 | 23-05-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 3-4 (2-1) | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 6-6 (0-4) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| LIT D2 | 15-05-2026 | Babrungas | 3-0 (1-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 9-1 (7-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| LIT D2 | 08-05-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 2-2 (0-0) | FK Tauras Taurage | 3-7 (0-1) | 4.50 | 4.00 | 1.53 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| LIT D2 | 02-05-2026 | FK Neptunas Klaipeda | 2-1 (0-1) | FK Zalgiris Vilnius B | 4-5 (0-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| No Data |
| Atomsfera Mazeikiai Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| LIT D2 | 10-10-2026 | Garr and Ava | 0-0 (0-0) | Atomsfera Mazeikiai | 6-6 (4-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| LIT D2 | 19-09-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 1-1 (1-1) | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 10-3 (5-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| LIT D2 | 11-09-2026 | Babrungas | 3-2 (3-1) | Atomsfera Mazeikiai | 10-2 (5-1) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| LIT D2 | 05-09-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 3-1 (0-1) | FK Tauras Taurage | 3-6 (1-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| LIT D2 | 29-08-2026 | FK Neptunas Klaipeda | 3-1 (1-0) | Atomsfera Mazeikiai | 4-7 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| LIT D2 | 22-08-2026 | DFK Dainava Alytus | 1-1 (1-1) | Atomsfera Mazeikiai | 7-7 (2-4) | 1.91 | 3.50 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| LIT D2 | 14-08-2026 | FK Transinvest II | 2-0 (0-0) | Atomsfera Mazeikiai | 4-5 (4-3) | 4.75 | 4.20 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| LIT D2 | 08-08-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 1-1 (1-1) | Siauliai B | 4-3 (0-1) | 1.38 | 4.75 | 5.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| LIT D2 | 01-08-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 3-1 (0-1) | Atomsfera Mazeikiai | 4-5 (3-4) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| LIT D2 | 25-07-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 4-1 (1-0) | Hegelmann Litauen II | 5-2 (3-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| LIT D2 | 01-07-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 0-1 (0-1) | NFA Kaunas | 5-10 (3-7) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| LIT D2 | 27-06-2026 | Ekranas Panevezys | 1-2 (1-2) | Atomsfera Mazeikiai | 6-2 (3-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| LIT D2 | 20-06-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 0-1 (0-0) | FK Minija | 4-5 (2-5) | 3.60 | 3.80 | 1.75 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| LIT D2 | 12-06-2026 | Lietava Jonava | 1-1 (1-1) | Atomsfera Mazeikiai | 3-4 (2-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| LIT D2 | 30-05-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 2-0 (1-0) | FK Zalgiris Vilnius B | 10-3 (6-0) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| LIT D2 | 23-05-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 1-1 (0-0) | Garr and Ava | 9-5 (4-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| LIT Cup | 20-05-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 0-3 (0-1) | FK Panevezys | 2-6 (0-4) | 15.00 | 8.50 | 1.10 | L | 1.93 | -2.5/3 | 1.88 | L | U |
| LIT D2 | 16-05-2026 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 0-5 (0-1) | Atomsfera Mazeikiai | 2-1 (2-0) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| LIT D2 | 09-05-2026 | Atomsfera Mazeikiai | 1-1 (1-0) | Babrungas | 6-2 (2-0) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| LIT D2 | 02-05-2026 | FK Tauras Taurage | 2-0 (1-0) | Atomsfera Mazeikiai | 6-8 (3-5) | 1.80 | 3.75 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| LIT D2 | 23-10 | Away | Garr and Ava | 6 Days |
| LIT D2 | 31-10 | Away | Lietava Jonava | 13 Days |
| LIT D2 | 08-11 | Home | NFA Kaunas | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| LIT D2 | 24-10 | Home | Lietava Jonava | 7 Days |
| LIT D2 | 31-10 | Away | FK Minija | 14 Days |
| LIT D2 | 05-11 | Away | NFA Kaunas | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.25 | 3.60 | 2.55 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.8 | Loss | 1.6 |
| 8.7 | Shot(OT) | 10 | 10.2 | Shot(OT) | 9.8 |
| 7.3 | Corner | 6 | 5.4 | Corner | 5.4 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 1.6 | Yellow Card | 1.9 |
| 13.5 | Fouls | 12.5 | 12.5 | Fouls | 11.2 |
| 49.3% | Possession | 52.7% | 48% | Possession | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Zalgiris Vilnius B ( 56 Matches) | Atomsfera Mazeikiai ( 55 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 8 | 8 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 0 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 9 | 5 | 6 |