ทีเด็ดบอล Paksi SE Honlapja vs Gyori ETO
‹ คู่ก่อนหน้าKrasava ENY Ypsonas FC vs Karmiotissa Polemidion · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 348 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Qarabag vs FC Neftci Baku · ส. 17 ต.ค. 22:00 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Paksi SE Honlapjaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 348 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVSPaksi SE HonlapjaGyori ETOใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.8738% @3.06สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.99 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.90Gyori ETOทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPaksi SE Honlapjaต่อ 0.5 @1.89การ์ดยิงดุ🔥11.4Paksi SE Honlapjaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Gyori ETOการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGyori ETOรอง 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Gyori ETOการ์ดรับหลวม🕳️10.8Paksi SE Honlapjaการ์ดยิงดุ🔥12.0Gyori ETOการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.99พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3.5/4การ์ด 1 ใบ
Paksi SE Honlapjaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 348 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVS
Paksi SE HonlapjaGyori ETO
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.8738% @3.06
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.99 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.90
Gyori ETOทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPaksi SE Honlapja
ต่อ 0.5 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥11.4Paksi SE Honlapja
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Gyori ETO
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGyori ETO
รอง 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Gyori ETO
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Paksi SE Honlapja
การ์ดยิงดุ🔥12.0Gyori ETO
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.99
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3.5/4
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paksi SE Honlapja vs Gyori ETO
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGyori ETO รอง 0.5 @1.90การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.99การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPaksi SE Honlapjaโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Paksi SE Honlapja · บิลหลัก 1X2 @1.87
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Paksi SE Honlapja ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.87 · ควรเป็น @1.98 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Paksi SE Honlapja 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Paksi SE Honlapja ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Paksi SE Honlapja · คาดสกอร์ 1.6 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Paksi SE Honlapja ชนะ 1 ลูก23%
Paksi SE Honlapja ชนะ 2 ลูก13%
Paksi SE Honlapja ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Gyori ETO ชนะ 1 ลูก15%
Gyori ETO ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Paksi SE Honlapja ชนะ45%
Paksi SE Honlapja ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Paksi SE Honlapja คลีนชีท16%
Gyori ETO ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paksi SE Honlapja ไม่แพ้68%
Gyori ETO ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-16%0-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Paksi SE Honlapja)
- โอกาส Paksi SE Honlapja ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Paksi SE Honlapja ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Paksi SE Honlapja ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.87 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.98 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Gyori ETO ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Gyori ETO เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Gyori ETO ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paksi SE Honlapja
ช2-0ส1-1พ2-4ช2-1ช1-0ช3-0
Gyori ETO
ส1-1พ0-3ช3-2ช5-1ช2-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paksi SE Honlapjaยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Gyori ETOยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paksi SE Honlapja
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 18
Gyori ETO
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paksi SE Honlapja
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Gyori ETO
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paksi SE Honlapja
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Gyori ETO
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Paksi SE Honlapja ชนะ 1เสมอ 4Gyori ETO ชนะ 3
- 22-02-2026Paksi SE Honlapja3 - 4Gyori ETO
- 01-11-2025Gyori ETO0 - 0Paksi SE Honlapja
- 27-07-2025Paksi SE Honlapja3 - 3Gyori ETO
- 26-04-2025Gyori ETO2 - 0Paksi SE Honlapja
- 01-02-2025Paksi SE Honlapja1 - 1Gyori ETO
- 23-09-2024Gyori ETO2 - 1Paksi SE Honlapja
- 01-12-2014Gyori ETO2 - 2Paksi SE Honlapja
- 28-07-2014Paksi SE Honlapja2 - 0Gyori ETO
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Paksi SE Honlapja@1.92 → @1.87▼ 2.6%
เสมอ@3.76 → @3.86▲ 2.7%
ทีมเยือน Gyori ETO@2.99 → @3.06▲ 2.2%
คู่อื่นใน Borsodi Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.89 | 4.10 | 3.05 | 1.97 | 3.5/4 | 1.83 | 1.89 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.89 | 4.10 | 3.05 | 1.95 | 3.5/4 | 1.81 | 1.86 | 0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.80 | 3.90 | 3.20 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.83 | 3.90 | 3.20 | 1.91 | 3.5/4 | 1.84 | 1.91 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.83 | 3.90 | 3.20 | 2.01 | 3.5/4 | 1.77 | 1.91 | 0.5 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.87 | 3.75 | 3.15 | 1.95 | 3.5/4 | 1.79 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.87 | 3.75 | 3.15 | 1.94 | 3.5/4 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 1.87 | 3.75 | 3.15 | 1.95 | 3.5/4 | 1.79 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.87 | 3.75 | 3.15 | 1.94 | 3.5/4 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 1.92 | 3.58 | 2.93 | 2.04 | 3.5/4 | 1.76 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.92 | 3.58 | 2.93 | 2.04 | 3.5/4 | 1.76 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.94 | 4.06 | 2.99 | 1.94 | 3.5/4 | 1.86 | 1.94 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.90 | 4.06 | 3.08 | 1.98 | 3.5/4 | 1.82 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 4.10 | 3.25 | 1.90 | 3.5/4 | 1.82 | 1.86 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.90 | 4.10 | 3.25 | 1.93 | 3.5/4 | 1.80 | 1.91 | 0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.09 | 3.83 | 2.96 | 1.90 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.98 | 4.10 | 3.25 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.99 | 0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.85 | 3.80 | 3.30 | 1.73 | 3.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.91 | 3.80 | 3.25 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.85 | 3.05 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.80 | 3.25 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 4.20 | 3.30 | 1.87 | 3.5/4 | 1.83 | 1.66 | 0/0.5 | 2.11 | |
| Live | 1.85 | 3.85 | 3.27 | 1.76 | 3.5 | 1.92 | 2.06 | 0.5/1 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-5] Paksi SE Honlapja | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 19 | 17 | 14 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 8 | 10 | 1 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 9 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 9 | 10 | 10 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 3 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
| [HUN D1-3] Gyori ETO | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 16 | 11 | 15 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 6 | 9 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 5 | 6 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 3 | 13 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 4 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Paksi SE Honlapja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 22-02-2026 | Paksi SE Honlapja | 3-4 (1-3) | Gyori ETO | 4-2 (2-1) | 2.55 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D1 | 01-11-2025 | Gyori ETO | 0-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 8-3 (4-2) | 1.90 | 3.70 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 27-07-2025 | Paksi SE Honlapja | 3-3 (1-2) | Gyori ETO | 5-5 (5-3) | 2.05 | 3.60 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 26-04-2025 | Gyori ETO | 2-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 9-3 (7-0) | 2.55 | 3.50 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| HUN D1 | 01-02-2025 | Paksi SE Honlapja | 1-1 (0-0) | Gyori ETO | 2-5 (1-3) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D1 | 23-09-2024 | Gyori ETO | 2-1 (2-1) | Paksi SE Honlapja | 3-7 (1-6) | 3.20 | 3.50 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D1 | 01-12-2014 | Gyori ETO | 2-2 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 4-5 | 1.72 | 3.50 | 4.00 | D | 1.73 | 0.5 | 2.08 | W | O |
| HUN D1 | 28-07-2014 | Paksi SE Honlapja | 2-0 (2-0) | Gyori ETO | 3-10 | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 23-03-2014 | Paksi SE Honlapja | 1-2 (1-2) | Gyori ETO | 1-5 | 3.50 | 3.30 | 1.90 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 31-08-2013 | Gyori ETO | 2-0 (2-0) | Paksi SE Honlapja | - | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| HUN D1 | 27-04-2013 | Gyori ETO | 3-4 (3-0) | Paksi SE Honlapja | - | 1.36 | 4.33 | 10.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| HUN Cup | 27-11-2012 | Paksi SE Honlapja | 2-3 (2-2) | Gyori ETO | - | 2.80 | 3.25 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN Cup | 20-11-2012 | Gyori ETO | 4-0 (2-0) | Paksi SE Honlapja | - | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D1 | 06-10-2012 | Paksi SE Honlapja | 0-0 (0-0) | Gyori ETO | - | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | W | U |
| HUN D1 | 25-03-2012 | Gyori ETO | 4-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | - | 1.50 | 4.00 | 6.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| HUN D1 | 20-08-2011 | Paksi SE Honlapja | 1-2 (0-1) | Gyori ETO | - | 2.37 | 3.40 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| HUN D1 | 29-04-2011 | Gyori ETO | 1-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | - | 2.37 | 3.25 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| HUN D1 | 22-10-2010 | Paksi SE Honlapja | 2-1 (0-0) | Gyori ETO | - | 2.50 | 3.30 | 2.70 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| HUN D1 | 01-05-2010 | Paksi SE Honlapja | 1-1 (0-1) | Gyori ETO | - | D | ||||||||
| HUN LC | 05-12-2009 | Gyori ETO | 0-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | - | 1.72 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paksi SE Honlapja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 11-10-2026 | Paksi SE Honlapja | 3-0 (1-0) | MTK Hungaria | 6-4 (4-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 19-09-2026 | Kisvarda FC | 0-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 9-9 (3-4) | 2.75 | 3.50 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Kazincbarcika | 1-2 (1-1) | Paksi SE Honlapja | 1-8 (0-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | D |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-4 (1-3) | Debrecin VSC | 8-7 (2-3) | 1.90 | 3.60 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 6-5 (4-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HUN D1 | 21-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-0 (2-0) | Ujpesti | 6-1 (4-0) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Puskas Akademia | 3-2 (2-1) | Paksi SE Honlapja | 2-7 (1-4) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D1 | 03-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-2 (3-2) | Paksi SE Honlapja | 3-7 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Panathinaikos | 2-2 (1-1) | Paksi SE Honlapja | 8-5 (2-5) | 1.25 | 5.25 | 10.00 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 27-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 4-2 (2-2) | Ferencvarosi TC | 7-2 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 1-2 (0-1) | Panathinaikos | 5-4 (2-2) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Austria Wien | 4-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | 3-2 (3-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Slaven Belupo | 3-5 (1-3) | Paksi SE Honlapja | 6-8 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Paksi SE Honlapja | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | 11-4 (6-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Maccabi Haifa | 3-3 (1-2) | Paksi SE Honlapja | 2-8 (0-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 05-07-2026 | ZNK Osijek | 0-4 (0-1) | Paksi SE Honlapja | - | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 02-07-2026 | Dundee FC | 2-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Paksi SE Honlapja | 4-1 (2-1) | KFC Komarno | 6-1 (4-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Gyori ETO Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 30% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 12-10-2026 | Gyori ETO | 0-1 (0-1) | Puskas Akademia | 4-6 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Gyori ETO | 8-3 (5-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| HUN Cup | 13-09-2026 | KARCAG SE | 1-5 (0-3) | Gyori ETO | 7-5 (3-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 07-09-2026 | Gyori ETO | 3-2 (0-0) | Budapest Honved | 3-6 (3-4) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 04-09-2026 | Gyori ETO | 0-3 (0-1) | Ferencvarosi TC | 4-9 (0-5) | 3.75 | 3.70 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | D |
| HUN D1 | 30-08-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (1-1) | Gyori ETO | 8-3 (4-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 23-08-2026 | Gyori ETO | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 2-7 (0-2) | 1.36 | 4.60 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | D |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Debrecin VSC | 1-1 (0-1) | Gyori ETO | 13-5 (3-2) | 3.90 | 3.60 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Gyori ETO | 1-1 (1-0) | Riga FC | 2-11 (0-4) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Riga FC | 1-0 (1-0) | Gyori ETO | 8-1 (3-0) | 2.55 | 3.30 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Gyori ETO | 4-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-7 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Gyori ETO | 1-1 (0-1) | Atert Bissen | 2-4 (0-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Vasas | 2-2 (0-0) | Gyori ETO | 4-5 (1-2) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| UEFA ECL | 22-07-2026 | Atert Bissen | 2-6 (1-3) | Gyori ETO | 5-4 (4-1) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 15-07-2026 | Gyori ETO | 2-2 (2-1) | Vikingur Reykjavik | 5-4 (3-2) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | Vikingur Reykjavik | 1-0 (0-0) | Gyori ETO | 5-1 (4-0) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 28-06-2026 | Gyori ETO | 3-2 (2-1) | Backa Topola | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-1 (1-0) | Gyori ETO | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-06-2026 | Gyori ETO | 2-1 (1-1) | Vojvodina Novi Sad | 4-2 (4-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-06-2026 | Grazer AK | 2-2 (1-1) | Gyori ETO | 2-4 (1-3) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Away | Vasas | 7 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Cigand SE | 11 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Away | Ferencvarosi TC | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Home | Ujpesti | 7 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | ZalaegerzsegTE | 11 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Home | Vasas | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.62 | 3.35 | 2.28 | 2.62 | 3.35 | 1.91 | 1.5 | 1.89 | 1.89 | 1.5 | 1.87 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.89 | 4.10 | 3.05 | 1.89 | 4.10 | 3.05 | 1.97 | 3.5/4 | 1.83 | 1.95 | 3.5/4 | 1.81 | 1.89 | 0.5 | 1.93 | 1.86 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.60 | 3.40 | 2.30 | 2.75 | 3.50 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 1.80 | 3.90 | 3.20 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.59 | 3.15 | 2.28 | 2.59 | 3.15 | 1.88 | 1.5 | 1.92 | 1.88 | 1.5 | 1.92 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.92 | 3.58 | 2.93 | 1.92 | 3.58 | 2.93 | 2.04 | 3.5/4 | 1.76 | 2.04 | 3.5/4 | 1.76 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3.3 | 1.9 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 1.8 | Loss | 1.1 |
| 10 | Shot(OT) | 16.3 | 14.9 | Shot(OT) | 19 |
| 7.7 | Corner | 3.7 | 6.5 | Corner | 3.1 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 1.9 |
| 9.5 | Fouls | 9.3 | 12.3 | Fouls | 10.7 |
| 49% | Possession | 51.3% | 48.1% | Possession | 47.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Paksi SE Honlapja ( 42 Matches) | Gyori ETO ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 9 | 7 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 4 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 2 | 0 |