ทีเด็ดบอล Qarabag vs FC Neftci Baku
‹ คู่ก่อนหน้าPaksi SE Honlapja vs Gyori ETO · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 349 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Strasbourg vs Paris Saint Germain (PSG) · ส. 17 ต.ค. 22:15 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Qarabagเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 349 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSQarabagFC Neftci Bakuใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7932% @3.78สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96FC Neftci Bakuทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านQarabagต่อ 0.5 @1.80JOKERเจอกันทีไรชนะ
73Qarabag ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯58% vs 51%Qarabagแนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Qarabagการ์ดยิงดุ🔥9.0Qarabagการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Neftci Bakuการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Qarabagการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Neftci Bakuรอง 0.5 @1.96แนวรุก🔥12.6 vs 9.0FC Neftci Bakuการ์ดยิงดุ🔥12.6FC Neftci Bakuการ์ดได้ราคา💰7/10FC Neftci Bakuการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.84แนวรุก🔥9.0 · 12.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.1ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.92การ์ดรับแน่น🛡️0.7·1.0ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
Qarabagเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 349 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
QarabagFC Neftci Baku
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7932% @3.78
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
FC Neftci Bakuทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านQarabag
ต่อ 0.5 @1.80
JOKERเจอกันทีไรชนะ
73Qarabag ชนะ
73Qarabag ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯58% vs 51%Qarabag
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Qarabag
การ์ดยิงดุ🔥9.0Qarabag
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Neftci Baku
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Qarabag
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Neftci Baku
รอง 0.5 @1.96
แนวรุก🔥12.6 vs 9.0FC Neftci Baku
การ์ดยิงดุ🔥12.6FC Neftci Baku
การ์ดได้ราคา💰7/10FC Neftci Baku
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.84
แนวรุก🔥9.0 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.1ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.92
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·1.0ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Qarabag vs FC Neftci Baku
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านQarabag ต่อ 0.5 @1.80การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งQarabagโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Qarabag · บิลหลัก 1X2 @1.79
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Qarabag ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.79 · ควรเป็น @1.90 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Qarabag 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Qarabag ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Qarabag · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Qarabag ชนะ 1 ลูก26%
Qarabag ชนะ 2 ลูก14%
Qarabag ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
FC Neftci Baku ชนะ 1 ลูก15%
FC Neftci Baku ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Qarabag ชนะ48%
Qarabag ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Qarabag คลีนชีท26%
FC Neftci Baku ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Qarabag ไม่แพ้73%
FC Neftci Baku ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Qarabag)
- โอกาส Qarabag ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Qarabag ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Qarabag ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.79 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.90 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- FC Neftci Baku รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- FC Neftci Baku ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Neftci Baku ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Qarabag
พ1-2ช1-0ช3-2ส1-1ช1-0ช2-0
FC Neftci Baku
ช5-0พ0-1ช4-1ช3-2ช3-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Qarabagยิง 1.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
FC Neftci Bakuยิง 2.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Qarabag
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
FC Neftci Baku
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Qarabag
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
FC Neftci Baku
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Qarabag
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
FC Neftci Baku
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Qarabag ชนะ 7เสมอ 0FC Neftci Baku ชนะ 1
- 30-04-2026FC Neftci Baku2 - 1Qarabag
- 26-04-2026FC Neftci Baku1 - 5Qarabag
- 09-11-2025Qarabag2 - 0FC Neftci Baku
- 19-04-2025Qarabag3 - 0FC Neftci Baku
- 16-02-2025FC Neftci Baku0 - 1Qarabag
- 01-12-2024FC Neftci Baku0 - 3Qarabag
- 20-09-2024Qarabag4 - 0FC Neftci Baku
- 04-05-2024Qarabag5 - 0FC Neftci Baku
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Qarabag@1.85 → @1.79▼ 3.0%
เสมอ@3.53 → @3.60▲ 2.1%
ทีมเยือน FC Neftci Baku@3.58 → @3.78▲ 5.6%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.78 | 3.80 | 3.65 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.78 | 3.80 | 3.65 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.25 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.82 | 3.30 | 3.60 | 1.97 | 2.5/3 | 1.87 | 1.88 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.78 | 3.40 | 3.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.92 | 1.80 | 0.5 | 2.06 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.80 | 1.92 | 2.5/3 | 1.89 | 1.95 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.80 | 1.87 | 2.5/3 | 1.94 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | ||||
| Live | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.79 | 0.5 | 1.97 | |||||
| 12BET | Initial | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | ||||
| Live | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.79 | 0.5 | 1.97 | |||||
| wewbet | Initial | 1.98 | 3.50 | 3.28 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.83 | 3.60 | 3.67 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.80 | 3.45 | 3.45 | 1.75 | 2.5/3 | 1.78 | 1.79 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.79 | 3.45 | 3.70 | 1.74 | 2.5/3 | 1.82 | 1.73 | 0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.89 | 3.56 | 3.30 | 1.87 | 3 | 1.87 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.81 | 3.59 | 3.80 | 1.86 | 2.5/3 | 1.93 | 1.82 | 0.5 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.80 | 3.30 | 3.80 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | 0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.94 | 3.40 | 3.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.81 | 1.66 | 0/0.5 | 2.10 | |
| Live | 1.78 | 3.40 | 3.95 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.55 | 0/0.5 | 2.17 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-3] Qarabag | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 4 | 16 | 3 | 83.3% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 3 | 9 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
| [AZE D1-1] FC Neftci Baku | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 1 | 1 | 18 | 5 | 16 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 1 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 4 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 10 | 3 | 14 | 1 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Qarabag Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 3.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 30-04-2026 | FC Neftci Baku | 2-1 (0-0) | Qarabag | 0-5 (0-2) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| AZE D1 | 26-04-2026 | FC Neftci Baku | 1-5 (1-3) | Qarabag | 4-3 (3-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| AZE D1 | 09-11-2025 | Qarabag | 2-0 (0-0) | FC Neftci Baku | 8-4 (5-3) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 19-04-2025 | Qarabag | 3-0 (3-0) | FC Neftci Baku | 8-2 (4-0) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| AZE D1 | 16-02-2025 | FC Neftci Baku | 0-1 (0-0) | Qarabag | 2-4 (2-1) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| AZE D1 | 01-12-2024 | FC Neftci Baku | 0-3 (0-1) | Qarabag | 2-8 (1-7) | 5.00 | 3.40 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 20-09-2024 | Qarabag | 4-0 (3-0) | FC Neftci Baku | 6-6 (2-3) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| AZE D1 | 04-05-2024 | Qarabag | 5-0 (2-0) | FC Neftci Baku | 8-5 (3-3) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| AZE CUP | 24-04-2024 | Qarabag | 4-1 (1-0) | FC Neftci Baku | 6-1 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| AZE CUP | 02-04-2024 | FC Neftci Baku | 0-4 (0-3) | Qarabag | 2-4 (1-1) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 03-03-2024 | FC Neftci Baku | 1-4 (0-0) | Qarabag | 10-3 (1-3) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| AZE D1 | 18-12-2023 | Qarabag | 2-0 (0-0) | FC Neftci Baku | 6-3 (3-1) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 08-10-2023 | FC Neftci Baku | 0-2 (0-0) | Qarabag | 3-3 (1-2) | 3.50 | 3.75 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D1 | 02-05-2023 | FC Neftci Baku | 2-4 (1-2) | Qarabag | 2-8 (1-1) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| AZE D1 | 27-02-2023 | Qarabag | 1-1 (0-1) | FC Neftci Baku | 7-2 (3-2) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| AZE D1 | 03-12-2022 | FC Neftci Baku | 0-4 (0-1) | Qarabag | 1-9 (0-5) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| AZE D1 | 01-10-2022 | Qarabag | 3-1 (0-1) | FC Neftci Baku | 9-2 (7-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 21-05-2022 | Qarabag | 4-1 (3-0) | FC Neftci Baku | 3-2 (0-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 07-02-2022 | FC Neftci Baku | 1-2 (0-1) | Qarabag | 11-5 (2-3) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| AZE D1 | 30-10-2021 | Qarabag | 4-0 (3-0) | FC Neftci Baku | 5-0 (4-0) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Qarabag Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 11-10-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-0) | Qarabag | 3-8 (1-5) | 11.00 | 5.25 | 1.20 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | D | U |
| AZE D1 | 18-09-2026 | Qarabag | 1-0 (0-0) | FK Safa | 7-2 (4-1) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| AZE D1 | 13-09-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Qarabag | 3-5 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 06-09-2026 | Qarabag | 3-2 (1-0) | Araz Nakhchivan | 7-4 (1-2) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 31-08-2026 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-1) | Qarabag | 4-11 (2-3) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Qarabag | 1-2 (0-0) | FC Twente Enschede | 0-9 (0-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | FC Twente Enschede | 0-1 (0-0) | Qarabag | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 17-08-2026 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | 7-4 (4-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | Qarabag | 2-0 (1-0) | Dynamo Kyiv | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Dynamo Kyiv | 1-0 (1-0) | Qarabag | 4-11 (0-10) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| UEFA EL | 31-07-2026 | CSKA Sofia | 0-0 (0-0) | Qarabag | 2-9 (2-5) | 2.80 | 3.20 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| UEFA EL | 23-07-2026 | Qarabag | 0-0 (0-0) | CSKA Sofia | 8-2 (1-1) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Vestri | 0-3 (0-2) | Qarabag | 1-13 (0-7) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | W | U |
| UEFA EL | 09-07-2026 | Qarabag | 3-0 (2-0) | Vestri | 9-0 (5-0) | 1.13 | 7.50 | 17.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Ferencvarosi TC | 1-0 (1-0) | Qarabag | 4-8 (1-4) | 1.80 | 4.00 | 3.30 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Qarabag | 2-6 (0-3) | Metalist 1925 Kharkiv | 6-6 (0-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | WSG Swarovski Tirol | 0-4 (0-1) | Qarabag | 3-6 (0-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 22-05-2026 | Standard Sumgayit | 3-4 (0-2) | Qarabag | 6-1 (1-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | O |
| AZE D1 | 16-05-2026 | Qarabag | 3-0 (0-0) | Mil Mugan | 10-1 (6-0) | 1.22 | 6.00 | 9.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| AZE D1 | 09-05-2026 | Qabala | 1-1 (0-1) | Qarabag | 3-6 (2-4) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| FC Neftci Baku Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 09-10-2026 | FC Neftci Baku | 0-0 (0-0) | Sabah FK Baku | 4-3 (2-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| AZE D1 | 18-09-2026 | Qabala | 0-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 4-4 (2-2) | 5.25 | 3.50 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| AZE D1 | 11-09-2026 | Mil Mugan | 2-3 (2-2) | FC Neftci Baku | 2-7 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| AZE D1 | 05-09-2026 | FC Neftci Baku | 4-1 (1-0) | FK Safa | 6-3 (4-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 30-08-2026 | Zira FK | 1-0 (1-0) | FC Neftci Baku | 8-6 (0-3) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D1 | 23-08-2026 | FC Neftci Baku | 5-0 (4-0) | Araz Nakhchivan | 4-5 (1-4) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 16-08-2026 | Standard Sumgayit | 1-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 3-2 (1-2) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Dinamo Minsk | 0-1 (0-1) | FC Neftci Baku | 2-7 (1-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 22-07-2026 | FC Neftci Baku | 2-4 (2-1) | Dinamo Minsk | 5-3 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 13-07-2026 | ZNK Osijek | 1-0 (0-0) | FC Neftci Baku | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Radnicki Nis | 0-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 2-2 (0-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 06-07-2026 | Partizan Belgrade | 1-0 (0-0) | FC Neftci Baku | 7-4 (4-0) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 02-07-2026 | FC Neftci Baku | 1-2 (0-0) | CFR Cluj | 5-1 (4-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 23-05-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-0) | FC Neftci Baku | 2-4 (1-4) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 17-05-2026 | Sabah FK Baku | 1-2 (1-1) | FC Neftci Baku | 5-4 (1-3) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AZE D1 | 10-05-2026 | FC Neftci Baku | 3-0 (1-0) | Samaxı FC | 6-1 (1-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 05-05-2026 | Karvan Evlakh | 0-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 5-10 (3-6) | 5.50 | 4.33 | 1.42 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| AZE D1 | 30-04-2026 | FC Neftci Baku | 2-1 (0-0) | Qarabag | 0-5 (0-2) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AZE D1 | 26-04-2026 | FC Neftci Baku | 1-5 (1-3) | Qarabag | 4-3 (3-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 17-04-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | FC Neftci Baku | 4-7 (2-6) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 25-10 | Away | Sabah FK Baku | 8 Days |
| AZE D1 | 31-10 | Away | Qabala | 14 Days |
| AZE D1 | 07-11 | Home | Turan Tovuz | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 24-10 | Home | Turan Tovuz | 7 Days |
| AZE D1 | 31-10 | Away | Samaxı FC | 14 Days |
| AZE D1 | 07-11 | Home | FK Kapaz Ganca | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.27 | 2.29 | 4.10 | 2.27 | 2.29 | 4.10 | 2.02 | 1/1.5 | 1.68 | 2.02 | 1/1.5 | 1.68 | 1.87 | 0/0.5 | 1.83 | 1.87 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Initial | 1.78 | 3.80 | 3.65 | 1.78 | 3.80 | 3.65 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | 1.77 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.25 | 3.50 | 1.80 | 3.40 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.5 | Goal | 2.1 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 0.7 | Loss | 1 |
| 7 | Shot(OT) | 10 | 11.7 | Shot(OT) | 8.9 |
| 6.7 | Corner | 5 | 6.3 | Corner | 5 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.5 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 0 | 10 | Fouls | 12 |
| 69.3% | Possession | 51.3% | 57.5% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Qarabag ( 39 Matches) | FC Neftci Baku ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 7 | 4 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 2 | 1 |
Sabah FK Baku