ทีเด็ดบอล Strasbourg vs Paris Saint Germain (PSG)
‹ คู่ก่อนหน้าQarabag vs FC Neftci Baku · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 350 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mantova vs Palermo · ส. 17 ต.ค. 22:15 น.
France Ligue 1
🕒 17-10-2026 22:15 น.
คู่ที่ 350 / 39222:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบชนะ🏆 ★★★94⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล69.3พลังทีม77.2StrasbourgParis Saint Germain (PSG)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ18% @6.2582% @1.39สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 2.03
Paris Saint Germain (PSG)ทีมเยือน · อันดับ #6 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Joaquin PanichelliFW · 23 ปี£35Mคะแนน 7.9VS1⚽
✓ ชนะ
Khvicha KvaratskheliaFW · 25 ปี£140Mคะแนน 8.82🛡️
KCKarim CoulibalyDF · 19 ปี£28Mคะแนน 7.8VS2🎯
✓ ชนะ
Joao NevesMF · 21 ปี£140Mคะแนน 8.83⚽
Martial GodoFW · 23 ปี£22Mคะแนน 7.6VS3🎯
✓ ชนะVMVitor Machado FerreiraMF · 26 ปี£140Mคะแนน 8.8Paris Saint Germain (PSG) ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม76.2พลังที่แท้จริง69.3พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+7.9Paris Saint Germain (PSG) นำ 7.9 · ตลาดให้เต็ง 67%พลังทีม89.8พลังที่แท้จริง77.2พลังโค้ช×0.86▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านStrasbourgรอง 1.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥8.4Strasbourgการ์ดรับหลวม🕳️7.8Paris Saint Germain (PSG)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนParis Saint Germain (PSG)ต่อ 1.5 @2.03JOKERเจอกันทีไรชนะ
70Paris Saint Germain (PSG) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Paris Saint Germain (PSG)กองกลาง🎯65% vs 48%Paris Saint Germain (PSG)แนวรับ🛡️7.8 vs 13.2Paris Saint Germain (PSG)ดาวเด่น 1
£140MKvaratskheliaดาวเด่น 2
£140MNevesดาวเด่น 3VM£140MFerreiraการ์ดรับหลวม🕳️13.2Strasbourgการ์ดยิงดุ🔥13.8Paris Saint Germain (PSG)การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Paris Saint Germain (PSG)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Paris Saint Germain (PSG)การ์ด 13 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 350 / 39222:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบชนะ🏆 ★★★94⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล69.3พลังทีม77.2
StrasbourgParis Saint Germain (PSG)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
18% @6.2582% @1.39
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 2.03
Paris Saint Germain (PSG)ทีมเยือน · อันดับ #6 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Joaquin PanichelliFW · 23 ปี£35Mคะแนน 7.9
VS
Joaquin PanichelliFW · 23 ปี£35Mคะแนน 7.91⚽
✓ ชนะ
Khvicha KvaratskheliaFW · 25 ปี£140Mคะแนน 8.8
✓ ชนะ
Khvicha KvaratskheliaFW · 25 ปี£140Mคะแนน 8.82🛡️
KCKarim CoulibalyDF · 19 ปี£28Mคะแนน 7.8
VS
KCKarim CoulibalyDF · 19 ปี£28Mคะแนน 7.82🎯
✓ ชนะ
Joao NevesMF · 21 ปี£140Mคะแนน 8.8
✓ ชนะ
Joao NevesMF · 21 ปี£140Mคะแนน 8.83⚽
Martial GodoFW · 23 ปี£22Mคะแนน 7.6
VS
Martial GodoFW · 23 ปี£22Mคะแนน 7.63🎯
✓ ชนะVMVitor Machado FerreiraMF · 26 ปี£140Mคะแนน 8.8
✓ ชนะVMVitor Machado FerreiraMF · 26 ปี£140Mคะแนน 8.8Paris Saint Germain (PSG) ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม76.2
พลังที่แท้จริง69.3
พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+7.9
Paris Saint Germain (PSG) นำ 7.9 · ตลาดให้เต็ง 67%
พลังทีม89.8
พลังที่แท้จริง77.2
พลังโค้ช×0.86▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านStrasbourg
รอง 1.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥8.4Strasbourg
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Paris Saint Germain (PSG)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนParis Saint Germain (PSG)
ต่อ 1.5 @2.03
JOKERเจอกันทีไรชนะ
70Paris Saint Germain (PSG) ชนะ
70Paris Saint Germain (PSG) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 8.4Paris Saint Germain (PSG)
กองกลาง🎯65% vs 48%Paris Saint Germain (PSG)
แนวรับ🛡️7.8 vs 13.2Paris Saint Germain (PSG)
ดาวเด่น 1
£140MKvaratskhelia
£140MKvaratskheliaดาวเด่น 2
£140MNeves
£140MNevesดาวเด่น 3VM£140MFerreira
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Strasbourg
การ์ดยิงดุ🔥13.8Paris Saint Germain (PSG)
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Paris Saint Germain (PSG)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Paris Saint Germain (PSG)
การ์ด 13 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Strasbourg = วงกลม · Paris Saint Germain (PSG) = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Strasbourgตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Paris Saint Germain (PSG)ตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Jorgensen F.7.4
36Oso7.2CK31Coulibaly K.7.8
4Mitchell J.6.5
16Antwi G.5.8
10Reyna G.6.7
21P.Diop7.1
14Essugo D.7.4
80Yassine G.7.3
30Ortega J.6.1
7Amo-Ameyaw S.7.0
39Safonov M.7.8
21Hernandez L.7.5
6Zabarnyi I.8.0
51Pacho W.8.5
33Zaire-Emery W.8.5DF27Dro Fernández8.0
4L. Beraldo7.6
87Neves J.8.8
7K. Kvaratskhelia8.8
9Torres F.8.2
22Godts M.7.9Strasbourg4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Paris Saint Germain (PSG)4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Strasbourg vs แนวรุก Paris Saint Germain (PSG)
4vs327.3 – 25.0 คะแนน
Strasbourg คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs321.2 – 24.5 คะแนน
Paris Saint Germain (PSG) คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Strasbourg vs แนวรับ Paris Saint Germain (PSG)
3vs420.4 – 32.5 คะแนน
Paris Saint Germain (PSG) คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Paris Saint Germain (PSG) คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Strasbourg vs Paris Saint Germain (PSG)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนParis Saint Germain (PSG) ต่อ 1.5 @2.03การ์ด 13 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงParis Saint Germain (PSG) +7.969.3 vs 77.2
🃏ศึกดาวเด่นParis Saint Germain (PSG) ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งParis Saint Germain (PSG)โอกาสชนะ 67%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Paris Saint Germain (PSG) @1.3994/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Paris Saint Germain (PSG) · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Paris Saint Germain (PSG) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.39 · ควรเป็น @1.45 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Paris Saint Germain (PSG) 52 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Paris Saint Germain (PSG) ต่อ 1.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Paris Saint Germain (PSG) · คาดสกอร์ 1.5 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Paris Saint Germain (PSG) ชนะ 1 ลูก14%
Paris Saint Germain (PSG) ชนะ 2 ลูก25%
Paris Saint Germain (PSG) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ19%
Strasbourg ชนะ 1 ลูก10%
Strasbourg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Paris Saint Germain (PSG) ชนะ64%
Paris Saint Germain (PSG) ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
Paris Saint Germain (PSG) คลีนชีท23%
Strasbourg ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Strasbourg ไม่แพ้36%
Paris Saint Germain (PSG) ไม่แพ้83%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%2-27%1-37%0-26%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Paris Saint Germain (PSG))
- โอกาส Paris Saint Germain (PSG) ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- Paris Saint Germain (PSG) ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Strasbourg เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Paris Saint Germain (PSG) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Paris Saint Germain (PSG) ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Strasbourg
พ0-4ช2-1ช6-2ส1-1พ1-2พ1-2
Paris Saint Germain (PSG)
พ1-2ช6-1ช1-0ช2-1ช3-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Strasbourgยิง 1.4 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Paris Saint Germain (PSG)ยิง 2.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Strasbourg
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
Paris Saint Germain (PSG)
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strasbourg
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Paris Saint Germain (PSG)
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strasbourg
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Paris Saint Germain (PSG)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Strasbourg ชนะ 1เสมอ 2Paris Saint Germain (PSG) ชนะ 5
- 02-02-2026Strasbourg1 - 2Paris Saint Germain (PSG)
- 18-10-2025Paris Saint Germain (PSG)3 - 3Strasbourg
- 03-05-2025Strasbourg2 - 1Paris Saint Germain (PSG)
- 20-10-2024Paris Saint Germain (PSG)4 - 2Strasbourg
- 03-02-2024Strasbourg1 - 2Paris Saint Germain (PSG)
- 21-10-2023Paris Saint Germain (PSG)3 - 0Strasbourg
- 28-05-2023Strasbourg1 - 1Paris Saint Germain (PSG)
- 29-12-2022Paris Saint Germain (PSG)2 - 1Strasbourg
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Strasbourg@6.33 → @6.251.3%
เสมอ@5.15 → @5.27▲ 2.4%
ทีมเยือน Paris Saint Germain (PSG)@1.38 → @1.390.7%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 4-3-3)
Strasbourg
1Jorgensen F.
36Oso
31Coulibaly K.
4Mitchell J.
16Antwi G.
10Reyna G.
21P.Diop
14Essugo D.
80Yassine G.
30Ortega J.
7Amo-Ameyaw S.
Paris Saint Germain (PSG)
22Godts M.
9Torres F.
7K. Kvaratskhelia
87Neves J.
4L. Beraldo
27Dro Fernández
33Zaire-Emery W.
51Pacho W.
6Zabarnyi I.
21Hernandez L.
39Safonov M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 6.00 | 5.45 | 1.31 | 1.98 | 3.5/4 | 1.82 | 1.83 | -1.5 | 2.01 | |
| Live | 6.00 | 5.40 | 1.32 | 1.80 | 3.5 | 2.00 | 1.82 | -1.5 | 2.02 | ||
| Crown | Initial | 5.70 | 5.30 | 1.45 | 1.86 | 3.5 | 2.00 | 1.98 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 6.30 | 5.40 | 1.41 | 1.87 | 3.5 | 2.00 | 1.85 | -1.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 7.50 | 5.25 | 1.30 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 2.00 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.25 | 5.50 | 1.40 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.83 | -1.5 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 6.20 | 5.20 | 1.42 | 1.84 | 3.5 | 1.95 | 1.93 | -1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 6.20 | 5.20 | 1.39 | 1.91 | 3.5 | 1.93 | 1.85 | -1.5 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 6.50 | 5.00 | 1.36 | 1.99 | 3.5/4 | 1.83 | 2.01 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 6.50 | 5.00 | 1.36 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.82 | -1.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 5.20 | 4.60 | 1.45 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.95 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 6.90 | 5.20 | 1.40 | 1.92 | 3.5 | 1.96 | 1.87 | -1.5 | 2.03 | ||
| 12BET | Initial | 5.20 | 4.60 | 1.45 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.95 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 6.90 | 5.20 | 1.40 | 1.92 | 3.5 | 1.96 | 1.87 | -1.5 | 2.03 | ||
| Sbobet | Initial | 5.80 | 4.90 | 1.38 | 2.03 | 3.5/4 | 1.85 | 2.05 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.20 | 4.92 | 1.35 | 1.95 | 3.5 | 1.93 | 1.87 | -1.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 7.95 | 5.70 | 1.34 | 1.92 | 3.5 | 1.94 | 2.01 | -1.5 | 1.87 | |
| Live | 6.55 | 5.40 | 1.41 | 1.90 | 3.5 | 1.98 | 1.86 | -1.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 7.75 | 5.25 | 1.33 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.92 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.50 | 5.25 | 1.39 | 1.86 | 3.5 | 1.93 | 1.79 | -1.5 | 2.00 | ||
| pinnacle | Initial | 5.98 | 5.34 | 1.40 | 1.94 | 3.5/4 | 1.85 | 2.02 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 6.90 | 5.67 | 1.40 | 1.91 | 3.5 | 1.98 | 1.87 | -1.5 | 2.05 | ||
| hkjc | Initial | 5.80 | 4.85 | 1.32 | 1.82 | 3.5 | 1.88 | 1.92 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 5.80 | 4.85 | 1.32 | 1.82 | 3.5 | 1.88 | 1.92 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 7.50 | 5.00 | 1.33 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.89 | -1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 6.00 | 5.00 | 1.40 | 1.85 | 3.5 | 1.91 | 1.90 | -1/1.5 | 1.77 | ||
| Interwetten | Initial | 6.25 | 5.50 | 1.43 | 1.77 | 3.5 | 2.00 | 1.75 | -1.5 | 1.97 | |
| Live | 6.50 | 5.50 | 1.40 | 1.85 | 3.5 | 1.90 | 1.80 | -1.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 8.85 | 6.14 | 1.35 | 1.97 | 3.5 | 1.97 | 2.06 | -1.5 | 1.89 | |
| Live | 6.81 | 5.54 | 1.45 | 1.89 | 3.5 | 2.06 | 2.05 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -1.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [FRA D1-11] Strasbourg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 12 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 10 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 3 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
| [FRA D1-6] Paris Saint Germain (PSG) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 8 | 11 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 14 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 5 | 8 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 8 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Strasbourg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 02-02-2026 | Strasbourg | 1-2 (1-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-6 (1-2) | 6.50 | 4.20 | 1.48 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | W | D |
| FRA D1 | 18-10-2025 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-3 (1-2) | Strasbourg | 4-1 (1-1) | 1.28 | 5.75 | 8.50 | D | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| FRA D1 | 03-05-2025 | Strasbourg | 2-1 (2-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 6-2 (4-2) | 4.00 | 4.10 | 1.75 | W | 1.91 | -0.5/1 | 1.99 | W | U |
| FRA D1 | 20-10-2024 | Paris Saint Germain (PSG) | 4-2 (1-0) | Strasbourg | 5-5 (3-2) | 1.30 | 5.50 | 8.50 | L | 1.87 | 1.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D1 | 03-02-2024 | Strasbourg | 1-2 (0-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-4 (2-3) | 5.75 | 4.20 | 1.53 | L | 1.99 | -1 | 1.91 | D | D |
| FRA D1 | 21-10-2023 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-0 (2-0) | Strasbourg | 1-6 (1-3) | 1.29 | 6.00 | 8.50 | L | 2.04 | 1.5/2 | 1.86 | L | U |
| FRA D1 | 28-05-2023 | Strasbourg | 1-1 (0-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 4-2 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.82 | -1 | 2.08 | W | U |
| FRA D1 | 29-12-2022 | Paris Saint Germain (PSG) | 2-1 (1-0) | Strasbourg | 8-3 (4-3) | 1.14 | 8.00 | 17.00 | L | 1.92 | 2/2.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D1 | 30-04-2022 | Strasbourg | 3-3 (1-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 2-5 (0-3) | 4.00 | 3.60 | 1.91 | D | 1.96 | -0.5 | 1.94 | W | O |
| FRA D1 | 15-08-2021 | Paris Saint Germain (PSG) | 4-2 (3-0) | Strasbourg | 4-4 (2-3) | 1.25 | 5.50 | 12.00 | L | 1.83 | 1.5 | 2.07 | L | O |
| FRA D1 | 10-04-2021 | Strasbourg | 1-4 (0-3) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-4 (3-2) | 5.25 | 4.20 | 1.57 | L | 1.88 | -1 | 2.02 | L | O |
| FRA D1 | 24-12-2020 | Paris Saint Germain (PSG) | 4-0 (1-0) | Strasbourg | 5-5 (3-3) | 1.20 | 6.50 | 13.00 | L | 2.06 | 2 | 1.84 | L | O |
| FRA D1 | 14-09-2019 | Paris Saint Germain (PSG) | 1-0 (0-0) | Strasbourg | 5-2 (1-1) | 1.25 | 6.00 | 10.00 | L | 1.77 | 1.5 | 2.14 | W | U |
| FRA D1 | 08-04-2019 | Paris Saint Germain (PSG) | 2-2 (1-2) | Strasbourg | 10-5 (5-5) | 1.05 | 13.00 | 23.00 | D | 2.12 | 3/3.5 | 1.78 | W | U |
| FRAC | 24-01-2019 | Paris Saint Germain (PSG) | 2-0 (1-0) | Strasbourg | 8-4 (6-1) | 1.12 | 8.00 | 19.00 | L | 1.98 | 2.5 | 1.88 | W | U |
| FRA D1 | 06-12-2018 | Strasbourg | 1-1 (1-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-11 (1-6) | 11.00 | 5.75 | 1.25 | D | 1.94 | -1.5/2 | 1.96 | W | U |
| FRA D1 | 17-02-2018 | Paris Saint Germain (PSG) | 5-2 (3-1) | Strasbourg | 4-6 (2-3) | 1.06 | 11.00 | 29.00 | L | 1.73 | 2.5/3 | 2.20 | L | O |
| FRA LC | 14-12-2017 | Strasbourg | 2-4 (1-2) | Paris Saint Germain (PSG) | 1-9 (1-5) | 11.00 | 6.00 | 1.16 | L | 1.92 | -2 | 1.92 | D | O |
| FRA D1 | 02-12-2017 | Strasbourg | 2-1 (1-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 0-13 (0-3) | 15.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.89 | -2 | 2.01 | W | U |
| FRA D1 | 03-04-2008 | Paris Saint Germain (PSG) | 1-0 (0-0) | Strasbourg | - | 1.83 | 3.25 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5 | 2.13 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Strasbourg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 11-10-2026 | Nice | 2-1 (1-1) | Strasbourg | 2-3 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D1 | 19-09-2026 | Paris FC | 2-1 (1-0) | Strasbourg | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D1 | 12-09-2026 | Strasbourg | 1-1 (0-0) | Monaco | 2-7 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D1 | 06-09-2026 | Troyes | 2-6 (1-2) | Strasbourg | 11-0 (7-0) | 3.30 | 3.40 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D1 | 29-08-2026 | Strasbourg | 2-1 (0-1) | Lens | 3-6 (1-1) | 2.88 | 3.60 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 22-08-2026 | Marseille | 4-0 (0-0) | Strasbourg | 3-4 (3-4) | 1.70 | 4.10 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Newcastle United | 1-1 (1-0) | Strasbourg | 5-7 (3-4) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | SC Freiburg | 2-0 (1-0) | Strasbourg | - | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | SC Freiburg | 2-0 (2-0) | Strasbourg | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-08-2026 | Strasbourg | 2-5 (2-2) | SV Elversberg | 2-3 (0-1) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Brighton Hove Albion | 3-2 (2-2) | Strasbourg | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Brighton Hove Albion | 4-3 (2-2) | Strasbourg | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Strasbourg | 0-2 (0-1) | Blackburn Rovers | - | 1.62 | 4.33 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Sporting CP | 7-0 (2-0) | Strasbourg | 6-4 (4-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Strasbourg | 5-4 (1-3) | Monaco | 4-6 (0-3) | 2.80 | 3.80 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 14-05-2026 | Stade Brestois | 1-2 (1-2) | Strasbourg | 5-4 (5-1) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Angers | 1-1 (0-1) | Strasbourg | 0-2 (0-1) | 3.60 | 3.25 | 2.05 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| UEFA ECL | 08-05-2026 | Strasbourg | 0-1 (0-1) | Rayo Vallecano | 5-6 (1-4) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D1 | 03-05-2026 | Strasbourg | 1-2 (1-1) | Toulouse | 8-3 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 01-05-2026 | Rayo Vallecano | 1-0 (0-0) | Strasbourg | 5-1 (0-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| Paris Saint Germain (PSG) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 15-10-2026 | Manchester City | 2-4 (0-3) | Paris Saint Germain (PSG) | 11-2 (6-2) | 2.30 | 3.75 | 2.75 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | O |
| FRA D1 | 11-10-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-1 (1-0) | Le Mans | 4-4 (1-3) | 1.07 | 11.00 | 23.00 | W | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | L | O |
| FRA D1 | 21-09-2026 | Marseille | 1-2 (0-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-7 (0-1) | 4.50 | 4.10 | 1.67 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FRA D1 | 14-09-2026 | Stade Brestois | 0-1 (0-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-2 (1-2) | 8.00 | 5.50 | 1.29 | W | 2.03 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| UEFA CL | 10-09-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 6-1 (3-0) | Slovan Bratislava | 7-2 (4-0) | 1.10 | 9.00 | 23.00 | W | 1.83 | 2.5 | 2.03 | W | O |
| FRA D1 | 05-09-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 1-2 (1-0) | Monaco | 6-0 (1-0) | 1.44 | 4.60 | 5.75 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D1 | 29-08-2026 | Lille | 2-2 (1-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 0-5 | 4.33 | 3.80 | 1.70 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| FRA D1 | 24-08-2026 | Rennes | 2-2 (2-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 0-10 (0-7) | 8.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.90 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| FRA SC | 17-08-2026 | Lens | 1-0 (1-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 2-6 (1-3) | 4.75 | 3.70 | 1.70 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| UEFA SC | 13-08-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 2-1 (1-1) | Aston Villa | 0-2 (0-2) | 1.67 | 3.80 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Manchester United | 1-1 (1-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-3 (2-2) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-3 (1-2) | 4.75 | 5.00 | 1.42 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA CL | 30-05-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 1-1 (0-1) | Arsenal | 10-0 (4-0) | 2.15 | 3.60 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Paris FC | 2-1 (0-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-3 (2-0) | 7.50 | 4.75 | 1.36 | L | 1.88 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D1 | 14-05-2026 | Lens | 0-2 (0-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 6-3 (3-1) | 3.30 | 3.70 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 1-0 (0-0) | Stade Brestois | 13-2 (8-2) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA CL | 07-05-2026 | Bayern Munchen | 1-1 (0-1) | Paris Saint Germain (PSG) | 1-8 (0-4) | 1.70 | 4.20 | 4.33 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| FRA D1 | 02-05-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 2-2 (1-1) | Lorient | 12-2 (9-2) | 1.22 | 6.00 | 11.00 | D | 2.03 | 2 | 1.83 | L | O |
| UEFA CL | 29-04-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 5-4 (3-2) | Bayern Munchen | 2-5 (2-1) | 2.20 | 3.75 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D1 | 26-04-2026 | Angers | 0-3 (0-2) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-4 (1-2) | 12.00 | 6.00 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 25-10 | Away | Rennes | 8 Days |
| FRA D1 | 31-10 | Home | AJ Auxerre | 14 Days |
| FRA D1 | 07-11 | Away | Toulouse | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA CL | 21-10 | Home | FC Barcelona | 3 Days |
| FRA D1 | 26-10 | Home | Lyon | 8 Days |
| FRA D1 | 31-10 | Away | Le Havre | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.95 | 2.80 | 1.85 | 5.00 | 2.78 | 1.84 | 1.94 | 1.5 | 1.92 | 1.95 | 1.5 | 1.93 | 2.03 | -0.5 | 1.85 | 2.04 | -0.5 | 1.84 | |
| Initial | 5.70 | 5.30 | 1.45 | 6.30 | 5.40 | 1.41 | 1.86 | 3.5 | 2.00 | 1.87 | 3.5 | 2.00 | 1.98 | -1/1.5 | 1.90 | 1.85 | -1.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 2.88 | 1.80 | 6.00 | 2.88 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.30 | 6.25 | 5.50 | 1.40 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 2.00 | -1.5 | 1.85 | 1.83 | -1.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.68 | 2.77 | 1.83 | 4.83 | 2.72 | 1.83 | 1.88 | 1.5 | 2.00 | 1.94 | 1.5 | 1.94 | 2.05 | -0.5 | 1.83 | 2.05 | -0.5 | 1.83 | |
| Initial | 5.80 | 4.90 | 1.38 | 6.20 | 4.92 | 1.35 | 2.03 | 3.5/4 | 1.85 | 1.95 | 3.5 | 1.93 | 2.05 | -1/1.5 | 1.85 | 1.87 | -1.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3 | 1.4 | Goal | 2.3 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 2.2 | Loss | 1.3 |
| 13.3 | Shot(OT) | 16.7 | 15.8 | Shot(OT) | 12 |
| 1.7 | Corner | 4.3 | 2.6 | Corner | 4.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 0.7 | 1.3 | Yellow Card | 1.1 |
| 9.7 | Fouls | 5.7 | 11 | Fouls | 7.5 |
| 49% | Possession | 60% | 48% | Possession | 65.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Strasbourg ( 40 Matches) | Paris Saint Germain (PSG) ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 11 | 9 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 2 | 2 |