ทีเด็ดบอล Barbastro vs CE Manresa
‹ คู่ก่อนหน้าReal Madrid Castilla vs Antequera CF · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 58 / 105เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Reus FC Reddis vs RCD Espanyol B · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Barbastroเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 58 / 10517:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★66⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSBarbastroCE Manresaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1342% @2.92สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85CE Manresaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBarbastroต่อ 0/0.5 @1.91การ์ดยิงดุ🔥8.4Barbastroการ์ดได้ราคา💰7/10Barbastroการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCE Manresaรอง 0/0.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️6.0Barbastroการ์ดยิงดุ🔥9.0CE Manresaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.91แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.85พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Barbastroเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 58 / 10517:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★66⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
BarbastroCE Manresa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1342% @2.92
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
CE Manresaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBarbastro
ต่อ 0/0.5 @1.91
การ์ดยิงดุ🔥8.4Barbastro
การ์ดได้ราคา💰7/10Barbastro
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCE Manresa
รอง 0/0.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Barbastro
การ์ดยิงดุ🔥9.0CE Manresa
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.91
แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.85
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Barbastro vs CE Manresa
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.85การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarbastroโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.566/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barbastro · บิลหลัก 1X2 @2.13
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barbastro ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.13 · ควรเป็น @2.14 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barbastro 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barbastro ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barbastro · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barbastro ชนะ 1 ลูก24%
Barbastro ชนะ 2 ลูก12%
Barbastro ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
CE Manresa ชนะ 1 ลูก18%
CE Manresa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Barbastro ชนะ42%
Barbastro ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Barbastro คลีนชีท30%
CE Manresa ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barbastro ไม่แพ้70%
CE Manresa ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-09%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barbastro)
- โอกาส Barbastro ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CE Manresa รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- CE Manresa ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส CE Manresa ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barbastro
ช4-3ส0-0พ0-1ส0-0ส1-1พ1-2
CE Manresa
ช4-1ช2-0พ1-2พ0-1ช4-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barbastroยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
CE Manresaยิง 1.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barbastro
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
CE Manresa
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barbastro
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
CE Manresa
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barbastro
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 2
CE Manresa
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.11 | 3.10 | 2.84 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.11 | 3.10 | 2.84 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.19 | 3.11 | 2.96 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.89 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.21 | 3.01 | 2.99 | 1.90 | 2/2.5 | 1.84 | 1.90 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.10 | 2.95 | 1.68 | 2/2.5 | 1.84 | 1.79 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.15 | 3.05 | 3.05 | 1.80 | 2/2.5 | 1.76 | 1.80 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.29 | 2.91 | 3.01 | 1.93 | 2/2.5 | 1.82 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.23 | 3.01 | 3.22 | 1.93 | 2/2.5 | 1.85 | 1.92 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 3.20 | 3.06 | 2.05 | 2.5 | 1.75 | 1.62 | 0 | 2.20 | |
| Live | 2.19 | 3.02 | 3.14 | 1.85 | 2/2.5 | 1.81 | 1.87 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-14] Barbastro | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-6] CE Manresa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 5 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 4 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Barbastro Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barbastro Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 17% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Logrones B | 2-1 (1-0) | Barbastro | 7-0 (5-0) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Barbastro | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 15-1 (7-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Naxara | 0-0 (0-0) | Barbastro | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Barbastro | 0-1 (0-1) | Barcelona B | 2-3 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Barbastro | 7-6 (3-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Barbastro | 4-3 (2-1) | Girona B | 8-3 (5-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | Andorra CF | 0-2 (0-0) | Barbastro | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Barbastro | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-4 (0-3) | Barbastro | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Numancia | 2-2 (2-0) | Barbastro | - | D | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Barbastro | 2-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 2-2 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Barbastro | - | 1.45 | 3.90 | 5.75 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sant Andreu | 0-1 (0-0) | Barbastro | 4-5 (2-2) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Barbastro | 3-1 (2-0) | Castellon B | - | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Torrent C.F | 1-2 (1-1) | Barbastro | 4-10 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Barbastro | 2-0 (1-0) | Porreres | 8-2 (5-0) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | UE Olot | 1-0 (1-0) | Barbastro | 3-6 (2-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Barbastro | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | 2-6 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 23-03-2026 | Terrassa | 1-0 (0-0) | Barbastro | 5-5 (2-2) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Barbastro | 3-0 (0-0) | Andratks | 4-6 (4-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| CE Manresa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 2-3 (0-1) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-4 (0-1) | CE Manresa | 8-3 (5-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-1) | UD Logrones B | 7-2 (5-0) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Tudelano | 2-1 (2-0) | CE Manresa | - | 1.85 | 3.25 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Pena Sport | - | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Arnedo | 1-4 (1-3) | CE Manresa | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | CE Manresa | 1-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 1-9 (0-8) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Sant Andreu | 3-1 (1-1) | CE Manresa | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | CE Europa | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 4-4 (3-3) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 4-6 (3-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | 1-9 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 3-3 | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | D |
| Spain D4 | 09-05-2026 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CP San Cristobal | 5-1 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UE Cornella | 2-1 (0-1) | CE Manresa | 7-2 (4-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CE Manresa | 4-1 (2-0) | CF Badalona | 4-5 (3-1) | 2.05 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | CE Manresa | 4-2 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 8-2 (3-2) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 03-04-2026 | CF Peralada | 3-4 (1-0) | CE Manresa | 7-4 (2-2) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CD Tudelano | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Pena Sport | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | RCD Espanyol B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CD Ebro | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | UE Olot | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Barcelona B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.79 | 1.97 | 3.55 | 2.79 | 1.97 | 3.55 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.04 | 1 | 1.66 | 1.63 | 0 | 2.07 | 1.63 | 0 | 2.07 | |
| Initial | 2.11 | 3.10 | 2.84 | 2.11 | 3.10 | 2.84 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 0.9 |
| 9.5 | Shot(OT) | 7.7 | 10.8 | Shot(OT) | 9.4 |
| 7.5 | Corner | 4 | 6.2 | Corner | 3.4 |
| 4.5 | Yellow Card | 4 | 3 | Yellow Card | 3 |
| 19 | Fouls | 13 | 15.5 | Fouls | 13 |
| 51% | Possession | 53.3% | 48.8% | Possession | 51.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Barbastro ( 40 Matches) | CE Manresa ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 8 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 1 | 1 |