ทีเด็ดบอล RSD Alcala Henares vs Real Madrid C
‹ คู่ก่อนหน้าUB Conquense vs CD Atletico Paso · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 71 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD San Sebastian Reyes vs CS Puertollano · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
RSD Alcala Henaresเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 71 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSRSD Alcala HenaresReal Madrid Cใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9637% @3.28สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76Real Madrid Cทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ2.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRSD Alcala Henaresต่อ 0.5 @2.00แนวรุก🔥9.6 vs 2.4RSD Alcala Henaresการ์ดยิงดุ🔥9.6RSD Alcala Henaresการ์ดรุกทื่อ💧2.4Real Madrid Cการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนReal Madrid Cรอง 0.5 @1.76แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Real Madrid Cการ์ดรับหลวม🕳️7.2RSD Alcala Henaresการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2/2.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
RSD Alcala Henaresเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 71 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล
VS
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9637% @3.28
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Real Madrid Cทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ2.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRSD Alcala Henares
ต่อ 0.5 @2.00
แนวรุก🔥9.6 vs 2.4RSD Alcala Henares
การ์ดยิงดุ🔥9.6RSD Alcala Henares
การ์ดรุกทื่อ💧2.4Real Madrid C
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนReal Madrid C
รอง 0.5 @1.76
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Real Madrid C
การ์ดรับหลวม🕳️7.2RSD Alcala Henares
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์RSD Alcala Henares vs Real Madrid C
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRSD Alcala Henares ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.88การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRSD Alcala Henaresโอกาสชนะ 45%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.547/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RSD Alcala Henares · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา RSD Alcala Henares ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @1.88 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RSD Alcala Henares 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป RSD Alcala Henares ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RSD Alcala Henares · คาดสกอร์ 1.2 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RSD Alcala Henares ชนะ 1 ลูก26%
RSD Alcala Henares ชนะ 2 ลูก14%
RSD Alcala Henares ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Real Madrid C ชนะ 1 ลูก17%
Real Madrid C ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
RSD Alcala Henares ชนะ47%
RSD Alcala Henares ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
RSD Alcala Henares คลีนชีท47%
Real Madrid C ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RSD Alcala Henares ไม่แพ้75%
Real Madrid C ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)32%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)14%
ยิงได้ทั้งคู่38%
ต่ำ 2.568%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-017%0-014%1-113%2-010%0-110%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RSD Alcala Henares)
- โอกาส RSD Alcala Henares ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- RSD Alcala Henares คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Real Madrid C รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Real Madrid C เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Real Madrid C ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RSD Alcala Henares
ช3-0พ1-2ช5-2พ0-3พ1-3ส0-0
Real Madrid C
ส0-0ส0-0พ0-2พ0-1ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RSD Alcala Henaresยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Real Madrid Cยิง 0.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RSD Alcala Henares
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
Real Madrid C
1.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 4ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RSD Alcala Henares
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Real Madrid C
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 9
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RSD Alcala Henares
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Real Madrid C
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
RSD Alcala Henares ชนะ 2เสมอ 1Real Madrid C ชนะ 4
- 23-02-2026Real Madrid C2 - 2RSD Alcala Henares
- 14-12-2025RSD Alcala Henares1 - 0Real Madrid C
- 21-04-2024RSD Alcala Henares1 - 2Real Madrid C
- 02-12-2023Real Madrid C1 - 0RSD Alcala Henares
- 23-11-2014Real Madrid C1 - 2RSD Alcala Henares
- 21-04-2013RSD Alcala Henares0 - 2Real Madrid C
- 02-12-2012Real Madrid C1 - 0RSD Alcala Henares
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน RSD Alcala Henares@2.09 → @1.96▼ 6.0%
เสมอ@3.10 → @3.151.6%
ทีมเยือน Real Madrid C@3.02 → @3.28▲ 8.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.97 | 3.10 | 3.15 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.97 | 3.10 | 3.15 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.10 | 2.88 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.95 | 3.20 | 3.40 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.60 | 1.88 | 2/2.5 | 1.89 | 1.98 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.60 | 1.88 | 2/2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 2.32 | 3.02 | 2.82 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.30 | 3.02 | 2.84 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.97 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.05 | 2.85 | 1.79 | 2/2.5 | 1.73 | 1.83 | 0/0.5 | 1.69 | |
| Live | 1.95 | 3.15 | 3.45 | 1.78 | 2/2.5 | 1.79 | 1.90 | 0.5 | 1.67 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.00 | 3.39 | 1.85 | 2/2.5 | 1.88 | 1.79 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.01 | 3.08 | 3.71 | 1.88 | 2/2.5 | 1.90 | 2.02 | 0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.44 | 3.15 | 2.65 | 2.11 | 2.5 | 1.62 | 1.77 | 0 | 1.94 | |
| Live | 1.95 | 3.10 | 3.70 | 1.82 | 2/2.5 | 1.84 | 1.68 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-11] RSD Alcala Henares | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 5 | 6 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-17] Real Madrid C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| RSD Alcala Henares Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 2 (29%) Draw 1 (14%) Lose 4 (57%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 23-02-2026 | Real Madrid C | 2-2 (1-0) | RSD Alcala Henares | 3-3 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| SPA D4 | 14-12-2025 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Real Madrid C | 2-4 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 21-04-2024 | RSD Alcala Henares | 1-2 (0-1) | Real Madrid C | 4-9 (4-3) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 02-12-2023 | Real Madrid C | 1-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 3-5 (1-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 23-11-2014 | Real Madrid C | 1-2 (0-2) | RSD Alcala Henares | 12-3 | W | ||||||||
| SPA D4 | 21-04-2013 | RSD Alcala Henares | 0-2 (0-0) | Real Madrid C | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | |||||
| SPA D4 | 02-12-2012 | Real Madrid C | 1-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | - | 1.66 | 3.40 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RSD Alcala Henares Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 1-4 (0-2) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | RSD Alcala Henares | 1-3 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 6-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Salmantino | 3-0 (2-0) | RSD Alcala Henares | 5-3 (5-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | RSD Alcala Henares | 5-2 (2-2) | G. Segoviana | 3-5 (2-1) | 1.67 | 3.25 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Guadalajara | 2-1 (0-1) | RSD Alcala Henares | 4-3 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | RSD Alcala Henares | 3-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 3-5 (0-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | RSD Alcala Henares | 2-1 (2-1) | Real Avila CF | 4-4 (0-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 19-08-2026 | RSD Alcala Henares | 1-1 (1-0) | G. Segoviana | 2-1 (1-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 14-08-2026 | RSD Alcala Henares | 2-0 (2-0) | CF Rayo Majadahonda | 1-0 | 3.40 | 3.60 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Getafe B | 6-1 (5-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | RSD Alcala Henares | 1-2 (1-2) | CD Coria | 11-7 (5-5) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Quintanar Del Rey | 0-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 7-6 (1-4) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | 4-2 (3-1) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Fuenlabrada | 0-2 (0-0) | RSD Alcala Henares | 11-2 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | RSD Alcala Henares | 2-1 (1-0) | Las Palmas Atletico | 3-3 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | 5-6 (2-3) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-3 (2-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Tenerife B | 3-0 (1-0) | RSD Alcala Henares | 8-1 (5-0) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | RSD Alcala Henares | 2-0 (1-0) | Elche CF Ilicitano | 2-6 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 01-03-2026 | RSD Alcala Henares | 3-1 (1-1) | Suokuaili Moss | 4-5 (3-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Real Madrid C Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 07-10-2026 | Real Madrid C | 1-1 (1-0) | CD Guadalajara | - | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Atletico Paso | 1-0 (1-0) | Real Madrid C | - | 2.88 | 3.05 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-0 (1-0) | Real Madrid C | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Albacete B | 2-2 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 9-6 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Numancia | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 5-3 (0-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Valladol B | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-4 (0-2) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | CD Estebona | 3-1 (1-0) | Real Madrid C | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Real Madrid C | 2-2 (1-1) | CD Estebona | 4-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Madrid C | 0-1 (0-0) | UB Conquense | 9-1 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Real Madrid C | 5-3 (3-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 15-04-2026 | Real Madrid C | 1-0 (0-0) | CD Colonia Moscardo | 1-1 | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 11-04-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-7 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Coria | 14-1 (8-0) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Fuenlabrada | 1-1 (0-0) | Real Madrid C | 5-2 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 23-03-2026 | Real Madrid C | 1-0 (0-0) | Rayo Vallecano B | 14-2 (3-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Quintanar Del Rey | 1-2 (0-0) | Real Madrid C | 9-2 (5-0) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Real Madrid C | 4-0 (2-0) | Tenerife B | 2-6 (1-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | UD San Sebastian Reyes | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | UB Conquense | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Atletico Paso | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | UB Conquense | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Real Avila CF | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Real Valladol B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.59 | 1.99 | 3.85 | 2.59 | 1.99 | 3.85 | 2.02 | 1 | 1.68 | 2.02 | 1 | 1.68 | 2.07 | 0/0.5 | 1.63 | 2.07 | 0/0.5 | 1.63 | |
| Initial | 1.97 | 3.10 | 3.15 | 1.97 | 3.10 | 3.15 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | 1.97 | 0.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.05 | 3.60 | 2.63 | 2.05 | 4.00 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.05 | 1 | 1.75 | 1.70 | 0 | 2.10 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 2.88 | 1.95 | 3.20 | 3.40 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.3 | 1.6 | Goal | 0.4 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 0.7 |
| 9.3 | Shot(OT) | 2 | 8.8 | Shot(OT) | 10 |
| 4.3 | Corner | 7 | 3.5 | Corner | 4.4 |
| 2 | Yellow Card | 2.5 | 2.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 13 | Fouls | 14 | 11 | Fouls | 11.7 |
| 58.7% | Possession | 61% | 54.8% | Possession | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| RSD Alcala Henares ( 40 Matches) | Real Madrid C ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 6 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 7 |