ทีเด็ดบอล Getafe B vs Albacete B
‹ คู่ก่อนหน้าSCR Pena Deportiva vs UCAM Murcia · อา. 18 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 45 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Valladol B vs Real Avila CF · อา. 18 ต.ค. 16:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 16:30 น.
Getafe Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 45 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSGetafe BAlbacete Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7732% @3.70สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95Albacete Bทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGetafe Bต่อ 0.5 @1.81แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Getafe Bแนวรับ🛡️7.8 vs 13.8Getafe Bการ์ดยิงดุ🔥6.6Getafe Bการ์ดรับหลวม🕳️13.8Albacete Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAlbacete Bรอง 0.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️7.8Getafe Bการ์ดยิงดุ🔥5.4Albacete Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.79แนวรุก🔥6.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
Getafe Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 45 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
Getafe BAlbacete B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7732% @3.70
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95
Albacete Bทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGetafe B
ต่อ 0.5 @1.81
แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Getafe B
แนวรับ🛡️7.8 vs 13.8Getafe B
การ์ดยิงดุ🔥6.6Getafe B
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Albacete B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAlbacete B
รอง 0.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Getafe B
การ์ดยิงดุ🔥5.4Albacete B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.79
แนวรุก🔥6.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Getafe B vs Albacete B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGetafe B ต่อ 0.5 @1.81การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.79การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGetafe Bโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Getafe B · บิลหลัก 1X2 @1.77
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Getafe B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.77 · ควรเป็น @1.67 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Getafe B 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Getafe B ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Getafe B · คาดสกอร์ 1.8 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Getafe B ชนะ 1 ลูก23%
Getafe B ชนะ 2 ลูก16%
Getafe B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Albacete B ชนะ 1 ลูก14%
Albacete B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Getafe B ชนะ53%
Getafe B ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Getafe B คลีนชีท35%
Albacete B ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Getafe B ไม่แพ้78%
Albacete B ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-09%3-16%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Getafe B)
- โอกาส Getafe B ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Getafe B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- ราคา @1.77 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.67 (คุ้มกว่า 6%)
- Albacete B เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Getafe B ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Albacete B ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Getafe B
ส2-2พ0-1ส1-1พ0-1ส0-0พ1-4
Albacete B
ส0-0ช4-3พ1-6ส2-2พ0-4พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Getafe Bยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Albacete Bยิง 0.9 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Getafe B
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
Albacete B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Getafe B
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Albacete B
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Getafe B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Albacete B
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Getafe B@1.72 → @1.77▲ 2.9%
เสมอ@3.45 → @3.401.4%
ทีมเยือน Albacete B@3.95 → @3.70▼ 6.3%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.78 | 3.40 | 3.40 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.78 | 3.40 | 3.40 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.60 | 4.10 | 1.81 | 2.5 | 1.97 | 1.76 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 4.10 | 1.81 | 2.5 | 1.97 | 1.76 | 0.5 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 1.64 | 3.41 | 4.65 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.84 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.79 | 3.43 | 3.69 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.79 | 0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 3.40 | 4.30 | 1.69 | 2/2.5 | 1.83 | 1.79 | 0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 1.76 | 3.35 | 3.90 | 1.71 | 2.5 | 1.86 | 1.72 | 0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.73 | 3.27 | 4.35 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.96 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.81 | 3.44 | 4.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 1.68 | 3.55 | 4.65 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 2.78 | 1.5 | 1.35 | |
| Live | 1.76 | 3.40 | 4.10 | 1.76 | 2.5 | 1.92 | 1.96 | 0.5/1 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-18] Getafe B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 9 | 3 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 8 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 9 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-14] Albacete B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 19 | 5 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 9 | 4 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 10 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 19 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Getafe B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Getafe B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Guadalajara | 4-1 (0-1) | Getafe B | 5-6 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Getafe B | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-7 (2-3) | 3.00 | 2.90 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Getafe B | - | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Getafe B | 1-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 4-1 (2-1) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | Getafe B | 3-8 (2-4) | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | UB Conquense | 2-2 (0-1) | Getafe B | 9-2 (6-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 28-08-2026 | Getafe B | 0-2 (0-1) | Torrejon CF | 3-1 (2-1) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | AD Union Adarve | 2-2 (1-0) | Getafe B | 4-1 (4-1) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-1) | Getafe B | 2-4 (2-3) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Getafe B | 4-0 (0-0) | Rayo Vallecano B | 6-9 (3-7) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Getafe B | 6-1 (5-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | AD Alcorcon | 2-0 (2-0) | Getafe B | 5-0 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD Logrones | 3-5 (0-4) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Orihuela CF | 2-1 (0-0) | Getafe B | 1-6 (0-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Getafe B | 0-1 (0-0) | CF Intercity | 3-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Getafe B | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 1-2 (0-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Getafe B | 1-1 (1-1) | 1.85 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Getafe B | 0-2 (0-0) | CD Colonia Moscardo | 3-2 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Rayo Vallecano B | 0-4 (0-3) | Getafe B | 5-3 (3-3) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Albacete B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UB Conquense | 4-0 (1-0) | Albacete B | - | 1.50 | 3.70 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Albacete B | 0-4 (0-1) | CF Talavera de la Reina | 4-7 (1-4) | 2.55 | 3.05 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Albacete B | 2-2 (1-1) | CD Atletico Paso | 5-2 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Valladol B | 6-1 (3-0) | Albacete B | 6-2 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Albacete B | 4-3 (1-0) | Atletico Tordesillas | 9-0 (4-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Albacete B | 2-2 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Albacete B | 0-1 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 6-4 (5-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Albacete B | 0-2 (0-0) | Murcia B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-06-2026 | Albacete B | 2-0 (0-0) | Leioa | 3-0 (2-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| Spain D4 | 14-06-2026 | Leioa | 1-0 (1-0) | Albacete B | 2-3 (1-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Albacete B | 3-0 (0-0) | Manchego Ciudad | 12-3 (3-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Manchego Ciudad | 2-0 (1-0) | Albacete B | 2-8 (0-5) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Toledo | 0-1 (0-1) | Albacete B | 6-7 (1-4) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Albacete B | 0-0 (0-0) | Toledo | 4-1 (2-1) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | AD San Clemente | 0-2 (0-0) | Albacete B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Albacete B | 1-1 (0-0) | CD Villacanas | 6-1 (3-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Illescas | 1-0 (0-0) | Albacete B | 3-6 (2-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Albacete B | 1-1 (0-1) | Manchego Ciudad | 7-3 (3-3) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CP Villarrobledo | 0-0 (0-0) | Albacete B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Sonseca | 0-3 (0-0) | Albacete B | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CS Puertollano | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Real Valladol B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | UD San Sebastian Reyes | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Atletico Madrid C | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | UD San Sebastian Reyes | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | G. Segoviana | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.27 | 2.17 | 4.05 | 2.27 | 2.17 | 4.05 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.89 | 0/0.5 | 1.81 | 1.89 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Initial | 1.78 | 3.40 | 3.40 | 1.78 | 3.40 | 3.40 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | 1.78 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.20 | 5.00 | 2.30 | 2.25 | 4.33 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.7 | 1.1 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 3.3 | 1.3 | Loss | 2.3 |
| 16.5 | Shot(OT) | 6.5 | 10.6 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4.5 | Corner | 4.5 | 4.1 | Corner | 4.2 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 2.9 | Yellow Card | 1.5 |
| 14 | Fouls | 13.5 | 15 | Fouls | 11.2 |
| 43.5% | Possession | 59% | 51.2% | Possession | 55.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Getafe B ( 42 Matches) | Albacete B ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 1 | 2 |