ทีเด็ดบอล UD Marbella vs CD Estebona
‹ คู่ก่อนหน้าCA Antoniano vs Sevilla Atletico · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 67 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tenerife B vs Mijas Las Lagunas · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
UD Marbellaเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 67 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSUD MarbellaCD Estebonaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6555% @2.23สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01CD Estebonaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUD Marbellaรอง 0/-0.5 @1.75การ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Estebonaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Estebonaต่อ 0/-0.5 @2.01พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 3.6CD Estebonaกองกลาง🎯54% vs 42%CD Estebonaแนวรับ🛡️9.6 vs 12.0CD Estebonaการ์ดรุกทื่อ💧3.6UD Marbellaการ์ดรับหลวม🕳️12.0UD Marbellaการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Estebonaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2CD Estebonaการ์ดได้ราคา💰6/10CD Estebonaการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรับ🕳️12.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UD Marbellaเจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 67 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
UD MarbellaCD Estebona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6555% @2.23
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01
CD Estebonaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Marbella
รอง 0/-0.5 @1.75
การ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Estebona
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Estebona
ต่อ 0/-0.5 @2.01
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 3.6CD Estebona
กองกลาง🎯54% vs 42%CD Estebona
แนวรับ🛡️9.6 vs 12.0CD Estebona
การ์ดรุกทื่อ💧3.6UD Marbella
การ์ดรับหลวม🕳️12.0UD Marbella
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Estebona
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2CD Estebona
การ์ดได้ราคา💰6/10CD Estebona
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรับ🕳️12.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Marbella vs CD Estebona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Estebona ต่อ 0/-0.5 @2.01การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Estebonaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Estebona · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Estebona ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.02 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Estebona 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Estebona ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 26%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Estebona · คาดสกอร์ 1.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Estebona ชนะ 1 ลูก20%
CD Estebona ชนะ 2 ลูก13%
CD Estebona ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
UD Marbella ชนะ 1 ลูก18%
UD Marbella ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
CD Estebona ชนะ44%
CD Estebona ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
CD Estebona คลีนชีท30%
UD Marbella ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Marbella ไม่แพ้56%
CD Estebona ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-19%0-28%2-17%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Estebona)
- โอกาส CD Estebona ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.23 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.02 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (40%)
- UD Marbella เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส UD Marbella ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Marbella
ส2-2พ0-3ช4-1ส0-0พ0-2พ0-1
CD Estebona
ส0-0พ1-4ช2-0พ1-2ช3-1ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Marbellaยิง 0.6 · เสีย 2.0 ต่อนัด
CD Estebonaยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Marbella
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
CD Estebona
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Marbella
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
CD Estebona
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Marbella
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 7
CD Estebona
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
UD Marbella ชนะ 1เสมอ 1CD Estebona ชนะ 0
- 04-02-2024UD Marbella0 - 0CD Estebona
- 24-09-2023CD Estebona0 - 1UD Marbella
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.59 | 3.20 | 2.20 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.59 | 3.20 | 2.20 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.25 | 2.25 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.70 | 3.25 | 2.25 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.66 | 3.12 | 2.38 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 2.00 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.69 | 3.14 | 2.35 | 1.95 | 2.5 | 1.79 | 2.02 | 0 | 1.72 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.20 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.66 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.70 | 3.20 | 2.30 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.66 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.32 | 2.99 | 2.88 | 1.97 | 2.5 | 1.78 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.78 | 3.27 | 2.35 | 1.97 | 2.5 | 1.83 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.79 | 3.30 | 2.32 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.96 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.69 | 3.13 | 2.35 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.95 | 0 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-15] UD Marbella | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 0 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 3 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [SPA D4-7] CD Estebona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 7 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UD Marbella Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 04-02-2024 | UD Marbella | 0-0 (0-0) | CD Estebona | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 24-09-2023 | CD Estebona | 0-1 (0-0) | UD Marbella | 2-5 (2-2) | 2.38 | 3.00 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Marbella Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 0% Draw 88% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Badajoz | 1-0 (0-0) | UD Marbella | 7-0 (6-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Marbella | 0-2 (0-0) | Real Betis B | 3-8 (1-3) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | UD Marbella | 7-2 (3-1) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Marbella | 4-1 (3-0) | Atletico Central | 4-4 (2-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Sevilla Atletico | 3-0 (3-0) | UD Marbella | 9-4 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Marbella | 2-2 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 2-4 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 31-08-2026 | Real Balompedica Linense | 3-0 (2-0) | UD Marbella | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | UD Torre del Mar | 4-0 (1-0) | UD Marbella | - | 1.83 | 3.30 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | UD Marbella | 0-2 (0-0) | Real Jaen CF | 5-2 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Motril | 2-0 (0-0) | UD Marbella | - | L | ||||||||
| SPA D3 | 22-05-2026 | UD Marbella | 3-1 (3-1) | Teruel | 1-7 (1-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | AD Alcorcon | 6-2 (3-0) | UD Marbella | 4-7 (2-3) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | UD Marbella | 0-1 (0-1) | Juventud Torremolinos CF | 5-2 (1-2) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 04-05-2026 | Eldense | 3-1 (3-0) | UD Marbella | 1-6 (1-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | UD Marbella | 0-1 (0-0) | Sabadell | 10-1 (4-0) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | UD Marbella | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Atletico de Madrid B | 5-4 (1-2) | UD Marbella | 6-7 (2-6) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| SPA D3 | 04-04-2026 | UD Marbella | 0-1 (0-0) | Villarreal B | 4-2 (0-1) | 2.50 | 2.88 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 29-03-2026 | Hercules | 2-0 (2-0) | UD Marbella | 2-3 (0-3) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 22-03-2026 | UD Marbella | 3-0 (1-0) | Sevilla Atletico | 4-2 (2-2) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| CD Estebona Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 17% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 12-10-2026 | CD Estebona | 3-2 (1-1) | Atletico Central | 8-3 (5-3) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Estebona | 3-1 (1-0) | Don Benito | 3-1 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Tenerife B | 2-1 (1-1) | CD Estebona | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Puente Genil | 0-2 (0-1) | CD Estebona | 4-0 (3-0) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Estebona | 1-4 (1-2) | CD Linares Deportivo | 4-5 (0-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Estebona | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 9-4 (2-2) | D | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | CD Estebona | 1-1 (1-1) | Atletico Malagueno | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Algeciras | 2-0 (0-0) | CD Estebona | 7-6 (5-4) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Estebona | 2-3 (0-1) | Antequera CF | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | CD Estebona | 3-1 (1-0) | Real Madrid C | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Real Madrid C | 2-2 (1-1) | CD Estebona | 4-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (1-1) | CD Estebona | - | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Estebona | 2-1 (0-1) | Aguilas CF | - | 2.25 | 2.88 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-3 (2-1) | CD Estebona | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Almeria B | 1-2 (1-1) | CD Estebona | 7-5 (3-2) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CD Estebona | 1-1 (0-1) | UD Melilla | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | D |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Xerez Deportivo FC | 0-2 (0-1) | CD Estebona | 20-3 (5-3) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CD Estebona | 1-1 (0-0) | Extremadura | - | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | D |
| SPA D4 | 16-03-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | CD Estebona | 4-5 (1-4) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| SPA D4 | 08-03-2026 | CD Estebona | 3-2 (2-1) | La Union CF | 4-6 (4-2) | 2.63 | 2.88 | 2.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Xerez Deportivo | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Mijas Las Lagunas | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Las Palmas Atletico | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Lucena CF | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CA Antoniano | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | UD Tamaraceite | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.05 | 2.84 | 3.20 | 2.05 | 2.84 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.97 | 0 | 1.73 | 1.97 | 0 | 1.73 | |
| Initial | 2.59 | 3.20 | 2.20 | 2.59 | 3.20 | 2.20 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.25 | 2.25 | 2.70 | 3.25 | 2.25 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 2.3 | 0.6 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1.7 | 2 | Loss | 1.6 |
| 13 | Shot(OT) | 9 | 11.6 | Shot(OT) | 10.9 |
| 1.7 | Corner | 5 | 2.9 | Corner | 4.9 |
| 3 | Yellow Card | 3 | 3.3 | Yellow Card | 3.2 |
| 14 | Fouls | 8.5 | 13 | Fouls | 11.8 |
| 38% | Possession | 55% | 41.7% | Possession | 54% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD Marbella ( 6 Matches) | CD Estebona ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 4 |