ทีเด็ดบอล SCR Pena Deportiva vs UCAM Murcia
‹ คู่ก่อนหน้าVorwarts Brigittenau vs Floridsdorfer AC II · อา. 18 ต.ค. 16:15 น. คู่ที่ 44 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Getafe B vs Albacete B · อา. 18 ต.ค. 16:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 16:30 น.
SCR Pena Deportivaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 44 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVSSCR Pena DeportivaUCAM Murciaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.4866% @1.84สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89UCAM Murciaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSCR Pena Deportivaรอง 0.5 @1.87การ์ดยิงดุ🔥9.0SCR Pena Deportivaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUCAM Murciaต่อ 0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 9.0UCAM Murciaกองกลาง🎯53% vs 48%UCAM Murciaแนวรับ🛡️5.4 vs 10.8UCAM Murciaการ์ดรับหลวม🕳️10.8SCR Pena Deportivaการ์ดยิงดุ🔥15.0UCAM Murciaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2UCAM Murciaการ์ดได้ราคา💰7/10UCAM Murciaการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.78พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 15.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SCR Pena Deportivaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 44 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVS
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.4866% @1.84
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89
UCAM Murciaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSCR Pena Deportiva
รอง 0.5 @1.87
การ์ดยิงดุ🔥9.0SCR Pena Deportiva
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUCAM Murcia
ต่อ 0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 9.0UCAM Murcia
กองกลาง🎯53% vs 48%UCAM Murcia
แนวรับ🛡️5.4 vs 10.8UCAM Murcia
การ์ดรับหลวม🕳️10.8SCR Pena Deportiva
การ์ดยิงดุ🔥15.0UCAM Murcia
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2UCAM Murcia
การ์ดได้ราคา💰7/10UCAM Murcia
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 15.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SCR Pena Deportiva vs UCAM Murcia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUCAM Murcia ต่อ 0.5 @1.89การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.78การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUCAM Murciaโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UCAM Murcia · บิลหลัก 1X2 @1.84
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UCAM Murcia ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.72 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UCAM Murcia 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UCAM Murcia ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UCAM Murcia · คาดสกอร์ 1.3 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UCAM Murcia ชนะ 1 ลูก21%
UCAM Murcia ชนะ 2 ลูก15%
UCAM Murcia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ25%
SCR Pena Deportiva ชนะ 1 ลูก14%
SCR Pena Deportiva ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
UCAM Murcia ชนะ51%
UCAM Murcia ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
UCAM Murcia คลีนชีท27%
SCR Pena Deportiva ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SCR Pena Deportiva ไม่แพ้49%
UCAM Murcia ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%1-19%0-27%0-17%1-37%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UCAM Murcia)
- โอกาส UCAM Murcia ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ราคา @1.84 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.72 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 51% มากกว่าตลาด (48%)
- UCAM Murcia ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- SCR Pena Deportiva เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- UCAM Murcia ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส SCR Pena Deportiva ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SCR Pena Deportiva
พ0-1ส1-1พ0-1พ0-2พ2-3ช3-1
UCAM Murcia
พ1-2ช1-0ช4-1พ1-2ช5-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SCR Pena Deportivaยิง 1.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
UCAM Murciaยิง 2.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SCR Pena Deportiva
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
UCAM Murcia
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SCR Pena Deportiva
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
UCAM Murcia
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SCR Pena Deportiva
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
UCAM Murcia
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
SCR Pena Deportiva ชนะ 1เสมอ 0UCAM Murcia ชนะ 1
- 28-05-2023SCR Pena Deportiva0 - 1UCAM Murcia
- 21-05-2023UCAM Murcia0 - 1SCR Pena Deportiva
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SCR Pena Deportiva@3.73 → @3.48▼ 6.7%
เสมอ@3.40 → @3.30▼ 2.9%
ทีมเยือน UCAM Murcia@1.76 → @1.84▲ 4.3%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 3.50 | 3.40 | 1.85 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 3.75 | 3.30 | 1.95 | 1.82 | 2/2.5 | 1.96 | 1.80 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.70 | 3.30 | 1.95 | 1.82 | 2/2.5 | 1.96 | 1.77 | -0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 4.01 | 3.48 | 1.73 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.53 | 3.20 | 1.92 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.82 | -0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.90 | 3.50 | 1.67 | 1.72 | 2.5 | 1.80 | 1.69 | -0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 3.45 | 3.20 | 1.90 | 1.73 | 2/2.5 | 1.84 | 1.69 | -0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 3.67 | 3.15 | 1.92 | 1.79 | 2/2.5 | 1.95 | 1.82 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.54 | 3.13 | 2.04 | 1.83 | 2/2.5 | 1.95 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 4.14 | 3.70 | 1.73 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.38 | 0/-0.5 | 1.51 | |
| Live | 3.70 | 3.13 | 1.94 | 1.77 | 2/2.5 | 1.90 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-18] SCR Pena Deportiva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 9 | 4 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 9 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
| [SPA D4-2] UCAM Murcia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 6 | 12 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 10 | 4 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SCR Pena Deportiva Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 28-05-2023 | SCR Pena Deportiva | 0-1 (0-1) | UCAM Murcia | - | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 21-05-2023 | UCAM Murcia | 0-1 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 3-5 (1-4) | 2.10 | 2.80 | 3.50 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SCR Pena Deportiva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | SCR Pena Deportiva | 3-1 (1-1) | Orihuela CF | 2-4 (1-1) | 2.45 | 3.30 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-2 (2-2) | SCR Pena Deportiva | 7-6 (2-5) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-2 (0-1) | Murcia B | 2-2 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 8-7 (4-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 11-3 (5-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Ibiza Eivissa | 5-0 (2-0) | SCR Pena Deportiva | 5-3 (4-2) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | SCR Pena Deportiva | 5-2 (1-1) | Arenas Armilla | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-06-2026 | Arenas Armilla | 1-1 (1-1) | SCR Pena Deportiva | 3-4 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | CD Manacor | 1-3 (1-1) | SCR Pena Deportiva | 5-7 (1-5) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 30-05-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-1 (2-0) | CD Manacor | 9-3 (6-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-1 (2-1) | Constancia | 6-4 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Constancia | 1-1 (0-0) | SCR Pena Deportiva | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-0 (0-0) | UD Collerense | 6-4 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Santanyi | 2-1 (1-1) | SCR Pena Deportiva | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SCR Pena Deportiva | 7-0 (3-0) | Song clade pull | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | UD Alcudia | 2-2 (2-2) | SCR Pena Deportiva | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-2 (2-1) | Mallorca B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | CF Platges De Calvia | 0-4 (0-2) | SCR Pena Deportiva | 3-3 (2-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-1 (0-0) | Formentera | - | L | ||||||||
| No Data |
| UCAM Murcia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-2 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-5 (0-2) | UCAM Murcia | 4-6 (1-5) | 2.70 | 3.50 | 2.15 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UCAM Murcia | 1-2 (0-2) | CF Intercity | 3-4 (0-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Baleares | 1-4 (0-2) | UCAM Murcia | 6-3 (2-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UCAM Murcia | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | 4-7 (2-5) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Castellonense | 2-1 (2-0) | UCAM Murcia | 2-1 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (1-0) | Eldense B | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-08-2026 | UCAM Murcia | 2-1 (2-1) | EF Santa Cruz | 6-0 (4-0) | 1.40 | 3.75 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Real Murcia | 0-0 (0-0) | UCAM Murcia | 7-5 (3-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | UCAM Murcia | 7-2 (4-1) | Orihuela CF | 6-0 (2-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | UCAM Murcia | 6-0 (4-0) | Mazarron CF | - | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | UCAM Murcia | 1-1 (1-0) | Hercules | 7-0 (2-0) | 3.20 | 2.75 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia | 2-4 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UCAM Murcia | 1-2 (0-0) | Real Jaen CF | 3-2 (2-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | La Union CF | 4-1 (1-0) | UCAM Murcia | 0-12 (0-6) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | UCAM Murcia | 4-0 (2-0) | Atletico Malagueno | 6-6 (2-4) | 1.25 | 5.00 | 9.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | 7-4 (4-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 28-03-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (1-0) | Recreativo Huelva | 4-4 (1-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| SPA D4 | 23-03-2026 | Aguilas CF | 1-2 (0-1) | UCAM Murcia | 5-0 (1-0) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | UCAM Murcia | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 7-2 (3-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | UD Poblense | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Baleares | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Castellon B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CD Cieza | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Mallorca B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Orihuela CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.20 | 2.06 | 2.35 | 4.20 | 2.06 | 2.35 | 1.93 | 1 | 1.77 | 1.93 | 1 | 1.77 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Initial | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.82 | 1.88 | -0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 3.50 | 3.40 | 1.85 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 2.5 |
| 2 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 0.9 |
| 7 | Shot(OT) | 5.7 | 8.8 | Shot(OT) | 6.8 |
| 3.3 | Corner | 5 | 4 | Corner | 4.4 |
| 3 | Yellow Card | 3.3 | 2.9 | Yellow Card | 3.3 |
| 13.3 | Fouls | 18.7 | 14.9 | Fouls | 19.6 |
| 46.7% | Possession | 59.3% | 47.8% | Possession | 53.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SCR Pena Deportiva ( 6 Matches) | UCAM Murcia ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 2 | 8 |