ทีเด็ดบอล Castellon B vs Deportiva Minera
‹ คู่ก่อนหน้าMallorca B vs Orihuela CF · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 64 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Yeclano Deportivo vs UD Poblense · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Castellon Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 64 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSCastellon BDeportiva Mineraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.1845% @2.69สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78Deportiva Mineraทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCastellon Bต่อ 0/0.5 @1.97แนวรุก🔥13.2 vs 7.8Castellon Bกองกลาง🎯53% vs 48%Castellon Bการ์ดยิงดุ🔥13.2Castellon Bการ์ดได้ราคา💰6/10Castellon Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนDeportiva Mineraรอง 0/0.5 @1.78แนวรับ🛡️4.2 vs 9.0Deportiva Mineraการ์ดรับหลวม🕳️9.0Castellon Bการ์ดยิงดุ🔥7.8Deportiva Mineraการ์ดได้ราคา💰6/10Deportiva Mineraการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Castellon Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 64 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Castellon BDeportiva Minera
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.1845% @2.69
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
Deportiva Mineraทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCastellon B
ต่อ 0/0.5 @1.97
แนวรุก🔥13.2 vs 7.8Castellon B
กองกลาง🎯53% vs 48%Castellon B
การ์ดยิงดุ🔥13.2Castellon B
การ์ดได้ราคา💰6/10Castellon B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนDeportiva Minera
รอง 0/0.5 @1.78
แนวรับ🛡️4.2 vs 9.0Deportiva Minera
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Castellon B
การ์ดยิงดุ🔥7.8Deportiva Minera
การ์ดได้ราคา💰6/10Deportiva Minera
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Castellon B vs Deportiva Minera
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCastellon Bโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Castellon B · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Castellon B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @2.08 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Castellon B 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Castellon B ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 26%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Castellon B · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Castellon B ชนะ 1 ลูก21%
Castellon B ชนะ 2 ลูก13%
Castellon B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Deportiva Minera ชนะ 1 ลูก18%
Deportiva Minera ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Castellon B ชนะ43%
Castellon B ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Castellon B คลีนชีท26%
Deportiva Minera ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Castellon B ไม่แพ้68%
Deportiva Minera ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Castellon B)
- โอกาส Castellon B ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Castellon B ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Castellon B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Deportiva Minera รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Deportiva Minera ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Deportiva Minera ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Castellon B
พ1-2ช3-0ช2-1ช4-1ช2-1พ1-2
Deportiva Minera
ช1-0ส0-0ส2-2พ0-2ช2-0ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Castellon Bยิง 2.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Deportiva Mineraยิง 1.3 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Castellon B
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
Deportiva Minera
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Castellon B
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
Deportiva Minera
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Castellon B
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Deportiva Minera
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Castellon B@2.18 → @2.180.0%
เสมอ@3.40 → @3.351.5%
ทีมเยือน Deportiva Minera@2.67 → @2.690.9%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.15 | 3.30 | 2.63 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.63 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.88 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | 1.96 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.88 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | 1.96 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.21 | 3.47 | 2.65 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.95 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.73 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.97 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.40 | 2.65 | 1.68 | 2.5/3 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.20 | 3.20 | 2.75 | 1.74 | 2.5 | 1.82 | 1.86 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 2.48 | 3.15 | 2.56 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.32 | 3.09 | 2.98 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 2.00 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.24 | 3.50 | 2.79 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.66 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.24 | 3.16 | 2.91 | 1.76 | 2.5 | 1.92 | 1.93 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [SPA D4-3] Castellon B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 7 | 12 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 4 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-6] Deportiva Minera | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 4 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Castellon B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Castellon B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 88% Over 0% Draw 13% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Castellon B | 6-7 (1-5) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Castellon B | 2-1 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (1-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Orihuela CF | 1-4 (1-1) | Castellon B | 13-3 (7-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-2 (1-0) | Castellon B | 4-5 (3-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Castellon B | 3-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-1 (6-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Castellon B | 1-2 (1-0) | CF Intercity | 7-5 (5-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | Castellon B | 4-5 (1-1) | 1.72 | 3.75 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 21-08-2026 | Girona B | 4-2 (1-2) | Castellon B | 2-2 (0-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Castellon B | 1-3 (0-3) | Atletico Saguntino | 5-5 (1-4) | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Castellon B | 5-1 (3-0) | UD Castellonense | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Castellon B | 5-1 (3-0) | 1.53 | 3.50 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | SD Logrones | 1-0 (0-0) | Castellon B | 5-4 (3-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Castellon B | 2-3 (0-1) | SD Logrones | 9-2 (5-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Castellon B | 4-2 (3-0) | Girona B | 2-5 (2-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Barbastro | 3-1 (2-0) | Castellon B | - | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 6-3 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Castellon B | 1-1 (1-1) | UE Olot | 3-7 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.55 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-4 (1-1) | Castellon B | 1-6 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 02-04-2026 | Torrent C.F | 1-0 (1-0) | Castellon B | 5-3 (5-3) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Castellon B | 1-3 (1-3) | Porreres | 15-9 (3-6) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Deportiva Minera Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Deportiva Minera | 3-2 (2-1) | UD Castellonense | 5-4 (4-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | CF La Nucia | 8-8 (5-6) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (0-0) | Deportiva Minera | 9-2 (8-1) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Deportiva Minera | 2-2 (0-1) | Orihuela CF | 5-5 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Mallorca B | 0-0 (0-0) | Deportiva Minera | 3-4 (0-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 11-3 (5-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 24-08-2026 | FC Cartagena | 1-1 (1-0) | Deportiva Minera | 6-1 (5-0) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | Eldense B | 5-0 (2-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | FC Cartagena B | 2-1 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | UD Los Garres | 3-2 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | Deportiva Minera | 0-1 (0-0) | CD Coria | 4-2 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 09-05-2026 | CD Coria | 0-0 (0-0) | Deportiva Minera | 3-3 (0-1) | 2.35 | 3.05 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (2-1) | 1.27 | 4.50 | 9.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Almeria B | 3-4 (2-1) | Deportiva Minera | 2-9 (1-3) | 7.00 | 4.10 | 1.38 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Deportiva Minera | 2-1 (2-0) | Xerez Deportivo FC | 6-4 (1-0) | 1.60 | 3.40 | 5.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Puente Genil | 1-1 (1-0) | Deportiva Minera | - | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | 7-4 (4-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Deportiva Minera | 6-2 (1-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | 6-1 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | La Union CF | 1-2 (0-0) | Deportiva Minera | 10-5 (3-3) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CF La Nucia | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Elche CF Ilicitano | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | SCR Pena Deportiva | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Yeclano Deportivo | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CD Cieza | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Murcia B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.76 | 2.10 | 3.20 | 2.76 | 2.10 | 3.20 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.15 | 3.30 | 2.63 | 2.15 | 3.30 | 2.63 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 2.2 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 0.7 |
| 11.3 | Shot(OT) | 8.3 | 10.1 | Shot(OT) | 7.9 |
| 4.7 | Corner | 5 | 4.9 | Corner | 4.6 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 3.2 | Yellow Card | 1.6 |
| 15.3 | Fouls | 17.3 | 14.2 | Fouls | 15.7 |
| 55% | Possession | 41.7% | 53.2% | Possession | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Castellon B ( 42 Matches) | Deportiva Minera ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 8 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 8 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 1 | 3 |