ทีเด็ดบอล CA Antoniano vs Sevilla Atletico
‹ คู่ก่อนหน้าYeclano Deportivo vs UD Poblense · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 66 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Marbella vs CD Estebona · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
CA Antonianoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 66 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSCA AntonianoSevilla Atleticoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2244% @2.80สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78Sevilla Atleticoทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านCA Antonianoต่อ 0/0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥5.4CA Antonianoการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sevilla Atleticoการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSevilla Atleticoรอง 0/0.5 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️6.6CA Antonianoการ์ดยิงดุ🔥6.0Sevilla Atleticoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรุก🔥5.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.76ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CA Antonianoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 66 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล
VS
CA AntonianoSevilla Atletico
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2244% @2.80
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
Sevilla Atleticoทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านCA Antoniano
ต่อ 0/0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥5.4CA Antoniano
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Sevilla Atletico
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSevilla Atletico
รอง 0/0.5 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️6.6CA Antoniano
การ์ดยิงดุ🔥6.0Sevilla Atletico
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรุก🔥5.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.76
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CA Antoniano vs Sevilla Atletico
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @2.00การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCA Antonianoโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.554/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CA Antoniano · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CA Antoniano ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.17 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CA Antoniano 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CA Antoniano ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 28%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CA Antoniano · คาดสกอร์ 1.1 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CA Antoniano ชนะ 1 ลูก24%
CA Antoniano ชนะ 2 ลูก12%
CA Antoniano ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
Sevilla Atletico ชนะ 1 ลูก19%
Sevilla Atletico ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
CA Antoniano ชนะ41%
CA Antoniano ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
CA Antoniano คลีนชีท37%
Sevilla Atletico ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CA Antoniano ไม่แพ้69%
Sevilla Atletico ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-012%0-112%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CA Antoniano)
- โอกาส CA Antoniano ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- CA Antoniano คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CA Antoniano ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sevilla Atletico ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CA Antoniano
พ1-2ส0-0ส1-1พ0-3พ0-1พ1-2
Sevilla Atletico
ช1-0ช3-0ส2-2พ0-2ส2-2พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CA Antonianoยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Sevilla Atleticoยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CA Antoniano
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
Sevilla Atletico
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 6
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CA Antoniano
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Sevilla Atletico
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CA Antoniano
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Sevilla Atletico
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
CA Antoniano ชนะ 2เสมอ 1Sevilla Atletico ชนะ 1
- 28-07-2026Sevilla Atletico0 - 0CA Antoniano
- 28-01-2024Sevilla Atletico3 - 0CA Antoniano
- 18-09-2023CA Antoniano2 - 0Sevilla Atletico
- 03-08-2019CA Antoniano3 - 0Sevilla Atletico
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CA Antoniano@2.56 → @2.22▼ 13.3%
เสมอ@3.10 → @3.100.0%
ทีมเยือน Sevilla Atletico@2.47 → @2.80▲ 13.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.23 | 3.00 | 2.69 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.98 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.23 | 3.00 | 2.69 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.98 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.20 | 2.25 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.20 | 3.20 | 2.90 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.86 | 3.01 | 2.30 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.25 | 2.96 | 3.00 | 1.97 | 2/2.5 | 1.77 | 1.92 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.20 | 1.78 | 2/2.5 | 1.74 | 1.67 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.72 | 1.79 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.85 | 2.83 | 2.46 | 2.03 | 2/2.5 | 1.74 | 2.03 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.12 | 3.22 | 3.23 | 1.99 | 2/2.5 | 1.81 | 1.85 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 2.89 | 3.20 | 2.32 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 2.10 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.17 | 3.08 | 3.13 | 1.91 | 2/2.5 | 1.76 | 1.86 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-18] CA Antoniano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 2 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-10] Sevilla Atletico | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 4 | 5 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CA Antoniano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 28-01-2024 | Sevilla Atletico | 3-0 (2-0) | CA Antoniano | 4-0 (3-0) | 1.33 | 4.00 | 8.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 18-09-2023 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Sevilla Atletico | 5-4 (2-1) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 03-08-2019 | CA Antoniano | 3-0 (1-0) | Sevilla Atletico | 6-5 (5-2) | 7.50 | 4.50 | 1.33 | W | 1.92 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CA Antoniano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Linares Deportivo | 2-1 (1-0) | CA Antoniano | - | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Tamaraceite | 1-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-8 (3-7) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 28-09-2026 | CA Antoniano | 0-3 (0-1) | Lucena CF | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 21-09-2026 | CA Antoniano | 1-1 (0-0) | Mijas Las Lagunas | 4-5 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Real Betis B | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | 5-2 (1-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | CA Antoniano | 1-2 (1-0) | Don Benito | 6-0 (3-0) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 26-08-2026 | Racing Portuense | 0-2 (0-0) | CA Antoniano | 3-6 (1-1) | 2.50 | 3.50 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 21-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | 0-4 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Dos Hermanas | 2-4 (2-1) | CA Antoniano | 4-5 (2-3) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Jaen CF | 1-1 (1-0) | CA Antoniano | - | 1.60 | 3.50 | 4.75 | D | 1.82 | 0.5/1 | 1.97 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | - | 3.70 | 3.10 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Atletico Malagueno | 3-2 (0-1) | CA Antoniano | 3-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.05 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CA Antoniano | 1-1 (1-1) | Yeclano Deportivo | 2-4 (1-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | D |
| SPA D4 | 04-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-3 (5-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | 2-6 (0-1) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | 6-1 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | CA Antoniano | 2-0 (1-0) | Almeria B | 4-5 (2-3) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | UD Melilla | 1-1 (1-0) | CA Antoniano | - | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| SPA D4 | 01-03-2026 | CA Antoniano | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | 1-0 (1-0) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Sevilla Atletico Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Mijas Las Lagunas | 3-1 (2-0) | Sevilla Atletico | 3-10 (3-7) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (2-1) | Badajoz | 0-2 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Atletico Central | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 2-3 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (1-2) | Atletico Sanluqueno | 4-3 (1-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Sevilla Atletico | 3-0 (3-0) | UD Marbella | 9-4 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Tamaraceite | 0-1 (0-0) | Sevilla Atletico | 1-11 (1-6) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | Merida AD | - | 3.60 | 3.40 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Xerez Deportivo FC | 1-0 (1-0) | Sevilla Atletico | 1-4 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.72 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Cordoba B | 2-1 (1-1) | Sevilla Atletico | 4-11 (2-8) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | D | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Sevilla Atletico | 1-1 (0-0) | AD Alcorcon | 4-5 (2-0) | 6.00 | 3.60 | 1.50 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 12-0 (5-0) | 1.27 | 4.75 | 9.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (1-1) | Eldense | 3-11 (0-5) | 9.00 | 4.33 | 1.30 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Sevilla Atletico | 8-4 (5-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | Sevilla Atletico | 0-2 (0-1) | Algeciras | 1-0 | 3.10 | 2.80 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Ibiza Eivissa | 0-1 (0-0) | Sevilla Atletico | 9-1 (6-0) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Sevilla Atletico | 1-2 (0-1) | Sabadell | 3-2 (1-0) | 4.80 | 3.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 04-04-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | Sevilla Atletico | 5-0 (3-0) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | U |
| SPA D3 | 29-03-2026 | Sevilla Atletico | 0-1 (0-0) | Real Murcia | 0-7 (0-2) | 3.40 | 2.88 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D3 | 22-03-2026 | UD Marbella | 3-0 (1-0) | Sevilla Atletico | 4-2 (2-2) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Recreativo Huelva | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Estebona | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Atletico Central | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Tenerife B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Puente Genil | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Linares Deportivo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.96 | 1.92 | 3.40 | 2.96 | 1.92 | 3.40 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.71 | 0 | 1.99 | 1.63 | 0 | 2.07 | |
| Initial | 2.23 | 3.00 | 2.69 | 2.23 | 3.00 | 2.69 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.98 | 0/0.5 | 1.72 | 1.98 | 0/0.5 | 1.72 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.20 | 2.25 | 2.20 | 3.20 | 2.90 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 7 | Shot(OT) | 10.3 | 6.9 | Shot(OT) | 8.8 |
| 5.5 | Corner | 4.3 | 4.8 | Corner | 6.5 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 3 | Yellow Card | 1.8 |
| 12.5 | Fouls | 15 | 16.2 | Fouls | 15.2 |
| 52.5% | Possession | 56.3% | 53.1% | Possession | 53.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CA Antoniano ( 40 Matches) | Sevilla Atletico ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 0 | 2 |