ทีเด็ดบอล UD Tamaraceite vs Real Betis B
‹ คู่ก่อนหน้าZenit St. Petersburg vs Terek Grozny · อา. 18 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 93 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nordic United FC vs Norrby IF · อา. 18 ต.ค. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 18:00 น.
UD Tamaraceiteเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 93 / 10718:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน527พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSUD TamaraceiteReal Betis Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ23% @5.0077% @1.48สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.84Real Betis Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUD Tamaraceiteรอง 1 @1.91การ์ดยิงดุ🔥8.4UD Tamaraceiteการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนReal Betis Bต่อ 1 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Real Betis Bกองกลาง🎯57% vs 53%Real Betis Bแนวรับ🛡️5.4 vs 10.8Real Betis Bการ์ดรับหลวม🕳️10.8UD Tamaraceiteการ์ดยิงดุ🔥10.8Real Betis Bการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Real Betis Bการ์ดได้ราคา💰8/10Real Betis Bการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UD Tamaraceiteเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 93 / 10718:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน527พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
UD TamaraceiteReal Betis B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
23% @5.0077% @1.48
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.84
Real Betis Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Tamaraceite
รอง 1 @1.91
การ์ดยิงดุ🔥8.4UD Tamaraceite
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนReal Betis B
ต่อ 1 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Real Betis B
กองกลาง🎯57% vs 53%Real Betis B
แนวรับ🛡️5.4 vs 10.8Real Betis B
การ์ดรับหลวม🕳️10.8UD Tamaraceite
การ์ดยิงดุ🔥10.8Real Betis B
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Real Betis B
การ์ดได้ราคา💰8/10Real Betis B
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Tamaraceite vs Real Betis B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนReal Betis B ต่อ 1 @1.84การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Betis Bโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 5 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Betis B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Real Betis B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.53 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Betis B 42 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Real Betis B ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 17%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Betis B · คาดสกอร์ 1.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Betis B ชนะ 1 ลูก17%
Real Betis B ชนะ 2 ลูก23%
Real Betis B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
UD Tamaraceite ชนะ 1 ลูก12%
UD Tamaraceite ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Real Betis B ชนะ58%
Real Betis B ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Real Betis B คลีนชีท29%
UD Tamaraceite ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Tamaraceite ไม่แพ้42%
Real Betis B ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-19%0-28%2-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Betis B)
- โอกาส Real Betis B ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- Real Betis B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- UD Tamaraceite เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Real Betis B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Tamaraceite
พ0-1พ0-1พ1-3พ2-6ช1-0พ0-1
Real Betis B
ช1-0ส0-0ช1-0ช4-0ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Tamaraceiteยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Real Betis Bยิง 1.8 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Tamaraceite
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Real Betis B
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Tamaraceite
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Real Betis B
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Tamaraceite
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Real Betis B
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Tamaraceite@6.00 → @5.00▼ 16.7%
เสมอ@4.03 → @3.88▼ 3.7%
ทีมเยือน Real Betis B@1.41 → @1.48▲ 5.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.00 | 3.85 | 1.45 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | -1 | 1.83 | |
| Live | 5.00 | 3.85 | 1.45 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | -1 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 7.00 | 4.20 | 1.36 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 5.00 | 3.90 | 1.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | -1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 7.25 | 3.89 | 1.38 | 1.74 | 2/2.5 | 2.00 | 1.79 | -1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.55 | 3.94 | 1.47 | 1.96 | 2.5/3 | 1.78 | 1.96 | -1 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 4.40 | 3.50 | 1.60 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.77 | -0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.46 | 1.83 | 2.5/3 | 1.73 | 1.85 | -1 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 8.19 | 4.47 | 1.31 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.79 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.47 | 4.29 | 1.48 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 2.02 | -1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 5.84 | 3.90 | 1.51 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 2.05 | -0.5/1 | 1.65 | |
| Live | 5.90 | 4.05 | 1.45 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.65 | -1/1.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-17] UD Tamaraceite | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 12 | 3 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 16 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 8 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 12 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-1] Real Betis B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 1 | 14 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 5 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 1 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UD Tamaraceite Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Tamaraceite Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Puente Genil | 1-0 (1-0) | UD Tamaraceite | - | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Tamaraceite | 1-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-8 (3-7) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Mijas Las Lagunas | 6-2 (3-2) | UD Tamaraceite | 6-4 (3-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Tamaraceite | 1-3 (1-0) | Recreativo Huelva | 3-7 (3-5) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-0 (0-0) | UD Tamaraceite | 6-7 (3-5) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Tamaraceite | 0-1 (0-0) | Sevilla Atletico | 1-11 (1-6) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Villa Santa Brigida | 1-5 (1-1) | UD Tamaraceite | 4-3 (1-2) | 5.00 | 3.40 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Tenerife | 3-2 (1-1) | UD Tamaraceite | 8-3 (3-1) | 1.33 | 4.10 | 7.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | UD Tamaraceite | 2-0 (1-0) | CD Guijuelo | 6-3 (3-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | CD Guijuelo | 2-1 (1-0) | UD Tamaraceite | 5-3 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | UD San Fernando | 1-1 (0-0) | UD Tamaraceite | 4-0 (2-0) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 30-05-2026 | UD Tamaraceite | 3-0 (2-0) | UD San Fernando | 7-5 (2-4) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CD Mensajero | 1-0 (0-0) | UD Tamaraceite | - | L | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | UD Tamaraceite | 2-0 (1-0) | CD Mensajero | 4-6 (2-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD Tamaraceite | 5-1 (3-1) | Tenisca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Real Union Tenerife | 0-1 (0-0) | UD Tamaraceite | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | UD Tamaraceite | 1-1 (1-0) | Lanzarote | 10-3 (4-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 18-04-2026 | UD Tamaraceite | 4-1 (2-1) | Herbania | 4-4 (3-3) | 1.53 | 3.70 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | Las Palmas C | 1-1 (0-1) | UD Tamaraceite | 2-2 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 09-04-2026 | UD Tamaraceite | 2-2 (0-2) | Marino | 9-1 (1-1) | 1.62 | 3.50 | 4.80 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Real Betis B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Real Betis B | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 7-0 (4-0) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Marbella | 0-2 (0-0) | Real Betis B | 3-8 (1-3) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Betis B | 4-0 (3-0) | CD Linares Deportivo | 3-2 (2-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Badajoz | 0-1 (0-0) | Real Betis B | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Real Betis B | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | 5-2 (1-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-1) | Real Betis B | 7-4 (6-3) | 2.55 | 3.25 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-3 (0-0) | Real Betis B | 1-5 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-08-2026 | Real Betis B | 3-4 (2-2) | CD Coria | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Real Betis B | 3-3 (3-1) | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Cadiz B | 1-2 (1-1) | Real Betis B | 4-6 (1-1) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Merida AD | 2-3 (2-2) | Real Betis B | 3-2 (2-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 23-05-2026 | FC Cartagena | 2-2 (1-1) | Real Betis B | 4-0 (2-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Real Betis B | 3-0 (2-0) | SD Tarazona | 6-6 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Real Betis B | 8-2 (2-1) | 1.48 | 3.90 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Real Betis B | 1-0 (1-0) | Antequera CF | 9-1 (4-0) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Atletico de Madrid B | 3-1 (1-1) | Real Betis B | 8-4 (4-0) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Juventud Torremolinos CF | 1-2 (1-1) | Real Betis B | 6-2 (5-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Real Betis B | 0-1 (0-0) | Eldense | 8-7 (2-7) | 3.80 | 3.30 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 05-04-2026 | Sabadell | 1-3 (0-2) | Real Betis B | 9-3 (3-2) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 28-03-2026 | Real Betis B | 2-2 (1-1) | Teruel | 6-2 (3-0) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Atletico Central | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Xerez Deportivo | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Estebona | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Mijas Las Lagunas | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Recreativo Huelva | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Tenerife B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.20 | 2.21 | 1.97 | 5.20 | 2.21 | 1.97 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.73 | -0.5 | 1.97 | 1.73 | -0.5 | 1.97 | |
| Initial | 5.00 | 3.85 | 1.45 | 5.00 | 3.85 | 1.45 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | -1 | 1.83 | 1.87 | -1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.00 | 4.20 | 1.36 | 5.00 | 3.90 | 1.50 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | 1.95 | -1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.8 | Loss | 0.9 |
| 17 | Shot(OT) | 3.7 | 12.1 | Shot(OT) | 5.8 |
| 5 | Corner | 6 | 4 | Corner | 5.1 |
| 2.5 | Yellow Card | 4 | 2.9 | Yellow Card | 2.6 |
| 13.5 | Fouls | 14.3 | 14.6 | Fouls | 15 |
| 54.5% | Possession | 63% | 52.9% | Possession | 57% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD Tamaraceite ( 6 Matches) | Real Betis B ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |