ทีเด็ดบอล Atletico Tordesillas vs CD Guadalajara
‹ คู่ก่อนหน้าTenerife B vs Mijas Las Lagunas · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 69 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UB Conquense vs CD Atletico Paso · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 17:00 น.
Atletico Tordesillasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 69 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSAtletico TordesillasCD Guadalajaraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.2563% @1.92สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92CD Guadalajaraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Tordesillasรอง 0.5 @1.84แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Atletico Tordesillasการ์ดยิงดุ🔥8.4Atletico Tordesillasการ์ดรับหลวม🕳️11.4CD Guadalajaraการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Guadalajaraต่อ 0.5 @1.92พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4CD Guadalajaraกองกลาง🎯51% vs 43%CD Guadalajaraการ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Tordesillasการ์ดยิงดุ🔥10.2CD Guadalajaraการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Atletico Tordesillasเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 69 / 10717:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVS
Atletico TordesillasCD Guadalajara
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.2563% @1.92
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92
CD Guadalajaraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Tordesillas
รอง 0.5 @1.84
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Atletico Tordesillas
การ์ดยิงดุ🔥8.4Atletico Tordesillas
การ์ดรับหลวม🕳️11.4CD Guadalajara
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Guadalajara
ต่อ 0.5 @1.92
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4CD Guadalajara
กองกลาง🎯51% vs 43%CD Guadalajara
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Tordesillas
การ์ดยิงดุ🔥10.2CD Guadalajara
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Tordesillas vs CD Guadalajara
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Guadalajara ต่อ 0.5 @1.92การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Guadalajaraโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Guadalajara · บิลหลัก 1X2 @1.92
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Guadalajara ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.92 · ควรเป็น @2.03 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Guadalajara 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Guadalajara ต่อ 0.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Guadalajara · คาดสกอร์ 1.8 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Guadalajara ชนะ 1 ลูก23%
CD Guadalajara ชนะ 2 ลูก13%
CD Guadalajara ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Atletico Tordesillas ชนะ 1 ลูก14%
Atletico Tordesillas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
CD Guadalajara ชนะ43%
CD Guadalajara ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
CD Guadalajara คลีนชีท17%
Atletico Tordesillas ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Tordesillas ไม่แพ้57%
CD Guadalajara ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-07%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Guadalajara)
- โอกาส CD Guadalajara ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Atletico Tordesillas เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.92 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.03 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Atletico Tordesillas ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Tordesillas
พ1-3พ3-4ส2-2พ0-1ช2-0ส0-0
CD Guadalajara
พ2-3ช2-1พ0-1ส3-3ส1-1ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Tordesillasยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
CD Guadalajaraยิง 1.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Tordesillas
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
CD Guadalajara
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Tordesillas
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
CD Guadalajara
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Tordesillas
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
CD Guadalajara
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.20 | 3.25 | 1.88 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.20 | 3.25 | 1.88 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.22 | 3.19 | 2.03 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.46 | 3.27 | 1.91 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.83 | -0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 3.25 | 3.25 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.69 | 1.66 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.45 | 3.25 | 1.89 | 1.84 | 2.5 | 1.73 | 1.74 | -0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 4.26 | 3.27 | 1.75 | 1.81 | 2/2.5 | 1.93 | 1.76 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 3.75 | 3.29 | 1.92 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.86 | -0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 3.40 | 3.35 | 2.00 | 1.94 | 2.5 | 1.77 | 2.40 | 0 | 1.46 | |
| Live | 3.73 | 3.30 | 1.87 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [SPA D4-16] Atletico Tordesillas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [SPA D4-9] CD Guadalajara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 11 | 8 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Atletico Tordesillas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Tordesillas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Tordesillas | 2-0 (0-0) | CF Salmantino | 1-8 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 1-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Atletico Tordesillas | 2-2 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-4 (1-3) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Albacete B | 4-3 (1-0) | Atletico Tordesillas | 9-0 (4-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Tordesillas | 1-3 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0-7 (0-4) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Palencia Cristo Atletico | 1-1 (0-0) | Atletico Tordesillas | 4-3 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | D |
| INT CF | 19-08-2026 | Villa de Simancas | 1-4 (1-1) | Atletico Tordesillas | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Atletico Tordesillas | 1-1 (1-0) | CD Guijuelo | 5-1 (1-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Atletico Tordesillas | 0-2 (0-2) | Real Avila CF | 1-6 (0-4) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Atletico Tordesillas | 1-1 (0-1) | UD Santa Marta | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Real Oviedo B | 2-2 (0-1) | Atletico Tordesillas | 8-1 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Guijuelo | 4-0 (1-0) | Atletico Tordesillas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Atletico Tordesillas | 1-2 (0-2) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Mohamed | 0-4 (0-1) | Atletico Tordesillas | 4-1 (3-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Atletico Tordesillas | 1-0 (0-0) | Almazan | 5-1 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Palencia | 1-2 (0-0) | Atletico Tordesillas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | Atletico Tordesillas | 2-1 (1-1) | CD Becerril | 6-1 (1-1) | 1.30 | 4.60 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Arandina | 1-2 (0-1) | Atletico Tordesillas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-03-2026 | Atletico Tordesillas | 4-1 (2-0) | CA Bembibre | - | W | ||||||||
| No Data |
| CD Guadalajara Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Guadalajara | 4-1 (0-1) | Getafe B | 5-6 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 07-10-2026 | Real Madrid C | 1-1 (1-0) | CD Guadalajara | - | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | CD Guadalajara | 3-3 (0-2) | G. Segoviana | 5-4 (1-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Numancia | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara | - | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Guadalajara | 2-1 (0-1) | RSD Alcala Henares | 4-3 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | CD Guadalajara | 2-3 (1-0) | CF Salmantino | 8-3 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | UB Conquense | 4-1 (2-1) | CD Guadalajara | 1-4 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 28-08-2026 | Leganes B | 2-3 (1-0) | CD Guadalajara | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | CD Marchamalo | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | - | 4.50 | 4.33 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| SPA FC | 17-08-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (2-1) | CD Guadalajara | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Toledo | 0-0 (0-0) | CD Guadalajara | 3-7 (1-5) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Cacereno | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | 4-3 (4-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | CD Guadalajara | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | 3-9 (1-4) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Athletic Bilbao B | 2-1 (1-0) | CD Guadalajara | 6-4 (4-1) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | CD Guadalajara | 2-0 (2-0) | CD Arenteiro | 5-6 (1-4) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Real Aviles | 2-2 (1-1) | CD Guadalajara | 5-4 (3-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Cacereno | 1-1 (0-0) | CD Guadalajara | 3-8 (0-7) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | CD Guadalajara | 1-4 (1-1) | Pontevedra | 3-7 (3-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 12-04-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | 6-1 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 03-04-2026 | CD Guadalajara | 1-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 9-6 (5-2) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | G. Segoviana | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Numancia | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Atletico Madrid C | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Real Valladol B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CS Puertollano | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | CD Artistico Navalcarnero | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.95 | 2.09 | 2.39 | 3.95 | 2.09 | 2.39 | 1.84 | 1 | 1.86 | 1.84 | 1 | 1.86 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Initial | 3.20 | 3.25 | 1.88 | 3.20 | 3.25 | 1.88 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 1.88 | 1.82 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.10 | 2.60 | 4.00 | 2.20 | 2.50 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 1.4 | Goal | 1.7 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.9 |
| 13.3 | Shot(OT) | 9 | 11.9 | Shot(OT) | 8.7 |
| 2.3 | Corner | 5 | 2.1 | Corner | 4.7 |
| 3 | Yellow Card | 0.7 | 2.5 | Yellow Card | 1.7 |
| 18.7 | Fouls | 10 | 17.3 | Fouls | 13.5 |
| 39.7% | Possession | 64% | 43.2% | Possession | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Atletico Tordesillas ( 6 Matches) | CD Guadalajara ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |