ทีเด็ดบอล Real Valladol B vs Real Avila CF
‹ คู่ก่อนหน้าGetafe B vs Albacete B · อา. 18 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 46 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Midtjylland (W) vs Nordsjaelland (W) · อา. 18 ต.ค. 16:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 16:30 น.
Real Valladol Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 46 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSReal Valladol BReal Avila CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1444% @2.74สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85Real Avila CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReal Valladol Bต่อ 0/0.5 @1.91แนวรุก🔥10.8 vs 8.4Real Valladol Bการ์ดยิงดุ🔥10.8Real Valladol Bการ์ดรับหลวม🕳️6.6Real Avila CFการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Real Valladol Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนReal Avila CFรอง 0/0.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️6.0Real Valladol Bการ์ดยิงดุ🔥8.4Real Avila CFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Real Valladol Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 46 / 10716:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้ม
VS
Real Valladol BReal Avila CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1444% @2.74
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
Real Avila CFทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Valladol B
ต่อ 0/0.5 @1.91
แนวรุก🔥10.8 vs 8.4Real Valladol B
การ์ดยิงดุ🔥10.8Real Valladol B
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Real Avila CF
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Real Valladol B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนReal Avila CF
รอง 0/0.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Real Valladol B
การ์ดยิงดุ🔥8.4Real Avila CF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Valladol B vs Real Avila CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReal Valladol B ต่อ 0/0.5 @1.91การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.89การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Valladol Bโอกาสชนะ 41%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Valladol B · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Valladol B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @1.99 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Valladol B 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Real Valladol B ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 26%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Valladol B · คาดสกอร์ 1.6 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Valladol B ชนะ 1 ลูก22%
Real Valladol B ชนะ 2 ลูก13%
Real Valladol B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Real Avila CF ชนะ 1 ลูก18%
Real Avila CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Real Valladol B ชนะ44%
Real Valladol B ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Real Valladol B คลีนชีท32%
Real Avila CF ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Valladol B ไม่แพ้70%
Real Avila CF ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Valladol B)
- โอกาส Real Valladol B ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.14 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.99 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (41%)
- Real Valladol B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Real Valladol B ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Real Avila CF ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Valladol B
ช1-0พ0-1ช6-1พ1-2ช3-0ส1-1
Real Avila CF
พ1-2พ1-2ช2-1ช1-0พ0-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Valladol Bยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Real Avila CFยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Valladol B
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Real Avila CF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Valladol B
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Real Avila CF
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Valladol B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
Real Avila CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Real Valladol B ชนะ 3เสมอ 1Real Avila CF ชนะ 1
- 07-02-2026Real Valladol B7 - 2Real Avila CF
- 23-11-2025Real Avila CF2 - 2Real Valladol B
- 20-04-2025Real Valladol B2 - 1Real Avila CF
- 09-12-2024Real Avila CF2 - 3Real Valladol B
- 03-08-2024Real Valladol B0 - 1Real Avila CF
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 19 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.16:00
Lorca Deportiva FCBaleares
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.08 | 3.30 | 2.72 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.08 | 3.30 | 2.72 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.40 | 3.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.84 | 1.89 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 3.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.84 | 1.89 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.25 | 3.25 | 2.73 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.17 | 3.32 | 2.81 | 1.96 | 2.5/3 | 1.78 | 1.90 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.35 | 2.70 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.85 | 1.80 | 2.5/3 | 1.76 | 1.79 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.18 | 3.10 | 3.02 | 1.89 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.16 | 3.36 | 3.03 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 2.26 | 3.35 | 2.84 | 1.81 | 2.5 | 1.89 | 1.65 | 0 | 2.06 | |
| Live | 2.15 | 3.26 | 2.99 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-7] Real Valladol B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 5 | 10 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 2 | 11 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-12] Real Avila CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 7 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Real Valladol B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 2.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 07-02-2026 | Real Valladol B | 7-2 (1-1) | Real Avila CF | 4-4 (2-4) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 23-11-2025 | Real Avila CF | 2-2 (1-0) | Real Valladol B | 3-4 (2-2) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 20-04-2025 | Real Valladol B | 2-1 (2-0) | Real Avila CF | 3-4 (2-1) | 2.50 | 2.70 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SPA D4 | 09-12-2024 | Real Avila CF | 2-3 (1-2) | Real Valladol B | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 03-08-2024 | Real Valladol B | 0-1 (0-0) | Real Avila CF | 2-1 (1-0) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Valladol B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Real Valladol B | 13-5 (3-1) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Real Valladol B | 3-0 (2-0) | CS Puertollano | 3-6 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.25 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (1-0) | Real Valladol B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Valladol B | 6-1 (3-0) | Albacete B | 6-2 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 12-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (0-0) | Real Valladol B | 9-4 (5-3) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Valladol B | 1-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-3 (5-1) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Basconia | 1-3 (1-0) | Real Valladol B | 3-8 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | La Cisterniga CF | 0-0 (0-0) | Real Valladol B | 0-5 (0-3) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Real Valladol B | 3-3 (3-0) | Leganes B | - | D | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Real Valladol B | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-4 (0-2) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | CD Palencia Cristo Atletico | 2-0 (1-0) | Real Valladol B | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Valladol B | 2-0 (1-0) | Burgos Promesas | 2-5 (0-3) | 1.20 | 5.50 | 11.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Valladol B | 7-3 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Valladol B | 3-0 (2-0) | Union Langreo | 4-3 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Lealtad | 2-3 (0-2) | Real Valladol B | 2-0 | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Valladol B | 3-4 (2-1) | Bergantinos CF | 10-8 (2-3) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | G. Segoviana | 1-2 (1-1) | Real Valladol B | 7-3 (4-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Real Valladol B | 2-2 (1-2) | Real Oviedo B | 3-3 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-1) | Real Valladol B | 6-2 (4-1) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 07-03-2026 | Real Valladol B | 1-1 (0-1) | Numancia | 9-5 (5-2) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| No Data |
| Real Avila CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Avila CF | 1-1 (1-1) | Numancia | - | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 3-0 (1-0) | Real Avila CF | 6-4 (1-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Getafe B | - | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Avila CF | 2-1 (1-1) | CS Puertollano | 3-4 (2-4) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (2-0) | Real Avila CF | 2-3 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-1 (1-0) | Real Avila CF | 2-11 (1-4) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | RSD Alcala Henares | 2-1 (2-1) | Real Avila CF | 4-4 (0-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Real Avila CF | 4-0 (2-0) | CF Pozuelo Alarcon | 9-3 (6-0) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Colegios Diocesanos | 5-2 (5-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Atletico Tordesillas | 0-2 (0-2) | Real Avila CF | 1-6 (0-4) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 2-3 (1-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | 3-1 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Avila CF | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 5-4 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | 8-3 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Numancia | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | - | 1.83 | 3.30 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Avila CF | 1-2 (1-1) | Union Langreo | 5-3 (3-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Samanod | 0-4 (0-1) | Real Avila CF | 2-4 (0-2) | 6.00 | 3.80 | 1.45 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | Marino luanco | 6-1 (3-1) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Real Oviedo B | 0-2 (0-1) | Real Avila CF | 4-3 (1-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CD Guadalajara | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Getafe B | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Real Madrid C | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CD Atletico Paso | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Real Madrid C | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | CF Salmantino | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.67 | 2.12 | 3.30 | 2.67 | 2.12 | 3.30 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.65 | 0 | 2.05 | 1.65 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.08 | 3.30 | 2.72 | 2.08 | 3.30 | 2.72 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.20 | 3.25 | 2.75 | 2.25 | 3.40 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1 | Loss | 1.1 |
| 15 | Shot(OT) | 8 | 9.8 | Shot(OT) | 7 |
| 3.7 | Corner | 4 | 4.8 | Corner | 5.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 2.6 |
| 14 | Fouls | 14 | 13.2 | Fouls | 12.3 |
| 43% | Possession | 49% | 50% | Possession | 53.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Real Valladol B ( 40 Matches) | Real Avila CF ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 4 | 2 | 2 | 4 |