ทีเด็ดบอล Lorca Deportiva FC vs Baleares
‹ คู่ก่อนหน้าHASK Zagreb vs NK Maksimir · อา. 18 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 61 / 135เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Teplice B vs SK Zapy · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 18-10-2026 16:00 น.
Lorca Deportiva FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 61 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSLorca Deportiva FCBalearesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3146% @2.74สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.75แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.73Balearesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านLorca Deportiva FCต่อ 0/0.5 @2.03แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Lorca Deportiva FCการ์ดยิงดุ🔥5.4Lorca Deportiva FCการ์ดรับหลวม🕳️7.8Balearesการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBalearesรอง 0/0.5 @1.73แนวรุก🔥11.4 vs 5.4Balearesการ์ดรับหลวม🕳️6.6Lorca Deportiva FCการ์ดยิงดุ🔥11.4Balearesการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.01แนวรุก🔥5.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.75ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Lorca Deportiva FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 61 / 13516:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล
VS
Lorca Deportiva FCBaleares
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3146% @2.74
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.75แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.73
Balearesทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านLorca Deportiva FC
ต่อ 0/0.5 @2.03
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Lorca Deportiva FC
การ์ดยิงดุ🔥5.4Lorca Deportiva FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Baleares
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBaleares
รอง 0/0.5 @1.73
แนวรุก🔥11.4 vs 5.4Baleares
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Lorca Deportiva FC
การ์ดยิงดุ🔥11.4Baleares
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.01
แนวรุก🔥5.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.75
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lorca Deportiva FC vs Baleares
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @2.01การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLorca Deportiva FCโอกาสชนะ 38%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lorca Deportiva FC · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Lorca Deportiva FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.36 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lorca Deportiva FC 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Lorca Deportiva FC ต่อ 0/0.5
ได้ 37%เสียครึ่ง 29%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lorca Deportiva FC · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lorca Deportiva FC ชนะ 1 ลูก22%
Lorca Deportiva FC ชนะ 2 ลูก10%
Lorca Deportiva FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ29%
Baleares ชนะ 1 ลูก18%
Baleares ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Lorca Deportiva FC ชนะ37%
Lorca Deportiva FC ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Lorca Deportiva FC คลีนชีท24%
Baleares ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lorca Deportiva FC ไม่แพ้66%
Baleares ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-09%0-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lorca Deportiva FC)
- โอกาส Lorca Deportiva FC ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Lorca Deportiva FC ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Baleares เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Baleares ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lorca Deportiva FC
ส1-1พ0-1ส0-0ช1-0พ1-2ช3-1
Baleares
พ0-1ส2-2พ1-4ส1-1ช2-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lorca Deportiva FCยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Balearesยิง 1.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lorca Deportiva FC
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
Baleares
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lorca Deportiva FC
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Baleares
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lorca Deportiva FC
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Baleares
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Lorca Deportiva FC ชนะ 0เสมอ 0Baleares ชนะ 2
- 22-01-2016Lorca Deportiva FC1 - 3Baleares
- 08-01-2016Baleares4 - 0Lorca Deportiva FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Lorca Deportiva FC@2.59 → @2.31▼ 10.6%
เสมอ@3.02 → @3.020.0%
ทีมเยือน Baleares@2.46 → @2.74▲ 11.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 20 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
SD GernikaSD Amorebieta
อา. 18 ต.ค.16:30
SCR Pena DeportivaUCAM Murcia
อา. 18 ต.ค.16:30
Getafe BAlbacete B
อา. 18 ต.ค.16:30
Real Valladol BReal Avila CF
อา. 18 ต.ค.16:45
UD CastellonenseCF La Nucia
อา. 18 ต.ค.17:00
BarbastroCE Manresa
อา. 18 ต.ค.17:00
Reus FC ReddisRCD Espanyol B
อา. 18 ต.ค.17:00
CF IntercityMurcia B
อา. 18 ต.ค.17:00
Mallorca BOrihuela CF
อา. 18 ต.ค.17:00
Castellon BDeportiva Minera
อา. 18 ต.ค.17:00
Yeclano DeportivoUD Poblense
อา. 18 ต.ค.17:00
CA AntonianoSevilla Atletico
อา. 18 ต.ค.17:00
UD MarbellaCD Estebona
อา. 18 ต.ค.17:00
Tenerife BMijas Las Lagunas
อา. 18 ต.ค.17:00
Atletico TordesillasCD Guadalajara
อา. 18 ต.ค.17:00
UB ConquenseCD Atletico Paso
อา. 18 ต.ค.17:00
RSD Alcala HenaresReal Madrid C
อา. 18 ต.ค.17:00
UD San Sebastian ReyesCS Puertollano
อา. 18 ต.ค.17:30
Las Palmas AtleticoPuente Genil
อา. 18 ต.ค.18:00
UD TamaraceiteReal Betis B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.27 | 2.94 | 2.72 | 1.98 | 2/2.5 | 1.72 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.27 | 2.94 | 2.72 | 1.98 | 2/2.5 | 1.72 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| Bet365 | Initial | 2.90 | 3.10 | 2.20 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.75 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.00 | 2.90 | 2.02 | 2/2.5 | 1.77 | 1.72 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.45 | 3.10 | 2.80 | 2.01 | 2/2.5 | 1.78 | 1.73 | 0 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 2.83 | 3.02 | 2.31 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.41 | 2.92 | 2.78 | 2.00 | 2/2.5 | 1.74 | 1.71 | 0 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.20 | 2.15 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.69 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 1.93 | 2/2.5 | 1.65 | 1.93 | 0/0.5 | 1.65 | ||
| pinnacle | Initial | 2.68 | 2.80 | 2.62 | 1.76 | 2 | 2.00 | 1.89 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.39 | 3.03 | 2.92 | 1.75 | 2 | 2.06 | 2.06 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.89 | 3.40 | 2.22 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.10 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.40 | 2.91 | 2.79 | 1.96 | 2/2.5 | 1.72 | 1.70 | 0 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-10] Lorca Deportiva FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
| [SPA D4-13] Baleares | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lorca Deportiva FC Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 3.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA FC | 22-01-2016 | Lorca Deportiva FC | 1-3 (0-2) | Baleares | 2-3 | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | L | O |
| SPA FC | 08-01-2016 | Baleares | 4-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 3-3 (2-1) | 1.72 | 3.50 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lorca Deportiva FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF La Nucia | 1-3 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 3-5 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Castellon B | 2-1 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (1-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 3-3 (0-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Orihuela CF | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 6-2 (6-0) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-1) | Elche CF Ilicitano | 15-1 (9-0) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-4 (1-2) | Murcia B | 7-5 (4-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | At. Pulpileno | 8-1 (4-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 2-3 (2-2) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-1) | Real Murcia | 1-2 (0-2) | 3.50 | 3.25 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 1-5 (0-5) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (2-1) | 1.27 | 4.50 | 9.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 3-4 (1-1) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 20-04-2026 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 7-1 (4-1) | 1.62 | 3.20 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 5-1 (4-0) | 2.45 | 2.90 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Almeria B | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | 5-7 (3-3) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 5-5 (3-2) | 1.73 | 3.00 | 5.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | UD Melilla | 2-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | - | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 16-03-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | CD Estebona | 4-5 (1-4) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| SPA D4 | 09-03-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | 2-9 (2-2) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Baleares Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Baleares | 2-2 (1-0) | Mallorca B | 4-7 (3-3) | 1.48 | 3.80 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Baleares | 2-1 (0-0) | UD Poblense | 6-8 (3-4) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | Baleares | 2-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Baleares | 1-4 (0-2) | UCAM Murcia | 6-3 (2-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Intercity | 2-2 (1-0) | Baleares | 5-2 (5-0) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Yeclano Deportivo | 1-0 (0-0) | Baleares | 4-5 (2-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 31-08-2026 | Baleares | 3-1 (1-1) | Porreres | 7-0 (5-0) | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Baleares | 3-5 (1-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-2 (0-2) | Baleares | 2-7 (2-6) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Mallorca B | 1-3 (1-0) | Baleares | - | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | |||||
| INT CF | 15-08-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | 1-5 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Baleares | 1-1 (0-0) | CF Platges De Calvia | - | 1.17 | 6.00 | 15.00 | D | |||||
| INT CF | 05-08-2026 | Baleares | 7-1 (2-0) | Llosetense | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Baleares | 4-1 (3-1) | Santanyi | 7-1 (4-1) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | |||||
| SPA D4 | 01-06-2026 | Baleares | 1-0 (1-0) | Real Jaen CF | 6-8 (3-5) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | Real Jaen CF | 2-1 (0-0) | Baleares | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | Baleares | 1-1 (0-0) | coruxo FC | 6-4 (4-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 11-05-2026 | coruxo FC | 0-3 (0-2) | Baleares | 5-3 (4-0) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 02-05-2026 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | 2-6 (0-5) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Murcia B | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | UD Poblense | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Valencia CF Mestalla | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CD Alcoyano | 7 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | SCR Pena Deportiva | 14 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | CF La Nucia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.97 | 1.92 | 3.40 | 2.97 | 1.92 | 3.40 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Initial | 2.27 | 2.94 | 2.72 | 2.27 | 2.94 | 2.72 | 1.98 | 2/2.5 | 1.72 | 1.98 | 2/2.5 | 1.72 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.90 | 3.10 | 2.20 | 2.35 | 3.10 | 2.75 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 0.9 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 7.3 | Shot(OT) | 12.7 | 8.2 | Shot(OT) | 11.2 |
| 3.7 | Corner | 5 | 5 | Corner | 5.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.4 | Yellow Card | 2.5 |
| 13 | Fouls | 12.7 | 13.8 | Fouls | 14.6 |
| 49.3% | Possession | 50.7% | 50.5% | Possession | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Lorca Deportiva FC ( 40 Matches) | Baleares ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 7 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 2 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 6 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 2 | 3 |