ทีเด็ดบอล HASK Zagreb vs NK Maksimir
‹ คู่ก่อนหน้าSV Spittal vs Nussdorfer AC · ส. 17 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 141 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Nomme United vs Nomme JK Kalju · ส. 17 ต.ค. 16:30 น.
Croatia 3.Division
🕒 17-10-2026 16:00 น.
68BLACKA♥
💎 ราคาคุ้มเกินจริง🎯 HASK Zagreb ชนะ @2.10ระบบคิดโอกาส HASK Zagreb ชนะ 55% แต่ราคาให้แค่ 43% HASK Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 141 / 15116:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★ราคาคุ้มVSHASK ZagrebNK Maksimirใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1043% @2.80สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90NK Maksimirทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHASK Zagrebต่อ 0/0.5 @1.90JOKERราคาคุ้มเกินจริง
68HASK Zagreb ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 3.0HASK Zagrebแนวรับ🛡️13.8 vs 17.4HASK Zagrebการ์ดยิงดุ🔥10.8HASK Zagrebการ์ดรุกทื่อ💧3.0NK Maksimirการ์ดรับหลวม🕳️17.4NK Maksimirการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2HASK Zagrebการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNK Maksimirรอง 0/0.5 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️13.8HASK Zagrebการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.8 · 17.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
💎 ราคาคุ้มเกินจริง🎯 HASK Zagreb ชนะ @2.10ระบบคิดโอกาส HASK Zagreb ชนะ 55% แต่ราคาให้แค่ 43%HASK Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 141 / 15116:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★ราคาคุ้มVS
HASK ZagrebNK Maksimir
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1043% @2.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
NK Maksimirทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHASK Zagreb
ต่อ 0/0.5 @1.90
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
68HASK Zagreb ชนะ
68HASK Zagreb ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 3.0HASK Zagreb
แนวรับ🛡️13.8 vs 17.4HASK Zagreb
การ์ดยิงดุ🔥10.8HASK Zagreb
การ์ดรุกทื่อ💧3.0NK Maksimir
การ์ดรับหลวม🕳️17.4NK Maksimir
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2HASK Zagreb
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNK Maksimir
รอง 0/0.5 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️13.8HASK Zagreb
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.8 · 17.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์HASK Zagreb vs NK Maksimir
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHASK Zagreb ต่อ 0/0.5 @1.90การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHASK Zagrebโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: HASK Zagreb · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา HASK Zagreb ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.79 (+17%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง HASK Zagreb 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป HASK Zagreb ต่อ 0/0.5
ได้ 50%เสียครึ่ง 23%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง HASK Zagreb · คาดสกอร์ 2.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
HASK Zagreb ชนะ 1 ลูก17%
HASK Zagreb ชนะ 2 ลูก15%
HASK Zagreb ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ23%
NK Maksimir ชนะ 1 ลูก16%
NK Maksimir ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
HASK Zagreb ชนะ50%
HASK Zagreb ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
HASK Zagreb คลีนชีท26%
NK Maksimir ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HASK Zagreb ไม่แพ้73%
NK Maksimir ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-18%1-17%2-07%2-26%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง HASK Zagreb)
- โอกาส HASK Zagreb ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.79 (คุ้มกว่า 17%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 50% มากกว่าตลาด (43%)
- HASK Zagreb ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- NK Maksimir เสียเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส NK Maksimir ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HASK Zagreb
ส2-2พ1-3พ0-3ช4-0ช3-1ช4-1
NK Maksimir
พ0-5ส1-1พ0-6พ0-4ส1-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HASK Zagrebยิง 1.8 · เสีย 2.3 ต่อนัด
NK Maksimirยิง 0.5 · เสีย 2.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HASK Zagreb
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 22
NK Maksimir
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HASK Zagreb
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
NK Maksimir
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HASK Zagreb
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
NK Maksimir
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
HASK Zagreb ชนะ 2เสมอ 0NK Maksimir ชนะ 1
- 30-11-2025HASK Zagreb2 - 0NK Maksimir
- 28-03-2024NK Maksimir0 - 1HASK Zagreb
- 19-09-2023HASK Zagreb2 - 3NK Maksimir
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.45 | 2.75 | 1.68 | 2.5/3 | 1.85 | 1.78 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.10 | 3.45 | 2.80 | 1.68 | 2.5/3 | 1.89 | 1.78 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.61 | 0 | 2.17 | |
| Live | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.61 | 0 | 2.17 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| HASK Zagreb | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| NK Maksimir | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| HASK Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 30-11-2025 | HASK Zagreb | 2-0 (2-0) | NK Maksimir | 8-3 (4-0) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CRO D3 | 28-03-2024 | NK Maksimir | 0-1 (0-1) | HASK Zagreb | 4-2 (1-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| CRO D3 | 19-09-2023 | HASK Zagreb | 2-3 (2-1) | NK Maksimir | 4-6 (2-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HASK Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 04-10-2026 | HASK Zagreb | 4-1 (2-0) | NK Zagreb City | 4-4 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CRO D3 | 30-08-2026 | HASK Zagreb | 3-1 (2-1) | GAJ Mace | 5-4 (1-3) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 29-04-2026 | HASK Zagreb | 4-0 (2-0) | NK Ravnice | 3-1 (1-0) | 2.35 | 3.40 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 25-04-2026 | Inter Zapresic | 3-0 (0-0) | HASK Zagreb | 9-4 (6-1) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| CRO D3 | 29-03-2026 | Bistra | 3-1 (0-0) | HASK Zagreb | 4-5 (2-4) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| CRO D3 | 22-03-2026 | HASK Zagreb | 2-2 (0-2) | GAJ Mace | 8-3 (4-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Precko Zagreb | 6-1 (3-1) | HASK Zagreb | 3-3 (3-0) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| CRO D3 | 22-02-2026 | HASK Zagreb | 0-4 (0-2) | NK Dinamo Odranski Obrez | 7-8 (3-3) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| CRO D3 | 30-11-2025 | HASK Zagreb | 2-0 (2-0) | NK Maksimir | 8-3 (4-0) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CRO D3 | 16-11-2025 | HASK Zagreb | 1-3 (1-1) | NK Samobor | 9-5 (6-0) | 3.60 | 3.80 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CRO D3 | 02-11-2025 | HASK Zagreb | 2-2 (1-1) | NK Mladost Petrinja | 2-4 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| CRO D3 | 19-10-2025 | HASK Zagreb | 2-2 (1-0) | Inter Zapresic | 6-7 (4-3) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CRO D3 | 21-09-2025 | GAJ Mace | 1-0 (0-0) | HASK Zagreb | 7-2 (4-2) | 2.37 | 3.50 | 2.37 | L | 1.97 | 0.5/1 | 1.82 | L | U |
| CRO D3 | 14-09-2025 | HASK Zagreb | 6-2 (3-1) | NK Precko Zagreb | 7-10 (6-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 07-09-2025 | HASK Zagreb | 2-1 (1-0) | GNK Sveta Nedelja | 4-4 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D3 | 31-08-2025 | HASK Zagreb | 0-1 (0-0) | NK Ponikve | 10-4 (3-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CRO D3 | 13-04-2025 | Sava Gao Char Meisel | 2-3 (2-1) | HASK Zagreb | 3-4 (1-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 05-04-2025 | HASK Zagreb | 0-0 (0-0) | NK Lucko | 4-3 (2-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| CRO D3 | 22-03-2025 | HASK Zagreb | 1-0 (1-0) | NK Ravnice | 1-5 (1-3) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D3 | 23-11-2024 | HASK Zagreb | 1-0 (0-0) | Bistra | 8-2 (5-0) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| NK Maksimir Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 04-08-2026 | DUGO SELO | 2-0 (0-0) | NK Maksimir | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | NK Ponikve | 1-1 (0-0) | NK Maksimir | - | D | ||||||||
| CRO D3 | 09-05-2026 | NK Zagorec Krapina | 4-0 (2-0) | NK Maksimir | 7-5 (5-1) | 1.17 | 7.00 | 12.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| CRO D3 | 19-04-2026 | GAJ Mace | 6-0 (2-0) | NK Maksimir | 6-1 (5-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| CRO D3 | 04-04-2026 | NK Precko Zagreb | 1-1 (0-1) | NK Maksimir | 4-6 (4-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Maksimir | 0-5 (0-3) | Inter Zapresic | 4-9 (2-3) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D3 | 30-11-2025 | HASK Zagreb | 2-0 (2-0) | NK Maksimir | 8-3 (4-0) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CRO D3 | 15-11-2025 | NK Dinamo Odranski Obrez | 1-3 (1-1) | NK Maksimir | 9-1 (6-1) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO RL | 18-10-2025 | NK Udarnik Kurilovec | 3-0 (2-0) | NK Maksimir | 5-9 (4-8) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| CRO Cup | 17-09-2025 | NK Maksimir | 0-4 (0-0) | Rijeka | 1-7 (0-6) | L | ||||||||
| CRO D3 | 06-09-2025 | NK Maksimir | 0-1 (0-0) | NK Ponikve | 2-9 (1-3) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO Cup | 26-08-2025 | NK Maksimir | 2-2 (1-0) | Jadran Porec | 6-4 (4-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO D3 | 22-03-2025 | NK Maksimir | 1-2 (1-1) | NK Vrapce | 3-11 (1-8) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CRO D3 | 16-03-2025 | Sava Gao Char Meisel | 4-3 (3-1) | NK Maksimir | 9-6 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CRO D3 | 27-10-2024 | Bistra | 1-0 (0-0) | NK Maksimir | 9-3 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CRO D3 | 28-09-2024 | NK Maksimir | 2-1 (1-0) | NK Zagorec Krapina | 3-9 (2-2) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | D |
| CRO D3 | 14-09-2024 | NK Maksimir | 1-0 (1-0) | Sava Gao Char Meisel | 3-2 (0-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 07-08-2024 | Kustosija | 4-1 (3-1) | NK Maksimir | - | L | ||||||||
| CRO D3 | 15-05-2024 | NK Maksimir | 3-1 (1-0) | NK Dinamo Odranski Obrez | 4-2 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CRO D3 | 05-05-2024 | GAJ Mace | 3-3 (3-3) | NK Maksimir | 1-6 (1-2) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
HASK Zagreb | No Data | NK Maksimir | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 0.3 | 1.8 | Goal | 0.5 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 2.3 | Loss | 2.9 |
| 9 | Shot(OT) | 12 | 13.6 | Shot(OT) | 14.6 |
| 4 | Corner | 5 | 5.6 | Corner | 3.8 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 2.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 14.5 |
| 43% | Possession | 44% | 46.3% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| HASK Zagreb ( 19 Matches) | NK Maksimir ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 1 | 4 |