ทีเด็ดบอล FC Nomme United vs Nomme JK Kalju
‹ คู่ก่อนหน้าHASK Zagreb vs NK Maksimir · ส. 17 ต.ค. 16:00 น. คู่ที่ 142 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Parnu JK Vaprus II vs Viljandi Tulevik · ส. 17 ต.ค. 16:30 น.
Estonia Champions League
🕒 17-10-2026 16:30 น.
FC Nomme Unitedเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 142 / 15216:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSFC Nomme UnitedNomme JK Kaljuใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.1072% @1.60สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.75Nomme JK Kaljuทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Nomme Unitedรอง 0.5/1 @1.95การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Nomme Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.8Nomme JK Kaljuการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNomme JK Kaljuต่อ 0.5/1 @1.75พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥14.4 vs 7.2Nomme JK Kaljuกองกลาง🎯52% vs 46%Nomme JK Kaljuแนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Nomme JK Kaljuการ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Nomme Unitedการ์ดยิงดุ🔥14.4Nomme JK Kaljuการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Nomme JK Kaljuการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Nomme Unitedเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 142 / 15216:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
FC Nomme UnitedNomme JK Kalju
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.1072% @1.60
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.75
Nomme JK Kaljuทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Nomme United
รอง 0.5/1 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Nomme United
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Nomme JK Kalju
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNomme JK Kalju
ต่อ 0.5/1 @1.75
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥14.4 vs 7.2Nomme JK Kalju
กองกลาง🎯52% vs 46%Nomme JK Kalju
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Nomme JK Kalju
การ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Nomme United
การ์ดยิงดุ🔥14.4Nomme JK Kalju
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Nomme JK Kalju
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Nomme United vs Nomme JK Kalju
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNomme JK Kalju ต่อ 0.5/1 @1.75การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNomme JK Kaljuโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nomme JK Kalju · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Nomme JK Kalju ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.57 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nomme JK Kalju 34 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nomme JK Kalju ต่อ 0.5/1
ได้ 57%เสียครึ่ง 22%เสีย 21%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nomme JK Kalju · คาดสกอร์ 1.4 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nomme JK Kalju ชนะ 1 ลูก22%
Nomme JK Kalju ชนะ 2 ลูก17%
Nomme JK Kalju ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ22%
FC Nomme United ชนะ 1 ลูก12%
FC Nomme United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Nomme JK Kalju ชนะ57%
Nomme JK Kalju ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Nomme JK Kalju คลีนชีท26%
FC Nomme United ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Nomme United ไม่แพ้43%
Nomme JK Kalju ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%0-27%1-37%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nomme JK Kalju)
- โอกาส Nomme JK Kalju ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Nomme JK Kalju ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- FC Nomme United เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Nomme JK Kalju ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FC Nomme United ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Nomme United
พ0-1ช2-1พ2-3พ1-3พ0-4พ0-2
Nomme JK Kalju
พ1-2พ1-2ช2-0ช3-1พ0-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Nomme Unitedยิง 1.2 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Nomme JK Kaljuยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Nomme United
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
Nomme JK Kalju
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Nomme United
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Nomme JK Kalju
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Nomme United
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
Nomme JK Kalju
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
FC Nomme United ชนะ 1เสมอ 2Nomme JK Kalju ชนะ 4
- 08-09-2026Nomme JK Kalju1 - 2FC Nomme United
- 03-07-2026FC Nomme United1 - 3Nomme JK Kalju
- 22-04-2026Nomme JK Kalju7 - 1FC Nomme United
- 18-09-2024Nomme JK Kalju3 - 0FC Nomme United
- 19-07-2024FC Nomme United0 - 4Nomme JK Kalju
- 29-05-2024Nomme JK Kalju1 - 1FC Nomme United
- 17-03-2024FC Nomme United0 - 0Nomme JK Kalju
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Nomme United@4.10 → @4.100.0%
เสมอ@4.18 → @4.131.2%
ทีมเยือน Nomme JK Kalju@1.60 → @1.600.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.00 | 4.15 | 1.59 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 4.00 | 4.15 | 1.59 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | -1 | 1.76 | ||||
| Live | 1.86 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | -0.5/1 | 1.77 | |||||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | -1 | 1.76 | ||||
| Live | 1.86 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | -0.5/1 | 1.77 | |||||
| wewbet | Initial | 4.98 | 4.55 | 1.48 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.79 | -1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 4.08 | 4.12 | 1.64 | 1.87 | 3/3.5 | 1.89 | 1.98 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 4.80 | 4.40 | 1.42 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.81 | -1 | 1.71 | |
| Live | 4.10 | 4.00 | 1.59 | 1.76 | 3/3.5 | 1.80 | 1.86 | -0.5/1 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 4.69 | 4.45 | 1.56 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.93 | -1 | 1.88 | |
| Live | 4.25 | 4.15 | 1.66 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 5.50 | 4.00 | 1.44 | 1.91 | 3.5 | 1.75 | 1.73 | -1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 4.00 | 3.80 | 1.65 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.91 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 4.82 | 4.30 | 1.53 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 3.70 | 0 | 1.22 | |
| Live | 4.29 | 3.98 | 1.61 | 1.78 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [EST D1-9] FC Nomme United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 9 | 1 | 21 | 47 | 74 | 28 | 9 | 29.0% |
| Home Field | 15 | 4 | 0 | 11 | 29 | 33 | 12 | 10 | 26.7% |
| Away Field | 16 | 5 | 1 | 10 | 18 | 41 | 16 | 7 | 31.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 14 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 7 | 8 | 16 | 19 | 34 | 29 | 9 | 22.6% |
| Home Field | 15 | 4 | 3 | 8 | 10 | 17 | 15 | 9 | 26.7% |
| Away Field | 16 | 3 | 5 | 8 | 9 | 17 | 14 | 6 | 18.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [EST D1-4] Nomme JK Kalju | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 15 | 6 | 10 | 54 | 30 | 51 | 4 | 48.4% |
| Home Field | 16 | 7 | 3 | 6 | 32 | 18 | 24 | 6 | 43.8% |
| Away Field | 15 | 8 | 3 | 4 | 22 | 12 | 27 | 3 | 53.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 15 | 10 | 6 | 29 | 12 | 55 | 2 | 48.4% |
| Home Field | 16 | 7 | 6 | 3 | 16 | 7 | 27 | 2 | 43.8% |
| Away Field | 15 | 8 | 4 | 3 | 13 | 5 | 28 | 1 | 53.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Nomme United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 2 (29%) Lose 4 (57%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 08-09-2026 | Nomme JK Kalju | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.20 | 4.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| EST D1 | 03-07-2026 | FC Nomme United | 1-3 (1-3) | Nomme JK Kalju | 8-7 (4-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 22-04-2026 | Nomme JK Kalju | 7-1 (2-1) | FC Nomme United | 7-2 (2-2) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 18-09-2024 | Nomme JK Kalju | 3-0 (1-0) | FC Nomme United | 9-6 (6-2) | 1.20 | 6.25 | 10.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 19-07-2024 | FC Nomme United | 0-4 (0-1) | Nomme JK Kalju | 3-12 (1-5) | 5.50 | 4.33 | 1.45 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 29-05-2024 | Nomme JK Kalju | 1-1 (1-1) | FC Nomme United | 6-6 (4-4) | 1.22 | 5.75 | 9.50 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| EST D1 | 17-03-2024 | FC Nomme United | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 3-9 (0-3) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Nomme United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 13-10-2026 | Harju JK Laagri | 2-0 (1-0) | FC Nomme United | 4-2 (0-2) | 2.05 | 3.75 | 2.88 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| EST D1 | 10-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-0 (2-0) | FC Nomme United | 6-5 (3-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 19-09-2026 | FC Nomme United | 1-3 (0-1) | Paide Linnameeskond | 3-9 (2-6) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | FC Nomme United | 2-3 (1-0) | FC Flora Tallinn | 3-9 (2-4) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 08-09-2026 | Nomme JK Kalju | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.20 | 4.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| EST D1 | 05-09-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (0-0) | FC Nomme United | 9-4 (6-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST CUP | 02-09-2026 | FC Nomme United | 3-2 (3-1) | Parnu JK Vaprus | 6-6 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Nomme United | 1-2 (0-1) | Harju JK Laagri | 2-4 (0-3) | 2.30 | 3.70 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 23-08-2026 | Paide Linnameeskond | 4-1 (1-1) | FC Nomme United | 8-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| EST CUP | 19-08-2026 | Hiiumaa | 0-2 (0-0) | FC Nomme United | - | W | ||||||||
| EST D1 | 14-08-2026 | FC Nomme United | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-5 (1-4) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 09-08-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | FC Nomme United | 11-1 (7-0) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | L | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | O |
| EST D1 | 31-07-2026 | FC Nomme United | 1-2 (0-2) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| EST CUP | 23-07-2026 | FC Nomme United | 12-0 (6-0) | Raplamaa | 14-0 (10-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 17-07-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 6-6 (4-3) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| EST D1 | 11-07-2026 | FC Nomme United | 3-2 (0-1) | FC Kuressaare | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| EST D1 | 03-07-2026 | FC Nomme United | 1-3 (1-3) | Nomme JK Kalju | 8-7 (4-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 20-06-2026 | Harju JK Laagri | 1-3 (1-0) | FC Nomme United | 10-2 (5-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| EST D1 | 17-06-2026 | FC Nomme United | 1-2 (0-1) | Levadia Tallinn | 6-10 (2-7) | 13.00 | 7.00 | 1.14 | L | 1.93 | -2/2.5 | 1.88 | W | U |
| EST D1 | 13-06-2026 | Trans Narva | 1-2 (0-1) | FC Nomme United | 8-1 (4-0) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Nomme JK Kalju Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 13-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-0) | Nomme JK Kalju | 6-0 (4-0) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| EST D1 | 10-10-2026 | Nomme JK Kalju | 0-1 (0-0) | Harju JK Laagri | 9-4 (4-4) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 20-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | Nomme JK Kalju | 2-0 (1-0) | Trans Narva | 3-10 (1-4) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 08-09-2026 | Nomme JK Kalju | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.20 | 4.75 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Flora Tallinn | 2-1 (2-1) | Nomme JK Kalju | 2-8 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| EST D1 | 30-08-2026 | Nomme JK Kalju | 2-3 (2-0) | Levadia Tallinn | 7-10 (5-3) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| EST CUP | 26-08-2026 | Trans Narva | 2-0 (2-0) | Nomme JK Kalju | 1-3 | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 22-08-2026 | Harju JK Laagri | 1-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 4-5 (2-3) | 3.90 | 3.80 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | Nomme JK Kalju | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | 7-3 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| EST CUP | 11-08-2026 | JK Poseidon | 0-12 (0-8) | Nomme JK Kalju | - | W | ||||||||
| EST D1 | 08-08-2026 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | 3-8 (2-4) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| EST D1 | 02-08-2026 | Nomme JK Kalju | 5-1 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-6 (2-1) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Nomme JK Kalju | 2-1 (0-1) | Shelbourne | 5-2 (2-1) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Shelbourne | 5-2 (3-1) | Nomme JK Kalju | 12-2 (6-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| EST D1 | 19-07-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 5-7 (4-4) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | Linfield FC | 2-2 (1-1) | Nomme JK Kalju | 10-4 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | Nomme JK Kalju | 1-0 (0-0) | Linfield FC | 2-12 (0-6) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 03-07-2026 | FC Nomme United | 1-3 (1-3) | Nomme JK Kalju | 8-7 (4-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| EST D1 | 28-06-2026 | Nomme JK Kalju | 1-1 (0-0) | Paide Linnameeskond | 5-3 (4-1) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 24-10 | Home | Parnu JK Vaprus | 7 Days |
| EST D1 | 27-10 | Away | Trans Narva | 10 Days |
| EST D1 | 31-10 | Home | Levadia Tallinn | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 25-10 | Home | FC Flora Tallinn | 8 Days |
| EST D1 | 29-10 | Away | Paide Linnameeskond | 11 Days |
| EST D1 | 01-11 | Home | FC Kuressaare | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.25 | 2.54 | 2.03 | 4.25 | 2.54 | 2.03 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.70 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Initial | 4.00 | 4.15 | 1.59 | 4.00 | 4.15 | 1.59 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 | 1.95 | -0.5/1 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.20 | 4.20 | 1.60 | 4.20 | 4.10 | 1.60 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.2 | Goal | 2.4 |
| 3.3 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 1.3 |
| 16.7 | Shot(OT) | 9.7 | 18.8 | Shot(OT) | 9.4 |
| 3.7 | Corner | 6.3 | 3.7 | Corner | 6 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.7 | 2 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 13 |
| 47% | Possession | 50.7% | 45.7% | Possession | 51.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Nomme United ( 30 Matches) | Nomme JK Kalju ( 66 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 9 | 15 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 8 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-L | 7 | 6 | 3 | 5 |