ทีเด็ดบอล Parnu JK Vaprus II vs Viljandi Tulevik
‹ คู่ก่อนหน้าFC Nomme United vs Nomme JK Kalju · ส. 17 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 142 / 155เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SCM Ramnicu Valcea vs FC Politehnica Timisoara · ส. 17 ต.ค. 16:30 น.
Estonia Teine Liiga
🕒 17-10-2026 16:30 น.
Parnu JK Vaprus IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ22.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+14.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 142 / 15516:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้มVSParnu JK Vaprus IIViljandi Tulevikใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.6031% @3.60Viljandi Tulevikทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
Parnu JK Vaprus IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ22.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+14.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 142 / 15516:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้มVS
Parnu JK Vaprus IIViljandi Tulevik
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.6031% @3.60
Viljandi Tulevikทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ15.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
📜 บทสรุปคัมภีร์Parnu JK Vaprus II vs Viljandi Tulevik
📈ตลาดให้เต็งParnu JK Vaprus IIโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Parnu JK Vaprus II · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Parnu JK Vaprus II ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.50 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Parnu JK Vaprus II 31 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Parnu JK Vaprus II · คาดสกอร์ 3.2 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Parnu JK Vaprus II ชนะ 1 ลูก17%
Parnu JK Vaprus II ชนะ 2 ลูก16%
Parnu JK Vaprus II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ18%
Viljandi Tulevik ชนะ 1 ลูก12%
Viljandi Tulevik ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Parnu JK Vaprus II ชนะ60%
Parnu JK Vaprus II ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Parnu JK Vaprus II คลีนชีท16%
Viljandi Tulevik ยิงไม่ได้4%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Parnu JK Vaprus II ไม่แพ้78%
Viljandi Tulevik ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)96%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)74%
ยิงได้ทั้งคู่81%
ต่ำ 2.512%
สกอร์ที่น่าจะออก
3-16%2-16%3-26%2-26%4-15%4-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Parnu JK Vaprus II)
- โอกาส Parnu JK Vaprus II ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- ราคา @1.60 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.50 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 60% มากกว่าตลาด (56%)
- Parnu JK Vaprus II ยิงเฉลี่ย 3.7 ลูก/นัด
- Viljandi Tulevik เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Viljandi Tulevik ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Viljandi Tulevik เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Viljandi Tulevik ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Parnu JK Vaprus II
ช7-0พ2-3พ0-4ช12-0ส1-1ช2-1
Viljandi Tulevik
ช3-0พ2-3ช5-3ช6-1พ1-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Parnu JK Vaprus IIยิง 3.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Viljandi Tulevikยิง 2.6 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Parnu JK Vaprus II
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 26
Viljandi Tulevik
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 29ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Parnu JK Vaprus II
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Viljandi Tulevik
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Parnu JK Vaprus II
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Viljandi Tulevik
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Parnu JK Vaprus II ชนะ 0เสมอ 1Viljandi Tulevik ชนะ 2
- 20-08-2026Parnu JK Vaprus II2 - 2Viljandi Tulevik
- 28-05-2026Viljandi Tulevik3 - 1Parnu JK Vaprus II
- 23-04-2026Viljandi Tulevik5 - 3Parnu JK Vaprus II
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 1xBet | Initial | 1.66 | 4.50 | 3.73 | 1.75 | 4.5 | 2.10 | 1.33 | 0 | 2.87 | |
| Live | 1.63 | 4.80 | 3.72 | 1.75 | 4.5 | 2.10 | 1.28 | 0 | 3.25 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [EST D3-4] Parnu JK Vaprus II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 15 | 5 | 12 | 98 | 64 | 50 | 4 | 46.9% |
| Home Field | 15 | 9 | 3 | 3 | 59 | 22 | 30 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 17 | 6 | 2 | 9 | 39 | 42 | 20 | 3 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 24 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 15 | 8 | 9 | 44 | 28 | 53 | 3 | 46.9% |
| Home Field | 15 | 9 | 1 | 5 | 30 | 12 | 28 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 17 | 6 | 7 | 4 | 14 | 16 | 25 | 2 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 5 | 10 | 50.0% |
| [EST D3-5] Viljandi Tulevik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 15 | 5 | 12 | 83 | 65 | 50 | 5 | 46.9% |
| Home Field | 18 | 9 | 4 | 5 | 49 | 32 | 31 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 14 | 6 | 1 | 7 | 34 | 33 | 19 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 11 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 14 | 7 | 11 | 42 | 32 | 49 | 4 | 43.8% |
| Home Field | 18 | 8 | 4 | 6 | 24 | 14 | 28 | 3 | 44.4% |
| Away Field | 14 | 6 | 3 | 5 | 18 | 18 | 21 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 4 | 15 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| Parnu JK Vaprus II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (33%) Lose 2 (67%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 3.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 20-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | 9-3 (5-2) | 1.90 | 4.75 | 2.63 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| EST D3 | 28-05-2026 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | 7-1 (3-1) | 2.15 | 4.33 | 2.38 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D3 | 23-04-2026 | Viljandi Tulevik | 5-3 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | 5-8 (2-2) | 2.00 | 4.33 | 2.63 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Parnu JK Vaprus II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 3.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 14-10-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-1 (2-0) | Tabasalu Charma | 3-5 (3-1) | 1.44 | 5.50 | 4.20 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| EST D3 | 11-10-2026 | JK Tallinna Kalev II | 1-1 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | 4-7 (2-3) | 2.30 | 4.50 | 2.20 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| EST D3 | 18-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 12-0 (5-0) | Tallinna JK Legion | 6-1 (3-0) | 1.14 | 8.00 | 11.00 | W | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | W | O |
| EST D3 | 13-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 0-4 (0-3) | Tartu Kalev | 7-4 (2-3) | 1.80 | 4.33 | 3.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| EST D3 | 10-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-3 (1-2) | Johvi FC Lokomotiv | 6-8 (5-3) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 06-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 7-0 (2-0) | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (3-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 30-08-2026 | Tallinna JK Legion | 1-5 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 7-7 (2-4) | 11.00 | 8.00 | 1.14 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 24-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 6-0 (4-0) | Tabasalu Charma | 9-6 (2-3) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| EST D3 | 20-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | 9-3 (5-2) | 1.90 | 4.75 | 2.63 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| EST D3 | 15-08-2026 | Tartu Kalev | 1-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | - | 2.15 | 4.20 | 2.40 | L | |||||
| EST D3 | 10-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-2 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | 7-5 (5-3) | 1.50 | 5.00 | 3.80 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| EST D3 | 03-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-3 (0-2) | Levadia Tallinn U19 | 13-3 (6-2) | 1.80 | 4.50 | 3.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| EST D3 | 19-07-2026 | Trans Narva B | 4-1 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 4-2 (3-0) | 1.53 | 4.75 | 4.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 12-07-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 4-2 (4-1) | Parnu JK Vaprus II | 4-6 (2-4) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D3 | 05-07-2026 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | 3-9 (2-5) | 2.70 | 4.33 | 1.95 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 22-06-2026 | Tallinna JK Legion | 1-4 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | 1-3 (1-2) | 11.00 | 8.50 | 1.14 | W | 1.98 | -2.5/3 | 1.83 | W | U |
| EST D3 | 19-06-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | 8-4 (2-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| EST D3 | 15-06-2026 | Parnu JK Vaprus II | 4-2 (0-1) | Levadia Tallinn U19 | 1-4 (1-1) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 01-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-2 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | 7-0 (1-0) | 1.65 | 4.50 | 3.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| EST D3 | 28-05-2026 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | 7-1 (3-1) | 2.15 | 4.33 | 2.38 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Viljandi Tulevik Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 10-10-2026 | Tallinna JK Legion | 1-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | 5-4 (3-2) | W | ||||||||
| EST D3 | 03-10-2026 | Viljandi Tulevik | 1-3 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (2-0) | 1.70 | 5.00 | 3.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| EST D3 | 26-09-2026 | Viljandi Tulevik | 6-1 (5-0) | Tartu Kalev | 6-7 (3-4) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 15-09-2026 | Levadia Tallinn U19 | 3-5 (1-4) | Viljandi Tulevik | 4-0 (2-0) | 1.75 | 4.50 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 10-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | 10-4 (3-1) | 2.00 | 4.50 | 2.55 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| EST D3 | 05-09-2026 | Viljandi Tulevik | 3-0 (1-0) | Tallinna JK Legion | 8-4 (4-3) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| EST D3 | 30-08-2026 | JK Tallinna Kalev II | 2-1 (2-0) | Viljandi Tulevik | 8-5 (3-1) | 2.70 | 4.50 | 1.91 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D3 | 23-08-2026 | Viljandi Tulevik | 3-3 (2-2) | Trans Narva B | 9-6 (0-3) | 3.00 | 4.20 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| EST D3 | 20-08-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | 9-3 (5-2) | 1.90 | 4.75 | 2.63 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| EST D3 | 16-08-2026 | Viljandi Tulevik | 1-4 (0-2) | Levadia Tallinn U19 | 2-6 (0-5) | L | ||||||||
| EST D3 | 08-08-2026 | Tartu Kalev | 4-2 (2-1) | Viljandi Tulevik | 11-2 (4-2) | 2.20 | 4.33 | 2.35 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| EST D3 | 01-08-2026 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 5-8 (2-2) | 2.30 | 4.33 | 2.20 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| EST D3 | 25-07-2026 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Johvi FC Lokomotiv | 3-12 (2-5) | 1.91 | 5.00 | 2.55 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| EST CUP | 22-07-2026 | Hiiumaa | 4-1 (3-0) | Viljandi Tulevik | 11-6 (8-3) | L | ||||||||
| EST D3 | 11-07-2026 | Tabasalu Charma | 2-0 (1-0) | Viljandi Tulevik | 6-7 (2-2) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| EST D3 | 05-07-2026 | Trans Narva B | 2-1 (0-0) | Viljandi Tulevik | 14-4 (2-4) | 1.91 | 4.20 | 2.88 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| EST D3 | 22-06-2026 | Viljandi Tulevik | 2-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 4-10 (2-4) | 1.83 | 4.50 | 2.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| EST D3 | 19-06-2026 | Viljandi Tulevik | 2-3 (2-2) | Levadia Tallinn U19 | 6-1 (5-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| EST D3 | 13-06-2026 | Tartu Kalev | 3-4 (1-2) | Viljandi Tulevik | 5-2 (2-2) | 2.10 | 4.33 | 2.45 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 06-06-2026 | Viljandi Tulevik | 4-2 (0-1) | Johvi FC Lokomotiv | 9-0 (3-0) | 1.80 | 4.50 | 2.88 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 26-10 | Away | Levadia Tallinn U19 | 9 Days |
| EST D3 | 01-11 | Home | Tartu JK Maag Tammeka B | 15 Days |
| EST D3 | 08-11 | Home | Trans Narva B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 25-10 | Away | Trans Narva B | 8 Days |
| EST D3 | 31-10 | Away | Johvi FC Lokomotiv | 14 Days |
| EST D3 | 08-11 | Away | Tabasalu Charma | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.60 | 4.75 | 3.60 | 1.60 | 4.75 | 3.60 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 5 | Goal | 3 | 3.7 | Goal | 2.6 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 2.2 |
| 9.7 | Shot(OT) | 12.7 | 12.7 | Shot(OT) | 16.3 |
| 5.3 | Corner | 4.3 | 6.3 | Corner | 4.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.9 |
| 53.3% | Fouls | 52.7% | 51.7% | Fouls | 51.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Parnu JK Vaprus II ( 32 Matches) | Viljandi Tulevik ( 34 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 4 | 6 |