ทีเด็ดบอล SCM Ramnicu Valcea vs FC Politehnica Timisoara
‹ คู่ก่อนหน้าParnu JK Vaprus II vs Viljandi Tulevik · ส. 17 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 144 / 154เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Legia Warszawa B vs GKS Tychy · ส. 17 ต.ค. 17:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 17-10-2026 16:30 น.
SCM Ramnicu Valceaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 144 / 15416:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSSCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoaraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.4065% @1.82สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89FC Politehnica Timisoaraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSCM Ramnicu Valceaรอง 0.5 @1.87การ์ดยิงดุ🔥5.4SCM Ramnicu Valceaการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Politehnica Timisoaraการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Politehnica Timisoaraต่อ 0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 5.4FC Politehnica Timisoaraกองกลาง🎯53% vs 46%FC Politehnica Timisoaraแนวรับ🛡️6.0 vs 9.6FC Politehnica Timisoaraการ์ดรับหลวม🕳️9.6SCM Ramnicu Valceaการ์ดยิงดุ🔥11.4FC Politehnica Timisoaraการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1FC Politehnica Timisoaraการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.82พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SCM Ramnicu Valceaเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 144 / 15416:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
SCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoara
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.4065% @1.82
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89
FC Politehnica Timisoaraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSCM Ramnicu Valcea
รอง 0.5 @1.87
การ์ดยิงดุ🔥5.4SCM Ramnicu Valcea
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Politehnica Timisoara
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Politehnica Timisoara
ต่อ 0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 5.4FC Politehnica Timisoara
กองกลาง🎯53% vs 46%FC Politehnica Timisoara
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6FC Politehnica Timisoara
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SCM Ramnicu Valcea
การ์ดยิงดุ🔥11.4FC Politehnica Timisoara
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1FC Politehnica Timisoara
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.82
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SCM Ramnicu Valcea vs FC Politehnica Timisoara
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Politehnica Timisoara ต่อ 0.5 @1.89การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.82การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Politehnica Timisoaraโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Politehnica Timisoara · บิลหลัก 1X2 @1.82
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Politehnica Timisoara ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.82 · ควรเป็น @1.74 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Politehnica Timisoara 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Politehnica Timisoara ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Politehnica Timisoara · คาดสกอร์ 1.0 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Politehnica Timisoara ชนะ 1 ลูก24%
FC Politehnica Timisoara ชนะ 2 ลูก16%
FC Politehnica Timisoara ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
SCM Ramnicu Valcea ชนะ 1 ลูก15%
SCM Ramnicu Valcea ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
FC Politehnica Timisoara ชนะ51%
FC Politehnica Timisoara ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
FC Politehnica Timisoara คลีนชีท36%
SCM Ramnicu Valcea ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SCM Ramnicu Valcea ไม่แพ้49%
FC Politehnica Timisoara ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-210%0-29%1-07%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Politehnica Timisoara)
- โอกาส FC Politehnica Timisoara ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- FC Politehnica Timisoara คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- FC Politehnica Timisoara ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- SCM Ramnicu Valcea เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส SCM Ramnicu Valcea ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SCM Ramnicu Valcea
พ1-2พ0-4ช3-2พ0-3ช1-0พ0-1
FC Politehnica Timisoara
ช3-0พ0-2ส1-1ช2-1ช4-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SCM Ramnicu Valceaยิง 0.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
FC Politehnica Timisoaraยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SCM Ramnicu Valcea
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
FC Politehnica Timisoara
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SCM Ramnicu Valcea
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
FC Politehnica Timisoara
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SCM Ramnicu Valcea
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
FC Politehnica Timisoara
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
SCM Ramnicu Valcea ชนะ 0เสมอ 3FC Politehnica Timisoara ชนะ 1
- 10-12-2016FC Politehnica Timisoara1 - 1SCM Ramnicu Valcea
- 12-08-2016SCM Ramnicu Valcea0 - 0FC Politehnica Timisoara
- 02-06-2012FC Politehnica Timisoara2 - 2SCM Ramnicu Valcea
- 27-11-2011SCM Ramnicu Valcea0 - 1FC Politehnica Timisoara
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SCM Ramnicu Valcea@3.65 → @3.40▼ 6.8%
เสมอ@3.65 → @3.601.4%
ทีมเยือน FC Politehnica Timisoara@1.75 → @1.82▲ 3.7%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:00
Concordia ChiajnaACS Viitorul Selimbar
ส. 17 ต.ค.15:00
ACS DumbravitaFC Bihor Oradea
ส. 17 ต.ค.15:00
Scolar ResitaCetate Suceava
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM SlatinaFC Unirea 2004 Slobozia
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM Satu MareAFC Metalul Buzau
ส. 17 ต.ค.15:00
Gloria Popesti-LeordeniAfumati
ส. 17 ต.ค.15:00
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ส. 17 ต.ค.15:00
Lindab StefanestiCS Dinamo Bucuresti
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 3.90 | 3.60 | 1.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 3.90 | 3.60 | 1.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 4.10 | 3.70 | 1.67 | 1.81 | 2.5/3 | 1.96 | 1.81 | -0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.80 | 1.77 | 2.5/3 | 1.96 | 1.86 | -0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 4.10 | 3.70 | 1.73 | 1.84 | 2.5/3 | 1.95 | 1.81 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 3.50 | 3.60 | 1.87 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.87 | -0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 3.27 | 3.00 | 1.94 | 1.79 | 2/2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.19 | 3.32 | 1.85 | 1.82 | 2.5/3 | 1.92 | 1.89 | -0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.15 | 1.86 | 1.72 | 2/2.5 | 1.80 | 1.71 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.45 | 3.50 | 1.82 | 1.71 | 2.5/3 | 1.86 | 1.80 | -0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 3.38 | 3.47 | 1.92 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.38 | 3.55 | 1.89 | 2.00 | 3 | 1.77 | 1.85 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.76 | 3.25 | 1.93 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 2.59 | 0 | 1.40 | |
| Live | 3.61 | 3.54 | 1.82 | 1.75 | 2.5/3 | 1.93 | 1.65 | -0.5/1 | 2.05 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-15] SCM Ramnicu Valcea | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 10 | 14 | 11 | 15 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 6 | 6 | 11 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 7 | 12 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
| [ROM D2-2] FC Politehnica Timisoara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 19 | 8 | 21 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 11 | 6 | 8 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 7 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 8 | 4 | 15 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| SCM Ramnicu Valcea Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (75%) Lose 1 (25%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-12-2016 | FC Politehnica Timisoara | 1-1 (1-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 12-08-2016 | SCM Ramnicu Valcea | 0-0 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 02-06-2012 | FC Politehnica Timisoara | 2-2 (1-1) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 27-11-2011 | SCM Ramnicu Valcea | 0-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SCM Ramnicu Valcea Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 10-2 (3-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Scolar Resita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-09-2026 | Ludogorets Razgrad | 3-0 (2-0) | SCM Ramnicu Valcea | 8-3 (5-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 20-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 3-2 (1-2) | FC Bihor Oradea | 2-6 (1-5) | 4.20 | 3.50 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Cetate Suceava | 4-0 (2-0) | SCM Ramnicu Valcea | 4-3 (3-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-2 (0-2) | Scolar Resita | 3-6 (1-6) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | ACS Dumbravita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 5-5 (2-3) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 2-2 (2-1) | FC Bacau | 4-3 (1-3) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 18-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-1 (0-1) | Chindia Targoviste | 0-5 (0-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 0-1 (0-0) | CSM Slatina | 5-3 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ROMC | 13-08-2026 | CSM Targu Jiu | 0-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 3-5 (1-3) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | D | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-2 (0-2) | SCM Ramnicu Valcea | 8-5 (2-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-5 (3-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 4-0 (3-0) | CSA Steaua Bucuresti | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Afumati | 1-1 (1-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Arges | 1-1 (1-1) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | CSM Slatina | 1-1 (1-1) | SCM Ramnicu Valcea | 6-3 (0-3) | D | ||||||||
| ROM D3 | 17-04-2026 | ACS Academica Bals | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 3-11 (1-7) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| ROM D3 | 10-04-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 4-1 (3-0) | Cetatea Turnu Magurele | 6-7 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D3 | 04-04-2026 | CS Universitatea Craiova B | 2-2 (0-1) | SCM Ramnicu Valcea | 7-3 (5-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
| FC Politehnica Timisoara Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 08-10-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-1 (0-0) | CSA Steaua Bucuresti | 4-2 (2-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-3) | FC Politehnica Timisoara | 2-3 (0-1) | 3.50 | 3.30 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (0-1) | Lindab Stefanesti | 14-5 (7-3) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| ROM D2 | 06-09-2026 | CSM Satu Mare | 1-1 (1-0) | FC Politehnica Timisoara | 4-6 (1-1) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ROMC | 04-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 1-8 (0-3) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D2 | 30-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 3-0 (1-0) | FCM Targu Mures | 4-4 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Concordia Chiajna | 1-5 (0-3) | FC Politehnica Timisoara | 3-3 (1-0) | 2.45 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 0-5 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 7-3 (1-1) | 1.60 | 3.60 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 6-0 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 2-4 (0-3) | 5.25 | 3.60 | 1.53 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 04-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (1-0) | Chindia Targoviste | 11-3 (7-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Lecce | 0-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 10-2 (5-1) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D3 | 10-04-2026 | Minaur Baia Mare | 1-2 (0-1) | FC Politehnica Timisoara | 0-5 | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 04-04-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (0-1) | CS Sanatatea Cluj | 3-5 (1-1) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D3 | 21-03-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | Unirea Alba Iulia | 8-4 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D3 | 13-03-2026 | ACS Progresul Pecica | 2-2 (1-1) | FC Politehnica Timisoara | 1-6 (1-1) | 6.25 | 4.60 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D3 | 28-02-2026 | Ghiroda SI Giarmata VII | 0-1 (0-1) | FC Politehnica Timisoara | 3-9 (2-2) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | U |
| INT CF | 11-02-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (1-0) | Hodonin Sardice | - | W | ||||||||
| ROM D3 | 13-12-2025 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (1-0) | ACS Viitorul Arad | 4-0 (1-0) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | Metaloglobus | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | Afumati | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | CS Dinamo Bucuresti | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | FC Bacau | 7 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | Minerul Lupeni | 11 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Away | ACS Dumbravita | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.30 | 2.30 | 4.00 | 2.30 | 2.30 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.89 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Initial | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.90 | 3.60 | 1.70 | 3.40 | 3.50 | 1.83 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.3 | 0.9 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1 |
| 11 | Shot(OT) | 9 | 11.4 | Shot(OT) | 9.3 |
| 2.5 | Corner | 7 | 3 | Corner | 4.8 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 2.9 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 16 | 12.2 | Fouls | 12.7 |
| 42% | Possession | 51% | 46.2% | Possession | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SCM Ramnicu Valcea ( 9 Matches) | FC Politehnica Timisoara ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |