ทีเด็ดบอล Scolar Resita vs Cetate Suceava
‹ คู่ก่อนหน้าACS Dumbravita vs FC Bihor Oradea · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 122 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CSM Slatina vs FC Unirea 2004 Slobozia · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 17-10-2026 15:00 น.
Scolar Resitaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 122 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSScolar ResitaCetate Suceavaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7031% @3.78สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84Cetate Suceavaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านScolar Resitaต่อ 0.5/1 @1.92การ์ดยิงดุ🔥10.2Scolar Resitaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Cetate Suceavaการ์ดได้ราคา💰8/10Scolar Resitaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCetate Suceavaรอง 0.5/1 @1.84การ์ดรับหลวม🕳️7.2Scolar Resitaการ์ดยิงดุ🔥10.8Cetate Suceavaการ์ดได้ราคา💰6/10Cetate Suceavaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Scolar Resitaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 122 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
Scolar ResitaCetate Suceava
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7031% @3.78
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Cetate Suceavaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านScolar Resita
ต่อ 0.5/1 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥10.2Scolar Resita
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Cetate Suceava
การ์ดได้ราคา💰8/10Scolar Resita
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCetate Suceava
รอง 0.5/1 @1.84
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Scolar Resita
การ์ดยิงดุ🔥10.8Cetate Suceava
การ์ดได้ราคา💰6/10Cetate Suceava
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Scolar Resita vs Cetate Suceava
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งScolar Resitaโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 4 แผน7 · 10 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Scolar Resita · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Scolar Resita ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.77 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Scolar Resita 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Scolar Resita ต่อ 0.5/1
ได้ 26%ได้ครึ่ง 25%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Scolar Resita · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Scolar Resita ชนะ 1 ลูก25%
Scolar Resita ชนะ 2 ลูก15%
Scolar Resita ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
Cetate Suceava ชนะ 1 ลูก14%
Cetate Suceava ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Scolar Resita ชนะ51%
Scolar Resita ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Scolar Resita คลีนชีท24%
Cetate Suceava ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Scolar Resita ไม่แพ้74%
Cetate Suceava ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Scolar Resita)
- โอกาส Scolar Resita ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Scolar Resita ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Cetate Suceava ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Scolar Resita
ช2-1ช2-1พ0-1ช2-0พ0-1ช3-1
Cetate Suceava
พ1-3ส1-1ส2-2ช4-0ส2-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Scolar Resitaยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Cetate Suceavaยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Scolar Resita
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Cetate Suceava
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Scolar Resita
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Cetate Suceava
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Scolar Resita
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Cetate Suceava
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Scolar Resita@1.64 → @1.70▲ 4.0%
เสมอ@3.78 → @3.780.0%
ทีมเยือน Cetate Suceava@4.20 → @3.78▼ 10.1%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:00
Concordia ChiajnaACS Viitorul Selimbar
ส. 17 ต.ค.15:00
ACS DumbravitaFC Bihor Oradea
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM SlatinaFC Unirea 2004 Slobozia
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM Satu MareAFC Metalul Buzau
ส. 17 ต.ค.15:00
Gloria Popesti-LeordeniAfumati
ส. 17 ต.ค.15:00
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ส. 17 ต.ค.15:00
Lindab StefanestiCS Dinamo Bucuresti
ส. 17 ต.ค.16:30
SCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoara
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.70 | 3.85 | 3.65 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.70 | 3.85 | 3.65 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.63 | 3.70 | 4.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.91 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.68 | 3.60 | 4.10 | 1.93 | 3 | 1.82 | 1.94 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.75 | 4.40 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 1.88 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.73 | 3.80 | 4.00 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.93 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.39 | 3.84 | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.71 | 3.49 | 3.50 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.96 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.62 | 3.60 | 4.10 | 1.69 | 2.5 | 1.83 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.71 | 3.60 | 3.80 | 1.86 | 3 | 1.71 | 1.86 | 0.5/1 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 1.79 | 3.52 | 3.80 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.75 | 3.69 | 3.79 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.96 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 3.70 | 4.24 | 1.77 | 2.5 | 1.94 | 2.74 | 1.5 | 1.36 | |
| Live | 1.68 | 3.64 | 4.20 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.48 | 0/0.5 | 2.33 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-3] Scolar Resita | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 0 | 2 | 16 | 9 | 21 | 3 | 77.8% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 4 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 5 | 9 | 5 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 11 | 3 | 21 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
| [ROM D2-9] Cetate Suceava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 18 | 12 | 15 | 9 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 5 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 9 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 5 | 7 | 10 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 17 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 5 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Scolar Resita Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Scolar Resita Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | Scolar Resita | 3-1 (1-1) | CSM Slatina | 5-5 (3-5) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Scolar Resita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | L | ||||||||
| ROM D2 | 22-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | Scolar Resita | 6-5 (2-1) | 5.00 | 3.60 | 1.55 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 15-09-2026 | Scolar Resita | 0-1 (0-0) | FC Bacau | 5-4 (2-1) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-2 (0-2) | Scolar Resita | 3-6 (1-6) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Scolar Resita | 2-1 (1-0) | CSA Steaua Bucuresti | 5-3 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 4-1 (1-1) | Scolar Resita | 5-3 (3-1) | 3.30 | 3.10 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ROMC | 18-08-2026 | Scolar Resita | 2-2 (0-2) | Petrolul Ploiesti | 7-1 (2-1) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Scolar Resita | 2-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | 5-1 (1-1) | 1.42 | 3.75 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | CS Timisul Sag | 1-3 (1-1) | Scolar Resita | 3-5 (2-3) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-2 (0-2) | Scolar Resita | 7-3 (4-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Scolar Resita | 2-1 (2-1) | FCM Targu Mures | 9-3 (5-2) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 09-05-2026 | Tunari | 3-1 (0-1) | Scolar Resita | 2-11 (2-4) | L | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | Scolar Resita | 0-2 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-1) | L | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | ACS Dumbravita | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | 2-11 (0-3) | L | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | Scolar Resita | 1-2 (1-0) | Concordia Chiajna | 5-6 (2-4) | L | ||||||||
| ROM D2 | 10-04-2026 | Afumati | 1-1 (1-1) | Scolar Resita | 5-4 (4-2) | D | ||||||||
| ROM D2 | 04-04-2026 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 26-03-2026 | Scolar Resita | 2-2 (0-2) | CS Vulturii Farcasesti | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 21-03-2026 | Scolar Resita | 2-0 (0-0) | CSM Satu Mare | 5-5 (4-3) | W | ||||||||
| No Data |
| Cetate Suceava Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | Cetate Suceava | 3-1 (0-0) | ACS Dumbravita | 5-2 (2-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D2 | 19-09-2026 | FC Bacau | 2-2 (1-0) | Cetate Suceava | 3-8 (3-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Cetate Suceava | 4-0 (2-0) | SCM Ramnicu Valcea | 4-3 (3-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-2 (1-0) | Cetate Suceava | 4-2 (3-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Cetate Suceava | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Lindab Stefanesti | 3-1 (2-1) | Cetate Suceava | 7-7 (0-3) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Cetate Suceava | 2-0 (1-0) | CSM Satu Mare | 7-5 (3-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | USV Iasi | 1-0 (1-0) | Cetate Suceava | 3-13 (3-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | FCM Targu Mures | 0-2 (0-1) | Cetate Suceava | 10-7 (4-3) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Cetate Suceava | 1-3 (0-2) | Concordia Chiajna | 3-7 (1-5) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D3 | 17-04-2026 | Cetate Suceava | 1-0 (1-0) | CS Blejoi | 5-5 (2-3) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| ROM D3 | 03-04-2026 | Cetate Suceava | 3-1 (0-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 13-3 (7-1) | 2.05 | 4.20 | 2.60 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 21-03-2026 | Cetate Suceava | 1-0 (0-0) | CSM Adjud | 6-2 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| ROM D3 | 26-09-2025 | USV Iasi | 0-5 (0-3) | Cetate Suceava | 6-6 (4-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | O |
| ROM D3 | 23-09-2025 | Vaslui | 0-2 (0-2) | Cetate Suceava | 7-2 (4-0) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D3 | 12-09-2025 | Odorheiu Secuiesc | 2-1 (1-1) | Cetate Suceava | 4-6 (2-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| ROM D3 | 06-09-2025 | Cetate Suceava | 3-2 (2-1) | Bucovina Radauti | 4-6 (3-4) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 30-08-2025 | Stiinta Miroslava | 1-0 (0-0) | Cetate Suceava | - | 1.50 | 4.50 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 31-07-2010 | Flacara Brusturi | 5-1 (0-0) | Cetate Suceava | - | L | ||||||||
| ROM D2 | 12-06-2010 | Tricolorul Breaza | 3-0 (0-0) | Cetate Suceava | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | FC Bihor Oradea | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | FC Gloria Bistrita | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | FC Politehnica Timisoara | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | CSM Slatina | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | FC Bihor Oradea | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | FC Gloria Bistrita | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.18 | 2.38 | 4.15 | 2.18 | 2.38 | 4.15 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.70 | 3.85 | 3.65 | 1.70 | 3.85 | 3.65 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.70 | 3.70 | 3.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3 | 1.7 | Goal | 1.8 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.3 |
| 8 | Shot(OT) | 5.7 | 9 | Shot(OT) | 7.5 |
| 5 | Corner | 5.7 | 5.1 | Corner | 5.9 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 16.5 | Fouls | 0 | 16.7 | Fouls | 20 |
| 44% | Possession | 56.7% | 52.4% | Possession | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Scolar Resita ( 37 Matches) | Cetate Suceava ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 1 | 1 |