tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 22:30 น. MFK Karvina vs Dukla Prague
LIVEอัปเดต 22:29 น. 22:29:56 ศ. 16 ต.ค. 2569
141คู่ติดแผนพิศดาร 10คู่คอมโบ 1+7+10 7คู่น่าเล่นไม่แพ้ 6คู่คอมโบชนะขาด 0คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 5คู่คอมโบสูงเด่น 28คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล CSA Steaua Bucuresti vs Metaloglobus

‹ คู่ก่อนหน้าGloria Popesti-Leordeni vs Afumati · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 126 / 155เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Lindab Stefanesti vs CS Dinamo Bucuresti · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Romania - Liga 2 Seria 🕒 17-10-2026 15:00 น.
CSA Steaua Bucurestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 126 / 15515:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดารยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดารเจ้าประจำเจอกัน310พิศดารสูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดารครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1422พิศดารครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล
VS
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9938% @3.15
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
Metaloglobusทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCSA Steaua Bucuresti
ต่อ 0/0.5 @1.77
พิศดาร2ยิงคมเจอหลังอ่อน
พิศดาร3เจ้าประจำเจอกัน
แนวรุก🔥9.6 vs 7.2CSA Steaua Bucuresti
การ์ดยิงดุ🔥9.6CSA Steaua Bucuresti
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Metaloglobus
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6CSA Steaua Bucuresti
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMetaloglobus
รอง 0/0.5 @1.99
การ์ดรับหลวม🕳️10.8CSA Steaua Bucuresti
การ์ดยิงดุ🔥7.2Metaloglobus
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร10สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
พิศดาร22ครึ่งแรกมีประตู 10/12
แนวรุก🔥9.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
พิศดาร14ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
การ์ด 1 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์CSA Steaua Bucuresti vs Metaloglobus

🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCSA Steaua Bucuresti ต่อ 0/0.5 @1.77การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCSA Steaua Bucurestiโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 10 · 14 · 22

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CSA Steaua Bucuresti · บิลหลัก 1X2 @1.99

ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CSA Steaua Bucuresti ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.99 · ควรเป็น @1.92 (+3%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
45%27%28%
ระบบ
47%26%28%
ตลาดเอนไปทาง CSA Steaua Bucuresti 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CSA Steaua Bucuresti ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 26%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CSA Steaua Bucuresti · คาดสกอร์ 1.8 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
CSA Steaua Bucuresti ชนะ 1 ลูก21%
CSA Steaua Bucuresti ชนะ 2 ลูก14%
CSA Steaua Bucuresti ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
Metaloglobus ชนะ 1 ลูก15%
Metaloglobus ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
CSA Steaua Bucuresti ชนะ47%
CSA Steaua Bucuresti ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
CSA Steaua Bucuresti คลีนชีท24%
Metaloglobus ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CSA Steaua Bucuresti ไม่แพ้72%
Metaloglobus ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CSA Steaua Bucuresti)
  • โอกาส CSA Steaua Bucuresti ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
  • Metaloglobus เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
  • เจอกันล่าสุด CSA Steaua Bucuresti ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
  • โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
  • โอกาส Metaloglobus ชนะ 28%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

CSA Steaua Bucuresti
ส2-2พ0-3ช2-1ช4-1ช3-2ส1-1
11/18 แต้ม
Metaloglobus
ช2-1พ1-3พ2-3ส1-1ช1-0พ0-3
7/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

CSA Steaua Bucurestiยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
311221222321413211
Metaloglobusยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
1312312113231113
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

CSA Steaua Bucuresti
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
Metaloglobus
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

CSA Steaua Bucuresti
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Metaloglobus
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

CSA Steaua Bucuresti
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Metaloglobus
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

8 นัดที่เจอกัน
CSA Steaua Bucuresti ชนะ 5เสมอ 3Metaloglobus ชนะ 0
  • 11-05-2025Metaloglobus0 - 3CSA Steaua Bucuresti
  • 12-04-2025CSA Steaua Bucuresti3 - 1Metaloglobus
  • 11-11-2024Metaloglobus0 - 0CSA Steaua Bucuresti
  • 24-07-2024CSA Steaua Bucuresti2 - 0Metaloglobus
  • 12-08-2023CSA Steaua Bucuresti1 - 1Metaloglobus
  • 04-02-2023CSA Steaua Bucuresti1 - 0Metaloglobus
  • 10-08-2022CSA Steaua Bucuresti1 - 1Metaloglobus
  • 12-03-2022Metaloglobus1 - 3CSA Steaua Bucuresti

💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า

เจ้าบ้าน CSA Steaua Bucuresti@1.92 → @1.99▲ 3.9%
เสมอ@3.48 → @3.38▼ 2.9%
ทีมเยือน Metaloglobus@3.33 → @3.15▼ 5.3%

คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Crown Initial 1.98 3.45 3.05 1.80 2.5 1.90 1.75 0/0.5 1.95
Live 1.98 3.45 3.05 1.80 2.5 1.90 1.75 0/0.5 1.95
Bet365 Initial 1.85 3.50 3.60 1.95 2.5/3 1.85 1.90 0.5 1.90
Live 2.00 3.30 3.25 1.88 2.5 1.93 1.78 0/0.5 2.03
Easybet Initial 1.76 3.40 3.90 1.86 2.5 1.91 1.83 0.5 1.93
Live 2.01 3.40 3.10 1.79 2.5 1.96 1.80 0/0.5 1.95
Vcbet Initial 1.75 3.50 4.20 1.90 2.5 1.90 1.96 0.5/1 1.72
Live 2.05 3.40 3.20 1.83 2.5 1.97 1.80 0/0.5 1.94
wewbet Initial 1.94 3.07 3.17 1.93 2.5 1.81 1.94 0.5 1.80
Live 1.98 3.17 2.98 1.81 2.5 1.93 1.76 0/0.5 1.98
18Bet Initial 1.86 3.20 3.50 1.86 2.5 1.67 1.81 0.5 1.71
Live 2.00 3.40 3.05 1.72 2.5 1.85 1.72 0/0.5 1.85
pinnacle Initial 2.06 3.71 2.85 1.98 2.5/3 1.78 1.84 0/0.5 1.92
Live 2.04 3.61 2.95 1.78 2.5 1.98 1.82 0/0.5 1.94
1xBet Initial 1.94 3.30 3.65 1.91 2.5 1.79 1.41 0 2.55
Live 2.02 3.40 3.13 1.76 2.5 1.92 1.76 0/0.5 1.90
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | 1.78 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0

Standings

[ROM D2-17]   CSA Steaua Bucuresti
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 1 3 5 10 18 6 17 11.1%
Home Field 5 1 2 2 8 9 5 14 20.0%
Away Field 4 0 1 3 2 9 1 20 0.0%
Last 6 6 1 3 2 8 11 6 16.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 2 2 5 3 8 8 18 22.2%
Home Field 5 2 1 2 3 4 7 10 40.0%
Away Field 4 0 1 3 0 4 1 22 0.0%
Last 6 6 2 2 2 3 3 8 33.3%
[ROM D2-14]   Metaloglobus
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 3 2 4 11 15 11 14 33.3%
Home Field 5 1 2 2 5 8 5 16 20.0%
Away Field 4 2 0 2 6 7 6 10 50.0%
Last 6 6 2 1 3 7 11 7 33.3%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 9 2 1 6 3 7 7 19 22.2%
Home Field 5 1 1 3 1 3 4 17 20.0%
Away Field 4 1 0 3 2 4 3 18 25.0%
Last 6 6 1 0 5 2 6 3 16.7%

Head to Head Statistics

CSA Steaua Bucuresti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10
Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
ROM D2 11-05-2025 Metaloglobus 0-3 (0-1) CSA Steaua Bucuresti 4-2 (4-1) 2.35 3.10 2.75 W 1.75 0 2.05 W O
ROM D2 12-04-2025 CSA Steaua Bucuresti 3-1 (2-0) Metaloglobus 3-8 (2-2) 1.91 3.40 3.40 W 1.98 0.5 1.83 W O
ROM D2 11-11-2024 Metaloglobus 0-0 (0-0) CSA Steaua Bucuresti 4-3 (1-3) 2.63 3.00 2.50 D 1.98 0 1.83 D U
INT CF 24-07-2024 CSA Steaua Bucuresti 2-0 (2-0) Metaloglobus - W
ROM D2 12-08-2023 CSA Steaua Bucuresti 1-1 (1-0) Metaloglobus 4-1 (2-0) 1.65 3.40 5.00 D 1.85 0.5/1 1.95 L U
INT CF 04-02-2023 CSA Steaua Bucuresti 1-0 (1-0) Metaloglobus 7-5 (4-4) 1.44 4.00 6.00 W 1.80 1 2.00 D U
ROM D2 10-08-2022 CSA Steaua Bucuresti 1-1 (1-0) Metaloglobus 11-6 (3-2) 1.75 3.25 4.20 D 2.05 0.5/1 1.75 L U
ROM D2 12-03-2022 Metaloglobus 1-3 (1-1) CSA Steaua Bucuresti 7-3 (1-3) 3.00 3.10 2.20 W 1.83 0/-0.5 1.98 W O
INT CF 21-07-2021 CSA Steaua Bucuresti 2-2 (2-0) Metaloglobus 1-6 (0-4) 1.50 4.50 4.50 D 1.88 0.5/1 1.93 L O
INT CF 22-08-2020 CSA Steaua Bucuresti 1-3 (0-0) Metaloglobus 0-3 (0-3) 2.87 3.25 2.30 L 1.80 0/-0.5 2.00 L O
No Data

Previous Scores Statistics

CSA Steaua Bucuresti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
ROM D2 08-10-2026 FC Politehnica Timisoara 1-1 (0-0) CSA Steaua Bucuresti 4-2 (2-1) 1.67 3.60 4.20 D 1.90 0.5/1 1.90 W U
INT CF 02-10-2026 Concordia Chiajna 2-3 (2-1) CSA Steaua Bucuresti - W
INT CF 26-09-2026 CSA Steaua Bucuresti 4-1 (1-0) Lindab Stefanesti 2-2 (1-1) W
ROM D2 19-09-2026 CSA Steaua Bucuresti 2-1 (1-0) FC Gloria Bistrita 3-5 (0-1) 2.15 3.30 2.90 W 1.93 0/0.5 1.88 W O
ROM D2 12-09-2026 FC Bihor Oradea 3-0 (1-0) CSA Steaua Bucuresti 5-6 (4-1) 1.80 3.40 3.75 L 1.83 0.5 1.98 L O
ROM D2 05-09-2026 CSA Steaua Bucuresti 2-2 (1-0) Cetate Suceava 4-2 (3-2) 1.70 3.60 4.00 D 1.93 0.5 1.88 L O
ROM D2 29-08-2026 Scolar Resita 2-1 (1-0) CSA Steaua Bucuresti 5-3 (2-1) 2.00 3.25 3.20 L 1.80 0/0.5 2.00 L O
ROM D2 23-08-2026 CSA Steaua Bucuresti 2-2 (1-1) ACS Dumbravita 10-2 (5-0) 1.50 3.90 5.25 D 1.90 1 1.90 L O
ROMC 20-08-2026 CSA Steaua Bucuresti 1-1 (0-1) FK Csikszereda Miercurea Ciuc 3-8 (1-4) 11.00 4.75 1.22 D 1.85 -1.5 1.95 W U
ROM D2 16-08-2026 FC Bacau 3-0 (2-0) CSA Steaua Bucuresti 3-4 (0-2) 2.40 3.20 2.60 L 2.00 0 1.80 L O
ROMC 12-08-2026 Dunarea Giurgiu 0-3 (0-2) CSA Steaua Bucuresti - W
ROM D2 08-08-2026 CSA Steaua Bucuresti 1-2 (0-2) SCM Ramnicu Valcea 8-5 (2-1) 1.65 3.50 4.50 L 1.90 0.5/1 1.90 L O
ROM D2 02-08-2026 CSA Steaua Bucuresti 1-2 (0-1) CSM Slatina 3-6 (0-4) 1.83 3.40 3.60 L 1.88 0.5 1.93 L O
INT CF 25-07-2026 CSA Steaua Bucuresti 1-0 (0-0) Gloria Popesti-Leordeni 2-6 (1-3) W
INT CF 18-07-2026 SCM Ramnicu Valcea 4-0 (3-0) CSA Steaua Bucuresti - L
INT CF 15-07-2026 CSA Steaua Bucuresti 3-0 (2-0) Tunari 1-2 (0-1) W
INT CF 11-07-2026 Afumati 5-4 (3-2) CSA Steaua Bucuresti - L
INT CF 08-07-2026 CSA Steaua Bucuresti 2-2 (2-1) Concordia Chiajna 3-6 (1-1) D
INT CF 20-06-2026 CSA Steaua Bucuresti 2-1 (0-0) Lindab Stefanesti 10-2 (6-2) W
ROM D2 16-05-2026 CSA Steaua Bucuresti 2-4 (0-1) FC Voluntari 2-5 (1-1) 3.25 3.30 2.00 L 2.00 0/-0.5 1.80 L O
No Data
Metaloglobus Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
ROM D2 10-10-2026 Metaloglobus 0-3 (0-1) Gloria Popesti-Leordeni 7-6 (2-3) 2.00 3.30 3.25 L 1.78 0/0.5 2.03 L O
ROM D2 19-09-2026 Lindab Stefanesti 0-1 (0-1) Metaloglobus 2-8 (0-4) 3.90 3.50 1.75 W 2.00 -0.5 1.80 W U
ROM D2 12-09-2026 Metaloglobus 1-1 (0-1) CSM Satu Mare 5-2 (2-1) 1.55 3.70 5.00 D 1.90 0.5/1 1.90 L U
ROM D2 05-09-2026 FCM Targu Mures 3-2 (2-1) Metaloglobus 4-5 (1-4) 2.15 3.20 3.00 L 1.88 0.5 1.93 L O
ROM D2 29-08-2026 Metaloglobus 1-3 (0-1) Concordia Chiajna 1-2 (1-1) 2.55 3.10 2.45 L 1.95 0 1.85 L O
ROM D2 25-08-2026 FC Unirea 2004 Slobozia 1-2 (1-0) Metaloglobus 3-8 (0-2) 2.20 3.20 2.90 W 2.00 0/0.5 1.80 W O
ROM D2 15-08-2026 Metaloglobus 3-1 (1-0) ACS Viitorul Selimbar 5-3 (3-2) 2.05 3.10 3.30 W 1.80 0/0.5 2.00 W O
ROMC 12-08-2026 Progresul Spartac 2-1 (1-1) Metaloglobus 6-10 (5-5) 5.00 4.50 1.44 L 1.83 -1/1.5 1.98 L D
ROM D2 09-08-2026 Chindia Targoviste 3-1 (1-0) Metaloglobus 12-4 (8-0) 1.67 3.60 4.10 L 1.95 0.5/1 1.85 L O
ROM D2 01-08-2026 Metaloglobus 0-0 (0-0) AFC Metalul Buzau 4-6 (1-5) 2.15 3.30 2.90 D 2.00 0/0.5 1.80 L U
INT CF 17-07-2026 FCM Targu Mures 2-1 (2-1) Metaloglobus - L
ROM D1 19-05-2026 Farul Constanta 0-1 (0-0) Metaloglobus 15-2 (7-2) 1.22 6.00 9.00 W 1.85 1.5/2 1.95 W U
ROM D1 11-05-2026 Metaloglobus 2-2 (1-1) Hermannstadt 7-3 (4-1) 4.75 3.60 1.60 D 2.00 -0.5/1 1.80 W O
ROM D1 02-05-2026 SC Otelul Galati 2-2 (0-2) Metaloglobus 3-2 (1-1) 1.36 4.50 7.00 D 1.85 1/1.5 1.95 W O
ROM D1 27-04-2026 Metaloglobus 1-1 (0-1) FC Unirea 2004 Slobozia 8-1 (4-1) 2.90 3.10 2.20 D 1.83 0/-0.5 1.98 W U
ROM D1 20-04-2026 FC Botosani 3-2 (1-1) Metaloglobus 6-3 (4-0) 1.38 4.20 6.50 L 1.98 1.5 1.83 W O
ROM D1 13-04-2026 Metaloglobus 0-1 (0-1) FK Csikszereda Miercurea Ciuc 8-2 (1-1) 3.30 3.00 2.10 L 1.95 0/-0.5 1.85 L U
ROM D1 05-04-2026 UTA Arad 5-1 (2-0) Metaloglobus 9-7 (7-3) 1.36 4.10 7.50 L 1.85 1/1.5 1.95 L O
ROM D1 21-03-2026 Metaloglobus 1-0 (0-0) Petrolul Ploiesti 4-7 (4-2) 4.20 3.20 1.80 W 1.98 -0.5 1.83 W U
ROM D1 16-03-2026 FCSB 0-0 (0-0) Metaloglobus 14-5 (7-5) 1.17 6.50 13.00 D 1.98 2/2.5 1.83 W U
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
ROM D2 24-10 Away Afumati 7 Days
ROM D2 31-10 Home CS Dinamo Bucuresti 14 Days
ROM D2 07-11 Away AFC Metalul Buzau 21 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
ROM D2 24-10 Home SCM Ramnicu Valcea 7 Days
ROM D2 31-10 Away FC Bacau 14 Days
ROM D2 07-11 Home ACS Dumbravita 21 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 2.60 2.16 3.65 2.60 2.16 3.65 1.77 1 1.93 1.77 1 1.93 2.06 0/0.5 1.64 2.06 0/0.5 1.64
Initial 1.98 3.45 3.05 1.98 3.45 3.05 1.80 2.5 1.90 1.80 2.5 1.90 1.75 0/0.5 1.95 1.75 0/0.5 1.95

ข้อมูลชุดที่ 2

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 1.85 3.50 3.60 2.00 3.30 3.25 1.95 2.5/3 1.85 1.88 2.5 1.93 1.90 0.5 1.90 1.78 0/0.5 2.03

ข้อมูลชุดที่ 3

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
2.7 Goal 0.7 1.6 Goal 1.2
1.3 Loss 1.3 1.8 Loss 1.7
4.5 Shot(OT) 11.7 10.4 Shot(OT) 11.9
2 Corner 6.7 4.1 Corner 5.7
1.5 Yellow Card 3 1.9 Yellow Card 2.1
14 Fouls 11.7 13.6 Fouls 11.1
58.5% Possession 51.7% 49.3% Possession 52.8%

ข้อมูลชุดที่ 4

CSA Steaua Bucuresti ( 40 Matches) Metaloglobus ( 9 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 6 3 1 1
HT-D / FT-W 1 1 0 0
HT-L / FT-W 4 1 0 1
HT-W / FT-D 1 0 0 0
HT-D / FT-D 1 5 1 0
HT-L / FT-D 0 0 1 0
HT-W / FT-L 1 0 0 0
HT-D / FT-L 1 2 0 0
HT-L / FT-L 5 8 2 2