ทีเด็ดบอล CSM Satu Mare vs AFC Metalul Buzau
‹ คู่ก่อนหน้าCSM Slatina vs FC Unirea 2004 Slobozia · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 124 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gloria Popesti-Leordeni vs Afumati · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 17-10-2026 15:00 น.
CSM Satu Mareเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 124 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSCSM Satu MareAFC Metalul Buzauใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.6868% @1.80สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79AFC Metalul Buzauทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCSM Satu Mareรอง 0.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAFC Metalul Buzauต่อ 0.5 @1.79แนวรุก🔥8.4 vs 3.0AFC Metalul Buzauกองกลาง🎯55% vs 47%AFC Metalul Buzauแนวรับ🛡️5.4 vs 10.2AFC Metalul Buzauการ์ดรุกทื่อ💧3.0CSM Satu Mareการ์ดรับหลวม🕳️10.2CSM Satu Mareการ์ดยิงดุ🔥8.4AFC Metalul Buzauการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2AFC Metalul Buzauการ์ดได้ราคา💰6/10AFC Metalul Buzauการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
CSM Satu Mareเจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 124 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล
VS
CSM Satu MareAFC Metalul Buzau
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.6868% @1.80
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79
AFC Metalul Buzauทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCSM Satu Mare
รอง 0.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAFC Metalul Buzau
ต่อ 0.5 @1.79
แนวรุก🔥8.4 vs 3.0AFC Metalul Buzau
กองกลาง🎯55% vs 47%AFC Metalul Buzau
แนวรับ🛡️5.4 vs 10.2AFC Metalul Buzau
การ์ดรุกทื่อ💧3.0CSM Satu Mare
การ์ดรับหลวม🕳️10.2CSM Satu Mare
การ์ดยิงดุ🔥8.4AFC Metalul Buzau
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2AFC Metalul Buzau
การ์ดได้ราคา💰6/10AFC Metalul Buzau
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CSM Satu Mare vs AFC Metalul Buzau
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAFC Metalul Buzau ต่อ 0.5 @1.79การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAFC Metalul Buzauโอกาสชนะ 50%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.548/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: AFC Metalul Buzau · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา AFC Metalul Buzau ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.72 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง AFC Metalul Buzau 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป AFC Metalul Buzau ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง AFC Metalul Buzau · คาดสกอร์ 0.8 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
AFC Metalul Buzau ชนะ 1 ลูก26%
AFC Metalul Buzau ชนะ 2 ลูก16%
AFC Metalul Buzau ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
CSM Satu Mare ชนะ 1 ลูก15%
CSM Satu Mare ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
AFC Metalul Buzau ชนะ52%
AFC Metalul Buzau ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
AFC Metalul Buzau คลีนชีท47%
CSM Satu Mare ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CSM Satu Mare ไม่แพ้48%
AFC Metalul Buzau ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่41%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-116%1-112%0-212%0-011%1-29%1-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง AFC Metalul Buzau)
- โอกาส AFC Metalul Buzau ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- AFC Metalul Buzau คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- CSM Satu Mare เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส CSM Satu Mare ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CSM Satu Mare
ส0-0พ0-1ส1-1ส1-1พ0-2ส2-2
AFC Metalul Buzau
พ0-2พ1-3ส1-1ช2-0ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CSM Satu Mareยิง 0.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
AFC Metalul Buzauยิง 1.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CSM Satu Mare
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 10
AFC Metalul Buzau
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CSM Satu Mare
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
AFC Metalul Buzau
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CSM Satu Mare
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
AFC Metalul Buzau
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
CSM Satu Mare ชนะ 1เสมอ 0AFC Metalul Buzau ชนะ 0
- 27-09-2025AFC Metalul Buzau0 - 1CSM Satu Mare
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CSM Satu Mare@3.93 → @3.68▼ 6.4%
เสมอ@3.48 → @3.40▼ 2.2%
ทีมเยือน AFC Metalul Buzau@1.73 → @1.80▲ 4.3%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:00
Concordia ChiajnaACS Viitorul Selimbar
ส. 17 ต.ค.15:00
ACS DumbravitaFC Bihor Oradea
ส. 17 ต.ค.15:00
Scolar ResitaCetate Suceava
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM SlatinaFC Unirea 2004 Slobozia
ส. 17 ต.ค.15:00
Gloria Popesti-LeordeniAfumati
ส. 17 ต.ค.15:00
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ส. 17 ต.ค.15:00
Lindab StefanestiCS Dinamo Bucuresti
ส. 17 ต.ค.16:30
SCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoara
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.75 | 3.55 | 1.75 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.75 | 3.55 | 1.75 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 4.10 | 3.40 | 1.70 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 4.20 | 3.40 | 1.70 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 3.80 | 3.30 | 1.82 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.86 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 4.30 | 3.40 | 1.70 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 2.01 | -0.5 | 1.76 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.76 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.50 | 3.40 | 1.95 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.77 | -0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 3.16 | 3.19 | 1.90 | 1.77 | 2.5 | 1.97 | 1.84 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.44 | 3.15 | 1.79 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 3.40 | 3.45 | 1.82 | 1.67 | 2.5 | 1.86 | 1.75 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 4.10 | 3.40 | 1.71 | 1.77 | 2.5 | 1.79 | 1.68 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 3.29 | 3.19 | 2.05 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 4.38 | 3.44 | 1.70 | 1.86 | 2.5 | 1.89 | 1.83 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 3.54 | 3.55 | 1.90 | 1.77 | 2.5 | 1.94 | 2.55 | 0 | 1.41 | |
| Live | 4.37 | 3.38 | 1.71 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.74 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-20] CSM Satu Mare | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 5 | 12 | 5 | 20 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 | 2 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 7 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 7 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 5 | 13 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
| [ROM D2-7] AFC Metalul Buzau | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 10 | 7 | 17 | 7 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 10 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 3 | 11 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CSM Satu Mare Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 27-09-2025 | AFC Metalul Buzau | 0-1 (0-0) | CSM Satu Mare | 7-2 (4-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CSM Satu Mare Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 5 (50%) Lose 5 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 2-2 (1-2) | CSM Satu Mare | 6-7 (5-3) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSM Satu Mare | 0-2 (0-0) | Afumati | 4-5 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Metaloglobus | 1-1 (0-1) | CSM Satu Mare | 5-2 (2-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 06-09-2026 | CSM Satu Mare | 1-1 (1-0) | FC Politehnica Timisoara | 4-6 (1-1) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | CSM Satu Mare | 13-7 (3-5) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 4-9 (2-5) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Cetate Suceava | 2-0 (1-0) | CSM Satu Mare | 7-5 (3-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Minaur Baia Mare | 5-0 (2-0) | CSM Satu Mare | 6-2 (6-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-2 (0-2) | Scolar Resita | 7-3 (4-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 05-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (1-1) | CSM Satu Mare | 6-7 (2-3) | 1.42 | 4.33 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Sighetu Marmatiei | 4-2 (0-0) | CSM Satu Mare | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | CSM Satu Mare | 2-2 (0-1) | CS Sanatatea Cluj | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Cigand SE | 1-1 (0-0) | CSM Satu Mare | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 09-05-2026 | Concordia Chiajna | 2-2 (1-1) | CSM Satu Mare | 3-4 (3-0) | D | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | CSM Satu Mare | 1-1 (0-1) | Tunari | 6-3 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ROM D2 | 25-04-2026 | Afumati | 1-3 (1-0) | CSM Satu Mare | 5-5 (2-1) | W | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | CSM Satu Mare | 4-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 3-1 (1-1) | W | ||||||||
| ROM D2 | 10-04-2026 | FC Bacau | 1-3 (1-1) | CSM Satu Mare | 7-6 (5-4) | W | ||||||||
| ROM D2 | 04-04-2026 | CSM Satu Mare | 3-2 (1-0) | ACS Dumbravita | 5-9 (2-6) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 21-03-2026 | Scolar Resita | 2-0 (0-0) | CSM Satu Mare | 5-5 (4-3) | L | ||||||||
| No Data |
| AFC Metalul Buzau Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | AFC Metalul Buzau | 1-0 (0-0) | FCM Targu Mures | 5-7 (2-1) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | Concordia Chiajna | 0-1 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 6-4 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 13-09-2026 | AFC Metalul Buzau | 2-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 12-0 (3-0) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-1) | AFC Metalul Buzau | 3-1 | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ROM D2 | 29-08-2026 | AFC Metalul Buzau | 1-3 (1-1) | Chindia Targoviste | 7-2 (5-1) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | CSM Slatina | 2-0 (1-0) | AFC Metalul Buzau | 2-7 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-0 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 4-2 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-1) | AFC Metalul Buzau | 0-6 (0-4) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | CSO Baicoi | 2-4 (1-2) | AFC Metalul Buzau | 6-6 (1-3) | 3.75 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | AFC Metalul Buzau | 3-1 (0-1) | Afumati | 4-7 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Metaloglobus | 0-0 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 4-6 (1-5) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 1-0 (0-0) | FK Vora | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 1-0 (0-0) | Gjilani | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 1-1 (0-0) | Teuta Durres | - | D | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 0-4 (0-0) | CSM Slatina | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-3 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 1-5 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 0-0 (0-0) | Dunarea Calarasi | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 7-2 (3-2) | FC Bacau | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | AFC Metalul Buzau | 4-2 (2-0) | Lindab Stefanesti | 4-0 (3-0) | W | ||||||||
| ROM D2 | 09-05-2026 | Ceahlaul Piatra Neamt | 0-3 (0-2) | AFC Metalul Buzau | 2-8 (1-2) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | Chindia Targoviste | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | ACS Viitorul Selimbar | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | FC Unirea 2004 Slobozia | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | Lindab Stefanesti | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Away | Gloria Popesti-Leordeni | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Home | CSA Steaua Bucuresti | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.40 | 2.18 | 2.31 | 4.40 | 2.18 | 2.31 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Initial | 3.75 | 3.55 | 1.75 | 3.75 | 3.55 | 1.75 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | 1.95 | -0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.10 | 3.40 | 1.70 | 3.60 | 3.25 | 1.85 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.5 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 0 | 1.7 | Loss | 0.9 |
| 12.3 | Shot(OT) | 4 | 10.4 | Shot(OT) | 8.8 |
| 4.3 | Corner | 7 | 4.9 | Corner | 5.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 0.7 | 3 | Yellow Card | 1.4 |
| 20.5 | Fouls | 8 | 21 | Fouls | 10 |
| 47.7% | Possession | 58% | 46.5% | Possession | 54.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CSM Satu Mare ( 37 Matches) | AFC Metalul Buzau ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 4 | 8 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 7 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 4 | 3 | 4 |