ทีเด็ดบอล ACS Dumbravita vs FC Bihor Oradea
‹ คู่ก่อนหน้าConcordia Chiajna vs ACS Viitorul Selimbar · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 121 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Scolar Resita vs Cetate Suceava · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 17-10-2026 15:00 น.
ACS Dumbravitaเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 121 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุลVSACS DumbravitaFC Bihor Oradeaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.8381% @1.38สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88FC Bihor Oradeaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านACS Dumbravitaรอง 1/1.5 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Bihor Oradeaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Bihor Oradeaต่อ 1/1.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 3.6FC Bihor Oradeaกองกลาง🎯52% vs 45%FC Bihor Oradeaแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4FC Bihor Oradeaการ์ดรุกทื่อ💧3.6ACS Dumbravitaการ์ดรับหลวม🕳️11.4ACS Dumbravitaการ์ดยิงดุ🔥10.8FC Bihor Oradeaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Bihor Oradeaการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.78พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
ACS Dumbravitaเจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 121 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุลVS
ACS DumbravitaFC Bihor Oradea
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.8381% @1.38
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
FC Bihor Oradeaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านACS Dumbravita
รอง 1/1.5 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Bihor Oradea
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Bihor Oradea
ต่อ 1/1.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 3.6FC Bihor Oradea
กองกลาง🎯52% vs 45%FC Bihor Oradea
แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4FC Bihor Oradea
การ์ดรุกทื่อ💧3.6ACS Dumbravita
การ์ดรับหลวม🕳️11.4ACS Dumbravita
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Bihor Oradea
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Bihor Oradea
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.78
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ACS Dumbravita vs FC Bihor Oradea
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Bihor Oradea ต่อ 1/1.5 @1.88การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Bihor Oradeaโอกาสชนะ 65%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Bihor Oradea · บิลหลัก 1X2 @1.38
ความเสี่ยงของบิล36%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FC Bihor Oradea ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.40 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Bihor Oradea 50 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Bihor Oradea ต่อ 1/1.5
ได้ 64%เสียครึ่ง 21%เสีย 15%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 36%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Bihor Oradea · คาดสกอร์ 0.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Bihor Oradea ชนะ 1 ลูก28%
FC Bihor Oradea ชนะ 2 ลูก20%
FC Bihor Oradea ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ21%
ACS Dumbravita ชนะ 1 ลูก10%
ACS Dumbravita ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
FC Bihor Oradea ชนะ64%
FC Bihor Oradea ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป36%
FC Bihor Oradea คลีนชีท40%
ACS Dumbravita ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ACS Dumbravita ไม่แพ้36%
FC Bihor Oradea ไม่แพ้85%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-112%1-111%0-211%1-210%0-07%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Bihor Oradea)
- โอกาส FC Bihor Oradea ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 36%
- FC Bihor Oradea คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 40%
- FC Bihor Oradea ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- ACS Dumbravita เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Bihor Oradea ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด ACS Dumbravita เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ACS Dumbravita
ส2-2พ0-1พ1-6พ0-2พ0-2พ1-3
FC Bihor Oradea
ช4-0ส2-2พ2-3ช3-0พ2-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ACS Dumbravitaยิง 0.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
FC Bihor Oradeaยิง 1.9 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ACS Dumbravita
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
FC Bihor Oradea
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACS Dumbravita
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
FC Bihor Oradea
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACS Dumbravita
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
FC Bihor Oradea
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
ACS Dumbravita ชนะ 3เสมอ 0FC Bihor Oradea ชนะ 3
- 27-08-2025ACS Dumbravita2 - 1FC Bihor Oradea
- 15-08-2025FC Bihor Oradea3 - 2ACS Dumbravita
- 12-04-2025FC Bihor Oradea3 - 1ACS Dumbravita
- 14-09-2024ACS Dumbravita1 - 0FC Bihor Oradea
- 20-07-2024FC Bihor Oradea2 - 1ACS Dumbravita
- 28-07-2023FC Bihor Oradea1 - 3ACS Dumbravita
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน ACS Dumbravita@5.95 → @5.83▼ 2.1%
เสมอ@4.33 → @4.391.5%
ทีมเยือน FC Bihor Oradea@1.39 → @1.380.7%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:00
Concordia ChiajnaACS Viitorul Selimbar
ส. 17 ต.ค.15:00
Scolar ResitaCetate Suceava
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM SlatinaFC Unirea 2004 Slobozia
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM Satu MareAFC Metalul Buzau
ส. 17 ต.ค.15:00
Gloria Popesti-LeordeniAfumati
ส. 17 ต.ค.15:00
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ส. 17 ต.ค.15:00
Lindab StefanestiCS Dinamo Bucuresti
ส. 17 ต.ค.16:30
SCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoara
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.90 | 4.45 | 1.37 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 5.90 | 4.45 | 1.37 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 6.00 | 4.20 | 1.40 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.75 | 4.33 | 1.38 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 6.00 | 4.10 | 1.41 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.01 | -1 | 1.76 | |
| Live | 6.20 | 4.40 | 1.38 | 1.74 | 2.5/3 | 2.00 | 1.87 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 6.50 | 4.33 | 1.40 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | -1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 7.00 | 4.50 | 1.36 | 2.02 | 3 | 1.79 | 1.86 | -1/1.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 3.27 | 3.05 | 1.91 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.83 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 5.70 | 4.01 | 1.36 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.87 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.20 | 1.85 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.72 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 6.00 | 4.40 | 1.37 | 1.68 | 2.5/3 | 1.89 | 1.76 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 6.05 | 4.92 | 1.36 | 1.94 | 3 | 1.81 | 1.93 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.87 | 4.78 | 1.38 | 2.03 | 3 | 1.75 | 1.88 | -1/1.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 3.74 | 3.30 | 1.93 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 2.59 | 0 | 1.40 | |
| Live | 6.69 | 4.45 | 1.36 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.80 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-22] ACS Dumbravita | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 3 | 6 | 6 | 19 | 3 | 22 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 7 | 2 | 21 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 12 | 1 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 16 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 2 | 6 | 5 | 22 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [ROM D2-12] FC Bihor Oradea | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 14 | 10 | 12 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 2 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 8 | 1 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 8 | 3 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 6 | 0 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| ACS Dumbravita Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 0 (0%) Lose 3 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROMC | 27-08-2025 | ACS Dumbravita | 2-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | 4-4 (2-2) | 3.70 | 3.20 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2025 | FC Bihor Oradea | 3-2 (0-1) | ACS Dumbravita | 6-2 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| ROM D2 | 12-04-2025 | FC Bihor Oradea | 3-1 (1-0) | ACS Dumbravita | 2-2 (1-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ROM D2 | 14-09-2024 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | FC Bihor Oradea | 5-10 (1-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 20-07-2024 | FC Bihor Oradea | 2-1 (1-1) | ACS Dumbravita | - | L | ||||||||
| INT CF | 28-07-2023 | FC Bihor Oradea | 1-3 (0-2) | ACS Dumbravita | 4-4 (1-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ACS Dumbravita Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | Cetate Suceava | 3-1 (0-0) | ACS Dumbravita | 5-2 (2-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D2 | 22-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | Scolar Resita | 6-5 (2-1) | 5.00 | 3.60 | 1.55 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | CSM Slatina | 2-9 (0-6) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ROM D2 | 06-09-2026 | FC Bacau | 6-1 (1-0) | ACS Dumbravita | 7-4 (3-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | ACS Dumbravita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 5-5 (2-3) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ROM D2 | 23-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-2 (1-1) | ACS Dumbravita | 10-2 (5-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-8 (3-5) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 6-0 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Lindab Stefanesti | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 4-3 (4-2) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ROM D2 | 05-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (1-1) | CSM Satu Mare | 6-7 (2-3) | 1.42 | 4.33 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | ACS Poli Timisoara | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 6-1 (3-0) | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | UTA Arad | 4-0 (1-0) | ACS Dumbravita | 7-2 (4-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 09-05-2026 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Afumati | 5-4 (2-3) | W | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 9-5 (2-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | ACS Dumbravita | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | 2-11 (0-3) | W | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | Tunari | 2-1 (1-1) | ACS Dumbravita | 3-2 (1-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 10-04-2026 | ACS Dumbravita | 0-0 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 3-4 (3-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ROM D2 | 04-04-2026 | CSM Satu Mare | 3-2 (1-0) | ACS Dumbravita | 5-9 (2-6) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 28-03-2026 | UTA Arad | 2-0 (1-0) | ACS Dumbravita | 9-0 (4-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| ROM D2 | 21-03-2026 | Concordia Chiajna | 1-0 (1-0) | ACS Dumbravita | 3-6 (2-2) | 1.60 | 3.40 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| FC Bihor Oradea Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 11-10-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | FC Bacau | 5-7 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 20-09-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 3-2 (1-2) | FC Bihor Oradea | 2-6 (1-5) | 4.20 | 3.50 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Bihor Oradea | 3-0 (1-0) | CSA Steaua Bucuresti | 5-6 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (2-0) | FC Bihor Oradea | 4-3 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ROMC | 01-09-2026 | ASC Corona Brasov | 2-2 (0-1) | FC Bihor Oradea | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Bihor Oradea | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 6-0 (5-0) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 4-9 (2-5) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | Farul Constanta | 7-5 (6-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FCM Targu Mures | 7-6 (2-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Crisul Santandrei | 0-3 (0-1) | FC Bihor Oradea | 3-8 (1-4) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | D |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Concordia Chiajna | 2-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 3-5 (2-2) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 4-2 (3-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Bihor Oradea | 4-2 (2-1) | Minaur Baia Mare | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (0-0) | CS Sanatatea Cluj | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Rudes | 0-2 (0-0) | FC Bihor Oradea | 3-1 | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Bistrica | 0-4 (0-1) | FC Bihor Oradea | 4-7 (2-3) | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | FC Bihor Oradea | 1-3 (0-2) | NK Varteks Varazdin | 1-2 (1-2) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Jadran Dekani | 0-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | 6-3 (4-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 16-05-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | 6-1 (1-0) | D | ||||||||
| ROM D2 | 10-05-2026 | FC Bihor Oradea | 3-3 (2-2) | CSA Steaua Bucuresti | 11-8 (6-2) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | FC Gloria Bistrita | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | FC Politehnica Timisoara | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | Metaloglobus | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | Scolar Resita | 7 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 11 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Away | Cetate Suceava | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.90 | 2.47 | 1.83 | 5.90 | 2.47 | 1.83 | 1.94 | 1/1.5 | 1.76 | 1.94 | 1/1.5 | 1.76 | 1.87 | -0.5 | 1.83 | 1.87 | -0.5 | 1.83 | |
| Initial | 5.90 | 4.45 | 1.37 | 5.90 | 4.45 | 1.37 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | -1/1.5 | 1.85 | 1.85 | -1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 4.20 | 1.40 | 5.75 | 4.33 | 1.38 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.3 | 0.6 | Goal | 1.8 |
| 2.3 | Loss | 2 | 1.9 | Loss | 1.1 |
| 13.3 | Shot(OT) | 9.7 | 13.7 | Shot(OT) | 7.3 |
| 3.3 | Corner | 4.7 | 3.4 | Corner | 6.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 1.9 |
| 15.5 | Fouls | 11 | 13.5 | Fouls | 9 |
| 45.3% | Possession | 59.7% | 45.4% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| ACS Dumbravita ( 37 Matches) | FC Bihor Oradea ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 0 | 6 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 2 | 4 |