ทีเด็ดบอล CSM Slatina vs FC Unirea 2004 Slobozia
‹ คู่ก่อนหน้าScolar Resita vs Cetate Suceava · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 123 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CSM Satu Mare vs AFC Metalul Buzau · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 17-10-2026 15:00 น.
CSM Slatinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 123 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSCSM SlatinaFC Unirea 2004 Sloboziaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6328% @4.18สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.97FC Unirea 2004 Sloboziaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCSM Slatinaต่อ 0.5/1 @1.79กองกลาง🎯56% vs 48%CSM Slatinaแนวรับ🛡️6.0 vs 7.8CSM Slatinaการ์ดยิงดุ🔥6.6CSM Slatinaการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Unirea 2004 Sloboziaการ์ดได้ราคา💰7/10CSM Slatinaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Unirea 2004 Sloboziaรอง 0.5/1 @1.97แนวรุก🔥9.0 vs 6.6FC Unirea 2004 Sloboziaการ์ดรับหลวม🕳️6.0CSM Slatinaการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Unirea 2004 Sloboziaการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2.5/3การ์ด 2 ใบ
CSM Slatinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 123 / 15315:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
CSM SlatinaFC Unirea 2004 Slobozia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6328% @4.18
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.97
FC Unirea 2004 Sloboziaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCSM Slatina
ต่อ 0.5/1 @1.79
กองกลาง🎯56% vs 48%CSM Slatina
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8CSM Slatina
การ์ดยิงดุ🔥6.6CSM Slatina
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Unirea 2004 Slobozia
การ์ดได้ราคา💰7/10CSM Slatina
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Unirea 2004 Slobozia
รอง 0.5/1 @1.97
แนวรุก🔥9.0 vs 6.6FC Unirea 2004 Slobozia
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CSM Slatina
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Unirea 2004 Slobozia
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2.5/3
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CSM Slatina vs FC Unirea 2004 Slobozia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCSM Slatina ต่อ 0.5/1 @1.79การ์ด 5 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCSM Slatinaโอกาสชนะ 55%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/343/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CSM Slatina · บิลหลัก 1X2 @1.63
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CSM Slatina ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.63 · ควรเป็น @1.74 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CSM Slatina 34 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CSM Slatina ต่อ 0.5/1
ได้ 23%ได้ครึ่ง 28%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CSM Slatina · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CSM Slatina ชนะ 1 ลูก28%
CSM Slatina ชนะ 2 ลูก15%
CSM Slatina ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 1 ลูก14%
FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
CSM Slatina ชนะ51%
CSM Slatina ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
CSM Slatina คลีนชีท30%
FC Unirea 2004 Slobozia ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CSM Slatina ไม่แพ้76%
FC Unirea 2004 Slobozia ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CSM Slatina)
- โอกาส CSM Slatina ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.63 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.74 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- CSM Slatina ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา CSM Slatina ไหลขึ้นจาก @1.55 (เงินไหลออก)
- โอกาส FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CSM Slatina
ช3-2ช2-0ช2-1ส0-0พ0-4พ1-3
FC Unirea 2004 Slobozia
พ1-2พ1-2ช8-0พ0-2พ0-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CSM Slatinaยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FC Unirea 2004 Sloboziaยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CSM Slatina
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
FC Unirea 2004 Slobozia
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CSM Slatina
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
FC Unirea 2004 Slobozia
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CSM Slatina
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
FC Unirea 2004 Slobozia
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
CSM Slatina ชนะ 1เสมอ 2FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 0
- 30-10-2023CSM Slatina1 - 0FC Unirea 2004 Slobozia
- 01-04-2023CSM Slatina0 - 0FC Unirea 2004 Slobozia
- 27-08-2022CSM Slatina1 - 1FC Unirea 2004 Slobozia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CSM Slatina@1.55 → @1.63▲ 5.5%
เสมอ@3.83 → @3.73▼ 2.6%
ทีมเยือน FC Unirea 2004 Slobozia@4.83 → @4.18▼ 13.5%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:00
Concordia ChiajnaACS Viitorul Selimbar
ส. 17 ต.ค.15:00
ACS DumbravitaFC Bihor Oradea
ส. 17 ต.ค.15:00
Scolar ResitaCetate Suceava
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM Satu MareAFC Metalul Buzau
ส. 17 ต.ค.15:00
Gloria Popesti-LeordeniAfumati
ส. 17 ต.ค.15:00
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ส. 17 ต.ค.15:00
Lindab StefanestiCS Dinamo Bucuresti
ส. 17 ต.ค.16:30
SCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoara
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.61 | 3.85 | 4.15 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.61 | 3.85 | 4.15 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 3.80 | 5.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 1.56 | 3.70 | 4.90 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.64 | 3.60 | 4.30 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 1.60 | 3.80 | 4.80 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.67 | 3.75 | 4.40 | 1.89 | 2.5/3 | 1.90 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 1.56 | 3.64 | 4.11 | 1.79 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.63 | 3.51 | 3.84 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.52 | 3.90 | 4.60 | 1.69 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 1 | 1.67 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.10 | 1.78 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.70 | 3.69 | 4.02 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.70 | 3.69 | 4.02 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.61 | 3.95 | 4.63 | 1.62 | 2.5 | 2.11 | 2.46 | 1.5 | 1.44 | |
| Live | 1.64 | 3.64 | 4.45 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.44 | 0/0.5 | 2.43 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-1] CSM Slatina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 1 | 1 | 18 | 8 | 22 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 4 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 8 | 2 | 18 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [ROM D2-16] FC Unirea 2004 Slobozia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 12 | 7 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 9 | 6 | 3 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 7 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 8 | 2 | 14 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 0 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CSM Slatina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 2 (67%) Lose 0 (0%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 33% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 30-10-2023 | CSM Slatina | 1-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 9-5 (4-3) | 3.50 | 3.00 | 2.10 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | W | U |
| ROM D2 | 01-04-2023 | CSM Slatina | 0-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 4-3 (3-3) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ROM D2 | 27-08-2022 | CSM Slatina | 1-1 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 6-4 (2-2) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CSM Slatina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | Scolar Resita | 3-1 (1-1) | CSM Slatina | 5-5 (3-5) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 04-10-2026 | CSM Slatina | 0-4 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 2-2 (2-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Arges | 0-0 (0-0) | CSM Slatina | 12-5 (6-2) | 1.80 | 3.60 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSM Slatina | 2-1 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 4-5 (2-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | CSM Slatina | 2-9 (0-6) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ROM D2 | 04-09-2026 | CSM Slatina | 3-2 (1-0) | Chindia Targoviste | 7-6 (4-3) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 31-08-2026 | FC Bacau | 0-0 (0-0) | CSM Slatina | 6-5 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | CSM Slatina | 2-0 (1-0) | AFC Metalul Buzau | 2-7 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ROMC | 19-08-2026 | CSM Slatina | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 4-3 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 0-1 (0-0) | CSM Slatina | 5-3 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Oltul Curtisoara | 0-3 (0-0) | CSM Slatina | 2-5 (2-3) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Slatina | 5-1 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 5-1 (2-1) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 02-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-2 (0-1) | CSM Slatina | 3-6 (0-4) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | CSM Slatina | 6-0 (2-0) | Tunari | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | CSM Slatina | 3-1 (2-0) | Drobeta Turnu Severin | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | AFC Metalul Buzau | 0-4 (0-0) | CSM Slatina | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | KF Dukagjini | 0-2 (0-1) | CSM Slatina | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Hebar Pazardzhik | 1-3 (1-1) | CSM Slatina | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Slavia Sofia | 3-2 (1-1) | CSM Slatina | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | CSM Slatina | 4-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 1-5 | W | ||||||||
| No Data |
| FC Unirea 2004 Slobozia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 0-1 (0-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 5-3 (3-1) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-0) | Chindia Targoviste | 4-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 13-09-2026 | AFC Metalul Buzau | 2-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 12-0 (3-0) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 8-0 (5-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-2 (1-1) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Afumati | 2-1 (1-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D2 | 25-08-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 1-2 (1-0) | Metaloglobus | 3-8 (0-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROMC | 19-08-2026 | Minerul Lupeni | 1-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 5-4 (5-1) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 7-3 (1-1) | 1.60 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Agricola Borcea | 1-4 (1-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 7-3 (5-1) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 07-08-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-3 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 7-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 4-2 (3-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-1) | Tunari | 5-0 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-3 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 1-5 (1-2) | L | ||||||||
| ROM D1 | 19-05-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-0) | UTA Arad | 3-10 (0-4) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 12-05-2026 | FCSB | 0-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 9-1 (5-0) | 1.25 | 5.50 | 8.50 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 04-05-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 2-2 (1-0) | Hermannstadt | 6-11 (5-5) | 3.60 | 3.30 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 27-04-2026 | Metaloglobus | 1-1 (0-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 8-1 (4-1) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 18-04-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-2 (2-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 7-4 (6-4) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.68 | 0/0.5 | 2.15 | L | O |
| ROM D1 | 12-04-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 1-2 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 1-7 (0-3) | 3.20 | 3.00 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D1 | 05-04-2026 | Farul Constanta | 0-1 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 11-2 (3-0) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | Cetate Suceava | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | Concordia Chiajna | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | FC Bihor Oradea | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | Concordia Chiajna | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Away | FCM Targu Mures | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Home | CSM Satu Mare | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.13 | 2.31 | 4.60 | 2.13 | 2.31 | 4.60 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.61 | 3.85 | 4.15 | 1.61 | 3.85 | 4.15 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.50 | 1.65 | 3.60 | 4.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.3 | 1.1 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.3 |
| 14.3 | Shot(OT) | 8.3 | 10.5 | Shot(OT) | 11.2 |
| 4 | Corner | 2.3 | 4.6 | Corner | 3.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.5 |
| 14 | Fouls | 17 | 12.5 | Fouls | 14 |
| 52.7% | Possession | 43.5% | 56.1% | Possession | 47.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CSM Slatina ( 37 Matches) | FC Unirea 2004 Slobozia ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 0 | 0 |