ทีเด็ดบอล Lindab Stefanesti vs CS Dinamo Bucuresti
‹ คู่ก่อนหน้าCSA Steaua Bucuresti vs Metaloglobus · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 126 / 155เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›TJ Osvetimany vs FK Morkovice · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 17-10-2026 15:00 น.
Lindab Stefanestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 126 / 15515:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ16พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ610พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVSLindab StefanestiCS Dinamo Bucurestiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8836% @3.30สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83CS Dinamo Bucurestiทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4🏠เต็งเจ้าบ้านLindab Stefanestiต่อ 0.5 @1.93แนวรับ🛡️12.6 vs 20.4Lindab Stefanestiการ์ดรับหลวม🕳️20.4CS Dinamo Bucurestiการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCS Dinamo Bucurestiรอง 0.5 @1.83แนวรุก🔥6.6 vs 4.8CS Dinamo Bucurestiการ์ดรับหลวม🕳️12.6Lindab Stefanestiการ์ดยิงดุ🔥6.6CS Dinamo Bucurestiการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.87พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.6 · 20.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·3.4ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Lindab Stefanestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 126 / 15515:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ16พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ610พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVS
Lindab StefanestiCS Dinamo Bucuresti
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8836% @3.30
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
CS Dinamo Bucurestiทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4
🏠เต็งเจ้าบ้านLindab Stefanesti
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรับ🛡️12.6 vs 20.4Lindab Stefanesti
การ์ดรับหลวม🕳️20.4CS Dinamo Bucuresti
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCS Dinamo Bucuresti
รอง 0.5 @1.83
แนวรุก🔥6.6 vs 4.8CS Dinamo Bucuresti
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Lindab Stefanesti
การ์ดยิงดุ🔥6.6CS Dinamo Bucuresti
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.87
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.6 · 20.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·3.4ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lindab Stefanesti vs CS Dinamo Bucuresti
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCS Dinamo Bucuresti รอง 0.5 @1.83การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.87การ์ด 10 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLindab Stefanestiโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 6 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lindab Stefanesti · บิลหลัก 1X2 @1.88
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Lindab Stefanesti ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.88 · ควรเป็น @1.76 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lindab Stefanesti 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Lindab Stefanesti ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lindab Stefanesti · คาดสกอร์ 2.3 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lindab Stefanesti ชนะ 1 ลูก20%
Lindab Stefanesti ชนะ 2 ลูก15%
Lindab Stefanesti ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ24%
CS Dinamo Bucuresti ชนะ 1 ลูก14%
CS Dinamo Bucuresti ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Lindab Stefanesti ชนะ51%
Lindab Stefanesti ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Lindab Stefanesti คลีนชีท22%
CS Dinamo Bucuresti ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lindab Stefanesti ไม่แพ้75%
CS Dinamo Bucuresti ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%3-17%1-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lindab Stefanesti)
- โอกาส Lindab Stefanesti ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- ราคา @1.88 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.76 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 51% มากกว่าตลาด (48%)
- CS Dinamo Bucuresti เสียเฉลี่ย 3.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Lindab Stefanesti ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา Lindab Stefanesti ไหลขึ้นจาก @1.74 (เงินไหลออก)
- โอกาส CS Dinamo Bucuresti ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lindab Stefanesti
พ0-4พ1-2พ1-2พ0-1พ1-4พ0-4
CS Dinamo Bucuresti
ช2-1พ0-1พ0-8พ2-5พ3-4ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lindab Stefanestiยิง 0.8 · เสีย 2.2 ต่อนัด
CS Dinamo Bucurestiยิง 1.1 · เสีย 3.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lindab Stefanesti
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 14
CS Dinamo Bucuresti
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lindab Stefanesti
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
CS Dinamo Bucuresti
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lindab Stefanesti
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
CS Dinamo Bucuresti
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Lindab Stefanesti@1.74 → @1.88▲ 8.1%
เสมอ@3.70 → @3.50▼ 5.4%
ทีมเยือน CS Dinamo Bucuresti@3.85 → @3.30▼ 14.3%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:00
Concordia ChiajnaACS Viitorul Selimbar
ส. 17 ต.ค.15:00
ACS DumbravitaFC Bihor Oradea
ส. 17 ต.ค.15:00
Scolar ResitaCetate Suceava
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM SlatinaFC Unirea 2004 Slobozia
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM Satu MareAFC Metalul Buzau
ส. 17 ต.ค.15:00
Gloria Popesti-LeordeniAfumati
ส. 17 ต.ค.15:00
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ส. 17 ต.ค.16:30
SCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoara
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.90 | 3.60 | 3.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 3.60 | 3.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.80 | 4.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.40 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.46 | 4.10 | 5.20 | 1.96 | 3/3.5 | 1.81 | 1.81 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.82 | 3.60 | 3.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.93 | 0.5 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.33 | 4.29 | 5.80 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.97 | 1.5 | 1.77 | |
| Live | 1.90 | 3.31 | 3.06 | 1.79 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.30 | 4.50 | 7.00 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.81 | 1.5 | 1.71 | |
| Live | 1.87 | 3.50 | 3.25 | 1.75 | 2.5/3 | 1.81 | 1.82 | 0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 1.75 | 4.08 | 3.44 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.96 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.93 | 3.69 | 3.14 | 1.86 | 2.5/3 | 1.89 | 1.94 | 0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.37 | 4.50 | 7.01 | 2.05 | 3.5 | 1.67 | 1.94 | 1.5 | 1.77 | |
| Live | 1.85 | 3.62 | 3.42 | 1.63 | 2.5 | 2.10 | 2.07 | 0.5/1 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-19] Lindab Stefanesti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 6 | 19 | 6 | 19 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 4 | 6 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 15 | 0 | 22 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 14 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 4 | 10 | 7 | 20 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 6 | 3 | 19 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 8 | 6 | 33.3% |
| [ROM D2-21] CS Dinamo Bucuresti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 11 | 29 | 4 | 21 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 9 | 1 | 22 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 7 | 20 | 3 | 17 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 21 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 5 | 16 | 6 | 21 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 7 | 0 | 22 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 9 | 6 | 11 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 12 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lindab Stefanesti Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lindab Stefanesti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 11-10-2026 | Afumati | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 5-3 (3-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 26-09-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 4-1 (1-0) | Lindab Stefanesti | 2-2 (1-1) | L | ||||||||
| ROM D2 | 19-09-2026 | Lindab Stefanesti | 0-1 (0-1) | Metaloglobus | 2-8 (0-4) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (0-1) | Lindab Stefanesti | 14-5 (7-3) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Lindab Stefanesti | 1-2 (1-2) | FC Gloria Bistrita | 4-5 (1-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Bihor Oradea | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 6-0 (5-0) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Lindab Stefanesti | 3-1 (2-1) | Cetate Suceava | 7-7 (0-3) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Scolar Resita | 2-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | 5-1 (1-1) | 1.42 | 3.75 | 6.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Tunari | 2-1 (2-0) | Lindab Stefanesti | 6-3 (4-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Lindab Stefanesti | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 4-3 (4-2) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Bacau | 3-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | 5-2 (1-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Lindab Stefanesti | 3-0 (2-0) | Urban Titu | 5-0 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | AFC Metalul Buzau | 4-2 (2-0) | Lindab Stefanesti | 4-0 (3-0) | L | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-1 (0-0) | Lindab Stefanesti | 10-2 (6-2) | L | ||||||||
| ROM D3 | 01-05-2026 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-2 (5-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D3 | 25-04-2026 | Lindab Stefanesti | 3-2 (1-1) | FC Agricola Borcea | 6-3 (6-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D3 | 10-04-2026 | Lindab Stefanesti | 1-0 (0-0) | Inainte Modelu | 3-3 (2-2) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ROM D3 | 04-04-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | Lindab Stefanesti | 3-1 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ROM D3 | 21-03-2026 | CSO Baicoi | 0-1 (0-1) | Lindab Stefanesti | 4-5 (1-3) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| CS Dinamo Bucuresti Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 3.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 2-2 (1-2) | CSM Satu Mare | 6-7 (5-3) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 23-09-2026 | FCM Targu Mures | 4-3 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | 8-1 (6-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 2-5 (2-3) | Concordia Chiajna | 3-9 (3-4) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | L | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 8-0 (5-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-2 (1-1) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 3-2 (3-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 21-08-2026 | Chindia Targoviste | 1-2 (1-0) | CS Dinamo Bucuresti | 5-1 (3-0) | 1.08 | 9.00 | 23.00 | W | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-1) | AFC Metalul Buzau | 0-6 (0-4) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-1 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Slatina | 5-1 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 5-1 (2-1) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Afumati | 2-1 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | 9-3 (7-2) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Omonia Nicosia FC | 2-1 (1-0) | CS Dinamo Bucuresti | 2-2 (1-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 23-05-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 2-0 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 8-7 (6-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ROM D2 | 16-05-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 4-6 (0-4) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ROM D2 | 09-05-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-3 (1-2) | FCM Targu Mures | 5-6 (1-4) | L | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | Muscelul Campulung | 0-1 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 6-1 (4-0) | W | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | Ceahlaul Piatra Neamt | 0-2 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 4-4 (2-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 18-04-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-2 (1-1) | CSM Slatina | 2-6 (2-1) | L | ||||||||
| ROM D2 | 10-04-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-2 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | 10-1 (5-0) | W | ||||||||
| ROM D2 | 04-04-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-0) | CSM Politehnica Iasi | 7-3 (3-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 28-03-2026 | Dinamo Bucuresti | 3-1 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | - | 1.18 | 6.00 | 12.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | AFC Metalul Buzau | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | Chindia Targoviste | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | ACS Viitorul Selimbar | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | Gloria Popesti-Leordeni | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Away | CSA Steaua Bucuresti | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Home | SCM Ramnicu Valcea | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.47 | 2.25 | 3.70 | 2.47 | 2.25 | 3.70 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 | 2.00 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.90 | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 3.60 | 3.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.80 | 4.50 | 1.85 | 3.40 | 3.40 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.3 | 0.8 | Goal | 1.1 |
| 2.3 | Loss | 3.7 | 2.1 | Loss | 3.4 |
| 6.7 | Shot(OT) | 19.3 | 10.9 | Shot(OT) | 18.4 |
| 3 | Corner | 3.3 | 3 | Corner | 2.1 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2 | Yellow Card | 2.2 |
| 9 | Fouls | 13 | 11 | Fouls | 11 |
| 46.3% | Possession | 49.3% | 45.8% | Possession | 44.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Lindab Stefanesti ( 8 Matches) | CS Dinamo Bucuresti ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 7 | 9 |