ทีเด็ดบอล Gloria Popesti-Leordeni vs Afumati
‹ คู่ก่อนหน้าCSM Satu Mare vs AFC Metalul Buzau · ส. 17 ต.ค. 15:00 น. คู่ที่ 125 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CSA Steaua Bucuresti vs Metaloglobus · ส. 17 ต.ค. 15:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 17-10-2026 15:00 น.
Gloria Popesti-Leordeniเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 125 / 15215:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVSGloria Popesti-LeordeniAfumatiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.8958% @2.10สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.90Afumatiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGloria Popesti-Leordeniรอง 0/-0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.0Gloria Popesti-Leordeniกองกลาง🎯53% vs 48%Gloria Popesti-Leordeniการ์ดยิงดุ🔥14.4Gloria Popesti-Leordeniการ์ดรับหลวม🕳️9.0Afumatiการ์ดได้ราคา💰7/10Gloria Popesti-Leordeniการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAfumatiต่อ 0/-0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6Gloria Popesti-Leordeniการ์ดยิงดุ🔥9.0Afumatiการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.82พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥14.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gloria Popesti-Leordeniเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 125 / 15215:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVS
Gloria Popesti-LeordeniAfumati
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.8958% @2.10
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.90
Afumatiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGloria Popesti-Leordeni
รอง 0/-0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.0Gloria Popesti-Leordeni
กองกลาง🎯53% vs 48%Gloria Popesti-Leordeni
การ์ดยิงดุ🔥14.4Gloria Popesti-Leordeni
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Afumati
การ์ดได้ราคา💰7/10Gloria Popesti-Leordeni
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAfumati
ต่อ 0/-0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6Gloria Popesti-Leordeni
การ์ดยิงดุ🔥9.0Afumati
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.82
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥14.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gloria Popesti-Leordeni vs Afumati
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGloria Popesti-Leordeni รอง 0/-0.5 @1.85การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.82การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAfumatiโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 10 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Afumati · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Afumati ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.29 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Afumati 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Afumati ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Afumati · คาดสกอร์ 2.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Afumati ชนะ 1 ลูก22%
Afumati ชนะ 2 ลูก11%
Afumati ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ24%
Gloria Popesti-Leordeni ชนะ 1 ลูก15%
Gloria Popesti-Leordeni ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
Afumati ชนะ39%
Afumati ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Afumati คลีนชีท12%
Gloria Popesti-Leordeni ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gloria Popesti-Leordeni ไม่แพ้61%
Afumati ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%3-16%1-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Afumati)
- โอกาส Afumati ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Gloria Popesti-Leordeni เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Afumati ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Afumati ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.10 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.29 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Gloria Popesti-Leordeni ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Gloria Popesti-Leordeni ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gloria Popesti-Leordeni
ส1-1ช3-2ช3-2พ3-4พ1-2ช3-0
Afumati
ช2-1ช2-1ส2-2ช2-0พ2-3ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gloria Popesti-Leordeniยิง 2.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Afumatiยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gloria Popesti-Leordeni
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 18
Afumati
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gloria Popesti-Leordeni
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Afumati
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gloria Popesti-Leordeni
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Afumati
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gloria Popesti-Leordeni ชนะ 1เสมอ 3Afumati ชนะ 4
- 13-08-2025Gloria Popesti-Leordeni1 - 1Afumati
- 25-05-2024Afumati3 - 1Gloria Popesti-Leordeni
- 22-05-2024Gloria Popesti-Leordeni0 - 1Afumati
- 27-05-2023Afumati1 - 1Gloria Popesti-Leordeni
- 24-05-2023Gloria Popesti-Leordeni2 - 1Afumati
- 09-04-2022Afumati4 - 2Gloria Popesti-Leordeni
- 19-03-2022Afumati1 - 1Gloria Popesti-Leordeni
- 15-10-2021Gloria Popesti-Leordeni1 - 6Afumati
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gloria Popesti-Leordeni@2.54 → @2.89▲ 13.8%
เสมอ@3.35 → @3.401.5%
ทีมเยือน Afumati@2.39 → @2.10▼ 12.2%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:00
Concordia ChiajnaACS Viitorul Selimbar
ส. 17 ต.ค.15:00
ACS DumbravitaFC Bihor Oradea
ส. 17 ต.ค.15:00
Scolar ResitaCetate Suceava
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM SlatinaFC Unirea 2004 Slobozia
ส. 17 ต.ค.15:00
CSM Satu MareAFC Metalul Buzau
ส. 17 ต.ค.15:00
CSA Steaua BucurestiMetaloglobus
ส. 17 ต.ค.15:00
Lindab StefanestiCS Dinamo Bucuresti
ส. 17 ต.ค.16:30
SCM Ramnicu ValceaFC Politehnica Timisoara
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.78 | 3.40 | 2.14 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.78 | 3.40 | 2.14 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.36 | 3.30 | 2.50 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 3.10 | 3.30 | 2.04 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 0 | 1.92 | |
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.10 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 2.38 | 3.08 | 2.42 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.81 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.79 | 3.21 | 2.05 | 1.95 | 2.5/3 | 1.79 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.10 | 2.50 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.72 | 0 | 1.80 | |
| Live | 3.05 | 3.25 | 2.05 | 1.70 | 2.5 | 1.87 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.55 | 3.25 | 2.48 | 1.89 | 2.5/3 | 1.86 | 1.90 | 0 | 1.85 | |
| Live | 3.12 | 3.24 | 2.10 | 1.81 | 2.5 | 1.96 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 2.47 | 3.20 | 2.60 | 1.84 | 2.5 | 1.86 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 3.21 | 3.24 | 2.05 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 2.29 | 0 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-5] Gloria Popesti-Leordeni | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 22 | 14 | 18 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 9 | 9 | 9 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 9 | 5 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 10 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 12 | 8 | 17 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 5 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 3 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% |
| [ROM D2-6] Afumati | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 12 | 17 | 6 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 7 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 5 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gloria Popesti-Leordeni Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROMC | 13-08-2025 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-1 (1-1) | Afumati | 4-2 (2-1) | 4.33 | 3.75 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ROM D3 | 25-05-2024 | Afumati | 3-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 7-1 (5-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D3 | 22-05-2024 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-1 (0-1) | Afumati | 9-6 (1-5) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ROM D3 | 27-05-2023 | Afumati | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-7 (4-2) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | D | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | W | U |
| ROM D3 | 24-05-2023 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-1 (1-1) | Afumati | 4-1 (3-0) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D3 | 09-04-2022 | Afumati | 4-2 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 3-6 (2-2) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| ROM D3 | 19-03-2022 | Afumati | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 10-1 (5-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ROM D3 | 15-10-2021 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-6 (1-3) | Afumati | 3-0 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ROMC | 11-08-2021 | Gloria Popesti-Leordeni | 4-3 (3-1) | Afumati | 2-1 | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| ROM D3 | 14-11-2020 | Afumati | 1-0 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 5-4 (3-1) | 1.25 | 6.00 | 7.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D3 | 12-09-2020 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-1 (0-1) | Afumati | 2-3 (2-3) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 28-08-2019 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-1 (1-0) | Afumati | 3-5 (2-2) | 2.62 | 3.50 | 2.25 | D | 2.02 | 0 | 1.78 | D | U |
| ROM D3 | 30-11-2018 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Afumati | 2-4 (1-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gloria Popesti-Leordeni Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 10-10-2026 | Metaloglobus | 0-3 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 7-6 (2-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Farul Constanta | 2-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | L | ||||||||
| ROM D2 | 19-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-3) | FC Politehnica Timisoara | 2-3 (0-1) | 3.50 | 3.30 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-3 (2-3) | Gloria Popesti-Leordeni | 2-3 (1-0) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (2-0) | FC Bihor Oradea | 4-3 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Cetate Suceava | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 4-1 (1-1) | Scolar Resita | 5-3 (3-1) | 3.30 | 3.10 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ROMC | 19-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-3 (0-1) | FC Bacau | 5-2 (1-0) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-8 (3-5) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-1 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-1) | FC Bacau | 7-6 (4-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-5 (3-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-0 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 2-6 (1-3) | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | ACS Olimpic Zarnesti | 0-2 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 5-6 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | FCM Targu Mures | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-3 (3-1) | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | CSM Slatina | 4-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 1-5 | L | ||||||||
| ROM D3 | 06-06-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Unirea Alba Iulia | 4-7 (3-6) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| ROM D3 | 30-05-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-0) | CS Soimii Lipova | 3-5 (1-3) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D3 | 09-05-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-1 (1-0) | CSM Flacara Moreni | 11-5 (5-2) | 1.57 | 4.00 | 4.40 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ROM D3 | 01-05-2026 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-2 (5-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
| Afumati Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 11-10-2026 | Afumati | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 5-3 (3-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Petrolul Ploiesti | 3-2 (0-1) | Afumati | 9-3 (5-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSM Satu Mare | 0-2 (0-0) | Afumati | 4-5 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Afumati | 2-2 (1-1) | FCM Targu Mures | 4-4 (0-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Concordia Chiajna | 1-2 (0-1) | Afumati | 5-10 (1-6) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Afumati | 2-1 (1-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 23-08-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-0) | Afumati | 5-5 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ROMC | 19-08-2026 | Afumati | 0-1 (0-0) | FC Voluntari | 5-3 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Afumati | 0-3 (0-2) | Chindia Targoviste | 7-6 (4-5) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROMC | 12-08-2026 | Dunarea Calarasi | 0-3 (0-0) | Afumati | - | W | ||||||||
| ROM D2 | 08-08-2026 | AFC Metalul Buzau | 3-1 (0-1) | Afumati | 4-7 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Afumati | 2-1 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | 9-3 (7-2) | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Afumati | 1-1 (1-0) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Afumati | 5-4 (3-2) | CSA Steaua Bucuresti | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Concordia Chiajna | 1-1 (1-0) | Afumati | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 09-05-2026 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Afumati | 5-4 (2-3) | L | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | Afumati | 1-0 (0-0) | Concordia Chiajna | 4-6 (1-3) | W | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | Afumati | 1-3 (1-0) | CSM Satu Mare | 5-5 (2-1) | L | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | FC Bacau | 3-1 (2-0) | Afumati | 6-5 (4-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 10-04-2026 | Afumati | 1-1 (1-1) | Scolar Resita | 5-4 (4-2) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Away | CS Dinamo Bucuresti | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Home | AFC Metalul Buzau | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Away | Chindia Targoviste | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 24-10 | Home | CSA Steaua Bucuresti | 7 Days |
| ROM D2 | 31-10 | Away | SCM Ramnicu Valcea | 14 Days |
| ROM D2 | 07-11 | Home | FC Bacau | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.16 | 2.77 | 3.40 | 2.16 | 2.77 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.77 | 1 | 1.93 | 2.03 | 0 | 1.67 | 2.03 | 0 | 1.67 | |
| Initial | 2.78 | 3.40 | 2.14 | 2.78 | 3.40 | 2.14 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 2.4 | Goal | 1.5 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.5 |
| 12.5 | Shot(OT) | 12 | 10 | Shot(OT) | 9.1 |
| 4 | Corner | 4 | 4.4 | Corner | 5.8 |
| 3 | Yellow Card | 1.7 | 2.6 | Yellow Card | 1.8 |
| 11 | Fouls | 13 | 16.5 | Fouls | 11.4 |
| 51% | Possession | 45.7% | 52.8% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Gloria Popesti-Leordeni ( 9 Matches) | Afumati ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 1 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 5 | 3 |