ทีเด็ดบอล SV Spittal vs Nussdorfer AC
‹ คู่ก่อนหน้าFK Prepere vs Jiskra Usti nad Orlici · ส. 17 ต.ค. 15:30 น. คู่ที่ 140 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HASK Zagreb vs NK Maksimir · ส. 17 ต.ค. 16:00 น.
Austria Landesliga
🕒 17-10-2026 16:00 น.
SV Spittalเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 140 / 15116:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ127พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 39% ★★★ราคาคุ้มVSSV SpittalNussdorfer ACใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5527% @4.20สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Nussdorfer ACทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส21.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSV Spittalต่อ 1 @1.85แนวรับ🛡️9.0 vs 21.0SV Spittalการ์ดยิงดุ🔥7.2SV Spittalการ์ดรับหลวม🕳️21.0Nussdorfer ACการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNussdorfer ACรอง 1 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️9.0SV Spittalการ์ดยิงดุ🔥7.2Nussdorfer ACการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 21.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·3.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SV Spittalเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 140 / 15116:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ127พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 39% ★★★ราคาคุ้มVS
SV SpittalNussdorfer AC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5527% @4.20
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Nussdorfer ACทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส21.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSV Spittal
ต่อ 1 @1.85
แนวรับ🛡️9.0 vs 21.0SV Spittal
การ์ดยิงดุ🔥7.2SV Spittal
การ์ดรับหลวม🕳️21.0Nussdorfer AC
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNussdorfer AC
รอง 1 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️9.0SV Spittal
การ์ดยิงดุ🔥7.2Nussdorfer AC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 21.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·3.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SV Spittal vs Nussdorfer AC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSV Spittal ต่อ 1 @1.85การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Spittalโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 2 แผน1 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Spittal · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล39%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา SV Spittal ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.47 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Spittal 37 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SV Spittal ต่อ 1
ได้ 54%คืนทุน 8%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 54% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Spittal · คาดสกอร์ 2.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Spittal ชนะ 1 ลูก8%
SV Spittal ชนะ 2 ลูก23%
SV Spittal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป31%
เสมอ20%
Nussdorfer AC ชนะ 1 ลูก11%
Nussdorfer AC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
SV Spittal ชนะ61%
SV Spittal ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป54%
SV Spittal คลีนชีท28%
Nussdorfer AC ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SV Spittal ไม่แพ้81%
Nussdorfer AC ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-18%1-17%2-07%3-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Spittal)
- โอกาส SV Spittal ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 54%
- ราคา @1.55 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.47 (คุ้มกว่า 5%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 61% มากกว่าตลาด (58%)
- Nussdorfer AC เสียเฉลี่ย 3.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 54%
- SV Spittal ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา SV Spittal ไหลขึ้นจาก @1.33 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SV Spittal
ส2-2พ0-2ช3-0ส0-0ส2-2พ0-4
Nussdorfer AC
พ0-7พ1-2พ1-6พ0-6พ1-3พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SV Spittalยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Nussdorfer ACยิง 1.2 · เสีย 3.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SV Spittal
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
Nussdorfer AC
4.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 30
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Spittal
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Nussdorfer AC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Spittal
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Nussdorfer AC
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SV Spittal@1.33 → @1.55▲ 16.5%
เสมอ@5.00 → @4.33▼ 13.4%
ทีมเยือน Nussdorfer AC@6.00 → @4.20▼ 30.0%
คู่อื่นใน Landesliga 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.60 | 4.33 | 3.90 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.57 | 4.15 | 4.20 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.91 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.58 | 4.12 | 4.11 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.94 | 1 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 1.31 | 4.90 | 6.00 | 1.71 | 3.5 | 1.81 | 1.71 | 1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.55 | 4.10 | 4.20 | 1.72 | 3/3.5 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.71 | ||
| 1xBet | Initial | 1.36 | 5.20 | 6.13 | 1.80 | 3.5 | 1.87 | 1.80 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.54 | 4.20 | 4.54 | 1.79 | 3/3.5 | 1.88 | 2.17 | 1/1.5 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SV Spittal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Nussdorfer AC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SV Spittal Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SV Spittal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 09-10-2026 | SAK Klagenfurt | 4-0 (2-0) | SV Spittal | 7-4 (3-2) | 1.45 | 4.75 | 4.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 25-09-2026 | KAC 1909 | 2-2 (2-1) | SV Spittal | 3-3 (1-2) | 1.57 | 4.20 | 4.10 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 13-09-2026 | SV Seeboden | 0-0 (0-0) | SV Spittal | - | 1.83 | 4.00 | 3.10 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| AUS L | 04-09-2026 | SV Spittal | 3-0 (1-0) | Launsdorf | 8-8 (6-1) | 4.33 | 4.50 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 29-08-2026 | SC Landskron | 2-0 (1-0) | SV Spittal | 6-9 (3-4) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 21-08-2026 | SV Spittal | 2-2 (1-1) | TSU Matrei | 4-8 (3-4) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| AUS L | 15-08-2026 | SV Spittal | 1-1 (1-0) | TSV Grafenstein | 2-7 (1-3) | 2.88 | 4.00 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 01-08-2026 | SV Spittal | 0-1 (0-0) | ATUS Ferach | 4-3 (2-2) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 03-06-2026 | SV Spittal | 4-1 (1-1) | KAC 1909 | 7-4 (2-4) | 2.50 | 3.70 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 30-05-2026 | SV Donau Klagenfurt | 2-0 (0-0) | SV Spittal | 8-1 (5-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 22-05-2026 | SV Spittal | 0-4 (0-3) | SV Lendorf | 2-2 (0-1) | 3.10 | 4.00 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 13-05-2026 | SV Spittal | 2-2 (2-1) | SAK Klagenfurt | 4-4 (1-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 03-05-2026 | SV Spittal | 3-1 (3-0) | SK Austria Klagenfurt Amateure | 7-3 (3-0) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 30-04-2026 | VST Volkermarkt | 2-2 (1-0) | SV Spittal | 5-0 (2-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 24-04-2026 | SV Spittal | 1-3 (1-2) | St. Veit'Glan | 4-5 (3-3) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 21-03-2026 | ATSV Wolfsberg | 2-0 (1-0) | SV Spittal | 4-6 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 08-02-2026 | SV Spittal | 1-2 (1-2) | FC Pinzgau Saalfelden | 2-3 (2-3) | L | ||||||||
| AUS L | 08-11-2025 | SV Spittal | 0-0 (0-0) | SVG Bleiburg | 4-3 (1-2) | 3.60 | 3.90 | 1.70 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 02-11-2025 | KAC 1909 | 1-2 (0-2) | SV Spittal | 8-3 (5-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| AUS L | 26-10-2025 | SV Spittal | 1-3 (1-3) | SV Donau Klagenfurt | 0-5 (0-3) | 3.75 | 4.75 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Nussdorfer AC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 3.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 05-09-2026 | TSV Grafenstein | 4-1 (2-1) | Nussdorfer AC | 2-4 (1-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 22-08-2026 | Nussdorfer AC | 1-3 (0-1) | SV Lendorf | 2-4 (0-3) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 15-08-2026 | KAC 1909 | 6-0 (2-0) | Nussdorfer AC | 4-6 (3-4) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 19-04-2026 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 6-1 (3-0) | Nussdorfer AC | 3-8 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 02-11-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 2-1 (0-0) | Nussdorfer AC | 7-5 (4-4) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 18-10-2025 | VST Volkermarkt | 7-0 (3-0) | Nussdorfer AC | 8-7 (4-5) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 20-09-2025 | KAC 1909 | 2-4 (1-1) | Nussdorfer AC | 2-4 (0-2) | 1.83 | 4.00 | 3.30 | W | 1.87 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| AUS L | 09-08-2025 | SVG Bleiburg | 2-1 (1-0) | Nussdorfer AC | 6-6 (3-6) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| AUS L | 02-08-2025 | Nussdorfer AC | 0-2 (0-1) | SV Donau Klagenfurt | 2-4 (0-1) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| AUS AC | 15-02-2025 | Nussdorfer AC | 3-1 (1-0) | SC Kalksburg'Rodaun | 10-2 (4-1) | 2.20 | 4.50 | 2.30 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| AUS AC | 27-11-2024 | Stadlau | 2-2 (1-1) | Nussdorfer AC | 5-7 (3-3) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| AUS AC | 09-10-2024 | Liesing Atzgersdorf | 1-7 (0-2) | Nussdorfer AC | 0-10 (0-8) | 7.00 | 6.50 | 1.22 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 15-02-2024 | Nussdorfer AC | 1-2 (0-2) | Vorwarts Brigittenau | - | L | ||||||||
| AUS AC | 26-10-2023 | RSV Marianum | 4-2 (2-0) | Nussdorfer AC | 7-0 (5-0) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | L | 2.05 | -1 | 1.75 | L | O |
| AUS L | 22-10-2023 | SV Rothenthurn | 2-3 (0-2) | Nussdorfer AC | 5-2 (2-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| AUS L | 12-08-2022 | Villacher SV | 1-0 (0-0) | Nussdorfer AC | 6-6 (3-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 22-05-2022 | SV Seeboden | 1-1 (0-1) | Nussdorfer AC | 4-5 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.05 | -1 | 1.75 | L | U |
| AUS L | 23-07-2021 | Villacher SV | 6-2 (2-1) | Nussdorfer AC | 7-2 (4-1) | 2.40 | 4.50 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| AUS AC | 22-10-2020 | LAC Inter | 0-1 (0-1) | Nussdorfer AC | 8-7 (3-6) | 4.20 | 4.75 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| AUS L | 27-09-2020 | Admira Villach | 1-2 (0-0) | Nussdorfer AC | 6-3 (3-1) | 1.90 | 4.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SV Spittal | No Data | Nussdorfer AC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.55 | 4.33 | 4.20 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 4.3 | 1.5 | Loss | 3.5 |
| 16 | Shot(OT) | 13.3 | 13.9 | Shot(OT) | 13.1 |
| 3.5 | Corner | 4 | 4.7 | Corner | 5.4 |
| 0.5 | Yellow Card | 3.3 | 1.5 | Yellow Card | 2.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 13 |
| 35.5% | Possession | 45.7% | 46.9% | Possession | 45.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SV Spittal ( 32 Matches) | Nussdorfer AC ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 2 | 5 |