ทีเด็ดบอล SC Red Star Penzing vs FV Austria XIII
‹ คู่ก่อนหน้าHlucin vs Kravare · วันนี้ 23:00 น. คู่ที่ 20 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Energie Cottbus vs Nurnberg · วันนี้ 23:30 น.
Austria Landesliga
🕒 16-10-2026 23:00 น.
SC Red Star Penzingเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 20 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSSC Red Star PenzingFV Austria XIIIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7032% @3.57สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87FV Austria XIIIทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSC Red Star Penzingต่อ 0.5/1 @1.92JOKERเจอกันทีไรชนะ
74SC Red Star Penzing ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 12.6SC Red Star Penzingแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4SC Red Star Penzingการ์ดยิงดุ🔥13.8SC Red Star Penzingการ์ดรับหลวม🕳️11.4FV Austria XIIIการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6SC Red Star Penzingการ์ดได้ราคา💰7/10SC Red Star Penzingการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFV Austria XIIIรอง 0.5/1 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️6.6SC Red Star Penzingการ์ดยิงดุ🔥12.6FV Austria XIIIการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.91พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.1ลูก/นัดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SC Red Star Penzingเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 20 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
SC Red Star PenzingFV Austria XIII
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7032% @3.57
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.87
FV Austria XIIIทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Red Star Penzing
ต่อ 0.5/1 @1.92
JOKERเจอกันทีไรชนะ
74SC Red Star Penzing ชนะ
74SC Red Star Penzing ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.8 vs 12.6SC Red Star Penzing
แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4SC Red Star Penzing
การ์ดยิงดุ🔥13.8SC Red Star Penzing
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FV Austria XIII
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6SC Red Star Penzing
การ์ดได้ราคา💰7/10SC Red Star Penzing
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFV Austria XIII
รอง 0.5/1 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️6.6SC Red Star Penzing
การ์ดยิงดุ🔥12.6FV Austria XIII
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.91
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.1ลูก/นัด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Red Star Penzing vs FV Austria XIII
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSC Red Star Penzing ต่อ 0.5/1 @1.92การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.91การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Red Star Penzingโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17b · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Red Star Penzing · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SC Red Star Penzing ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.63 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Red Star Penzing 27 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SC Red Star Penzing ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 21%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Red Star Penzing · คาดสกอร์ 2.3 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Red Star Penzing ชนะ 1 ลูก21%
SC Red Star Penzing ชนะ 2 ลูก16%
SC Red Star Penzing ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ22%
FV Austria XIII ชนะ 1 ลูก13%
FV Austria XIII ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
SC Red Star Penzing ชนะ54%
SC Red Star Penzing ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
SC Red Star Penzing คลีนชีท22%
FV Austria XIII ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Red Star Penzing ไม่แพ้76%
FV Austria XIII ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%3-17%1-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Red Star Penzing)
- โอกาส SC Red Star Penzing ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- SC Red Star Penzing ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- FV Austria XIII เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- SC Red Star Penzing ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด SC Red Star Penzing ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FV Austria XIII ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FV Austria XIII ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Red Star Penzing
ช4-2ช3-2ช1-0ช3-0ช3-0พ1-5
FV Austria XIII
ช3-0ช4-2ส2-2ช4-2พ1-2ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Red Star Penzingยิง 2.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
FV Austria XIIIยิง 2.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Red Star Penzing
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
FV Austria XIII
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Red Star Penzing
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
FV Austria XIII
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Red Star Penzing
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
FV Austria XIII
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
SC Red Star Penzing ชนะ 5เสมอ 1FV Austria XIII ชนะ 0
- 08-11-2025SC Red Star Penzing2 - 0FV Austria XIII
- 09-11-2024SC Red Star Penzing3 - 1FV Austria XIII
- 15-09-2023SC Red Star Penzing2 - 1FV Austria XIII
- 02-06-2021FV Austria XIII1 - 4SC Red Star Penzing
- 11-02-2017FV Austria XIII2 - 4SC Red Star Penzing
- 14-07-2015FV Austria XIII1 - 1SC Red Star Penzing
คู่อื่นใน Landesliga 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.96 | 3.58 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.88 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.71 | 3.91 | 3.63 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.90 | 3.45 | 1.79 | 3/3.5 | 1.74 | 1.78 | 0.5/1 | 1.74 | |
| Live | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 1.84 | 3/3.5 | 1.77 | 1.83 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 4.00 | 3.63 | 1.88 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.67 | 3.92 | 3.91 | 1.88 | 3/3.5 | 1.80 | 1.84 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SC Red Star Penzing | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FV Austria XIII | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SC Red Star Penzing Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 5 (83%) Draw 1 (17%) Lose 0 (0%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 08-11-2025 | SC Red Star Penzing | 2-0 (1-0) | FV Austria XIII | 6-3 (3-2) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 09-11-2024 | SC Red Star Penzing | 3-1 (2-0) | FV Austria XIII | 3-1 (1-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 15-09-2023 | SC Red Star Penzing | 2-1 (1-0) | FV Austria XIII | 7-7 (3-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-06-2021 | FV Austria XIII | 1-4 (1-1) | SC Red Star Penzing | 1-9 (0-3) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.70 | 1/1.5 | 2.10 | W | O |
| INT CF | 11-02-2017 | FV Austria XIII | 2-4 (1-0) | SC Red Star Penzing | 4-2 (3-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 14-07-2015 | FV Austria XIII | 1-1 (0-1) | SC Red Star Penzing | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Red Star Penzing Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 11-10-2026 | Floridsdorfer AC II | 5-1 (2-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (2-1) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 02-10-2026 | SC Red Star Penzing | 3-0 (1-0) | Team Wiener Linien | 7-2 (2-0) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| AUS L | 11-09-2026 | Simmeringer SC | 0-3 (0-1) | SC Red Star Penzing | - | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 04-09-2026 | SC Red Star Penzing | 1-0 (0-0) | Slovan HAC | 5-2 (3-0) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| AUS L | 21-08-2026 | SC Red Star Penzing | 3-2 (2-0) | FC 1980 Wien | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Langenrohr | 2-4 (2-0) | SC Red Star Penzing | 5-3 (2-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 12-06-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 1-0 (0-0) | SC Red Star Penzing | 1-7 (1-1) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 29-05-2026 | SC Red Star Penzing | 3-0 (1-0) | Vorwarts Brigittenau | 5-0 (2-0) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 22-05-2026 | SC Red Star Penzing | 3-0 (1-0) | Slovan HAC | 2-4 (0-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 17-05-2026 | Floridsdorfer AC II | 1-2 (1-1) | SC Red Star Penzing | 8-4 (3-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| AUS L | 08-05-2026 | SC Red Star Penzing | 1-4 (1-2) | SV Wienerberger | 6-4 (1-0) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 24-04-2026 | SC Red Star Penzing | 0-2 (0-1) | Helfort 15 | 5-5 (2-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 22-04-2026 | SV Schwechat | 0-2 (0-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (5-2) | 2.80 | 3.90 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 10-04-2026 | SC Red Star Penzing | 0-0 (0-0) | Simmeringer SC | 2-1 (1-0) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 21-03-2026 | SC Red Star Penzing | 1-1 (0-1) | Stadlau | 2-2 | 1.55 | 4.20 | 4.33 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 14-03-2026 | FC 1980 Wien | 1-2 (1-0) | SC Red Star Penzing | 10-6 (8-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | D |
| AUS L | 07-03-2026 | SC Red Star Penzing | 1-1 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 12-8 (5-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| AUS L | 28-02-2026 | Hellas Kagran | 0-3 (0-1) | SC Red Star Penzing | 5-5 (0-3) | 3.25 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 14-02-2026 | SC Red Star Penzing | 1-0 (1-0) | SC Mannsworth | 10-4 (4-1) | 1.44 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-01-2026 | Wiener Viktoria | 2-3 (1-1) | SC Red Star Penzing | 6-3 (5-2) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| FV Austria XIII Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 10-10-2026 | FV Austria XIII | 3-3 (3-0) | FC 1980 Wien | 6-2 (1-0) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 03-10-2026 | Floridsdorfer AC II | 2-1 (0-0) | FV Austria XIII | 4-7 (2-3) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 13-06-2026 | Simmeringer SC | 2-4 (0-3) | FV Austria XIII | 7-5 (3-3) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 30-05-2026 | SV Schwechat | 2-2 (1-0) | FV Austria XIII | 6-9 (2-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 20-05-2026 | FV Austria XIII | 4-2 (1-1) | First Vienna 1894 Amateur | 10-2 (4-1) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| AUS L | 16-05-2026 | FV Austria XIII | 3-0 (1-0) | Vorwarts Brigittenau | 5-5 (3-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| AUS L | 08-05-2026 | Stadlau | 1-1 (1-1) | FV Austria XIII | 6-3 (3-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| AUS L | 25-04-2026 | FC 1980 Wien | 3-0 (2-0) | FV Austria XIII | 6-2 (4-0) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 10-04-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 3-2 (1-1) | FV Austria XIII | 5-8 (0-6) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 21-03-2026 | Hellas Kagran | 1-1 (0-1) | FV Austria XIII | 4-7 (3-3) | 2.75 | 3.70 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| AUS L | 14-03-2026 | FV Austria XIII | 2-0 (1-0) | Helfort 15 | 3-6 (3-2) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 08-03-2026 | Slovan HAC | 0-0 (0-0) | FV Austria XIII | 3-5 (2-2) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 22-11-2025 | First Vienna 1894 Amateur | 2-2 (1-1) | FV Austria XIII | 5-4 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| AUS AC | 12-11-2025 | FV Austria XIII | 0-1 (0-1) | LAC Inter | 5-5 (3-2) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 08-11-2025 | SC Red Star Penzing | 2-0 (1-0) | FV Austria XIII | 6-3 (3-2) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 01-11-2025 | FV Austria XIII | 3-0 (0-0) | SV Schwechat | 1-3 (1-0) | 1.73 | 3.90 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | D |
| AUS L | 26-10-2025 | Vorwarts Brigittenau | 0-2 (0-1) | FV Austria XIII | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| AUS AC | 22-10-2025 | Simmeringer SC | 1-3 (1-2) | FV Austria XIII | 4-9 (0-5) | 3.10 | 3.90 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| AUS L | 18-10-2025 | FV Austria XIII | 1-1 (0-0) | Stadlau | 5-2 (1-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 11-10-2025 | Floridsdorfer AC Amateure | 0-4 (0-2) | FV Austria XIII | 3-2 (2-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SC Red Star Penzing | No Data | FV Austria XIII | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.16 | 2.41 | 3.67 | 2.16 | 2.41 | 3.67 | 1.81 | 1/1.5 | 1.95 | 1.81 | 1/1.5 | 1.95 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.66 | 3.65 | 3.64 | 1.66 | 3.65 | 3.64 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.7 | 2.3 | Goal | 2.1 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 1.9 |
| 15 | Shot(OT) | 13.7 | 8.7 | Shot(OT) | 11 |
| 4.5 | Corner | 6 | 4.4 | Corner | 6.2 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.3 | 2.1 | Yellow Card | 2.1 |
| 50.5% | Fouls | 44.7% | 52.4% | Fouls | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SC Red Star Penzing ( 42 Matches) | FV Austria XIII ( 33 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 3 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 0 | 4 |