ทีเด็ดบอล Hlucin vs Kravare
‹ คู่ก่อนหน้าE.N.Paralimniou vs Asil Lysi · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 63 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SV Schwechat vs Helfort 15 · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น.
Czech Group D League
🕒 16-10-2026 23:00 น.
Hlucinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 63 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSHlucinKravareใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @1.9140% @2.88สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Kravareทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHlucinต่อ 0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯54% vs 50%Hlucinแนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Hlucinการ์ดยิงดุ🔥9.0Hlucinการ์ดรับหลวม🕳️11.4Kravareการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKravareรอง 0.5 @1.83แนวรุก🔥19.2 vs 9.0Kravareการ์ดรับหลวม🕳️6.0Hlucinการ์ดยิงดุ🔥19.2Kravareการ์ดได้ราคา💰6/10Kravareการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 19.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·3.2ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hlucinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 63 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
HlucinKravare
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @1.9140% @2.88
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Kravareทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHlucin
ต่อ 0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯54% vs 50%Hlucin
แนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Hlucin
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hlucin
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Kravare
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKravare
รอง 0.5 @1.83
แนวรุก🔥19.2 vs 9.0Kravare
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Hlucin
การ์ดยิงดุ🔥19.2Kravare
การ์ดได้ราคา💰6/10Kravare
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 19.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·3.2ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hlucin vs Kravare
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHlucin ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.85การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHlucinโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hlucin · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hlucin ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @2.00 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hlucin 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hlucin ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hlucin · คาดสกอร์ 1.8 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hlucin ชนะ 1 ลูก22%
Hlucin ชนะ 2 ลูก13%
Hlucin ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ22%
Kravare ชนะ 1 ลูก15%
Kravare ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Hlucin ชนะ45%
Hlucin ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Hlucin คลีนชีท14%
Kravare ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hlucin ไม่แพ้67%
Kravare ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%1-28%2-17%2-27%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hlucin)
- โอกาส Hlucin ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Kravare เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Hlucin ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Kravare ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Kravare ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hlucin
ช4-0ช2-1ช1-0ช4-1ส1-1พ0-3
Kravare
ช7-2ช3-0พ1-5ส2-2ช2-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hlucinยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Kravareยิง 3.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hlucin
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
Kravare
5.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 29ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hlucin
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Kravare
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hlucin
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 4
Kravare
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน Group D League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 4.10 | 2.88 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 4.10 | 2.88 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.87 | 4.00 | 2.85 | 1.79 | 3.5 | 1.74 | 1.78 | 0.5 | 1.74 | |
| Live | 1.90 | 3.90 | 2.95 | 1.81 | 3.5 | 1.76 | 1.80 | 0.5 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 4.20 | 3.03 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.52 | 0 | 2.36 | |
| Live | 1.92 | 4.20 | 3.03 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.52 | 0 | 2.36 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Hlucin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Kravare | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Hlucin Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hlucin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 10-10-2026 | Frydlant Nad Ostravici | 3-0 (2-0) | Hlucin | 3-5 (1-2) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | L | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 02-10-2026 | Hlucin | 1-1 (0-1) | Novy Jicin | 8-3 (6-1) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 18-09-2026 | Hlucin | 4-1 (3-1) | Pusta Polom | 10-3 (6-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 04-09-2026 | Hlucin | 1-0 (1-0) | SSK Bilovec | 6-4 (3-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| CZE DFL | 29-08-2026 | Frydek Mistek B | 1-2 (1-1) | Hlucin | 6-5 (4-3) | 4.33 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| CZE DFL | 21-08-2026 | Hlucin | 4-0 (2-0) | Bridlicna | 7-6 (3-1) | 1.60 | 4.10 | 4.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 07-08-2026 | Hlucin | 0-2 (0-0) | FK Bohumin | 6-2 (5-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| CZEC | 25-07-2026 | Bridlicna | 1-0 (1-0) | Hlucin | 4-3 (2-0) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| CZE CFL | 12-06-2026 | Vrchovina | 1-2 (0-0) | Hlucin | 9-3 (6-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 04-06-2026 | Hlucin | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | 2-6 (2-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Brno B | 1-6 (0-0) | Hlucin | 6-9 (2-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Hlucin | 0-3 (0-1) | Hranice KUNZ | 4-7 (4-6) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| CZE CFL | 20-05-2026 | Unicov | 2-1 (0-0) | Hlucin | 4-1 (2-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | MFK Karvina B | 2-2 (1-1) | Hlucin | 6-8 (3-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 08-05-2026 | Hlucin | 1-6 (0-4) | Sigma Olomouc B | 4-7 (1-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 02-05-2026 | Hlucin | 2-1 (0-1) | Zlin B | 11-5 (6-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 29-04-2026 | Hlucin | 0-2 (0-1) | Polanka | 6-1 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 25-04-2026 | TJ Start Brno | 0-0 (0-0) | Hlucin | 6-2 (5-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 17-04-2026 | Hlucin | 0-2 (0-1) | Unie Hlubina | 4-4 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 12-04-2026 | Slovacko II | 2-1 (1-0) | Hlucin | 8-3 (6-1) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | D |
| No Data |
| Kravare Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 3.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 10-10-2026 | Novy Jicin | 0-4 (0-3) | Kravare | 10-0 (4-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 04-10-2026 | Kravare | 2-1 (1-1) | Pusta Polom | 4-6 (2-3) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Kravare | 2-2 (2-2) | Bridlicna | 5-3 (2-3) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 13-09-2026 | FK Bohumin | 5-1 (2-1) | Kravare | 12-8 (7-5) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 29-08-2026 | Opava II | 0-3 (0-0) | Kravare | 7-4 (4-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 22-08-2026 | Kravare | 7-2 (2-2) | Frydlant Nad Ostravici | 3-3 (3-3) | 1.95 | 3.80 | 2.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 15-08-2026 | SK Stonava | 1-2 (0-1) | Kravare | 11-4 (4-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 09-08-2026 | Kravare | 3-1 (2-1) | Valasske Mezirici | 5-4 (0-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| CZEC | 24-07-2026 | Kravare | 1-6 (1-3) | FK Bohumin | 6-5 (3-1) | 2.55 | 5.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL 5 | 04-08-2024 | Kravare | 7-1 (4-1) | TJ Sokol Krasne Pole | 5-4 (3-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL 5 | 28-04-2024 | Kravare | 2-1 (1-0) | FC Irp Cesky Tesin | 7-11 (3-5) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| CZE DFL 5 | 29-03-2024 | TJ Dolni Datyne | 1-5 (0-4) | Kravare | 2-3 (2-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL 5 | 17-11-2023 | Kravare | 6-0 (4-0) | Dolni Benesov | 7-1 (3-0) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 12-06-2016 | Polanka | 3-1 (3-1) | Kravare | 9-1 (3-0) | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O | |||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Hlucin | No Data | Kravare | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 4.10 | 2.88 | 1.91 | 4.10 | 2.88 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 3.2 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.9 |
| 7.7 | Shot(OT) | 10.3 | 9.8 | Shot(OT) | 12.4 |
| 7.7 | Corner | 3 | 5.5 | Corner | 4.4 |
| 3.3 | Yellow Card | 1 | 2.1 | Yellow Card | 1.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 11.3 | Fouls | 9 |
| 58.3% | Possession | 60% | 53.9% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hlucin ( 7 Matches) | Kravare ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |