ทีเด็ดบอล SV Schwechat vs Helfort 15
‹ คู่ก่อนหน้าHlucin vs Kravare · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 64 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Energie Cottbus vs Nurnberg · ศ. 16 ต.ค. 23:30 น.
Austria Landesliga
🕒 16-10-2026 23:00 น.
SV Schwechatเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 64 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSSV SchwechatHelfort 15ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.4066% @1.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Helfort 15ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านSV Schwechatรอง 0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.6SV Schwechatการ์ดรับหลวม🕳️9.6Helfort 15การ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHelfort 15ต่อ 0.5 @1.83JOKERเจอกันทีไรชนะ
73Helfort 15 ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️9.0SV Schwechatการ์ดยิงดุ🔥13.2Helfort 15การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Helfort 15การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Helfort 15การ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.2ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SV Schwechatเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 64 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
SV SchwechatHelfort 15
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.4066% @1.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Helfort 15ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านSV Schwechat
รอง 0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.6SV Schwechat
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Helfort 15
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHelfort 15
ต่อ 0.5 @1.83
JOKERเจอกันทีไรชนะ
73Helfort 15 ชนะ
73Helfort 15 ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️9.0SV Schwechat
การ์ดยิงดุ🔥13.2Helfort 15
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Helfort 15
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Helfort 15
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.2ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SV Schwechat vs Helfort 15
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHelfort 15 ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHelfort 15โอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 7 · 17a · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Helfort 15 · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Helfort 15 ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.93 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Helfort 15 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Helfort 15 ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Helfort 15 · คาดสกอร์ 2.0 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Helfort 15 ชนะ 1 ลูก23%
Helfort 15 ชนะ 2 ลูก14%
Helfort 15 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
SV Schwechat ชนะ 1 ลูก13%
SV Schwechat ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Helfort 15 ชนะ47%
Helfort 15 ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Helfort 15 คลีนชีท14%
SV Schwechat ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SV Schwechat ไม่แพ้53%
Helfort 15 ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Helfort 15)
- โอกาส Helfort 15 ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Helfort 15 ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- SV Schwechat เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Helfort 15 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Helfort 15 ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.80 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.93 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส SV Schwechat ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SV Schwechat
ช2-1พ0-3พ1-2ช5-1พ1-2พ0-2
Helfort 15
ช7-0พ1-2พ0-2ช1-0ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SV Schwechatยิง 2.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Helfort 15ยิง 2.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SV Schwechat
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
Helfort 15
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Schwechat
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Helfort 15
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Schwechat
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Helfort 15
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
SV Schwechat ชนะ 2เสมอ 0Helfort 15 ชนะ 5
- 25-05-2026Helfort 152 - 0SV Schwechat
- 22-11-2025SV Schwechat3 - 4Helfort 15
- 09-06-2025Helfort 152 - 1SV Schwechat
- 23-11-2024SV Schwechat1 - 0Helfort 15
- 13-06-2024SV Schwechat1 - 4Helfort 15
- 18-11-2023Helfort 152 - 1SV Schwechat
- 17-09-2022SV Schwechat2 - 1Helfort 15
คู่อื่นใน Landesliga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 3.39 | 3.75 | 1.77 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.93 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.42 | 3.72 | 1.77 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.93 | -0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.70 | 1.76 | 1.73 | 3 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 1.70 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.77 | 3 | 1.84 | 1.85 | -0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 3.53 | 3.90 | 1.82 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 2.75 | 0 | 1.40 | |
| Live | 3.61 | 3.70 | 1.78 | 1.63 | 2.5/3 | 2.10 | 1.66 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SV Schwechat | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Helfort 15 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SV Schwechat Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 2 (29%) Draw 0 (0%) Lose 5 (71%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 25-05-2026 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | SV Schwechat | 2-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 22-11-2025 | SV Schwechat | 3-4 (1-2) | Helfort 15 | 0-1 | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 09-06-2025 | Helfort 15 | 2-1 (0-0) | SV Schwechat | 4-3 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| AUS L | 23-11-2024 | SV Schwechat | 1-0 (0-0) | Helfort 15 | 0-2 (0-1) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 13-06-2024 | SV Schwechat | 1-4 (0-1) | Helfort 15 | 5-4 (2-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 18-11-2023 | Helfort 15 | 2-1 (1-1) | SV Schwechat | 8-3 (4-1) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 17-09-2022 | SV Schwechat | 2-1 (2-1) | Helfort 15 | 1-1 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SV Schwechat Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 10-10-2026 | LAC Inter | 2-0 (1-0) | SV Schwechat | 6-1 (2-0) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 27-09-2026 | Slovan HAC | 2-1 (1-1) | SV Schwechat | 5-7 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| AUS L | 05-09-2026 | SV Schwechat | 5-1 (2-0) | SV Gerasdorf Stammer | 6-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 4-14 (0-9) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| AUS L | 13-06-2026 | SV Schwechat | 0-3 (0-2) | LAC Inter | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 06-06-2026 | Simmeringer SC | 1-2 (0-1) | SV Schwechat | 5-4 (2-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 30-05-2026 | SV Schwechat | 2-2 (1-0) | FV Austria XIII | 6-9 (2-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 25-05-2026 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | SV Schwechat | 2-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 16-05-2026 | SV Schwechat | 5-0 (3-0) | Stadlau | 4-4 (1-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 09-05-2026 | FC 1980 Wien | 0-5 (0-1) | SV Schwechat | 7-4 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| AUS L | 01-05-2026 | SV Schwechat | 1-0 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 9-2 (5-2) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 25-04-2026 | Hellas Kagran | 0-0 (0-0) | SV Schwechat | 6-3 (3-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 22-04-2026 | SV Schwechat | 0-2 (0-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (5-2) | 2.80 | 3.90 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 18-04-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Slovan HAC | 10-1 (3-0) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 11-04-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 3-1 (0-0) | SV Schwechat | 7-4 (3-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 22-03-2026 | Vorwarts Brigittenau | 1-5 (0-2) | SV Schwechat | 6-4 (2-4) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 07-03-2026 | SV Wienerberger | 4-2 (1-2) | SV Schwechat | 4-4 (2-2) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS AC | 04-03-2026 | SV Schwechat | 1-2 (1-1) | SK Cro Vienna | 6-8 (0-4) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 07-02-2026 | SV Leobendorf | 3-0 (2-0) | SV Schwechat | 5-5 (2-2) | 1.14 | 7.00 | 10.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 31-01-2026 | Neusiedl | 3-4 (1-1) | SV Schwechat | - | W | ||||||||
| No Data |
| Helfort 15 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 10-10-2026 | Helfort 15 | 1-0 (1-0) | Post SV Wien | 11-5 (7-3) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 04-10-2026 | Vorwarts Brigittenau | 0-1 (0-0) | Helfort 15 | 3-6 (1-2) | 3.50 | 4.10 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 20-09-2026 | Floridsdorfer AC II | 0-1 (0-1) | Helfort 15 | 2-3 (1-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 12-09-2026 | Helfort 15 | 0-2 (0-0) | Team Wiener Linien | 3-4 (1-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 29-08-2026 | LAC Inter | 2-1 (2-0) | Helfort 15 | 3-2 (2-0) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| AUS L | 22-08-2026 | Helfort 15 | 7-0 (5-0) | Simmeringer SC | 8-1 (7-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 5-1 (1-0) | Helfort 15 | 7-6 (2-6) | 1.11 | 7.00 | 13.00 | L | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Neusiedl | 2-3 (1-2) | Helfort 15 | 8-2 (5-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| AUS L | 13-06-2026 | Stadlau | 3-5 (2-2) | Helfort 15 | 4-6 (3-5) | 5.50 | 4.50 | 1.42 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 06-06-2026 | Helfort 15 | 2-2 (1-1) | FC 1980 Wien | 6-5 (5-2) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | D | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 29-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-2 (1-2) | Helfort 15 | 4-7 (1-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| AUS L | 25-05-2026 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | SV Schwechat | 2-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 10-05-2026 | Slovan HAC | 0-1 (0-1) | Helfort 15 | 1-4 (1-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 02-05-2026 | Helfort 15 | 2-0 (1-0) | First Vienna 1894 Amateur | 14-4 (2-2) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 24-04-2026 | SC Red Star Penzing | 0-2 (0-1) | Helfort 15 | 5-5 (2-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 18-04-2026 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | Vorwarts Brigittenau | 5-4 (4-4) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| AUS L | 11-04-2026 | Floridsdorfer AC II | 1-4 (0-2) | Helfort 15 | 6-6 (3-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| AUS L | 28-03-2026 | Helfort 15 | 3-4 (1-3) | SV Wienerberger | 3-2 (0-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| AUS L | 14-03-2026 | FV Austria XIII | 2-0 (1-0) | Helfort 15 | 3-6 (3-2) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 07-03-2026 | Helfort 15 | 0-1 (0-0) | LAC Inter | 7-5 (3-5) | 1.53 | 4.10 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SV Schwechat | No Data | Helfort 15 | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 1.98 | -0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 2.1 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 0 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 8 | Shot(OT) | 7.7 | 12.6 | Shot(OT) | 9.3 |
| 4.7 | Corner | 6.7 | 4.4 | Corner | 5.3 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.1 |
| 55% | Fouls | 50.7% | 52.3% | Fouls | 46.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SV Schwechat ( 44 Matches) | Helfort 15 ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 9 | 11 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 6 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 9 | 1 | 3 |