ทีเด็ดบอล Union Edelweiss vs ASK St.Valentin
‹ คู่ก่อนหน้าSV Wildon vs SV Pachern · ส. 17 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 87 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vasas Kubala Akademia(W) vs Budaorsi SC (W) · ส. 17 ต.ค. 00:15 น.
Austria Landesliga
🕒 17-10-2026 00:00 น.
Union Edelweissเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 87 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSUnion EdelweissASK St.Valentinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ82% @1.3318% @6.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95ASK St.Valentinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUnion Edelweissต่อ 1.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 7.8Union Edelweissแนวรับ🛡️10.2 vs 13.8Union Edelweissการ์ดยิงดุ🔥15.0Union Edelweissการ์ดรับหลวม🕳️13.8ASK St.Valentinการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Union Edelweissการ์ดได้ราคา💰7/10Union Edelweissการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนASK St.Valentinรอง 1.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️10.2Union Edelweissการ์ดยิงดุ🔥7.8ASK St.Valentinการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥15.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Union Edelweissเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 87 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Union EdelweissASK St.Valentin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
82% @1.3318% @6.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
ASK St.Valentinทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUnion Edelweiss
ต่อ 1.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 7.8Union Edelweiss
แนวรับ🛡️10.2 vs 13.8Union Edelweiss
การ์ดยิงดุ🔥15.0Union Edelweiss
การ์ดรับหลวม🕳️13.8ASK St.Valentin
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Union Edelweiss
การ์ดได้ราคา💰7/10Union Edelweiss
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนASK St.Valentin
รอง 1.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Union Edelweiss
การ์ดยิงดุ🔥7.8ASK St.Valentin
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥15.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Union Edelweiss vs ASK St.Valentin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUnion Edelweiss ต่อ 1.5 @1.85การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.90การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUnion Edelweissโอกาสชนะ 67%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Union Edelweiss · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Union Edelweiss ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.33 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Union Edelweiss 52 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Union Edelweiss ต่อ 1.5
ได้ 58%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 58% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Union Edelweiss · คาดสกอร์ 2.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Union Edelweiss ชนะ 1 ลูก8%
Union Edelweiss ชนะ 2 ลูก25%
Union Edelweiss ชนะ 3 ลูกขึ้นไป33%
เสมอ18%
ASK St.Valentin ชนะ 1 ลูก9%
ASK St.Valentin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Union Edelweiss ชนะ67%
Union Edelweiss ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป58%
Union Edelweiss คลีนชีท24%
ASK St.Valentin ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Union Edelweiss ไม่แพ้85%
ASK St.Valentin ไม่แพ้33%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-17%1-17%2-26%2-06%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Union Edelweiss)
- โอกาส Union Edelweiss ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 58%
- Union Edelweiss ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- ASK St.Valentin เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Union Edelweiss ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 58%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Union Edelweiss
ช2-0ช4-2ช5-1พ4-5พ0-2ช3-0
ASK St.Valentin
พ0-5ช4-3ส0-0พ1-3พ2-3ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Union Edelweissยิง 2.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ASK St.Valentinยิง 1.3 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Union Edelweiss
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 23
ASK St.Valentin
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Union Edelweiss
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
ASK St.Valentin
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Union Edelweiss
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
ASK St.Valentin
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Union Edelweiss ชนะ 0เสมอ 0ASK St.Valentin ชนะ 1
- 27-08-2023ASK St.Valentin3 - 1Union Edelweiss
คู่อื่นใน Landesliga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.80 | 3.5 | 2.00 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.30 | 4.90 | 6.75 | 1.81 | 3.5 | 1.89 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.34 | 4.78 | 6.20 | 1.84 | 3.5 | 1.86 | 1.88 | 1.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.32 | 4.80 | 5.75 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.82 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.33 | 4.70 | 6.25 | 1.80 | 3.5 | 1.77 | 1.83 | 1.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Union Edelweiss | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| ASK St.Valentin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Union Edelweiss Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 27-08-2023 | ASK St.Valentin | 3-1 (2-0) | Union Edelweiss | 5-3 (3-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Union Edelweiss Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 03-10-2026 | Union Edelweiss | 3-0 (3-0) | Gmunden | 8-1 (3-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 08-03-2025 | Union Edelweiss | 0-2 (0-1) | Bad Schallerbach | 7-3 (4-1) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 18-01-2025 | Union Edelweiss | 4-5 (3-1) | SV Ried B | 5-5 (2-3) | 3.40 | 5.00 | 1.62 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| AUS L | 01-06-2024 | Union Edelweiss | 5-1 (2-0) | Sportunion Sankt Martin | 5-6 (4-4) | 2.50 | 3.70 | 2.25 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| AUS L | 04-05-2024 | Union Edelweiss | 4-2 (1-2) | SPG Pregarten | 5-7 (4-4) | 1.57 | 4.75 | 3.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 20-04-2024 | Union Edelweiss | 2-0 (2-0) | WSPG Wels II | 9-3 (3-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 06-04-2024 | Union Edelweiss | 2-1 (1-0) | Union Dietach | 4-2 (3-0) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | W | U |
| AUS L | 16-03-2024 | Union Mondsee | 3-1 (2-0) | Union Edelweiss | 7-6 (0-5) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| AUS L | 02-03-2024 | Union Edelweiss | 3-1 (0-0) | SV Bad Ischl | 3-2 (2-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 07-02-2024 | WSC Hertha Wels | 2-1 (1-0) | Union Edelweiss | 2-4 (2-3) | 1.20 | 7.00 | 9.50 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 11-11-2023 | Union Edelweiss | 4-0 (2-0) | Union Ostermiething | 1-3 (0-2) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | W | O |
| AUS L | 28-10-2023 | Union Edelweiss | 1-0 (1-0) | Vortuna Bad Leonfelden | 11-2 (8-0) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 13-10-2023 | Union Edelweiss | 0-3 (0-0) | Bad Schallerbach | 2-4 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| AUS L | 30-09-2023 | Union Edelweiss | 0-6 (0-0) | Askoe Oedt | 1-4 (0-1) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 16-09-2023 | Union Edelweiss | 3-3 (2-2) | Union Weisskirchen | 8-5 (3-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| AUS L | 02-09-2023 | Union Edelweiss | 2-0 (0-0) | Union Perg | 6-1 (2-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.73 | 0.5/1 | 2.08 | W | U |
| AUS L | 27-08-2023 | ASK St.Valentin | 3-1 (2-0) | Union Edelweiss | 5-3 (3-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 12-08-2023 | Union Edelweiss | 1-0 (0-0) | Micheldorf | 6-3 (1-0) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 08-06-2023 | Union Edelweiss | 0-2 (0-1) | Micheldorf | 14-1 (7-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| AUS L | 27-05-2023 | Union Edelweiss | 10-1 (6-0) | FC Wels | 13-0 (6-0) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| ASK St.Valentin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 06-06-2025 | ASK St.Valentin | 4-2 (2-2) | SV Bad Ischl | 7-4 (5-2) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| AUS L | 24-05-2025 | ASK St.Valentin | 2-3 (1-1) | Union Perg | 7-6 (3-5) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | O |
| AUS L | 27-04-2025 | ASK St.Valentin | 1-3 (1-0) | Union Dietach | 0-8 (0-4) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 12-10-2024 | ASK St.Valentin | 0-0 (0-0) | SV Friedburg Pondorf | 2-2 (1-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 28-09-2024 | ASK St.Valentin | 4-3 (1-1) | Gmundner | 4-3 (2-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 24-09-2024 | ASK St.Valentin | 0-5 (0-4) | Union Mondsee | 1-6 (0-4) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 25-05-2024 | Bad Schallerbach | 4-0 (2-0) | ASK St.Valentin | 6-4 (4-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 18-05-2024 | ASK St.Valentin | 1-1 (1-1) | SPG Pregarten | 3-5 (1-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 31-01-2024 | Ardagger | 1-1 (1-0) | ASK St.Valentin | - | D | ||||||||
| AUS L | 11-11-2023 | ASK St.Valentin | 0-1 (0-0) | Vortuna Bad Leonfelden | 5-4 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 30-09-2023 | ASK St.Valentin | 2-2 (1-1) | Union Weisskirchen | 7-13 (2-5) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | L | O |
| AUS L | 24-09-2023 | Union Dietach | 0-1 (0-0) | ASK St.Valentin | 5-3 (3-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 01-09-2023 | Union Mondsee | 3-1 (1-1) | ASK St.Valentin | 4-1 (2-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| AUS L | 27-08-2023 | ASK St.Valentin | 3-1 (2-0) | Union Edelweiss | 5-3 (3-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 12-08-2023 | ASK St.Valentin | 0-4 (0-2) | Union Ostermiething | 8-8 (4-3) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 29-04-2023 | ASK St.Valentin | 0-2 (0-1) | Micheldorf | 4-7 (0-7) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 25-04-2023 | ASK St.Valentin | 3-0 (0-0) | FC Wels | 8-5 (5-1) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 10-06-2022 | Union Mondsee | 2-3 (2-1) | ASK St.Valentin | 4-4 (2-3) | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O | |||
| AUS L | 04-06-2022 | ASK St.Valentin | 2-2 (1-1) | SV Bad Ischl | 4-3 (3-1) | 2.00 | 4.50 | 2.60 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 19-06-2021 | ASK St.Valentin | 0-4 (0-3) | SKU Amstetten | 5-7 (4-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Union Edelweiss | No Data | ASK St.Valentin | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.80 | 3.5 | 2.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | 1.85 | 1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.3 | 2.5 | Goal | 1.3 |
| 2.3 | Loss | 2.7 | 1.7 | Loss | 2.3 |
| 10.7 | Shot(OT) | 10.7 | 10.6 | Shot(OT) | 13.2 |
| 6.7 | Corner | 4.7 | 5.6 | Corner | 3.7 |
| 0.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.1 | Yellow Card | 2.1 |
| 52.7% | Fouls | 50% | 53.9% | Fouls | 47.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Union Edelweiss ( 2 Matches) | ASK St.Valentin ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |