ทีเด็ดบอล Neusiedl vs SC Bad Sauerbrunn
‹ คู่ก่อนหน้าBourgoin Jallieu vs FC Annecy B · ส. 17 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 93 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Annecy vs Nancy · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Austria Landesliga
🕒 17-10-2026 00:30 น.
Neusiedlเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 93 / 15200:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSNeusiedlSC Bad Sauerbrunnใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.7057% @2.10สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95SC Bad Sauerbrunnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNeusiedlรอง 0/-0.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥12.0Neusiedlการ์ดรับหลวม🕳️7.2SC Bad Sauerbrunnการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSC Bad Sauerbrunnต่อ 0/-0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 12.0SC Bad Sauerbrunnแนวรับ🛡️7.2 vs 13.8SC Bad Sauerbrunnการ์ดรับหลวม🕳️13.8Neusiedlการ์ดยิงดุ🔥13.2SC Bad Sauerbrunnการ์ดได้ราคา💰6/10SC Bad Sauerbrunnการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.2ลูก/นัดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Neusiedlเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 93 / 15200:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
NeusiedlSC Bad Sauerbrunn
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.7057% @2.10
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
SC Bad Sauerbrunnทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNeusiedl
รอง 0/-0.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥12.0Neusiedl
การ์ดรับหลวม🕳️7.2SC Bad Sauerbrunn
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSC Bad Sauerbrunn
ต่อ 0/-0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 12.0SC Bad Sauerbrunn
แนวรับ🛡️7.2 vs 13.8SC Bad Sauerbrunn
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Neusiedl
การ์ดยิงดุ🔥13.2SC Bad Sauerbrunn
การ์ดได้ราคา💰6/10SC Bad Sauerbrunn
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.2ลูก/นัด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Neusiedl vs SC Bad Sauerbrunn
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSC Bad Sauerbrunn ต่อ 0/-0.5 @1.95การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Bad Sauerbrunnโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Bad Sauerbrunn · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SC Bad Sauerbrunn ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.98 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Bad Sauerbrunn 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SC Bad Sauerbrunn ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 23%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Bad Sauerbrunn · คาดสกอร์ 1.7 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Bad Sauerbrunn ชนะ 1 ลูก19%
SC Bad Sauerbrunn ชนะ 2 ลูก14%
SC Bad Sauerbrunn ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Neusiedl ชนะ 1 ลูก16%
Neusiedl ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
SC Bad Sauerbrunn ชนะ46%
SC Bad Sauerbrunn ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
SC Bad Sauerbrunn คลีนชีท18%
Neusiedl ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Neusiedl ไม่แพ้54%
SC Bad Sauerbrunn ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-18%2-27%2-17%1-36%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Bad Sauerbrunn)
- โอกาส SC Bad Sauerbrunn ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 6%)
- SC Bad Sauerbrunn ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Neusiedl เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- SC Bad Sauerbrunn ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Neusiedl ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Neusiedl เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Neusiedl ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Neusiedl
ช4-2พ2-5พ2-3ช3-1ส1-1ช2-1
SC Bad Sauerbrunn
ช3-1ช2-0ช3-0ส2-2ช5-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Neusiedlยิง 2.0 · เสีย 2.3 ต่อนัด
SC Bad Sauerbrunnยิง 2.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Neusiedl
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 22
SC Bad Sauerbrunn
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Neusiedl
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
SC Bad Sauerbrunn
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Neusiedl
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
SC Bad Sauerbrunn
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Neusiedl ชนะ 3เสมอ 0SC Bad Sauerbrunn ชนะ 0
- 18-05-2023SC Bad Sauerbrunn1 - 3Neusiedl
- 01-08-2020SC Bad Sauerbrunn0 - 2Neusiedl
- 06-02-2019SC Bad Sauerbrunn1 - 4Neusiedl
คู่อื่นใน Landesliga 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.65 | 3.63 | 2.16 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.65 | 3.63 | 2.16 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.70 | 2.05 | 1.66 | 3 | 1.87 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.65 | 3.70 | 2.10 | 1.68 | 3 | 1.89 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.73 | 3.80 | 2.17 | 2.20 | 3.5 | 1.59 | 2.10 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.75 | 3.66 | 2.12 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 2.08 | 0 | 1.63 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Neusiedl | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SC Bad Sauerbrunn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Neusiedl Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 3 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS AC | 18-05-2023 | SC Bad Sauerbrunn | 1-3 (1-0) | Neusiedl | 5-6 (3-1) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-08-2020 | SC Bad Sauerbrunn | 0-2 (0-0) | Neusiedl | 5-8 (3-4) | 4.00 | 5.00 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 06-02-2019 | SC Bad Sauerbrunn | 1-4 (1-1) | Neusiedl | 1-8 (0-4) | 4.33 | 6.00 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Neusiedl Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 19-09-2026 | Neusiedl | 2-1 (1-0) | Oberpullendorf | 7-8 (2-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| AUS L | 15-08-2026 | Neusiedl | 1-1 (0-0) | SC Pinkafeld | 4-5 (2-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 09-08-2026 | SK Pama | 1-3 (1-3) | Neusiedl | 15-1 (6-0) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Neusiedl | 2-3 (1-2) | Helfort 15 | 8-2 (5-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| AUS D3 | 04-06-2026 | Neusiedl | 2-5 (1-2) | Wiener Viktoria | 1-3 (0-2) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| AUS D3 | 29-05-2026 | Traiskirchen | 2-4 (0-2) | Neusiedl | 12-5 (9-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| AUS D3 | 23-05-2026 | Wiener SC | 4-0 (3-0) | Neusiedl | 9-3 (6-3) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS D3 | 16-05-2026 | Favoritner AC | 3-0 (0-0) | Neusiedl | 7-3 (5-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS D3 | 09-05-2026 | Neusiedl | 3-2 (2-2) | Sportunion Mauer | 8-4 (5-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| AUS D3 | 02-05-2026 | SC Retz | 1-3 (0-1) | Neusiedl | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 25-04-2026 | Neusiedl | 1-5 (0-2) | SV Gloggnitz | 4-7 (1-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| AUS D3 | 18-04-2026 | SV Leobendorf | 3-2 (1-1) | Neusiedl | 6-5 (4-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| AUS D3 | 15-04-2026 | Kremser | 1-0 (0-0) | Neusiedl | 10-6 (8-4) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| AUS D3 | 06-04-2026 | Neusiedl | 2-1 (2-0) | SV Oberwart | 5-10 (4-6) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| AUS D3 | 04-04-2026 | SV Donau | 4-2 (2-2) | Neusiedl | 5-6 (3-2) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS D3 | 28-03-2026 | Neusiedl | 1-2 (0-0) | SC Marchfeld Donauauen | 4-8 (2-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS D3 | 21-03-2026 | Team Wiener Linien | 2-2 (1-0) | Neusiedl | 2-7 (1-5) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| AUS D3 | 14-03-2026 | Neusiedl | 0-1 (0-1) | SV Horn | 3-5 (0-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| AUS D3 | 07-03-2026 | SR Donaufeld Wien | 3-1 (0-0) | Neusiedl | 3-4 (1-2) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| AUS D3 | 28-02-2026 | Neusiedl | 1-2 (1-2) | Parndorf | 1-1 (1-1) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| SC Bad Sauerbrunn Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 10-10-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 1-2 (1-1) | ASK Kohfidisch | 3-2 (1-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 26-09-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 5-0 (1-0) | FC Deutschkreutz | 9-0 (3-0) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 15-08-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 2-2 (1-1) | SV Leithaprodersdorf | 4-3 (2-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| AUS L | 09-08-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 3-0 (1-0) | USV Halbturn | 4-3 (1-0) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | D |
| AUS AC | 17-07-2026 | ASK Weppersdorf | 0-2 (0-2) | SC Bad Sauerbrunn | 0-3 (0-2) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 06-06-2026 | SV Eberau | 1-3 (1-1) | SC Bad Sauerbrunn | - | W | ||||||||
| AUS L | 23-05-2026 | Horitschon | 2-1 (1-0) | SC Bad Sauerbrunn | 2-7 (1-4) | 2.50 | 3.70 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| AUS L | 14-05-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 1-2 (1-1) | SV Leithaprodersdorf | 11-6 (4-3) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | D |
| AUS L | 09-05-2026 | Oberpullendorf | 2-3 (2-1) | SC Bad Sauerbrunn | - | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 02-05-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 1-1 (1-0) | Mattersburg | 0-9 (0-6) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 04-04-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 2-0 (1-0) | ASK Kohfidisch | 5-4 (4-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 29-03-2026 | ASV Siegendorf | 2-2 (0-0) | SC Bad Sauerbrunn | - | 2.88 | 3.80 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 08-03-2026 | SK Pama | 0-0 (0-0) | SC Bad Sauerbrunn | 12-3 (4-2) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 01-03-2026 | SC Bad Sauerbrunn | 1-1 (1-0) | SPG Edelserpentin | 8-4 (4-3) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 02-11-2025 | SC Bad Sauerbrunn | 2-0 (1-0) | Horitschon | 5-1 (3-0) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 12-10-2025 | Mattersburg | 3-1 (1-0) | SC Bad Sauerbrunn | 2-2 (1-1) | 1.65 | 3.75 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 05-10-2025 | SC Bad Sauerbrunn | 3-1 (0-0) | Jennersdorf | 9-3 (6-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 21-09-2025 | SC Bad Sauerbrunn | 1-0 (1-0) | ASV Neudorf'Parndorf II | 3-4 (3-1) | 1.42 | 4.75 | 5.25 | W | 1.87 | 1/1.5 | 1.92 | L | U |
| AUS L | 13-09-2025 | ASK Kohfidisch | 3-2 (0-1) | SC Bad Sauerbrunn | 4-3 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 24-08-2025 | FC Deutschkreutz | 3-5 (3-1) | SC Bad Sauerbrunn | 5-2 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Neusiedl | No Data | SC Bad Sauerbrunn | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 2 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 1.3 | 2.3 | Loss | 1.2 |
| 11 | Shot(OT) | 7.7 | 15.1 | Shot(OT) | 9.9 |
| 4 | Corner | 5.3 | 4.4 | Corner | 5.1 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.9 |
| 43.3% | Fouls | 58% | 43.3% | Fouls | 57% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Neusiedl ( 3 Matches) | SC Bad Sauerbrunn ( 26 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 5 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 3 |