ทีเด็ดบอล FC Annecy vs Nancy
‹ คู่ก่อนหน้าBourgoin Jallieu vs FC Annecy B · ส. 17 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 82 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Grenoble vs Boulogne · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
France Ligue 2
🕒 17-10-2026 01:00 น.
FC Annecyเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 13 แต้ม🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 82 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้ม66.3พลังทีม66.5FC AnnecyNancyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.5050% @2.53สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.94
Nancyทีมเยือน · อันดับ #5 · 13 แต้ม💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Clement BillemazFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1🛡️
Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
Julien KouadioDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2⚽
Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
Moise Sahi DionFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🛡️
✓ ชนะ
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Nancy ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 1 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)65.0พลังที่แท้จริง66.3พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+0.3Nancy นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 36%พลังทีม (ประมาณการ)65.2พลังที่แท้จริง66.5พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านFC AnnecyHDP 0 @1.87แนวรุก🔥8.4 vs 6.6FC Annecyการ์ดยิงดุ🔥8.4FC Annecyการ์ดรับหลวม🕳️6.6Nancyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNancyHDP 0 @1.94กองกลาง🎯55% vs 47%Nancyแนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Nancyดาวเด่น 3
£1MFernandezการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Annecyการ์ดยิงดุ🔥6.6Nancyการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.01แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FC Annecyเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 13 แต้ม🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 82 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้ม66.3พลังทีม66.5
FC AnnecyNancy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.5050% @2.53
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.94
Nancyทีมเยือน · อันดับ #5 · 13 แต้ม💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Clement BillemazFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Clement BillemazFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.11🛡️
Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1

Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
Julien KouadioDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Julien KouadioDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1

Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
Moise Sahi DionFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Moise Sahi DionFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะ
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1
✓ ชนะ
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Nancy ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 1 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)65.0
พลังที่แท้จริง66.3
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+0.3
Nancy นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 36%
พลังทีม (ประมาณการ)65.2
พลังที่แท้จริง66.5
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Annecy
HDP 0 @1.87
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6FC Annecy
การ์ดยิงดุ🔥8.4FC Annecy
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Nancy
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNancy
HDP 0 @1.94
กองกลาง🎯55% vs 47%Nancy
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Nancy
ดาวเด่น 3
£1MFernandez
£1MFernandezการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Annecy
การ์ดยิงดุ🔥6.6Nancy
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.01
แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Annecy = วงกลม · Nancy = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Annecyประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Nancyประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Florian Escales5.9
27Julien Kouadio6.1
41Thibault Delphis5.9
6Francois Lajugie5.8JM26Jonathan Do Marcolino5.8
15Pascal Mozie5.9PV25Paul Venot5.9
AC29Alexis Casadei5.8
22Clement Billemaz6.1
80Moise Sahi Dion6.0TR9Thibault Rambaud5.9
1Enzo Basilio5.9
22Logan Ndenbe6.1
4Nehemiah Fernandez6.1
25Jeremy Gelin6.0EM21Elydjah Mendy6.0
KK6Kouroufia Kebe5.9
17Mamadou Fofana5.8CH45Chafik El Hansar5.6
70Nordine Kandil6.1
29Noam Jacquet6.1
5Pape Meissa Ba6.0FC Annecy4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Nancy4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FC Annecy vs แนวรุก Nancy
4vs323.6 – 18.1 คะแนน
FC Annecy คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.6 – 17.3 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FC Annecy vs แนวรับ Nancy
3vs417.9 – 24.1 คะแนน
Nancy คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Annecy vs Nancy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNancy HDP 0 @1.94การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.01การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงNancy +0.366.3 vs 66.5
🃏ศึกดาวเด่นNancy ชนะชนะดวล 1 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Annecy · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Annecy ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.32 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Annecy 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Annecy ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 28%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Annecy · คาดสกอร์ 1.4 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Annecy ชนะ 1 ลูก21%
FC Annecy ชนะ 2 ลูก11%
FC Annecy ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Nancy ชนะ 1 ลูก20%
Nancy ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
FC Annecy ชนะ39%
FC Annecy ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
FC Annecy คลีนชีท32%
Nancy ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Annecy ไม่แพ้67%
Nancy ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-19%2-19%0-08%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Annecy)
- โอกาส FC Annecy ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.50 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.32 (คุ้มกว่า 8%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Nancy ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Nancy เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Nancy ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Annecy
ส1-1ช2-1พ1-2พ1-2ช2-1ช1-0
Nancy
ช2-0พ0-1พ1-2ช4-3พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Annecyยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Nancyยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Annecy
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
Nancy
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Annecy
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Nancy
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Annecy
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Nancy
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
FC Annecy ชนะ 1เสมอ 1Nancy ชนะ 2
- 28-07-2026Nancy1 - 1FC Annecy
- 18-04-2026Nancy1 - 5FC Annecy
- 24-09-2025FC Annecy1 - 2Nancy
- 18-11-2018FC Annecy0 - 1Nancy
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Annecy@2.57 → @2.50▼ 2.5%
เสมอ@3.16 → @3.150.2%
ทีมเยือน Nancy@2.47 → @2.53▲ 2.7%
คู่อื่นใน Ligue 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.42 | 3.23 | 2.20 | 1.87 | 2.5 | 1.75 | 1.94 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.31 | 3.20 | 2.32 | 1.91 | 2.5 | 1.71 | 1.84 | 0 | 1.86 | ||
| Crown | Initial | 2.58 | 3.40 | 2.40 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.98 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.52 | 3.40 | 2.46 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.84 | 0 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.40 | 2.50 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.99 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.49 | 3.10 | 2.60 | 2.03 | 2.5 | 1.80 | 1.92 | 0 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.25 | 2.50 | 2.00 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 2.00 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.63 | 3.20 | 2.45 | 1.99 | 2.5 | 1.85 | 2.01 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.54 | 3.15 | 2.70 | 2.06 | 2.5 | 1.81 | 1.89 | 0 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.44 | 1.99 | 2.5 | 1.85 | 2.01 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.54 | 3.15 | 2.70 | 2.06 | 2.5 | 1.81 | 1.89 | 0 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 2.57 | 3.08 | 2.45 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.49 | 3.06 | 2.54 | 2.06 | 2.5 | 1.80 | 1.92 | 0 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.74 | 3.46 | 2.53 | 1.98 | 2.5 | 1.86 | 2.02 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.60 | 3.43 | 2.71 | 2.05 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.35 | 2.45 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.97 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.60 | 3.30 | 2.70 | 1.99 | 2.5 | 1.80 | 1.86 | 0 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.72 | 3.40 | 2.48 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 2.00 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.70 | 3.38 | 2.65 | 2.04 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.70 | 2.00 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.60 | 3.15 | 2.55 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.55 | 3.05 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.50 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.97 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.50 | 3.34 | 2.66 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | 0 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-6] FC Annecy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 9 | 13 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 6 | 9 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 2 | 0 | 7 | 1 | 20 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 4 | 0 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 66.7% |
| [FRA D2-5] Nancy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 9 | 7 | 13 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 4 | 8 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Annecy Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Nancy | 1-1 (0-0) | FC Annecy | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 18-04-2026 | Nancy | 1-5 (0-2) | FC Annecy | 1-3 (0-1) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 24-09-2025 | FC Annecy | 1-2 (1-1) | Nancy | 4-3 (1-2) | 2.62 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| FRAC | 18-11-2018 | FC Annecy | 0-1 (0-1) | Nancy | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Annecy Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-1) | FC Annecy | 5-10 (2-4) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | FC Annecy | 2-1 (0-0) | Servette | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | FC Annecy | 1-2 (1-0) | Dijon | 5-1 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Guingamp | 2-1 (0-1) | FC Annecy | 5-5 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Grenoble | 1-2 (0-0) | FC Annecy | 5-6 (1-4) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | FC Annecy | 1-1 (1-1) | Metz | 7-6 (2-1) | 2.30 | 2.90 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 25-08-2026 | Reims | 3-1 (0-1) | FC Annecy | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | FC Annecy | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 8-7 (6-1) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Pau FC | 0-1 (0-1) | FC Annecy | 6-4 (1-2) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Bastia | 2-2 (0-2) | FC Annecy | 4-7 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Nancy | 1-1 (0-0) | FC Annecy | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | FC Annecy | 0-4 (0-0) | FC Sion | 3-7 (2-4) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | FC Annecy | 1-2 (0-2) | Rodez Aveyron | 9-5 (4-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Boulogne | 1-2 (0-1) | FC Annecy | 4-4 (3-3) | 3.25 | 3.10 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | FC Annecy | 5-1 (3-0) | Pau FC | 1-3 | 1.91 | 3.40 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Nancy | 1-5 (0-2) | FC Annecy | 1-3 (0-1) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 11-04-2026 | FC Annecy | 0-0 (0-0) | Montpellier | 3-5 (2-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| FRA D2 | 04-04-2026 | FC Annecy | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-7 (1-3) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 22-03-2026 | Saint Etienne | 4-0 (3-0) | FC Annecy | 6-2 (4-1) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 17-03-2026 | FC Annecy | 1-2 (1-0) | Troyes | 2-1 (2-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| No Data |
| Nancy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nancy | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-4 (2-1) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Saarbrucken | 2-1 (0-0) | Nancy | 1-8 (0-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Rodez Aveyron | 3-4 (2-1) | Nancy | 4-5 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Nancy | 1-2 (0-2) | Reims | 5-0 (1-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 08-09-2026 | Nantes | 1-0 (0-0) | Nancy | 4-1 (2-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Nancy | 2-0 (1-0) | USL Dunkerque | 1-3 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Pau FC | 0-1 (0-0) | Nancy | 5-4 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Nancy | 0-1 (0-0) | Montpellier | 6-6 (4-4) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Boulogne | 0-0 (0-0) | Nancy | 1-6 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nancy | 2-2 (1-1) | Dijon | 4-4 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Epinal | 0-0 (0-0) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Nancy | 1-1 (0-0) | FC Annecy | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Nancy | 5-0 (1-0) | Haguenau | 5-0 (2-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Thionville FC | 2-2 (0-2) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nancy | 1-3 (0-1) | Troyes | - | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Nancy | 8-0 (2-0) | Mamer | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Nancy | 3-2 (2-0) | USL Dunkerque | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Pau FC | 1-3 (1-0) | Nancy | 5-6 (2-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Reims | 1-1 (1-0) | Nancy | 4-0 (2-0) | 1.50 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Nancy | 1-5 (0-2) | FC Annecy | 1-3 (0-1) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Away | Sochaux | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | Montpellier | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Boulogne | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Home | Stade Lavallois MFC | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | Red Star FC 93 | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Sochaux | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.15 | 2.97 | 3.10 | 2.15 | 3.05 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.85 | 1 | 1.91 | 1.97 | 0 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.86 | |
| Initial | 2.58 | 3.40 | 2.40 | 2.52 | 3.40 | 2.46 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0 | 1.84 | 1.84 | 0 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.10 | 3.25 | 3.20 | 2.20 | 3.25 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.11 | 2.07 | 2.97 | 3.04 | 2.07 | 3.04 | 1.98 | 1 | 1.88 | 1.98 | 1 | 1.88 | 1.98 | 0 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.57 | 3.08 | 2.45 | 2.49 | 3.06 | 2.54 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.06 | 2.5 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.89 | 1.92 | 0 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.1 |
| 12.5 | Shot(OT) | 9.3 | 13.5 | Shot(OT) | 9.8 |
| 5 | Corner | 6 | 5.6 | Corner | 4.4 |
| 2 | Yellow Card | 0.5 | 1.8 | Yellow Card | 1.1 |
| 15 | Fouls | 11.5 | 14 | Fouls | 14.4 |
| 44% | Possession | 58.7% | 46.5% | Possession | 55.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Annecy ( 41 Matches) | Nancy ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 8 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 4 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 6 | 3 |
Grenoble
Boulogne
Guingamp
Pau FC
Stade Lavallois MFC
Clermont
Reims
Dijon