tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 14:45 น. FC Kababile vs Hapoel Daliyat Al Karmel
LIVEอัปเดต 05:47 น. 06:22:15 ศ. 16 ต.ค. 2569
123คู่ติดแผนพิศดาร 8คู่คอมโบ 1+7+10 7คู่น่าเล่นไม่แพ้ 6คู่คอมโบชนะขาด 0คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 6คู่คอมโบสูงเด่น 26คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล Stade Lavallois MFC vs Clermont

‹ คู่ก่อนหน้าGuingamp vs Pau FC · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 85 / 137เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Reims vs Dijon · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
France Ligue 2 🕒 17-10-2026 01:00 น.
Stade Lavallois MFCเจ้าบ้าน · อันดับ #18 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 85 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น
0
⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล
61.3พลังทีม61.8
Stade Lavallois MFCClermont
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.1139% @3.20
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.96
Clermontทีมเยือน · อันดับ #17 · 6 แต้ม
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️Sidi BaneDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
1🛡️✓ ชนะIvan MBahiaDF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.4
2🎯Sam SannaMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
2🛡️✓ ชนะAndy PelmardDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3
3🛡️William BiandaDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
3🎯✓ ชนะABAbdellah BaallalMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3
Clermont ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)64.5
พลังที่แท้จริง61.3
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.5
Clermont นำ 0.5 · ตลาดให้เต็ง 28%
พลังทีม (ประมาณการ)66.5
พลังที่แท้จริง61.8
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านStade Lavallois MFC
ต่อ 0/0.5 @1.85
แนวรุก🔥7.2 vs 4.8Stade Lavallois MFC
การ์ดยิงดุ🔥7.2Stade Lavallois MFC
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Clermont
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนClermont
รอง 0/0.5 @1.96
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Clermont
ดาวเด่น 1£3MMBahia
ดาวเด่น 2£2MPelmard
ดาวเด่น 3AB£2MBaallal
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Stade Lavallois MFC
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.82
แนวรับ🕳️10.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ

⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน

แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Stade Lavallois MFC = วงกลม · Clermont = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Stade Lavallois MFCประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Clermontประมาณการจากมูลค่านักเตะ
30Mamadou Samassa5.7
24Sidi Bane6.0
3William Bianda6.0
18Ababacar Moustapha Lo6.0
MC12Matteo Commaret5.8
6Sam Sanna6.0
FC13Francis Coquelin6.0
22Jules Gaudin5.9
11Trevis Dago5.8
CF17Corentin Fatou5.8
28Aboubakary Kante5.8
30Theo Guivarch5.9
28Ivan MBahia6.4
3Andy Pelmard6.3
IC93Ibrahim Coulibaly6.1
21Yoann Salmier5.9
AB2Abdellah Baallal6.3
EC77Enzo Cantero6.1
26Rominigue Kouame5.9
7Florian Bianchini6.1
•Maidine Douane5.9
23Adrien Hunou5.8
Stade Lavallois MFC4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Clermont4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Stade Lavallois MFC vs แนวรุก Clermont
4vs323.7 – 17.7 คะแนน
Stade Lavallois MFC คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 18.2 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Stade Lavallois MFC vs แนวรับ Clermont
3vs417.4 – 24.7 คะแนน
Clermont คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล

📜 บทสรุปคัมภีร์Stade Lavallois MFC vs Clermont

🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนClermont รอง 0/0.5 @1.96การ์ด 5 : 3 ใบ
💪พลังที่แท้จริงClermont +0.561.3 vs 61.8
🃏ศึกดาวเด่นClermont ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งStade Lavallois MFCโอกาสชนะ 43%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stade Lavallois MFC · บิลหลัก 1X2 @2.11

ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Stade Lavallois MFC ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @2.11 · ควรเป็น @2.12 (-1%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
43%29%28%
ระบบ
43%28%29%
ตลาดเอนไปทาง Stade Lavallois MFC 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Stade Lavallois MFC ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 28%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stade Lavallois MFC · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Stade Lavallois MFC ชนะ 1 ลูก24%
Stade Lavallois MFC ชนะ 2 ลูก12%
Stade Lavallois MFC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Clermont ชนะ 1 ลูก17%
Clermont ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Stade Lavallois MFC ชนะ43%
Stade Lavallois MFC ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Stade Lavallois MFC คลีนชีท29%
Clermont ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stade Lavallois MFC ไม่แพ้71%
Clermont ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%2-18%0-08%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stade Lavallois MFC)
  • โอกาส Stade Lavallois MFC ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
🚫 ตัวค้าน
  • โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
  • Stade Lavallois MFC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
  • เจอกันล่าสุด Clermont เคยชนะ 3 นัด
  • โอกาส Clermont ชนะ 29%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

Stade Lavallois MFC
พ0-3พ1-2พ2-3ส1-1ช1-0พ2-3
4/18 แต้ม
Clermont
ส0-0ส1-1ส0-0ส1-1พ3-4พ2-3
4/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

Stade Lavallois MFCยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
111321113122311123
Clermontยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
11131111113423
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

Stade Lavallois MFC
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Clermont
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Stade Lavallois MFC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Clermont
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Stade Lavallois MFC
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Clermont
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 4เสียราคา 3

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

8 นัดที่เจอกัน
Stade Lavallois MFC ชนะ 0เสมอ 5Clermont ชนะ 3
  • 04-01-2026Clermont4 - 1Stade Lavallois MFC
  • 30-08-2025Stade Lavallois MFC0 - 0Clermont
  • 18-01-2025Clermont1 - 1Stade Lavallois MFC
  • 30-10-2024Stade Lavallois MFC1 - 2Clermont
  • 15-08-2018Stade Lavallois MFC0 - 3Clermont
  • 04-03-2017Clermont1 - 1Stade Lavallois MFC
  • 01-10-2016Stade Lavallois MFC1 - 1Clermont
  • 30-04-2016Stade Lavallois MFC1 - 1Clermont

💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า

เจ้าบ้าน Stade Lavallois MFC@2.06 → @2.11▲ 2.4%
เสมอ@3.14 → @3.08▼ 2.0%
ทีมเยือน Clermont@3.25 → @3.201.4%

คู่อื่นใน Ligue 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Macauslot Initial 1.97 3.17 2.83 1.94 2.5 1.68 1.77 0/0.5 1.93
Live 1.98 3.12 2.83 1.69 2/2.5 1.93 1.78 0/0.5 1.92
Crown Initial 2.13 3.30 3.05 1.87 2/2.5 1.93 1.88 0/0.5 1.94
Live 2.13 3.20 3.15 1.85 2/2.5 1.91 1.85 0/0.5 1.91
Bet365 Initial 2.00 3.00 3.50 1.83 2/2.5 1.98 1.78 0/0.5 2.03
Live 2.05 3.00 3.40 1.80 2/2.5 2.00 1.85 0/0.5 1.95
Easybet Initial 2.18 3.30 3.60 1.86 2/2.5 1.92 1.82 0/0.5 1.98
Live 2.11 3.00 3.30 1.79 2/2.5 2.04 1.85 0/0.5 1.99
Vcbet Initial 2.05 3.30 3.40 1.83 2/2.5 2.01 1.81 0/0.5 2.03
Live 2.10 3.20 3.25 1.81 2/2.5 2.03 1.82 0/0.5 1.94
Mansion88 Initial 2.02 3.30 3.25 1.79 2/2.5 2.05 1.86 0/0.5 2.00
Live 2.16 3.20 3.25 1.81 2/2.5 2.06 1.88 0/0.5 2.01
12BET Initial 2.03 3.30 3.20 1.79 2/2.5 2.05 1.86 0/0.5 2.00
Live 2.16 3.20 3.25 1.81 2/2.5 2.06 1.88 0/0.5 2.01
Sbobet Initial 2.04 3.13 3.20 1.84 2/2.5 2.02 1.86 0/0.5 2.02
Live 2.16 3.03 3.05 1.80 2/2.5 2.06 1.86 0/0.5 2.02
wewbet Initial 2.14 3.38 3.37 1.89 2/2.5 1.95 1.88 0/0.5 1.98
Live 2.17 3.46 3.36 1.85 2/2.5 2.03 1.89 0/0.5 2.01
18Bet Initial 2.15 3.10 3.35 1.85 2/2.5 1.90 1.83 0/0.5 1.92
Live 2.15 3.25 3.45 1.77 2/2.5 2.03 1.83 0/0.5 1.95
pinnacle Initial 2.11 3.27 3.48 1.84 2/2.5 1.94 1.82 0/0.5 1.99
Live 2.19 3.24 3.59 1.81 2/2.5 2.06 1.87 0/0.5 2.00
Willhill Initial 2.15 3.10 3.30 2.10 2.5 1.67 1.80 0/0.5 1.91
Live 2.10 3.20 3.30 2.05 2.5 1.73 1.80 0/0.5 1.91
Interwetten Initial 2.20 3.00 3.35 2.10 2.5 1.65 2.10 0.5 1.65
Live 2.15 3.05 3.35 2.05 2.5 1.70 2.10 0.5 1.65
1xBet Initial 2.20 3.20 3.40 1.84 2/2.5 1.90 1.86 0/0.5 1.88
Live 2.09 3.38 3.39 1.77 2/2.5 1.99 1.78 0/0.5 1.95
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0

Standings

[FRA D2-18]   Stade Lavallois MFC
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 1 2 5 10 17 5 18 12.5%
Home Field 4 1 1 2 4 7 4 15 25.0%
Away Field 4 0 1 3 6 10 1 17 0.0%
Last 6 6 0 2 4 7 13 2 0.0%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 0 5 3 3 8 5 17 0.0%
Home Field 4 0 2 2 1 5 2 18 0.0%
Away Field 4 0 3 1 2 3 3 9 0.0%
Last 6 6 0 3 3 2 7 3 0.0%
[FRA D2-17]   Clermont
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 0 6 2 6 9 6 17 0.0%
Home Field 5 0 4 1 3 4 4 13 0.0%
Away Field 3 0 2 1 3 5 2 14 0.0%
Last 6 6 0 5 1 5 6 5 0.0%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 0 5 3 1 4 5 16 0.0%
Home Field 5 0 5 0 1 1 5 11 0.0%
Away Field 3 0 0 3 0 3 0 17 0.0%
Last 6 6 0 4 2 1 3 4 0.0%

Head to Head Statistics

Stade Lavallois MFC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
FRA D2 04-01-2026 Clermont 4-1 (1-0) Stade Lavallois MFC 1-4 (1-4) 2.38 3.10 2.88 L 1.75 0 2.05 L O
FRA D2 30-08-2025 Stade Lavallois MFC 0-0 (0-0) Clermont 13-5 (8-2) 2.00 3.25 3.50 D 2.03 0.5 1.78 L U
FRA D2 18-01-2025 Clermont 1-1 (0-0) Stade Lavallois MFC 4-4 (3-3) 2.15 3.10 3.30 D 1.90 0/0.5 1.95 W U
FRA D2 30-10-2024 Stade Lavallois MFC 1-2 (1-0) Clermont 3-4 (0-3) 2.50 3.00 3.00 L 1.78 0 2.10 L O
FRA LC 15-08-2018 Stade Lavallois MFC 0-3 (0-1) Clermont 7-7 (4-7) 3.00 3.00 2.50 L 2.05 0 1.80 L O
FRA D2 04-03-2017 Clermont 1-1 (0-1) Stade Lavallois MFC 5-5 (2-0) 2.15 3.00 3.50 D 1.92 0/0.5 1.92 W D
FRA D2 01-10-2016 Stade Lavallois MFC 1-1 (0-1) Clermont 4-1 (4-0) 2.37 3.00 3.20 D 1.72 0 2.15 D D
FRA D2 30-04-2016 Stade Lavallois MFC 1-1 (1-0) Clermont 6-8 (3-3) 2.37 3.40 2.87 D 1.80 0 2.05 D U
FRA D2 12-12-2015 Clermont 4-1 (1-0) Stade Lavallois MFC 4-3 (2-1) 1.83 3.10 4.20 L 2.03 0.5 1.83 L O
FRA D2 16-05-2015 Stade Lavallois MFC 3-1 (0-1) Clermont 3-5 2.25 3.00 3.50 W 1.98 0/0.5 1.88 W O
FRA D2 10-01-2015 Clermont 0-0 (0-0) Stade Lavallois MFC 4-3 2.25 3.00 3.00 D 1.98 0/0.5 1.88 W U
FRA D2 25-01-2014 Stade Lavallois MFC 0-0 (0-0) Clermont - 2.30 2.87 3.00 D 1.78 0 2.10 D U
FRA D2 17-08-2013 Clermont 2-1 (1-1) Stade Lavallois MFC - 1.80 3.50 4.50 L 1.83 0.5 2.03 L O
FRA D2 02-03-2013 Stade Lavallois MFC 1-1 (1-0) Clermont - 2.37 3.00 3.25 D 2.05 0/0.5 1.80 L D
FRA D2 28-09-2012 Clermont 0-0 (0-0) Stade Lavallois MFC - 2.10 3.20 3.60 D 2.05 0.5 1.80 W U
FRA D2 19-05-2012 Clermont 2-0 (1-0) Stade Lavallois MFC - 2.00 3.20 4.00 L 2.10 0.5 1.78 L U
FRA D2 30-07-2011 Stade Lavallois MFC 1-2 (0-1) Clermont - 2.37 2.87 3.00 L 2.00 0/0.5 1.85 L O
FRA D2 02-04-2011 Stade Lavallois MFC 1-1 (0-0) Clermont - 2.20 2.90 3.25 D 1.93 0/0.5 1.93 L D
FRA D2 20-10-2010 Clermont 2-0 (1-0) Stade Lavallois MFC - 2.10 3.00 3.40 L 2.13 0.5 1.75 L U
FRA D2 20-01-2010 Stade Lavallois MFC 0-0 (0-0) Clermont - 1.95 2.90 4.00 D 2.00 0.5 1.85 L U
No Data

Previous Scores Statistics

Stade Lavallois MFC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
FRA D2 10-10-2026 Pau FC 3-2 (1-1) Stade Lavallois MFC 3-5 (3-2) 2.05 3.10 3.25 L 1.83 0/0.5 1.98 L O
INT CF 03-10-2026 Stade Lavallois MFC 1-0 (0-0) Rennes 4-6 (3-1) 5.00 4.00 1.50 W 1.95 -1 1.85 W U
FRA D2 19-09-2026 Stade Lavallois MFC 1-1 (0-0) Sochaux 6-3 (4-3) 2.40 3.00 2.80 D 1.75 0 2.05 D U
FRA D2 12-09-2026 Dijon 3-2 (2-1) Stade Lavallois MFC 2-7 (2-4) 2.10 3.00 3.25 L 1.88 0/0.5 1.93 L O
FRA D2 05-09-2026 Stade Lavallois MFC 1-2 (0-2) Red Star FC 93 5-6 (1-3) 2.75 3.00 2.40 L 2.03 0 1.78 L O
FRA D2 29-08-2026 Stade Lavallois MFC 0-3 (0-2) Grenoble 8-0 (3-0) 1.90 3.10 3.80 L 1.95 0.5 1.85 L O
FRA D2 22-08-2026 Metz 1-1 (0-0) Stade Lavallois MFC 4-7 (3-5) 1.80 3.25 4.00 D 1.85 0.5 1.95 W U
FRA D2 15-08-2026 Stade Lavallois MFC 2-1 (1-1) Nantes 2-7 (1-7) 3.10 3.25 2.15 W 1.93 0/-0.5 1.88 W O
FRA D2 09-08-2026 Rodez Aveyron 3-1 (0-0) Stade Lavallois MFC 8-4 (3-1) 1.87 3.40 3.80 L 1.90 0.5 1.90 L O
INT CF 31-07-2026 Stade Lavallois MFC 1-1 (1-1) Le Havre - D
INT CF 30-07-2026 Stade Lavallois MFC 3-1 (2-0) Granville 4-2 (2-1) 1.40 4.50 5.25 W 1.90 1/1.5 1.90 W O
INT CF 25-07-2026 Concarneau 2-1 (1-1) Stade Lavallois MFC - 4.00 3.50 1.73 L 2.03 -0.5 1.78 L O
INT CF 22-07-2026 Stade Lavallois MFC 2-1 (2-0) Avranches 5-5 (4-3) 1.36 4.33 6.50 W 1.83 1/1.5 1.98 L D
INT CF 18-07-2026 Caen 4-2 (1-1) Stade Lavallois MFC 7-4 (4-1) 2.55 3.20 2.45 L 1.95 0 1.85 L O
INT CF 15-07-2026 Stade Lavallois MFC 5-0 (2-0) Quevilly 6-4 (6-2) 1.90 3.25 3.60 W 1.95 0.5 1.85 W O
INT CF 10-07-2026 Guingamp 1-1 (1-1) Stade Lavallois MFC - D
INT CF 10-07-2026 Red Star FC 93 2-1 (0-0) Stade Lavallois MFC - L
FRA D2 24-05-2026 Stade Lavallois MFC 1-0 (1-0) FC Rouen 4-5 (2-1) 2.00 3.25 3.60 W 2.03 0.5 1.78 W U
FRA D2 20-05-2026 FC Rouen 1-1 (0-1) Stade Lavallois MFC 4-0 (3-0) 2.35 3.10 2.90 D 2.05 0/0.5 1.75 W U
FRA D2 10-05-2026 Stade Lavallois MFC 2-1 (2-0) Boulogne 11-3 (9-2) 1.62 3.40 5.00 W 1.90 0.5/1 1.90 W O
No Data
Clermont Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 0 (0%) Draw 7 (70%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 40% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
FRA D2 10-10-2026 Clermont 2-3 (1-1) Red Star FC 93 6-3 (1-2) 3.80 3.10 1.85 L 1.85 -0.5 1.95 L O
INT CF 02-10-2026 AJ Auxerre 4-3 (1-0) Clermont 4-2 (3-0) 1.40 4.33 5.75 L 1.95 1 1.85 D O
FRA D2 19-09-2026 Grenoble 1-1 (1-0) Clermont 5-4 (2-3) 2.10 3.00 3.30 D 1.85 0/0.5 1.95 W U
FRA D2 12-09-2026 Clermont 0-0 (0-0) Boulogne 3-4 (1-2) 2.15 2.90 3.25 D 1.90 0/0.5 1.90 L U
FRA D2 05-09-2026 USL Dunkerque 1-1 (1-0) Clermont 2-7 (1-3) 1.75 3.25 4.20 D 1.80 0.5 2.00 W U
FRA D2 29-08-2026 Clermont 0-0 (0-0) Sochaux 8-3 (2-0) 2.40 2.90 2.75 D 1.78 0 2.03 D U
FRA D2 22-08-2026 Clermont 1-1 (0-0) Dijon 2-7 (2-3) 2.75 3.10 2.35 D 1.80 0 2.00 D U
FRA D2 15-08-2026 Saint Etienne 3-1 (1-0) Clermont 7-6 (5-1) 1.57 4.00 5.50 L 1.98 1 1.83 L O
FRA D2 09-08-2026 Clermont 0-0 (0-0) Reims 3-2 (1-0) 3.90 3.40 1.85 D 1.93 -0.5 1.88 W U
INT CF 01-08-2026 Clermont 1-1 (0-1) Grenoble 2-5 (2-3) 2.30 3.40 2.60 D 1.78 0 2.03 D U
INT CF 25-07-2026 Clermont 0-1 (0-0) Montpellier 2-5 (0-3) 3.20 3.50 1.95 L 1.80 -0.5 2.00 L U
INT CF 22-07-2026 Clermont 1-1 (0-0) Quevilly 1-0 (1-0) 1.57 3.40 5.50 D 2.00 1 1.80 L U
INT CF 18-07-2026 Clermont 4-1 (2-0) Andrezieux - W
INT CF 15-07-2026 Clermont 0-0 (0-0) Bourges 11-5 (4-3) 1.29 5.00 7.50 D 1.80 1.5 2.00 L U
INT CF 11-07-2026 Clermont 1-0 (0-0) Orleans US 45 0-6 (0-2) 1.67 3.90 4.00 W 1.93 0.5/1 1.88 W U
FRA D2 10-05-2026 Clermont 1-0 (0-0) Guingamp 4-3 (2-1) 2.80 3.20 2.25 W 1.90 0/-0.5 1.90 W U
FRA D2 03-05-2026 Montpellier 1-2 (1-2) Clermont 11-2 (7-2) 1.73 3.40 4.20 W 2.00 0.5/1 1.80 W O
FRA D2 25-04-2026 Clermont 1-1 (1-0) Bastia 5-12 (5-6) 2.45 3.20 2.70 D 1.80 0 2.00 D U
FRA D2 18-04-2026 Le Mans 1-0 (0-0) Clermont 6-4 (3-3) 1.73 3.40 4.20 L 2.00 0.5/1 1.80 L U
FRA D2 11-04-2026 Clermont 2-2 (0-1) Nancy 6-1 (3-1) 2.05 3.10 3.25 D 1.83 0/0.5 1.98 L O
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
FRA D2 24-10 Away Nancy 7 Days
FRA D2 31-10 Home Boulogne 14 Days
FRA D2 07-11 Away Saint Etienne 21 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
FRA D2 24-10 Home Guingamp 7 Days
FRA D2 31-10 Away Nantes 14 Days
FRA D2 07-11 Home Rodez Aveyron 21 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 2.71 2.09 3.65 2.71 2.09 3.65 1.95 1 1.85 1.93 1 1.83 2.20 0/0.5 1.65 2.16 0/0.5 1.62
Initial 2.13 3.30 3.05 2.13 3.20 3.15 1.87 2/2.5 1.93 1.85 2/2.5 1.91 1.88 0/0.5 1.94 1.85 0/0.5 1.91

ข้อมูลชุดที่ 2

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 2.75 2.10 4.00 2.75 2.10 4.00 2.00 1 1.80 2.00 1 1.80 2.15 0/0.5 1.68 2.25 0/0.5 1.63
Live 2.00 3.00 3.50 2.05 3.00 3.40 1.83 2/2.5 1.98 1.80 2/2.5 2.00 1.78 0/0.5 2.03 1.85 0/0.5 1.95

ข้อมูลชุดที่ 3

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 2.64 2.03 3.68 2.64 2.03 3.68 2.07 1 1.79 2.07 1 1.79 2.19 0/0.5 1.70 2.19 0/0.5 1.70
Initial 2.04 3.13 3.20 2.14 3.04 3.06 1.84 2/2.5 2.02 1.80 2/2.5 2.06 1.86 0/0.5 2.02 1.86 0/0.5 2.02

ข้อมูลชุดที่ 4

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
1.3 Goal 1.3 1.2 Goal 0.8
1.3 Loss 1.7 1.8 Loss 1.2
13 Shot(OT) 13.7 13.8 Shot(OT) 13.6
5 Corner 3 5.3 Corner 3.9
3 Yellow Card 1.7 2 Yellow Card 1.2
17 Fouls 17 14.2 Fouls 14.3
48.7% Possession 57.3% 53.3% Possession 51.2%

ข้อมูลชุดที่ 5

Stade Lavallois MFC ( 44 Matches) Clermont ( 41 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 2 4 1 1
HT-D / FT-W 1 0 3 3
HT-L / FT-W 1 0 1 0
HT-W / FT-D 4 1 2 2
HT-D / FT-D 4 6 7 1
HT-L / FT-D 1 1 1 3
HT-W / FT-L 0 0 1 0
HT-D / FT-L 4 4 3 4
HT-L / FT-L 5 6 2 6