ทีเด็ดบอล Reims vs Dijon
‹ คู่ก่อนหน้าStade Lavallois MFC vs Clermont · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 86 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Heerenveen vs Excelsior SBV · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
France Ligue 2
🕒 17-10-2026 01:00 น.
Reimsเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 86 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล68.1พลังทีม65.8ReimsDijonใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7531% @3.95สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.86
Dijonทีมเยือน · อันดับ #7 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.0VS1🎯
BNBrandon NdeziMF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.92🛡️
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7VS2🛡️
Tom MeynadierDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.93🛡️
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7VS3🎯
LDLucas DeauxMF · 37 ปี£0Mคะแนน 5.8Reims ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)72.5พลังที่แท้จริง68.1พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.3Reims นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 52%พลังทีม (ประมาณการ)63.3พลังที่แท้จริง65.8พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReimsต่อ 0.5/1 @1.96ดาวเด่น 1
£7MTiaดาวเด่น 2
£5MGuindoดาวเด่น 3
£4MAkiemeการ์ดยิงดุ🔥10.2Reimsการ์ดรับหลวม🕳️8.4Dijonการ์ดได้ราคา💰6/10Reimsการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนDijonรอง 0.5/1 @1.86กองกลาง🎯53% vs 48%Dijonการ์ดรับหลวม🕳️7.8Reimsการ์ดยิงดุ🔥10.2Dijonการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Reimsเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 86 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล68.1พลังทีม65.8
ReimsDijon
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7531% @3.95
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.86
Dijonทีมเยือน · อันดับ #7 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.01🎯
BNBrandon NdeziMF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9
BNBrandon NdeziMF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.92🛡️
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.72🛡️
Tom MeynadierDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9

Tom MeynadierDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.93🛡️
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
LDLucas DeauxMF · 37 ปี£0Mคะแนน 5.8
LDLucas DeauxMF · 37 ปี£0Mคะแนน 5.8Reims ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)72.5
พลังที่แท้จริง68.1
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.3
Reims นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 52%
พลังทีม (ประมาณการ)63.3
พลังที่แท้จริง65.8
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReims
ต่อ 0.5/1 @1.96
ดาวเด่น 1
£7MTia
£7MTiaดาวเด่น 2
£5MGuindo
£5MGuindoดาวเด่น 3
£4MAkieme
£4MAkiemeการ์ดยิงดุ🔥10.2Reims
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Dijon
การ์ดได้ราคา💰6/10Reims
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนDijon
รอง 0.5/1 @1.86
กองกลาง🎯53% vs 48%Dijon
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Reims
การ์ดยิงดุ🔥10.2Dijon
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Reims = วงกลม · Dijon = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Reimsประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Dijonประมาณการจากมูลค่านักเตะTH1Tom Hulsmann6.2
27Daouda Guindo6.7
18Sergio Akieme6.7
22Samuel Kotto6.7
2Joseph Okumu6.5
87Ange Tia7.0
6Theo Leoni6.7
24Mory Gbane6.7
99Sambou Soumano6.6HI85Hafiz Ibrahim6.5
9Mohammed Daramy6.4PD16Paul Delecroix5.7
22Tom Meynadier5.9DC3Daniel Congre5.8
QB5Quentin Bernard5.7
RS•Rayan Souici5.8
BN18Brandon Ndezi5.8
LD88Lucas Deaux5.8
21Samy Chouchane5.8YB10Yanis Barka5.8
11Joseph Mendes5.8
11Julio Tavares5.7Reims4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Dijon4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Reims vs แนวรุก Dijon
4vs326.5 – 17.2 คะแนน
Reims คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs320.3 – 17.4 คะแนน
Reims คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Reims vs แนวรับ Dijon
3vs419.5 – 23.0 คะแนน
Dijon คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Reims คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Reims vs Dijon
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReims ต่อ 0.5/1 @1.96การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 8 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงReims +2.368.1 vs 65.8
🃏ศึกดาวเด่นReims ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งReimsโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 10 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Reims · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Reims ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.79 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Reims 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Reims ต่อ 0.5/1
ได้ 26%ได้ครึ่ง 24%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Reims · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Reims ชนะ 1 ลูก24%
Reims ชนะ 2 ลูก15%
Reims ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Dijon ชนะ 1 ลูก13%
Dijon ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Reims ชนะ51%
Reims ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Reims คลีนชีท24%
Dijon ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Reims ไม่แพ้75%
Dijon ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-16%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Reims)
- โอกาส Reims ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
🚫 ตัวค้าน
- Dijon ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Dijon ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Reims
ช4-1ส2-2ช2-1ส1-1พ0-3ส0-0
Dijon
พ2-3ส1-1ช3-2ช2-1ส2-2ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Reimsยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Dijonยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Reims
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
Dijon
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reims
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Dijon
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reims
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Dijon
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Reims ชนะ 3เสมอ 3Dijon ชนะ 2
- 21-03-2021Dijon0 - 1Reims
- 07-01-2021Reims0 - 0Dijon
- 29-09-2019Reims1 - 2Dijon
- 27-07-2019Dijon1 - 3Reims
- 10-03-2019Dijon1 - 1Reims
- 23-09-2018Reims0 - 0Dijon
- 04-08-2018Reims2 - 1Dijon
- 29-10-2015Dijon2 - 1Reims
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Reims@1.69 → @1.75▲ 3.6%
เสมอ@3.61 → @3.541.9%
ทีมเยือน Dijon@4.25 → @3.95▼ 7.0%
คู่อื่นใน Ligue 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.55 | 3.75 | 3.73 | 1.77 | 2.5/3 | 1.85 | 1.94 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.50 | 3.82 | 4.00 | 1.78 | 2.5/3 | 1.84 | 1.86 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 1.78 | 3.75 | 3.70 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.78 | 3.75 | 3.70 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.40 | 1.86 | 2.5/3 | 1.92 | 1.81 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.94 | 1.93 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.80 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.93 | 1.92 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.75 | 4.20 | 1.88 | 2.5/3 | 1.95 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.78 | 3.70 | 3.75 | 1.89 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.71 | 3.80 | 4.30 | 1.91 | 2.5/3 | 1.96 | 1.95 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 1.80 | 3.70 | 3.65 | 1.89 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.71 | 3.80 | 4.30 | 1.91 | 2.5/3 | 1.96 | 1.95 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 1.68 | 3.57 | 4.04 | 1.91 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.74 | 3.45 | 3.90 | 1.91 | 2.5/3 | 1.95 | 1.97 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 1.68 | 4.03 | 4.93 | 1.81 | 2.5 | 2.03 | 1.85 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.77 | 4.03 | 4.33 | 1.92 | 2.5/3 | 1.96 | 1.99 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.70 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.75 | 3.80 | 4.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.91 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.85 | 3.98 | 3.62 | 1.81 | 2.5/3 | 1.98 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.72 | 4.08 | 4.47 | 1.88 | 2.5/3 | 1.97 | 1.93 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.60 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.73 | 3.75 | 4.20 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 3.50 | 5.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.73 | 3.55 | 4.40 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.70 | 4.38 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.30 | 0 | 3.10 | |
| Live | 1.69 | 3.98 | 4.46 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.81 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-4] Reims | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 5 | 0 | 15 | 9 | 14 | 4 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 9 | 7 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 2 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 6 | 5 | 10 | 6 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [FRA D2-7] Dijon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 14 | 12 | 12 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 8 | 6 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 4 | 6 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 6 | 5 | 10 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Reims Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 21-03-2021 | Dijon | 0-1 (0-0) | Reims | 2-3 (2-2) | 3.20 | 3.30 | 2.25 | W | 1.89 | 0/-0.5 | 2.01 | W | U |
| FRA D1 | 07-01-2021 | Reims | 0-0 (0-0) | Dijon | 7-5 (5-1) | 2.20 | 3.20 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D1 | 29-09-2019 | Reims | 1-2 (1-1) | Dijon | 5-4 (1-3) | 1.83 | 3.30 | 5.00 | L | 1.89 | 0.5 | 2.04 | L | O |
| INT CF | 27-07-2019 | Dijon | 1-3 (0-1) | Reims | 5-5 (2-2) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 1.72 | 0/-0.5 | 2.08 | W | O |
| FRA D1 | 10-03-2019 | Dijon | 1-1 (1-1) | Reims | 4-6 (2-0) | 2.90 | 3.10 | 2.50 | D | 2.05 | 0 | 1.85 | D | U |
| FRA D1 | 23-09-2018 | Reims | 0-0 (0-0) | Dijon | 9-3 (6-2) | 2.37 | 3.10 | 3.10 | D | 1.76 | 0 | 2.16 | D | U |
| INT CF | 04-08-2018 | Reims | 2-1 (2-1) | Dijon | - | W | ||||||||
| FRA LC | 29-10-2015 | Dijon | 2-1 (2-1) | Reims | 2-9 | 2.50 | 3.10 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 13-07-2012 | Dijon | 1-0 (0-0) | Reims | - | 3.50 | 3.25 | 1.90 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 30-04-2011 | Reims | 1-2 (0-1) | Dijon | - | 2.30 | 2.90 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 13-11-2010 | Dijon | 3-2 (1-0) | Reims | - | 2.00 | 3.00 | 3.75 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D2 | 14-03-2009 | Dijon | 1-1 (0-0) | Reims | - | 2.05 | 2.87 | 3.60 | D | 2.15 | 0.5 | 1.73 | W | U |
| FRA D2 | 04-10-2008 | Reims | 1-4 (0-2) | Dijon | - | 2.20 | 2.87 | 3.20 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 16-02-2008 | Dijon | 2-2 (1-0) | Reims | - | 2.15 | 2.80 | 3.40 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | |
| FRA D2 | 01-09-2007 | Reims | 0-1 (0-0) | Dijon | - | 2.25 | 2.80 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | |
| FRA D2 | 27-01-2007 | Reims | 1-0 (1-0) | Dijon | - | 2.38 | 2.75 | 3.00 | W | 1.73 | 0 | 2.13 | W | |
| FRA D2 | 12-08-2006 | Dijon | 1-0 (0-0) | Reims | - | 1.83 | 2.88 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | |
| FRA D2 | 25-02-2006 | Dijon | 2-0 (0-0) | Reims | - | 1.80 | 2.79 | 5.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | |
| FRA D2 | 24-09-2005 | Reims | 0-1 (0-0) | Dijon | - | 2.10 | 2.75 | 3.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | |
| FRA D2 | 12-03-2005 | Reims | 0-5 (0-2) | Dijon | - | 2.20 | 2.75 | 3.25 | L | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Reims Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nantes | 0-0 (0-0) | Reims | 7-6 (1-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Anderlecht | 3-0 (2-0) | Reims | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Reims | 1-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (1-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Nancy | 1-2 (0-2) | Reims | 5-0 (1-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Reims | 2-2 (0-1) | Guingamp | 0-3 (0-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Reims | 7-2 (4-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| FRA D2 | 25-08-2026 | Reims | 3-1 (0-1) | FC Annecy | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Reims | 3-3 (1-1) | USL Dunkerque | 2-9 (2-4) | 1.67 | 3.75 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Reims | 3-2 (1-0) | 3.90 | 3.40 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Kortrijk | 1-2 (1-1) | Reims | 6-8 (1-4) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Reims | 3-0 (2-0) | Cercle Brugge | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Reims | 1-1 (0-1) | Amiens | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Paris FC | 1-0 (0-0) | Reims | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Reims | 4-1 (3-0) | Francs Borains | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Charleroi | 2-2 (2-0) | Reims | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Reims | 5-3 (2-2) | Pau FC | 4-3 (3-1) | 1.25 | 4.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Le Mans | 1-1 (1-1) | Reims | 3-2 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Reims | 1-1 (1-0) | Nancy | 4-0 (2-0) | 1.50 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Reims | 3-2 (2-0) | Red Star FC 93 | 6-5 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 11-04-2026 | Stade Lavallois MFC | 2-2 (1-0) | Reims | 8-4 (7-1) | 4.50 | 3.20 | 1.73 | D | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Dijon Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 13-10-2026 | Dijon | 4-2 (3-1) | Metz | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Dijon | 2-2 (2-0) | Troyes | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | FC Annecy | 1-2 (1-0) | Dijon | 5-1 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Dijon | 3-2 (2-1) | Stade Lavallois MFC | 2-7 (2-4) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Boulogne | 1-1 (1-0) | Dijon | 10-5 (6-4) | 2.80 | 2.88 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | D |
| FRA D2 | 01-09-2026 | Dijon | 2-3 (1-1) | Saint Etienne | 3-3 (1-2) | 3.70 | 3.20 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Clermont | 1-1 (0-0) | Dijon | 2-7 (2-3) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Dijon | 0-1 (0-0) | Pau FC | 6-2 (3-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Montpellier | 1-1 (0-0) | Dijon | 4-0 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nancy | 2-2 (1-1) | Dijon | 4-4 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Sochaux | 0-3 (0-1) | Dijon | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Bourg Peronnas | 1-2 (0-1) | Dijon | 2-0 (2-0) | 6.50 | 5.25 | 1.27 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Dijon | 4-1 (1-0) | Progres Niedercorn | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Dijon | 5-2 (2-1) | UNFP | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (0-1) | Dijon | 2-3 (1-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Dijon | 3-2 (1-0) | Orleans US 45 | 4-4 (3-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (0-1) | Dijon | 9-2 (4-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 01-05-2026 | Dijon | 1-2 (1-2) | Chateauroux | 4-2 | 1.42 | 3.90 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Valenciennes | 0-1 (0-0) | Dijon | 5-3 (3-3) | 3.50 | 3.10 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Dijon | 0-0 (0-0) | Sochaux | 3-7 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 27-10 | Away | Boulogne | 10 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | Sochaux | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Grenoble | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Home | Rodez Aveyron | 8 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | Grenoble | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Red Star FC 93 | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.26 | 2.31 | 4.10 | 2.26 | 2.31 | 4.10 | 2.02 | 1/1.5 | 1.78 | 2.00 | 1/1.5 | 1.76 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.78 | 3.75 | 3.70 | 1.78 | 3.75 | 3.70 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.30 | 5.00 | 2.30 | 2.38 | 4.50 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.21 | 2.25 | 4.07 | 2.20 | 2.29 | 3.99 | 2.16 | 1/1.5 | 1.72 | 2.09 | 1/1.5 | 1.77 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.68 | 3.57 | 4.04 | 1.73 | 3.46 | 3.95 | 1.91 | 2.5/3 | 1.95 | 1.91 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | 1.95 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.3 | 1.7 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 14.5 | Shot(OT) | 16 | 13.3 | Shot(OT) | 12.4 |
| 5.5 | Corner | 1.5 | 3.2 | Corner | 3.3 |
| 2.5 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 1.9 |
| 13 | Fouls | 15.5 | 12.9 | Fouls | 15.1 |
| 45% | Possession | 50.5% | 48% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Reims ( 42 Matches) | Dijon ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 8 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 0 | 0 |
FC Annecy
Nancy
Grenoble
Boulogne
Guingamp
Pau FC
Stade Lavallois MFC
Clermont