ทีเด็ดบอล SC Heerenveen vs Excelsior SBV
‹ คู่ก่อนหน้าReims vs Dijon · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 87 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Den Bosch vs FC Oss · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Holland Eredivisie
🕒 17-10-2026 01:00 น.
SC Heerenveenเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 87 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริง66.9พลังทีม67.2SC HeerenveenExcelsior SBVใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6227% @4.53สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.97
Excelsior SBVทีมเยือน · อันดับ #9 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Trenskow JacobFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0VS1⚽
Aymen SlitiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.32🎯
✓ ชนะ
Ringo MeerveldMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2🎯
Irakli YegoianMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
✓ ชนะ
Oliver BraudeDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8VS3🛡️
Casper WidellDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2SC Heerenveen ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม71.9พลังที่แท้จริง66.9พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.3Excelsior SBV นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 21%พลังทีม65.8พลังที่แท้จริง67.2พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSC Heerenveenต่อ 0.5/1 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯54% vs 42%SC Heerenveenดาวเด่น 1
£8MJacobดาวเด่น 2
£5MMeerveldดาวเด่น 3
£5MBraudeการ์ดยิงดุ🔥10.8SC Heerenveenการ์ดรับหลวม🕳️10.8Excelsior SBVการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนExcelsior SBVรอง 0.5/1 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.6 vs 10.8Excelsior SBVการ์ดรับหลวม🕳️10.2SC Heerenveenการ์ดยิงดุ🔥15.6Excelsior SBVการ์ดได้ราคา💰7/10Excelsior SBVการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.91พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 15.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.6ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SC Heerenveenเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 87 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริง66.9พลังทีม67.2
SC HeerenveenExcelsior SBV
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6227% @4.53
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.97
Excelsior SBVทีมเยือน · อันดับ #9 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Trenskow JacobFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Trenskow JacobFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.01⚽
Aymen SlitiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.3

Aymen SlitiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.32🎯
✓ ชนะ
Ringo MeerveldMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Ringo MeerveldMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
Irakli YegoianMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3

Irakli YegoianMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
✓ ชนะ
Oliver BraudeDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Oliver BraudeDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.83🛡️
Casper WidellDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2

Casper WidellDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2SC Heerenveen ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.9
พลังที่แท้จริง66.9
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.3
Excelsior SBV นำ 0.3 · ตลาดให้เต็ง 21%
พลังทีม65.8
พลังที่แท้จริง67.2
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Heerenveen
ต่อ 0.5/1 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯54% vs 42%SC Heerenveen
ดาวเด่น 1
£8MJacob
£8MJacobดาวเด่น 2
£5MMeerveld
£5MMeerveldดาวเด่น 3
£5MBraude
£5MBraudeการ์ดยิงดุ🔥10.8SC Heerenveen
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Excelsior SBV
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนExcelsior SBV
รอง 0.5/1 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.6 vs 10.8Excelsior SBV
การ์ดรับหลวม🕳️10.2SC Heerenveen
การ์ดยิงดุ🔥15.6Excelsior SBV
การ์ดได้ราคา💰7/10Excelsior SBV
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.91
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 15.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.6ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง SC Heerenveen = วงกลม · Excelsior SBV = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
SC Heerenveenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Excelsior SBVตัวจริงที่คาดว่าจะลง
22B.Klaverboer6.5
19Zagaritis V.6.5
3M.Willemsen6.7
4Kersten S.6.3
45O.Braude6.8
36Courtens N.5.7
16M.Linday6.8
7Rivera M.6.5
10Meerveld R.6.8
20Trenskow Jacob7.0
9Vente D.6.4
1van Gassel S.6.1
15Janssen S.5.8
14Plug J.6.0
4Widell C.6.2
2E.da Silva Moreira6.0
20Hartjes L.6.0
3Meissen R.6.0
8I.Yegoian6.3TA30Thorsteinsson A.5.7
19David Garden5.6
7Sliti A.6.3SC Heerenveen4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Excelsior SBV4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ SC Heerenveen vs แนวรุก Excelsior SBV
4vs326.3 – 17.6 คะแนน
SC Heerenveen คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs332.7 – 18.2 คะแนน
SC Heerenveen คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก SC Heerenveen vs แนวรับ Excelsior SBV
1vs46.4 – 24.0 คะแนน
Excelsior SBV คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · SC Heerenveen คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Heerenveen vs Excelsior SBV
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSC Heerenveen ต่อ 0.5/1 @1.89การ์ด 7 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.91การ์ด 10 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงExcelsior SBV +0.366.9 vs 67.2
🃏ศึกดาวเด่นSC Heerenveen ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSC Heerenveenโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 7 · 10 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Heerenveen · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SC Heerenveen ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.76 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Heerenveen 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SC Heerenveen ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 24%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Heerenveen · คาดสกอร์ 1.9 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Heerenveen ชนะ 1 ลูก24%
SC Heerenveen ชนะ 2 ลูก16%
SC Heerenveen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ22%
Excelsior SBV ชนะ 1 ลูก11%
Excelsior SBV ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
SC Heerenveen ชนะ52%
SC Heerenveen ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
SC Heerenveen คลีนชีท13%
Excelsior SBV ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Heerenveen ไม่แพ้74%
Excelsior SBV ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-17%2-27%2-17%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Heerenveen)
- โอกาส SC Heerenveen ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- SC Heerenveen ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Excelsior SBV เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด SC Heerenveen ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.62 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.76 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- เจอกันล่าสุด Excelsior SBV เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Excelsior SBV ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Heerenveen
พ0-2ส2-2พ2-3ส0-0ช4-0พ0-2
Excelsior SBV
ช2-1ช3-0ส2-2พ1-2ส2-2พ1-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Heerenveenยิง 1.8 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Excelsior SBVยิง 2.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Heerenveen
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
Excelsior SBV
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Heerenveen
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Excelsior SBV
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Heerenveen
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
Excelsior SBV
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SC Heerenveen ชนะ 5เสมอ 1Excelsior SBV ชนะ 2
- 08-03-2026Excelsior SBV1 - 2SC Heerenveen
- 05-10-2025SC Heerenveen2 - 1Excelsior SBV
- 20-01-2024Excelsior SBV3 - 0SC Heerenveen
- 24-09-2023SC Heerenveen0 - 3Excelsior SBV
- 14-05-2023SC Heerenveen0 - 0Excelsior SBV
- 22-12-2022Excelsior SBV0 - 1SC Heerenveen
- 06-11-2022Excelsior SBV0 - 1SC Heerenveen
- 31-07-2022SC Heerenveen3 - 1Excelsior SBV
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Heerenveen@1.74 → @1.62▼ 7.1%
เสมอ@4.03 → @4.21▲ 4.5%
ทีมเยือน Excelsior SBV@3.87 → @4.53▲ 17.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-3-3)
SC Heerenveen
22B.Klaverboer
19Zagaritis V.
3M.Willemsen
4Kersten S.
45O.Braude
36Courtens N.
16M.Linday
7Rivera M.
10Meerveld R.
20Trenskow Jacob
9Vente D.
Excelsior SBV
7Sliti A.
19David Garden
30Thorsteinsson A.
8I.Yegoian
3Meissen R.
20Hartjes L.
2E.da Silva Moreira
4Widell C.
14Plug J.
15Janssen S.
1van Gassel S.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.53 | 4.35 | 4.10 | 1.85 | 3/3.5 | 1.87 | 1.82 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.61 | 4.05 | 3.93 | 1.84 | 3/3.5 | 1.88 | 1.77 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| Crown | Initial | 1.77 | 4.30 | 3.95 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.65 | 4.45 | 4.55 | 1.92 | 3/3.5 | 1.95 | 1.82 | 0.5/1 | 2.06 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 4.00 | 4.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 4.20 | 5.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 1.76 | 3.80 | 4.30 | 1.89 | 3/3.5 | 1.91 | 1.95 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.61 | 4.00 | 4.60 | 1.89 | 3/3.5 | 1.94 | 1.80 | 0.5/1 | 2.06 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 4.10 | 4.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.97 | 1.96 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.62 | 4.33 | 4.50 | 1.91 | 3/3.5 | 1.94 | 1.82 | 0.5/1 | 2.04 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.82 | 3.95 | 3.65 | 1.94 | 3/3.5 | 1.92 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.63 | 4.35 | 4.85 | 1.91 | 3/3.5 | 1.96 | 2.08 | 1 | 1.81 | ||
| 12BET | Initial | 1.82 | 3.95 | 3.65 | 1.94 | 3/3.5 | 1.92 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.63 | 4.35 | 4.85 | 1.91 | 3/3.5 | 1.96 | 2.08 | 1 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 1.71 | 3.79 | 3.66 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.58 | 3.98 | 4.16 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 2.07 | 1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.74 | 3.89 | 3.52 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.95 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.66 | 4.15 | 4.23 | 1.91 | 3/3.5 | 1.97 | 2.07 | 1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.72 | 3.90 | 4.00 | 1.82 | 3/3.5 | 1.93 | 1.92 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.63 | 4.20 | 4.80 | 1.85 | 3/3.5 | 1.93 | 1.77 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| pinnacle | Initial | 1.77 | 4.11 | 3.89 | 1.88 | 3/3.5 | 1.92 | 1.99 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.66 | 4.15 | 5.00 | 1.89 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5/1 | 2.07 | ||
| hkjc | Initial | 1.47 | 4.25 | 4.55 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.92 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.47 | 4.25 | 4.55 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.92 | 1 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 1.73 | 4.00 | 3.80 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 1.91 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.50 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.74 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.75 | 3.95 | 3.95 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 4.10 | 4.70 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 4.09 | 4.30 | 1.87 | 3/3.5 | 1.97 | 1.52 | 0/0.5 | 2.42 | |
| Live | 1.71 | 4.05 | 4.75 | 1.91 | 3/3.5 | 1.93 | 2.35 | 1/1.5 | 1.54 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D1-10] SC Heerenveen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 11 | 11 | 9 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
| [HOL D1-9] Excelsior SBV | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 16 | 14 | 11 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 10 | 3 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 11 | 4 | 8 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 9 | 6 | 11 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 2 | 8 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SC Heerenveen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 08-03-2026 | Excelsior SBV | 1-2 (0-1) | SC Heerenveen | 6-8 (3-3) | 2.80 | 3.60 | 2.30 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D1 | 05-10-2025 | SC Heerenveen | 2-1 (0-1) | Excelsior SBV | 7-3 (1-3) | 1.72 | 3.75 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HOL D1 | 20-01-2024 | Excelsior SBV | 3-0 (2-0) | SC Heerenveen | 6-5 (1-2) | 3.10 | 3.60 | 2.15 | L | 1.99 | 0/-0.5 | 1.91 | L | O |
| HOL D1 | 24-09-2023 | SC Heerenveen | 0-3 (0-2) | Excelsior SBV | 3-2 (0-1) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.10 | L | D |
| HOL D1 | 14-05-2023 | SC Heerenveen | 0-0 (0-0) | Excelsior SBV | 5-6 (2-3) | 1.45 | 4.33 | 4.75 | D | 1.87 | 1 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 22-12-2022 | Excelsior SBV | 0-1 (0-1) | SC Heerenveen | - | 3.40 | 3.60 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D1 | 06-11-2022 | Excelsior SBV | 0-1 (0-0) | SC Heerenveen | 7-2 (1-1) | 3.75 | 4.00 | 1.75 | W | 1.86 | -0.5/1 | 2.04 | W | U |
| INT CF | 31-07-2022 | SC Heerenveen | 3-1 (1-0) | Excelsior SBV | 4-4 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| HOL D1 | 31-03-2019 | SC Heerenveen | 1-0 (0-0) | Excelsior SBV | 9-7 (5-2) | 1.66 | 4.20 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| HOL D1 | 23-09-2018 | Excelsior SBV | 3-3 (2-0) | SC Heerenveen | 6-7 (6-1) | 3.50 | 3.60 | 2.00 | D | 2.06 | 0/-0.5 | 1.84 | L | O |
| HOL D1 | 25-02-2018 | SC Heerenveen | 0-1 (0-1) | Excelsior SBV | 11-5 (2-0) | 1.44 | 4.20 | 7.50 | L | 2.01 | 1/1.5 | 1.89 | L | U |
| HOLC | 21-09-2017 | Excelsior SBV | 1-2 (0-2) | SC Heerenveen | 3-3 (0-2) | 3.30 | 3.40 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | W | O |
| HOL D1 | 16-09-2017 | Excelsior SBV | 1-2 (1-0) | SC Heerenveen | 5-3 (1-1) | 3.10 | 3.50 | 2.20 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 12-03-2017 | Excelsior SBV | 4-1 (2-0) | SC Heerenveen | 6-1 (5-0) | 3.25 | 3.50 | 2.10 | L | 1.79 | -0.5 | 2.11 | L | O |
| HOL D1 | 11-12-2016 | SC Heerenveen | 2-1 (0-1) | Excelsior SBV | 7-5 (3-3) | 1.45 | 4.33 | 7.00 | W | 2.10 | 1/1.5 | 1.80 | L | D |
| HOL D1 | 17-04-2016 | Excelsior SBV | 1-1 (1-1) | SC Heerenveen | 2-4 (2-2) | 2.75 | 3.40 | 2.45 | D | 2.02 | 0 | 1.88 | D | U |
| HOL D1 | 12-12-2015 | SC Heerenveen | 2-1 (1-0) | Excelsior SBV | 5-6 (5-2) | 1.66 | 3.50 | 5.50 | W | 2.23 | 1 | 1.73 | D | D |
| HOL D1 | 01-03-2015 | Excelsior SBV | 3-0 (1-0) | SC Heerenveen | 1-8 | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D1 | 24-08-2014 | SC Heerenveen | 2-0 (0-0) | Excelsior SBV | 5-5 | 1.50 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 2.00 | W | U |
| HOL D1 | 11-03-2012 | SC Heerenveen | 4-2 (3-1) | Excelsior SBV | - | 1.18 | 7.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Heerenveen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 10-10-2026 | PSV Eindhoven | 2-0 (1-0) | SC Heerenveen | 4-6 (2-4) | 1.22 | 6.50 | 9.50 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | D | U |
| HOL D1 | 19-09-2026 | Sparta Rotterdam | 0-4 (0-2) | SC Heerenveen | 3-6 (2-6) | 2.38 | 3.60 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HOL D1 | 13-09-2026 | SC Heerenveen | 0-0 (0-0) | SC Telstar | 8-6 (2-2) | 1.80 | 4.00 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | SC Heerenveen | 2-3 (2-1) | AZ Alkmaar | 4-3 (3-1) | 3.30 | 3.90 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 30-08-2026 | Willem II | 2-2 (0-0) | SC Heerenveen | 9-7 (4-1) | 3.60 | 3.80 | 1.85 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D1 | 23-08-2026 | SC Heerenveen | 0-2 (0-0) | PEC Zwolle | 5-3 (4-0) | 1.60 | 4.10 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| HOL D1 | 16-08-2026 | AFC Ajax | 2-2 (2-1) | SC Heerenveen | 7-2 (3-0) | 1.55 | 4.20 | 5.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 09-08-2026 | SC Heerenveen | 1-0 (0-0) | FC Twente Enschede | 4-8 (0-2) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | SC Heerenveen | 3-2 (2-0) | Volos NFC | 3-9 (1-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | SC Heerenveen | 4-4 (2-2) | Oud-Heverlee Leuven | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Club Brugge | 2-3 (1-2) | SC Heerenveen | - | 1.50 | 4.20 | 4.80 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | SC Heerenveen | 7-2 (4-1) | De Graafschap | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| HOL D1 | 22-05-2026 | FC Utrecht | 3-2 (0-0) | SC Heerenveen | 9-6 (6-3) | 1.90 | 3.90 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D1 | 17-05-2026 | SC Heerenveen | 0-0 (0-0) | AFC Ajax | 10-6 (5-2) | 3.20 | 3.90 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D1 | 11-05-2026 | NAC Breda | 2-0 (1-0) | SC Heerenveen | - | 2.30 | 3.60 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D1 | 03-05-2026 | Volendam | 0-2 (0-1) | SC Heerenveen | 7-5 (3-2) | 3.20 | 3.75 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D1 | 25-04-2026 | SC Heerenveen | 2-1 (1-1) | Fortuna Sittard | 7-0 (3-0) | 1.42 | 4.75 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D1 | 12-04-2026 | AZ Alkmaar | 3-0 (2-0) | SC Heerenveen | 6-6 (4-1) | 1.85 | 3.80 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D1 | 05-04-2026 | SC Heerenveen | 4-1 (2-1) | Heracles Almelo | 8-1 (3-1) | 1.40 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 22-03-2026 | NEC Nijmegen | 2-2 (1-2) | SC Heerenveen | 6-2 (2-2) | 1.83 | 4.00 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Excelsior SBV Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 11% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 11-10-2026 | Excelsior SBV | 1-5 (1-2) | Groningen | 3-6 (2-5) | 2.25 | 3.60 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D1 | 20-09-2026 | AFC Ajax | 2-2 (1-1) | Excelsior SBV | 9-0 (2-0) | 1.33 | 5.25 | 7.50 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 13-09-2026 | Excelsior SBV | 1-2 (0-1) | FC Utrecht | 5-2 (0-1) | 2.60 | 3.60 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HOL D1 | 08-09-2026 | NEC Nijmegen | 2-2 (1-1) | Excelsior SBV | 2-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 7.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D1 | 06-09-2026 | Willem II | 0-3 (0-2) | Excelsior SBV | 7-6 (2-6) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 29-08-2026 | Excelsior SBV | 2-1 (1-0) | Sparta Rotterdam | 6-4 (3-2) | 2.20 | 3.70 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| HOL D1 | 16-08-2026 | Excelsior SBV | 1-2 (0-1) | PSV Eindhoven | 1-7 (1-3) | 4.75 | 4.20 | 1.62 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| HOL D1 | 08-08-2026 | SC Cambuur | 0-4 (0-3) | Excelsior SBV | 5-8 (1-2) | 2.25 | 3.70 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | De Graafschap | 1-5 (0-3) | Excelsior SBV | 5-6 (2-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Heracles Almelo | 3-5 (1-4) | Excelsior SBV | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | NAC Breda | 1-3 (1-2) | Excelsior SBV | 2-6 (1-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dordrecht | 0-2 (0-0) | Excelsior SBV | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Excelsior SBV | 3-2 (2-0) | SC Cambuur | 0-7 (0-4) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D1 | 17-05-2026 | Sparta Rotterdam | 2-3 (0-1) | Excelsior SBV | 5-2 (1-1) | 2.00 | 3.70 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D1 | 10-05-2026 | Excelsior SBV | 1-1 (1-1) | Volendam | 5-0 (5-0) | 1.62 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HOL D1 | 02-05-2026 | Groningen | 2-3 (1-1) | Excelsior SBV | 5-8 (4-4) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| HOL D1 | 26-04-2026 | Excelsior SBV | 5-0 (2-0) | FC Utrecht | 3-2 (1-1) | 3.30 | 3.50 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D1 | 12-04-2026 | PEC Zwolle | 2-2 (1-1) | Excelsior SBV | 5-2 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D1 | 05-04-2026 | Excelsior SBV | 0-2 (0-1) | NEC Nijmegen | 2-5 (1-2) | 3.60 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D1 | 21-03-2026 | Heracles Almelo | 1-1 (1-0) | Excelsior SBV | 6-1 (4-0) | 2.25 | 3.60 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 25-10 | Away | ADO Den Haag | 8 Days |
| HOLC | 29-10 | Away | Excelsior Maassluis | 12 Days |
| HOL D1 | 01-11 | Home | NEC Nijmegen | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 25-10 | Away | Fortuna Sittard | 9 Days |
| HOLC | 29-10 | Away | MVV Maastricht | 12 Days |
| HOL D1 | 01-11 | Home | FC Twente Enschede | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.51 | 3.95 | 2.13 | 2.53 | 4.20 | 1.80 | 1/1.5 | 2.06 | 1.81 | 1/1.5 | 2.07 | 1.85 | 0/0.5 | 2.03 | 1.79 | 0/0.5 | 2.09 | |
| Initial | 1.77 | 4.30 | 3.95 | 1.65 | 4.45 | 4.45 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.92 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | 1.82 | 0.5/1 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 2.63 | 4.50 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.75 | 4.00 | 4.00 | 1.62 | 4.20 | 5.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.20 | 2.48 | 3.79 | 2.09 | 2.52 | 4.04 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.81 | 1/1.5 | 2.05 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.71 | 3.79 | 3.66 | 1.59 | 3.99 | 4.15 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | 2.07 | 1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 2.6 |
| 0.7 | Loss | 3 | 1.7 | Loss | 1.8 |
| 12.7 | Shot(OT) | 19.7 | 15.8 | Shot(OT) | 14.8 |
| 6.7 | Corner | 2.7 | 5 | Corner | 4.3 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.2 | Yellow Card | 1.6 |
| 10.7 | Fouls | 10.3 | 8.6 | Fouls | 11.8 |
| 53.7% | Possession | 41.3% | 53.9% | Possession | 42.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| SC Heerenveen ( 43 Matches) | Excelsior SBV ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 6 | 4 |